A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

hawking

Thôi. Không ép buộc. Kiểu này fải bảo Tuất chó ra cửa lò kiếm mấy em về làm thư ký riêng vậy. Không cần đến đồng chí Kiki nữa

linky_nl

hawking said:
Thôi. Không ép buộc. Kiểu này fải bảo Tuất chó ra cửa lò kiếm mấy em về làm thư ký riêng vậy. Không cần đến đồng chí Kiki nữa
gớm năm nào ra CL các bố chẳng tranh thủ kiếm rồi...lại còn tưởng mình trong sạch lắm à...loạn...đại loạn..ra tận CL để kiếm thư kí

jumbo_lp

Không phải thế đâu nhầm rồi, tại rieng thèng Nam sex nó quen viết báo bằng bút chì, chẳng may cái ngòi nó gãy nên nó mới phải ra CL kiếm đứa gọt hộ, khổ thế đấy, phóng viên năng nổ mà
:D:D:D:D:D

linky_nl

hahahah...khổ thằng sex...thế mà ko nói với các chị đây sơm...nhà mình toàn những Việt kiều,để tớ bảo chúng nó gửi hẳn cái máy gọt bút chì về cho cậu...ai lại đi tỉnh để kiếm gọt bút chì làm gì...người ta bây giừ chuộng đồ ngoại(bền,mẫu mã đẹp,xịn,tân tiến hơn hàng Việt Nam)...lolzzz =))

mimanchi

Member
khiếp, đọc mấy cái bài của chú doggy trả lời các em khóa dưới cứ tưởng là nó của người anh mẫu mực hiền lành tử tế lắm ý nhỉ? chả bù mỗi lần nó trả lời mấy bạn gái cùng lớp với nó :p

hawking

Em có thể tin vào anh. Anh là đại biểu ưu tú của lớp cơ mà. Em cũng có thể tin vào anh Pikachu. Bọn anh đều là những đại biểu ưu tú của lớp. Nhưng em không thể tin vào ả Chiêm (tức Mê-mân-chiêm). Ả ta không fải là thành viên ưu tú của lớp.

mimanchi

Member
Hai cái đứa này, Doggy và Chim ri, chúng mày có cặp với nhau kô mà suốt ngày bênh nhau chằm chặp thế, để nghị bé linky kiểm tra hàng kỹ lưỡng trước khi mua về sử dụng =)) =))

hawking

Cái đấy gọi là Gut Neigbours! Tao đoán bạn cùng phòng của mày toàn những đứa lởm nên có đi vệ sinh cũng fải khóa tủ để tiền.

Pikachu

Member
hawking said:
Cái đấy gọi là Gut Neigbours! Tao đoán bạn cùng phòng của mày toàn những đứa lởm nên có đi vệ sinh cũng fải khóa tủ để tiền.
good neighbour...chính xác đấy...con chi nhìn mặt đã không có bảo hành rồi....

jumbo_lp

hawking said:
Pikachu said:
good neighbour...chính xác đấy...con chi nhìn mặt đã không có bảo hành rồi....
2 thằng nói bạn thế, ít ra thì Chi nó cũng có một số điểm tốt chứ, như là :-/ ờ gì nhỉ :-S oài nghĩ mãi không ra, khó thật.................... :p

Pikachu

Member
jumbo_lp said:
2 thằng nói bạn thế, ít ra thì Chi nó cũng có một số điểm tốt chứ, như là :-/ ờ gì nhỉ :-S oài nghĩ mãi không ra, khó thật.................... :p
đã bảo mà...không có đâu...cứ cố mà bênh nó...

mimanchi

Member
hawking said:
Xin lỗi bạn Nam, bọn bên tớ lâu lắm rùi kô biết cái tủ đựng tiền là gì, bọn tớ chỉ dùng 2 cái thẻ cà cà một lúc, bấm mấy cái mật mã, là ra tiền, nên đi đâu kô cần phải khóa tủ =)) =)) =)) =)) =))

mimanchi

Member
jumbo_lp said:
Pikachu said:
đã bảo mà...không có đâu...cứ cố mà bênh nó...

ohhhhhhhhh u guys dễ xương xiế :x :x >:) >:) >:) >:) >:) >:)

hawking

Ý tao nói bóng gió là như thế. Chứ ai mà biết được chúng mày cất tiền bằng cái của nợ j. Đại loại như "Cầm đèn chạy trước otô" thì thực ra làm j có thằng nào ngu như thế. Đó chỉ là cách nói bóng gió. Thông minh quá cơ. Đúng là bạn Chiêm nhà ta đi một ngày đàng rơi mất một sàng khôn.

mimanchi

Member
:)) chán mày Nam sex ạ, mày còn phải giải thích nữa hahahahahhahahahhahahah, kô bít đứa nào đi một ngày đàng đánh rơi mất một sàng khôn

jumbo_lp

Các bạn ơi các bạn phải đoàn kết với nhau chứ, sao cứ nói đểu nhau hoài thế? Nhỡ thầy Liên mà có rỗi rãi vào đây chơi thì sao? Các bạn đừng để thầy buồn chứ :D. Thôi Nam và Chi 2 bạn làm hòa nhau đi, đừng như thế nữa nhé, lớn rồi mà đúng không >:)

linky_nl

jumbo_lp said:
Các bạn ơi các bạn phải đoàn kết với nhau chứ, sao cứ nói đểu nhau hoài thế? Nhỡ thầy Liên mà có rỗi rãi vào đây chơi thì sao? Các bạn đừng để thầy buồn chứ :D. Thôi Nam và Chi 2 bạn làm hòa nhau đi, đừng như thế nữa nhé, lớn rồi mà đúng không >:)
hohohoh...thằng này wê mày ở đâu thế..về wê...chỗ anh chị nói chiện cứ sấp vô nói luyên thuyên...oánh giờ :))

jumbo_lp

Oh kìa sao bạn lại đòi đánh tớ thế nhỉ, tớ chỉ thấy 2 bạn Hoàng Nam và Huyền Chi làm thế là sai nên tớ góp ý để 2 bạn đoàn kết hơn rồi thì còn phải làm gương cho các em nữa chứ.
Bạn nói tớ thế là sao nhỉ, lạ thật, đúng là gái phố .............>:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000