A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

thuyanh

frozen3101 said:
Chào bạn.. làm quen cái nhể >:D<
ai đây?, thành fần nào đây , hình như hông fải a2 nhà mình nhở...tự nhiên vào ôm ấp hồn nhiên nhở... jới thiệu đii chứ ...cả nhà còn biết là ai cái..hehe:)

thuyanh

Ở trên đường Hàng Cót, hình như số 46.
Mới mở 1 trung tâm game lần đầu tiên có mặt ở VN.
Laser World.
Người chơi được chia thành 2-3 đội tuỳ theo số lượng và nhập vai giống như Counter Strike vậy!
Mỗi người chơi được trang bị 1 áo chống đạn (thực ra là CPU điều khiển, LED tín hiệu: [quân xanh/quân đỏ] và thiết bị nhận tia laser)
1 súng laser.
Sau đó người chơi được đưa vào một ma trận 2 tầng, có trang bị đèn tím (black light)
Sau đó thì mọi thứ go wild, bắn nhau chí choé, chạy chỗ, nhập vai rất ác chiến.
Có 2 mức giá:
50K/20min/người
75K/40min/người.
BỌn tớ chơi 50K mà mấy phút cuối mệt lử vì chạy điên quá, con trai hay con gái đều chơi được hết (có chị em chơi xong còn đòi mặc áo 2 dây bắn cho đỡ nóng
)
CẢm giác rất thú vị, và kinh nghiệm tăng dần từ việc chạy loăng quăng và không để ý xung quanh đến lúc XP tăng, nấp rồi chạy chỗ, tránh đạnh, cover cho nhau.
Nói chung là rất sướng, 1 nhóm 10 người nhảy vào bắn mà khi đi ra không ai phàn nàn vấn đề gì, trừ việc nhạc hơi dở, không có walkie talkie để liên lạc nội bộ.
Sau khi chơi, nhóm sẽ nhận được bản thống kê, team nào thắng, ranking, mỗi member nhận được 1 report, xem mình bị thằng nào bắn, bao nhiêu phát, vào đâu (ngực 100pts, vai 60Pts, lưng 40pts) và điểm tổng ra sao...Đáng buồn là report bằng tiếng Pháp (vì thằng chủ hình như người Bỉ) tuy nhiên có 1 bản từ điển đi kèm thì cũng không quá khó. Kỉ lục hiện tại đang thuộc về 1 thằng nick kevin chơi 40min được 11K. Tớ chỉ được 1942Pts đứng thứ 4 toàn đoàn, và team RED của bọn tớ thắng

Nên đi!
Hiện tại chúng nó có 20 súng tại chỗ và 15 súng có thể hoạt động được.

Ghi chú là
1. Trước khi chơi không nên ăn no, vì chạy điên lắm.
2. Dù trời rất lạnh, nhưng cũng chỉ nên mặc 1 áo mỏng nhất, vì bộ áo chống đạn khá nặng và nóng, khoác bộ đấy chạy 1 lúc là mệt lử.
3. Súng bắn phát một nên phải để ý kĩ, khi bị dính chưởng thì máy ngừng 5s, lúc đó phải trang thủ trốn kẻo dính tiếp

4. Bọn ở đấy hướng dẫn khá kĩ và tận tình, thậm chí nếu mình có chụp ảnh, thì nó sẽ rửa cho 1 kiểu miễn phí (vì bây giờ mới mở được 8 ngày nên cần ảnh để làm poster quảng cáo mà)
5. BỌn tớ chơi xong thì nào là nước mía, nào là ăn cháo, vì đói và mệt quá

bài này st thôi! cả nhà thấy thế nào...tết này làm fát tụ tập đi được đấy chứ ;-)

hawking

Nghe lại thấy ngứa nghề rồi. Không biết có nhà hoa cho anh cu Bấn đi không? Lại còn khoản móc lốp thiện nghệ của anh Hoàng Thiến nữa:|

ong vang

đề nghị dân tình ở nhà hẹn hò đi chơi qua têphoon. chứ 4rum chỉ dành cho những nội dung khác có ý nghĩa hơn.
tết đến đồng ý các bạn tham gia vui chơi nhưng đừng quên nhiệm vụ nha.
(ghen tị quá)

mimanchi

Member
khiếp cái thăng Thành b' này đi đâu cũng cưa cẩm, sợ quá cơ, cho mày ra khỏi list nhá, kô tin được đứa nào nữa rồi :p :p :p

jumbo_lp

Em Chiêm nói linh tinh quá, ý anh là Tết mà không có các em ở nhà niềm nó không được trọn vẹn. VD là thế này, có 3 em, em Chiêm, Hoa, Linh, những chỉ có con nhà Biểu là mò về => anh chỉ vui được có 1/3 bằng khi có cả 3 đại mĩ nhân tuy là đi chơi, tụ tập với anh em thì vẫn cứ đi.
Đó chỉ thế thôi, đừng hỉu lầm anh.

linky_nl

jumbo_lp said:
Em Chiêm nói linh tinh quá, ý anh là Tết mà không có các em ở nhà niềm nó không được chọn vẹn. VD là thế này, có 3 em, em Chiêm, Hoa, Linh, những chỉ có con nhà Biểu là mò về => anh chỉ vui được có 1/3 bằng khi có cả 3 đại mĩ nhân tuy là đi chơi, tụ tập với anh em thì vẫn cứ đi.
Đó chỉ thế thôi, đừng hỉu lầm anh.
xin lỗi bạn Bấn thân mến của tớ...niềm vui sẽ trọn vẹn chứ ko phải chọn vẹn nhé.
Mà thay mặt các vị phụ nữ A2 đề nghị bạn đừng tà lưa linh tinh nữa nhé...Cảnh cáo lần 1...còn lần sau...sẽ cắt..chiêm không tha...lol...=))

jumbo_lp

anh là anh chỉ nói ra sự thật là ngày tết không có các em ở nhà nó kém vui hơn thế thôi. Mà em cũng có bao giờ dám nghĩ đến chuyện cưa cẩm gì các chị đâu, lạ gì nhau nữa đâu mà cưa :D với lại cưa các chị em bán nhà đi khéo cũng không đủ khoản tình phí :))

Pikachu

Member
chị em đã quá lạm dụng sự si tình của cu bấn để đì nó hả????đại diện những người đàn ông tớ không đồng ý đâu nhé

ong vang

tại thằng bấn có ý định đen tối. sau đấy thấy ngượng nên lại đổi giọng đấy thôi.
tết này ai đi đâu, làm gì nhớ kể cho bọn tớ bên này nghe nhé. có ảnh minh họa thì càng tốt. bọn tớ bên này chẳng có tết nhất gì sất, thê thảm lắm, chỉ đợi tin vui ở nhà thôi

Pikachu

Member
tết này chắc chán thôi,mày đừng mong đợi gì pín ah....mấy ngày vừa rồi đã chán thê thảm lắm roài...nằm suốt,chắc tao bại liệt mất

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000