A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

Blue

hehe, có nhớ thấy ảnh Phạm Vũ Thùy Linh với cái Chi lớp mình. Chi đang ở đâu đấy, học sắp xong Level A chưa ? Cố gắng vào Cam hoặc Oxford cho bạn bè nở mặt nhé (sau còn có dịp nhờ vả :D )
Này, Nguyệt khi nào rảnh làm update danh sách lớp đi, mất liên lạc lâu quá. Các đồng chí nào đi du học thì vào điền cái list này cho nó có không khí http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/...t=0&#entry13256
À mà hòm mail chung bị đổi pass rồi hả mọi người ?

mimanchi

Member
ui giời, sao CÔng lại bít đến bạn PVTL thiế, hehehe, trình độ của Chi không đủ vào Cam Ox đâu :D bạn cứ làm như vào CamOx dễ lắm y, ở đây cả nghìn học sinH VN du học chưa có đến 5 người học Cam và 20 người học Ox hờ hờ

mimanchi

Member
hồi trước mình cũng máu con Cornell ở Ithaca chỗ bạn lắm đây, nhưng mà không rời UK được, hehehhee.
Pass hộp mail của lớp liên lac với Chi (witch_jupiter) hoac Luu Linh (namytha) để hỏi nha
Du học thì có gì mà phải lập CLB :lol: :lol:

Blue

Hehe, thấy cũng lạ sao dạo này các bạn ăn nỏi nhỏ nhẹ thế hay là mình biến chất đi rồi :D
Cứ vào điền làm cái list thôi, đi đâu nhỡ đâu gặp được đồng đội có phải tốt hơn không ? B)
À lại là cái Cornell, cú vật. Hồi trước Công có apply nhưng nó bảo financial aid is extremely limited for international students, xong, bye bye luôn :(.

teddybear

Member
oài,con Chi điên,mày đó hả...Lâu quá rùi tao không biết tin tức gì của mày...Học hành thế nào hả mày?Ổn chứ?
to Công:hic,ừa,mấy lần định gửi rùi mà lại quên mất,Nguyệt vừa mới thi xong mà...Hihi,đợi nhé... :lol:

mimanchi

Member
bố khỉ, cái con này, đổi nick loạn lên thế, lại còn làm mod nũa chứ, đú đây, hehehe. Bạn vẫn binh thường, thi thố suốt, quay như chong chóng, hehehe. Nghe nói Nguyệt năm đầu DH điểm cao lắm hả, đúng là không hổ danh A2, cố gắng lên nhá, để chúng ta còn ... vào ĐH hehehhehe ;) . Mình học, kệ bon khác mày ạ, chúng nó không học chung nó khỏi vao ĐH, nhỉ mày nhỉ, hohoho. :lol:
<khong bit bác Liên có vào đây không :ph34r: :ph34r: > hehhe

teddybear

Member
Chết mày rồi Chi ơi...Bác Liên có lên đấy...hehe...tí nữa bác vào cho may 1 bài ca về cái tội đào ngũ cho mày xem...
Ai thông báo với mày thông tin giật gân ấy vậy,lại thằng Quác ỉn chứ gì?mày ui.bọn lớp mình được học bổng nhiều lém đó...đi ăn khao bét nhè lun... :lol: :lol:

mimanchi

Member
Nguyệt ơi, bgio mày té khỏi VN vậy, hehe, sang gần CHi cho có bạn có bè, chửi nhau cho nó dễ, tao với con Hoa chửi nhau suốt, hehee.

Công, bgio học trường nào vậy, vẫn ở Ithaca ah?

Blue

Ừm, tớ vẫn chết dí ở cái xứ đồi núi tuyết rơi này. Nguyệt ơi sang Mĩ đi, học bổng vừa nhiều vừa dễ hơn bên Anh B) .

teddybear

Member
Oái, các bạn làm Nguyệt ngượng quá.Trình Nguyệt tiếng Anh lởm khởm làm sao dám bén mảng sang Anh với Mỹ, ngại ghê cơ.Hihi, các bạn bên ấy làm hậu phương vững chác cho N nhá.
Lâu quá rồi, quá quá lâu rồi, tình hình mọi người thế nào rùi?Tốt cả chứ,hehe, chuyện, A2 mà lị, nhỉ :lol: :lol:

Blue

Sau 2 tháng Nguyệt vào trả lời :lol: .
Hết tuần này là tớ bắt đầu học hè + đi làm. Hi vọng Noel này sẽ về nhà chơi được :ph34r:

teddybear

Member
Hihi, ừa, cũng lâu rồi Nguyệt không lên 4r nữa...
Ơ, vậy là noel này Công có ý định về hả?Khi nào về nhớ báo lớp mình để đi chơi một trận bét nhè nhé.Nhớ đấy!!!
Mà sao lâu rồi không thấy con Chi điên đâu nhỉ?
Ah, Công ơi, bên đấy Công học ngành gì thế????

wine.genie

HIIII mọi người Hôm nay vào đây mới biết cả nhà mìnn họp trong này..Mọi người dạo này ra sao rùi? khoẻ hông?
grr sao cái font tiếng Việt ơ cái trang này buồn cười thế nhi.viết mãi mới được mấy chữ.. -_- ai có nick đứa nào lôi hết vào đây nhé để thỉng thoảng gặp nhau cho đỡ nhớ..nhé!
Lâu rùi có ai gặp thầy Liên chưa, đợt tết cả lũ rủ nhau lên chúc tết thầy, trông bác Liên của chúng ta vẫn fong độ như ngày xưa mỗi tội ngồi bao lâu mà chả thấy thầy mừng tuổi gì cã... làm mấy đứa cứ nhấp nha nhấp nhổm!!! Thành quả duy nhất là ăn chặn được thằng con út của thầy (năm sau vào lớp 1) 1 gói bim bim!!! thôi cũng tạm, có còn hơn không! Kinh nghiệm cho các bạn về sau : đi đến thăm Liên chỉ đi một mình , từng đứa một đánh du kích, chắc sẽ có kem kiwi ăn...khà khà
Vậy nhé, sơ wa tình hình cho các đồng chí biết. Ai có gì mới thông báo đi.....
to Nguyệt: bao giờ đi Đức thế? đi phải báo cho các bạn biết đấy nhé!!!

teddybear

Member
Ui ui, thầy Liên nhà mình công nhận vẫn phong độ thật... Mà hôm tết mọi người đến nhà thầy chả gọi gì cả... Đi thành dăm bảy nhóm, mất tinh thần tập thể ghê cơ.
Ah mà đánh du kích đến cũng không ăn thua đâu nhá, thầy chỉ áp dụng chiến thuật vỗ béo mà nhất quyết giữ vững lập trường không mừng tuổi đâu.
Linh hâm... Nguyệt đang ở Gerrmany rùi nè... he he

wine.genie

ui Nguyệt thân yêu sang đến Đức rùi cơ à? chúng mình chưa gặp mặt chia tay nhau nữa.. hix thế này rùi nhớ Nguyệt chết mất thôi!!! =( ma Nguyệt gặp Đạt chưa.sao Linh gọi cả lớp rùi mà chưa thấy bóng dáng đứa nào xuất hiện nhi?..bọn này đú đởn đi đâu hết rùi...ở bên đấy là thành phố nào thế? vui không? kể chuyện đi cho các bạn ở nhà biết tình hình châu âu tí chứ :D mù văn hóa wa'!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000