A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

ong vang

nghe hoàn cảnh thế. thấy hẹn hò đi chơi tung hoành cơ mà.
mà nghe cũng đúng, không có Hoa. Chi, Linh , Thanh thì còn gì là vui vẻ nữa

mimanchi

Member
Pikachu said:
tết này chắc chán thôi,mày đừng mong đợi gì pín ah....mấy ngày vừa rồi đã chán thê thảm lắm roài...nằm suốt,chắc tao bại liệt mất
bại liệt gì cơ??? B-) =)) =)) =)) =)) =))

linky_nl

mimanchi said:
bại liệt gì cơ??? B-) =)) =)) =)) =)) =))
cưng ngây thơ thật hay giả vờ hả cưng?theo cưng phần nào của cơ thể có thể bại liệt....và phần nào gây ảnh hưởng nghiêm trọng...heheheh =)) =))

jumbo_lp

Hehe tui là người xông cái box này.
Chúc mừng năm mới toàn thể anh chị em!!!! :)) :)) :))
Chúc anh chị em có một năm mới bận rộn và tràn ngập niềm vui!!!!!!!!

hawking

Cái nick Dương Ngọc Liên tui làm năm ngoái bị thằng admin nó xóa mất tiêu rồi. Vì vậy không thể thay mặt thầy chúc cả nhà ta năm mới hạnh phúc, rồi rào sức khỏe được. Tiện thể mọi người năm mới chửi chết thằng admin đi!!!

mimanchi

Member
bạn Hoa định làm admin ah? hahahaha, đúng là cái đồ kô có kinh nghiệm còn đòi trèo cao... mày kô biết là forum chỉ tuyển mod là cũng chứ kô có tuyển admin ah? trừ phi mày định trả annual/monthly fees cho forum :p :p :p

ong vang

uh, tớ đang đăng ký làm admin cậu ah, trong cái thời buổi kinh tế thị trường này ai có tiền thì quyền lực sẽ lớn hơn,
cậu minachieem đã làm mod rôiif thì tớ phải làm admin chứ. sao lại ngang hàng với cậu đc,

ong vang

ối em chỉ có ý kéo tobic của chung mình lên thôi chứ em có ý cãi nhau với cái con gà mai kia đâu ạ.
mà các anh cũng câu bài quá thể đấy nhé

linky_nl

ong vang said:
uh, tớ đang đăng ký làm admin cậu ah, trong cái thời buổi kinh tế thị trường này ai có tiền thì quyền lực sẽ lớn hơn,
cậu minachieem đã làm mod rôiif thì tớ phải làm admin chứ. sao lại ngang hàng với cậu đc,
đọc cái đơn xin đăng kí làm admin của Hoa bùn cười quá...hình như 4r này đâu có ý định tuyển thêm admin đâu Hoa...L thấy đồng chí Lam admin cũng ghê phết đấy....cái đơn xin đăng kí của Hoa có khi còn bị ông ý trù dập ý chứ..

ong vang

ừ đồng chí Lâm ghê thì kệ đồng chí đấy thôi, cho làm cũng được mà khong cũng chăgr sao, vì hoa biết rằng trong long mọi người hoa dã là admin từ lâu rồi, việc này chỉ còn trên văn bản thôi.

linky_nl

bogosipo said:
Thế cô kyky ko đăng kí làm chân thư kí cho anh Tuấn Flash với cậu Chingy à ???
xin lỗi...tớ mà phải làm thư kí cho hai tên đó à?cậu có nhầm hông? ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000