A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

linky_nl

jumbo_lp said:
Oh kìa sao bạn lại đòi đánh tớ thế nhỉ, tớ chỉ thấy 2 bạn Hoàng Nam và Huyền Chi làm thế là sai nên tớ góp ý để 2 bạn đoàn kết hơn rồi thì còn phải làm gương cho các em nữa chứ.
Bạn nói tớ thế là sao nhỉ, lạ thật, đúng là gái phố .............>:)
gái phố thì sao hả thèng ku giai làng này...heheheh =))

linky_nl

hawking said:
Này 2 con mẹ kia, không thấy là rún bò nói đúng quá hay sao mà con ngoạc mồm ra hả, thiếu muối àh.
thằng cu sex cũng tính gây chuyện với các chị hả cưng,suy nghĩ kĩ chưa nhỉ B-)

linky_nl

thằng Bấn dạo này mất dạy thật..dám fake nick...
tôi tuyên bố phát động phong trào tẩy chay bạn Công Thành bấn ra khỏi đội..cho tới khi nào biết hối lỗi mới được xem xét lại

jumbo_lp

Thùy Linh ơi, tớ có chuyện gì xảy ra đâu, thằng Nam sex nó toàn đơm đặt mọi chuyện thôi. Sai lầm của tớ là đã không tố nó trước nên bi giờ mới bị thế này. Nam Sex nó toàn đi ăn cướp la làng thôi. Đừng tin nó.

bogosipo

Chán mấy ông quá !!! Mất công ra hàng net để lên đây xem tình hình, thấy toàn bố chingy với jumbo_lp viết linh ta linh tinh. Mất thời gian quá. Các ông viết bài tử tế chút đi !!!

hawking

Mày điên hả. Tao thì biết cái kẹc j mà đạo. Thằng chó này cậy đi học IT về nó làm loạn lên. Mày nói thì cũng fải biết điều chứ.

hawking

Alô! Topic này có tên thầy Dương Ngọc Liên. Vậy mà hình như cái tên này hiếm khi xuất hiện quá. Vì vậy tôi quyết định đưa tên thầy lên báo 1 lần nữa:
Ngày mùng 8 Tết: báo con gà cúm mời thầy đi ăn lẩu chim ở gần hồ Trúc Bạch. Ăn sắp xong, thầy mừng tuổi cho mỗi đứa 10k :)). Khổ thân chú nào hôm đấy không đi. Nhưng cũng khổ thân cho mấy đồng 10k kính kong ấy, chưa nằm ấm trong ví đã rơi vào tay chủ hàng :(

linky_nl

hời..kéo cái topic...tiện thể kéo hộ cái wần bị tụt của thèng cu chim zi...
@ chim zi:đề nghị lần sau mặc wần có dải rút nhá :))

bogosipo

Hehe, tao thấy mặc quần gì cũng đc nhưng ở chỗ đó thì làm một lỗ hổng (2 cũng đc, một cái nữa ở chỗ khác ) thì quá ngon rồi !!! Cần gì kéo với chả buộc !!!

ong vang

đi pipi thì cũng đủ thời gian để tháo dải rút chứ, chả nhẽ vào đến toalets là oạch ra luôn không còn kịp tháo dải rút nửa cơ ah

hawking

Nhưng mà tháo ra tháo vào, bất tiện lắm. Mày thử xem quần dải rút với quần chun thì cái nào tiện hơn.

jumbo_lp

Dạo này mọi người ít pót bài nhỉ, chắc bận bịu học hành rồi thì yêu đương... buồn vãi.
(tại bọn D7 đảo chính)
:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000