A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

Ericdat

linky_nl said:
Đạt vĩ đại dạo này lại ol à,sắp thi chưa nhỉ?đạt sắp được nghỉ đông chưa?dạo này học hành có bận lắm không?
dạo này học hành siêu chán , bận quá , toàn phải làm thực hành với báo cáo thực hành , lần nào ông prof cũng bắt làm lại cho tốt hơn , stress quá
L thế nào , thi xong hết chưa

hawking

Đề nghị em Vàng học tập Đát đ* đi. Viết cho nó có cái dấu cho anh chị em dễ đọc. Viết thế bố ai luận ra. Rồi lại fải đăng bài ghi chú (đây k fải nghĩa là thế này... mà là thế này....). Mệt lắm!

Pikachu

Member
Yêu cầu thùy anh nghiêm túc không nên ném đá hội nghị như thế.
Thư ký Linh KY KY sao cứ thích làm xấu mặt tôi thế hả...không được câu bài

Pikachu

Member
linky_nl said:
có anh làm xấu mặt tôi thì cóX(
Tôi nghiêm tuc nhắc nhở đồng chí Linh Ki Ki...đồng chí liên tục coi tôi không ra j thế hả?Quốc có quốc pháp,gia có gia luật...muốn nhịn cơm không?

jumbo_lp

Pikachu said:
Tôi nghiêm tuc nhắc nhở đồng chí Linh Ki Ki...đồng chí liên tục coi tôi không ra j thế hả?Quốc có quốc pháp,gia có gia luật...muốn nhịn cơm không?
Tôi Jumbo_lp-tổ trưởng tổ hòa giải của khu phố 00-03 đề nghị gia đình nhà cậu Doggy và cô Ki Ki nên thôi ngay những chuyện cãi cọ ko hay như vậy. Vợ chồng cô cậu nên đóng cửa lại mà bảo ban nhau chứ cái kiểu vạch áo cho người xem lưng thế này hàng xóm anh em người ta cười cho với lại chúng tôi cũng nhức đầu lém. Đề nghị ngay tối nay 2 cô cậu fải viết ngay bản kiểm điểm rồi gửi vào e-mail cho tôi.
PS: khích bác tí: Tuất ơi làm ăn thế nào đấy nhỉ, râu quặp hay sao mà để vợ nó chửi công khai thế kia hả. Fải nghiêm khắc với nó vào chứ thế này không được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000