A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

hawking

Ôi giời! Nước xa không kứu được lửa gần đâu. Nhưng mày còn có thằng bạn Chingy đấy. Chuyện này nó có mâu thuẫn từ trước. Từ vụ cô nàng chó Chiêm nhảy vào ấy. Thế là cô Ki-ki và anh Doggy nhà ta đang sống hòa bình lại nảy ra chiến tranh. Tôi nhân danh tổ hòa giải phường Láng Hạ xin tuyên bố 1 câu: "Anh chị em thôi đi!".

thuyanh

Pikachu said:
Yêu cầu thùy anh nghiêm túc không nên ném đá hội nghị như thế.
Thư ký Linh KY KY sao cứ thích làm xấu mặt tôi thế hả...không được câu bài
cha nem da the nay thi nem thia lao ha ban tuat, lau lau k vao day, fai cau bai fat, ma sao da co gang lam roi ma go cai nay van khong co dau nho`, hehe, thoi cac ban chiu kho doc the nai di. the thoi, het chuyen noi roi, di an com cai.

cupid

TA ơi TA cố post có dấu đê :( thử bật mấy cái vietkey hay unicode lên đánh thử xem nào, để thế này khó nhìn wa ah ...
công nhận thằng cu Chimzi rât chịu khó post bài,heheh.. lần nào cũng thấy đầy đủ các mục.. có nên lập riêng một topic nữa cho nó thoải mái k nhỉ ??? thế này coi bộ chưa đủ :D

Ericdat

jumbo_lp said:
Tôi Jumbo_lp-tổ trưởng tổ hòa giải của khu phố 00-03 đề nghị gia đình nhà cậu Doggy và cô Ki Ki nên thôi ngay những chuyện cãi cọ ko hay như vậy. Vợ chồng cô cậu nên đóng cửa lại mà bảo ban nhau chứ cái kiểu vạch áo cho người xem lưng thế này hàng xóm anh em người ta cười cho với lại chúng tôi cũng nhức đầu lém. Đề nghị ngay tối nay 2 cô cậu fải viết ngay bản kiểm điểm rồi gửi vào e-mail cho tôi.
PS: khích bác tí: Tuất ơi làm ăn thế nào đấy nhỉ, râu quặp hay sao mà để vợ nó chửi công khai thế kia hả. Fải nghiêm khắc với nó vào chứ thế này không được.
cu Bấn dạo này nhộn ghê , học hành thế nào rồi mày , có bạn gái gì chưa hay còn bận bịu War :D

jumbo_lp

Tech Support!!!!!!!

thuyanh said:
ah` wen con chuyen chua hoi, co ai biet cach pot clip len 4r the nao k, chac ku sex biet ha, pot cai huong dan len fat nho
Thùy Anh àh! Em muốn gõ được dấu có fải không? Theo kinh nghiệm của anh thì anh dùng cái UNIKEY NT 3.6 xài khá là ổn. Em chỉ việc tạo một cái shortcut ra desktop rồi sau đó khi nào thích gõ có dấu thì chạy cái shortcut đấy. Nó sẽ hiện lên một cái bỉểu tượng hoặc là cữ E hoặc chữ V ở phía bên fải thanh taskbar. Nếu nó là chữ E thì em nháy chuột một cái vào nó, nó sẽ chuyển sang chữ V và khi đó thì gõ tiếng VIệt thoải mái trong bất kì chương trình nào. Kể cả là YM, tuy nhiên thì có một số FONT như Cosmic sẽ bị vỡ chữ còn dùng FONT Verdana, Arial, hay Time New Roman gõ vô tư. Bộ cài cái này anh sẽ gửi vào e-mail cho cô em.
Còn về vụ post clip lên thì anh cũng thử rồi và thất bại thê thảm. Cái POST này tên là DEMO ỏ bên Thông tấn xã. Hix cái site này hình như nó không hỗ trợ chuyện đó.

thaylien

Anh Quách Tuấn Anh sao lại lấy hình cô nào thế kia? Trông như cô Hoa nhỉ? Còn cậu Thành xem ra là yêu lớp nhất đấy nhỉ. Cái ảnh này tôi nhớ đẹp lắm đấy.

linky_nl

KẺ LỪA ĐẢO

thaylien said:
Anh Quách Tuấn Anh sao lại lấy hình cô nào thế kia? Trông như cô Hoa nhỉ? Còn cậu Thành xem ra là yêu lớp nhất đấy nhỉ. Cái ảnh này tôi nhớ đẹp lắm đấy.
Tại sao lại có trò lừa đảo trắng trợn thế này nhỉ.ko thể chấp nhận được,không thể chấp nhận được các em ạ...

linky_nl

Ericdat said:
cu Bấn dạo này nhộn ghê , học hành thế nào rồi mày , có bạn gái gì chưa hay còn bận bịu War :D
Đạt không thấy thằng Bấn nó vô công rồi nghề thế này hay sao ma hỏi nó có bạn gaí chưa,có ma nó thèm yêu thằng này>:)
To Bấn zorro:"
Trích:
Nguyên văn bởi Pikachu
Tôi nghiêm tuc nhắc nhở đồng chí Linh Ki Ki...đồng chí liên tục coi tôi không ra j thế hả?Quốc có quốc pháp,gia có gia luật...muốn nhịn cơm không?

Tôi Jumbo_lp-tổ trưởng tổ hòa giải của khu phố 00-03 đề nghị gia đình nhà cậu Doggy và cô Ki Ki nên thôi ngay những chuyện cãi cọ ko hay như vậy. Vợ chồng cô cậu nên đóng cửa lại mà bảo ban nhau chứ cái kiểu vạch áo cho người xem lưng thế này hàng xóm anh em người ta cười cho với lại chúng tôi cũng nhức đầu lém. Đề nghị ngay tối nay 2 cô cậu fải viết ngay bản kiểm điểm rồi gửi vào e-mail cho tôi.
PS: khích bác tí: Tuất ơi làm ăn thế nào đấy nhỉ, râu quặp hay sao mà để vợ nó chửi công khai thế kia hả. Fải nghiêm khắc với nó vào chứ thế này không được.
Đừng có mà thầy dùi,bạn bè mà thế à.m thích thọc gậy bánh xe chị hã:)) oánh cho anh Thịnh hết nhận ra con rai bi giờ...lol....=))

cupid

Thằng cu sex bố láo quá !!! thôi đi m, hết người nghịc rồi ah hay sao mà lôi cả bác Liên vào đây ??? nghỉ đi ... bôi nhọ người lớn tuổi là k tốt đâu :( lại còn thầy giáo mình nữa chứ ... chắc vài hôm nữa nó lôi cả Dũng béo với cô Yến vào mất :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000