A2 của thầy Dương Ngọc Liên ơi!!!!!

cupid

ờ được đó..m chuyển về 3310 đi gửi W800 cho t :| :D
còn mấy cái đứa nhí nhố kia nhá, t có chết cũng k ngu đến nỗi thế đâu ... t thà quyên góp từ thiện còn hơn cho chúng m,hehe...
Mà nge Chi phân tích có lí ghê, bọn này gian lắm :( ...
Cám ơn Chi đã cảnh báo cho Q bít :*

linky_nl

hohoho,Chi a` đừng có nghe ủn q nói lời ngon ngọt mà chuyển nhượng con w800 nha,q nó mà câu được hàng về rồi Chi cũng đừng chờ đợi con thiên nga đen được để lại cho nhà Chi.hehe.nham hiểm lắm đó...:))
mà L đâu có thèm cái con thiên nga xấu xí của q,có ý định xin thì l xin con et4 thui.hehe..q đồng ý đi,l gả em gái chooooooooooooo... lol

mimanchi

Member
hahaha, tao đọc câu cuối của con Linh mà sặc cả ngô lên mũi rồi =)) =)) Tao thấy thế này, con Linh thì chỉ vì con ET4 mà bán cả con em, con em mày trông thế cũng phải được ngồi xe 4 chỗ chứ, ET4 mưa một phát thì cũng chít :)) Còn Quách thì đúng là khổ thân mày, bên tình bên ET4, bên nào nặng hơn đây, đối với đứa khác thì dễ chứ đồi với mày trường hợp này phức tạp đấy.... Muốn tham khảo ý kiến của tao thì offline nhá, bạn truyền đạt cho nó đầy đủ lol

cupid

mịe đấy ng ta gọi là phí chuyển nhượng cầu thủ :| con Chi này chả hiểu gì cả :D ... mà m yên tâm, t có vác mui trần đến nhà cũng chẳng đến lượt t đâu :(

linky_nl

mimanchi said:
hahaha, tao đọc câu cuối của con Linh mà sặc cả ngô lên mũi rồi =)) =)) Tao thấy thế này, con Linh thì chỉ vì con ET4 mà bán cả con em, con em mày trông thế cũng phải được ngồi xe 4 chỗ chứ, ET4 mưa một phát thì cũng chít :)) Còn Quách thì đúng là khổ thân mày, bên tình bên ET4, bên nào nặng hơn đây, đối với đứa khác thì dễ chứ đồi với mày trường hợp này phức tạp đấy.... Muốn tham khảo ý kiến của tao thì offline nhá, bạn truyền đạt cho nó đầy đủ lol
Hohoho =)) Chi ơi cưng chẳng hiểu gì cả.Đời nào lại chỉ có một con ET4,đấy chỉ là bước câu đầu tiên thôi,mình mà nói hết yêu sách,bố bảo Q cũng chẳng dám,chạy đứt dép ấy chứ,đấy mày xem,đến tao nói có một con ET4 thôi mà chính mày còn nghi ngở khả năng thực hiện của ủn Q,hehe.Buồn Chi wá cơ,thế này thì làm sao gả em gái được đây,này,bao giờ về nước cắp tráp wa nhà l,l chỉ cho vài bước căn bản để chăn gà béo.lol =)) =))

linky_nl

cupid said:
mịe đấy ng ta gọi là phí chuyển nhượng cầu thủ :| con Chi này chả hiểu gì cả :D ... mà m yên tâm, t có vác mui trần đến nhà cũng chẳng đến lượt t đâu :(
cứ thử vác đi cưng,biết đâu được.khakha...>:)

mimanchi

Member
nó lại vac mui trần Thiên Nga thọ mấy nghìn năm với ET4 ghẻ đến nhà mày thôi Linh ạ .... hahahaha tao đã nói rồi, mui trần thì có nhiều loại mui trần, với cả thời tiết ở nhà, vừa ướt vừa bẩn, mui trần làm gì, cứ chui vao phia trong 4 chỗ có mui cho Chi, vừa lịch sự lại kô phải lăn tăn mui trần gì. :))

linky_nl

cupid said:
hít hít !!! chúng m úp sọt t đấy ah??? t xin hàng :| sợ quá rồi ... mặc dù t vẫn thích mui trần :D
Có cái sọt nào mà úp vừa Q đây. :)) ma Q thích mui trần thì sao,l thấy Q chỉ đi mẹc 60 chổ của Hanoi bus là hợp thui à :D

hawking

Chào anh chị em thảo khấu. Hôm nay xin ra mắt mọi người. M... làm mãi mới được trở thành thành viên. Mệt bở hơi tai. Chả có ý kiến j cả, mong anh chị em chỉ giáo.

cupid

hic!!! q mà có cái đấy cũng ok....thỉnh thoảng chở mọi người đi chơi :D mỗi đứa ngồi mấy cái ghế .. thoải mái bao nhiu :|

Thằng Nam spam ác quá !Tiện thể tao cũng thế.Thì sao nào.
Các bác thông cảm,dạo này em bận ít vào forum nên chưa theo kịp.
Đợi mấy hôm nữa để em post bài tử tế ạ.
Mà tiện thể anh hỏi em Châu Chỉ Nhược có người yêu chưa?

hawking

Xê ra. Vớ vẩn. M hỏi làm j??? Tao đăng ký trước hồ sơ số 299 ở nhà Châu Chỉ Nhược rồi. Mày chỉ có số 300 hoặc hơn thế nữa thôi. Tổng biên tập mà. Ha ha ha ha. Ta là thiên tài Chingy!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000