12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Em VQD hơi bị cao ráo xinh xắn đấy, nhưng lâu lâu cũng không gặp rồi :D

@ Bình: Anh nói với em mấu câu chân thành này, em xem XXX là hơi bị nhiều đấy, cẩn thận lại hỏng chức năng của một số bộ phận là căng đấy, em cũng phải biết nghĩ cho bố mẹ chứ, ngoan =))

Dragon

Thôi,đi rồi thì thôi. Cũng gần 30 rồi bán đi kiếm vốn trẻ hóa đội hình cũng đc.
Còn tìm người thay thế thì cứ chờ hết WC ngắm nghía đã,lo chi sớm.
Anh đây chơi FM (trước là CM) cứ gần 30 là anh cho đi tuốt hehe. Để thêm nữa nó giảm giá mất.
Ông này chưa đc học nên 0 biết là ai hết

PhuongTM

Uh Sheva thế là cũng đã quyết định ra đi. Mà lại sang Chel mới chán chứ :(. Cũng phải thôi. B h chỉ có Chel và Abramovic mới lôi kéo được Sheva. Sang năm lại phải để ý giải Anh 1 chút rồi Đức Minh nhỉ :))

RungBachDuong

Ông Đại mà anh =))

Sheva sang Anh, vậy là giải Anh có 2 thằng khủng nhất Henry - Sheva, mẹ nó chứ :( Sheva sang đấy sẽ thui chột tài năng thôi, gặp cái bọn hậu vệ thiểu năng ở đấy thì....

Dukminh

Nghe nói giá chuyển nhượng là 40tr e và thêm chú Galas( thằng này được định giá 10 tr) Lương của chú Sheva sẽ là 6tr bảng 1 năm. Chelsea=Abramovich + Ballack + Sheva + ... hehe , phải quan tâm để xem bọn Man lợn hít khói chứ .
Trông chú Đại và chú bên cạnh như chí phèo bên bàn nhậu vậy.

RungBachDuong

=)) Man lợn làm gì đủ trình để so sánh với Chelsea hả anh, tình hình này em nghĩ Chel còn phải thống trị đc vài năm nữa!

Anh Long ko để ý, thầy Thắng đứng thứ 2 từ bên trái sang!

Dragon

Tất nhiên là thấy thầy Thắng đứng đó rồi, sao lại hô 0 để ý. Chú đang nói cái ông đang diễn trò cơ mà

RungBachDuong

Đại đầu bạc đó anh =))

@ Phúc Bình: Anh có quen em nào tên là Phạm Khánh Linh bằng tuổi mình cấp III học chuyên ngữ ko? Tự nhiên em ý nhảy vào blog của em khen anh là xinh gái =))

STICKWITU

Lâu anh ko vào các chú chửi MU hơi nhiều đấy thế là ko tốt đâu nhé. Arsenal đã mua Rosicky rồi, bán Pires cho Villareal, xu hướng bây giờ là mua hàng trẻ, hàng xấp xỉ 30 thì cũng sắp hết đát hehehe

@VP: Nói cho chú biết thằng Chelsea chắc ko chỉ thống trị ở Anh đâu, có thêm Ballack với lại Sheva thì Barca khéo cũng đứt như cục mứt đừng nói gì là MU. :( Nhưng mà AC mất Sheva cũng kém đi ko ít đâu, xem mấy thằng khác vung vãi cơ hội như trận gặp Barca đợt vừa rồi thì cũng chẳng có vẹo.

@DM: Cái thằng Munich của mày ko còn Ballack thì cũng hết vẹo thôi, làm cho Bundesliga thêm căng thẳng, vì thực lực sẽ cân bằng hơn, mựt như nhau hehehe

@DL: Chơi FM2006, thằng Kerlon, Nilmar, Kalou ... mấy thằng trẻ trẻ của các đội Brazil với Hà Lan vừa rẻ lại vừa đá hay. Nhưng mà Ronaldinho, Ballack với lại Riquelme vẫn là những thằng có chỉ số đỉnh nhất, nhìn khiếp luôn hehehe

asernaldo

Hê hê, xem ra nói đến bóng đá nhiều bác khéo chọn diễn đàn ghê. Em xin mạn phép nói đề xuất, mùa giải tới Henry hay Sheva là vua phá lưới. Em vẫn chọn Henry , Bác nào phản đối thì cho ý kiên

Dragon

Toàn chọn AC chơi nên mùa đầu 0 có mấy tiền để xắm mà đội hình thì già cỗi nên phải nhẫn nhịn qua mấy mùa sau để có money kí hợp đồng với bọn trẻ và cướp hàng hết hợp đồng hehe.
Anh đây hàng tiền đạo thì hay mua thằng Tevez, hậu vệ thì mua Vincent Kompany của Anderlech, tiền vệ của Milan thì tạm ổn nên ít mua ,những lần mua thì nhắm thằng Diego của Braxin và Adu thần đồng của bọn Mĩ (thằng này mua để hai ba năm là giá của nó lên cao bán ối xiền trong khi mua thì rẻ)
Công nhận chỉ số mấy thằng đó khùng nhưng còn tùy đội hình thi đấu thế nào chứ chỉ số tốt chưa chắc đã hay. Có thằng Henry, Sheva là đá khùng.
Đội hình rất thích dùng nếu có đủ money để mua gồm thủ môn Dida, hậu vệ phải Cafu, trái Giamprotta, cặp trung vệ Nesta và Lucio (Stam), hai tiền vệ trung tâm là Kaka và Ballack,tiền vệ phải Joaquin,trái là Reyes, cặp sát thủ là Sheva và Vieri(Adriano)(một chân phải,một chân trái).

rai_cyber

Theo em thì vua phá lưới năm nay phải là thằng Abramovich, làm gì có ai mới có vài năm mà sút hết mấy trăm triệu như nó chứ ??? Nhưng nó sút có hiệu quả chứ ko như bọn MU với Real , toàn đốt túi nhà . Xem mấy trận Man đá mặt ngài kẹo cao su cứ căng như cái BCS đến buồn cười .>:) Cứ cái đà shopping đều đều thế này thì năm tới Chelsea lại độc cô cầu bại rồi .:((

RungBachDuong

Nhìn bọn này chơi CM ức vãi, mình máy yếu cóc chơi đc :((

Sheva mới về Chel làm sao như Henry thổ địa ở giải Anh ngu được, nhưng Sheva đá ở CLeague đảm bảo hay hơn thằng Henry tỉ lần!

Chel đội hình mạnh nhưng ko đều đc như Barca, chỉ có HLV là hay hơn thôi. AC thì quá yếu rồi, đội hình AC giờ may ra giữ đc 1 nửa, còn lại phải thải hết may ra mới khá!

Mà Chel cũng ko khá đc đâu, Putin chỉ cần ra lệnh điều tra Abram một phát là chú Do Thái này vào tù ngay =))

STICKWITU

Đội hình United của tui năm mùa giải 2008/2009 (mãi mới mua được đội hình chỉ số trên 90 :D)

GK: P. Robinson
D: S. Ramos, Ferdinand, Terry, A. Cole
M: C. Ronaldo, Riquelme, Ronaldinho, J. Reyes
F: Rooney, Tevez

Sub: Frey, Del Horno, Robben, Van der Vaart, Kerlon, Kalou, Wesley Sneider, Nilmar, Van Persie

Đội hình đẹp nhưng 2 thằng tiền đạo lùn hehehe, nên 2 thằng đó với lại Ronaldinho và Riquelme ghi bàn gần bằng nhau luôn, khoảng trên 20 bàn 1 thằng 1 mùa, đá khủng luôn hehehe

Dragon

Tức quá chú VP nhỉ hehe. Chờ sang bên Pháp rồi kiếm cái đĩa mà chơi vậy.
Đội hình chỉ số ngon cũng 0 phải lúc nào cũng thắng. Nhiều trận đá với bọn yếu sút liên tục mà bất lực trong việc ghi bàn trong khi chỉ bị 1 quả phạt góc phải vào lưới nhặt bóng ức chế vãi lúa

Sir_cobra

Mịe các anh cứ nói CM làm gì,hè đến nơi rùi,anh em D1 tổ chức bóng đá thể dục thể thao cái nhể,dạo nài ăn chơi nhìu wa' dặt dẹo mịe nó hết,có ai có hứng thú gì về chiện nài ko để em lên quân số rùi đặt sân rùi tìm gà để training ^^
Em thì thích đá sân 5 người còn các anh chắc toàn thích đá sân 7 người,nói chung là các anh cứ cho ý kiến,được thì lên kế hoạch dần dần,ko được thì giải tán :D.Lâu lâu ko được đá bóng thèm vãi đái :(

rai_cyber

Sức thằng Phúc Bình mà đòi đá sân 5 người , truyện cười thế kỉ 20 cũng dek rũ rượi bằng :))
Anh em nào thích đá bóng thì chìa tay ra điểm chỉ cái cho thằng Phúc nó biết mà nó còn rủ gà đến chăn ( khách quan thì anh em mình là thóc mà lạc quan thì là thóc giống )
Và anh nào có tâm huyết với CM thì ra YM mà trao đổi với nhau nhé , vào đây post câu bài à ? Em chả hiểu cái dek gì về trò đó cả .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000