12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Thế Dũng này..

Mày làm ơn, xóa cái bài viết trên đi được ko ? Tao nói thật lòng đấy !

Hôm nay, tao chán .. cực kỳ chán !

Đúng là..

Yêu là chết ở trong lòng thật nhiều !

Mỗi đứa một nơi, đời như bể khổ vậy ... !

Mình đã tự hứa với lòng, ko dính vào yêu đương rồi... Nhất quyết ko Yêu rồi, mà bây giờ... lại phạm phải... Chán quá !

Dragon

Cô Trang nào nhỉ? trong lớp có mỗi em Hạnh Trang thôi chứ 0 có cô nào hết:))
Nếu muốn biết về em Trang này thì hỏi anh VP Rungbachduong ay, biet ro lam :D

RungBachDuong

vitcond4 said:
Em la` hoc sinh co Trang day a . Em hoc lop' 10D4 ( 05-08) :D Cac anh cac chi ( khong biet goi vay co' dung' khong ) ke chuyen co hoi` truoc' di ah . Lop' chung' em quy' co lam' >:D<
Em ơi nhầm hàng rồi, lớp anh làm gì có vinh dự được học cô Trang nào đâu :D À nhưng hình như lớp em học Sinh cô Liễu đúng không, mẹ của thằng học giỏi nhất lớp anh đấy, thích thì kể chuyện hồi trc học cô ý cho (hoàng tráng phết, môn Sinh mà lại anh em nhể :D ).

Anh Long hơi bị đá đểu anh em đấy nhá, vừa giúp anh mấy chuyện cơ mà :D
@ Thế Dũng: Bạn NChi có lời hỏi thăm ông đấy =))

Sir_cobra

Duy Linh dạo nài lại bị dính vào tiếng sét ái tình ,chỉ có điều anh ở Úc,em ở VN,nói lời iu wa mạng Internet
,chẹp,ko hĩu nên cơm cháo gì ko mà thằng ku có vẻ ..... Cứ hi vọng đi rùi thất vọng nhưng ko tuyệt vọng là được

Mà công nhận em Bê xinh thiệt,hay Linh để tao canh chừng cho,ko cho mấy thằng Dê Nhất chọc ngoáy ,nhỉ Linh nhỉ

Lư Nhật Linh

Bê mãi là người yêu số 1...

Bê đã thắp sáng trái tim tình yêu của tao trong 6 năm qua !..!

Chúng mày ở nhà, nếu được, thì thi thoảng ghé thăm Bê cái nhé... trông nom, đừng để thằng nào bén mảng đến giúp tao ! heeee...

Bê dễ thương lắm...!

Đã nhờ thằng Phúc ... heee...

rai_cyber

Em thì thích món bê thui hơn các anh ạ . Có được ko?
Mà cái em Dung gì gì ở đâu vào nói linh tinh anh chả hiểu gì cả?
Ko thích gọi anh gọi chị thì gọi cô gọi chú cũng được , chả ai cấm
Còn cô Trang nào đấy thì thú thực là anh chịu , ko 2 chút ấn tượng, hình như ko dạy lớp mình hay sao ý nhỉ, hay là tại mình bỏ học nhiều quá ko biết :-/
To DL : mày có người yêu thì để pa pa bảo kê cho sao lại nhờ thằng Phúc Bình , ko sợ nó giở trò à ??? Người nhà ko nhờ lại đi nhờ thằng đầu đường xó chợ ở đâu đâu , >:) Mày cứ yên tâm mà học hành có tao thì khi nào về nước là có cháu bế rồi , hehe...

Sir_cobra

Hehe,thằng Dũng nói thế là ko được rùi |-) tao có làm gì đâu,ai lại đi cướp người iu của bạn :x hơn nữa mày nghĩ 1 pé iu DL rùi mà lại có gì đó với tao được sao :)) cái nài gọi là bạn bè tin tưởng nhau giúp đỡ nhau 1 cách trong sáng thôi >:D<
Mà khỗ nỗi sự đời đek ai đoán trước được :?

Grenouille_vert

Moderator
Sir_cobra said:
Hehe,thằng Dũng nói thế là ko được rùi |-) tao có làm gì đâu,ai lại đi cướp người iu của bạn :x hơn nữa mày nghĩ 1 pé iu DL rùi mà lại có gì đó với tao được sao :)) cái nài gọi là bạn bè tin tưởng nhau giúp đỡ nhau 1 cách trong sáng thôi >:D<
Mà khỗ nỗi sự đời đek ai đoán trước được :?
Phúc B chỉ đc cái nói đúng =))

asernaldo

HÊ HÊ, anh em sao cứ cãi nhau hoài thế nhỉ, Có mỗi chuyện em Hải Hà mà làm quá thế, mất mặt thật. Chú Linh ở tít bên xứ thế mà đánh võng kiểu gì mà vớ phải em xinh quá, đúng là "Thượng đế đãi kẻ khù khờ". Hôm nào qua Chu nhìn tận mặt vậy.

Grenouille_vert

Moderator
Hoá ra tên là Hải Hà hở, sao tên phạm huý thế b-) Thằng Linh kiếm em khác đê!

Chào mừng anh Dũng cuối cùng cũng đăng kí đc quả nick :D

heee...

Em xin các bác ...hee.. Biết nói vui, nhưng Bê cũng hay vào đọc lắm ..pótay !
Bê ko tham gia viết bài, chỉ đọc thôi !

Các bác nói nhè nhẹ cho em nhờ 1 chút ! hee..

Welcome Văn Quang Dũng ...Em gái Dũng, dễ thương lắm ! hiii....
Dukminh: Cuối cùng, mày cũng chịu post bài ...thằng gì mà lười quá ..!
Vũ: Phạm húy cái gì cơ ?? Nói cụ thể nghe xem nào?..Chẳng nhẽ...haa..Hải Hà, là tên bác gái của mẹ VP .haaa...
Phúc: hee... Mày đừng làm tao ngồi bên này, mà "run" nhé !
Thế Dũng:... Hàng họ, giới thiệu cho rồi, mà ko chịu phát huy !.. Cái BN, nó đang hỏi sơ sơ về cái đứa hôm chat với nó ! Ông liệu mà làm ăn !

Cũng xin thông báo với mọi người, khoảng 2 tuần nữa Bê sang bên này chơi roài ...Bọn em được ở bên nhau 2 tuần...sau đó Bê lại về Vn..huuuuu....

Dragon

Em gái chú Kì (phải viết thế này để phân biệt với thằng Light) dễ thương lắm à? sao hồi trước 0 thấy giới thiệu cho anh em biết mặt cái nhỉ, phí quá:))
Được ở bên nhau 2 tuần là nhiều rồi, ở thêm nữa chán đấy. Cái gì cũng có mức độ thôi, càng nhiều thì càng mau chán. Thêm nữa ở cạnh em Bê quen rồi đến lúc em về lại 0 chịu nổi cảnh bơ vơ cô đơn thì khốn khổ thêm thôi>:)

Sir_cobra

Mà ngộ ngỡ em Bê cũng ko chịu nổi cảnh cô đơn khốn khổ thì sao :-S sang chơi với anh Linh 2 tuần dzia` VN lại thấy thíu thíu,thì ....=P~ :x

Lư Nhật Linh

oe'...

Sir_cobra said:
Mà ngộ ngỡ em Bê cũng ko chịu nổi cảnh cô đơn khốn khổ thì sao :-S sang chơi với anh Linh 2 tuần dzia` VN lại thấy thíu thíu,thì ....=P~ :x

:)) ;) haa...

Nếu có một ngày ...người con gái bỏ mình ra đi, trong khi người con trai vẫn còn yêu...Thì ko có gì đáng trách người con gái cả...Có trách, thì chỉ trách đẳng cấp người con trai quá kém...ko giữ nổi bạn gái mình !:)) :))

Và ... Mình là Sở Lưu Hương !!!..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000