12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Dragon

Các chú cứ lập team đi còn "gà" thì có sẵn đây nè. Anh đây sáng chủ nhật nào cũng đá ở sân Y lúc 7h. Các chú có nhã hứng thì đội của anh sẵn sàng làm "gà" cho:)) .Nói thật đấy chứ 0 đùa đâu.

Dragon

Spam phát nào,cả ngày chả có thêm bài viết mới nào.Hôm nay quyết định ngồi chới 0 làm gì hết nên vô đây làm spammer :))
Sáng sớm đã dậy để đi in và đóng bìa khóa luận. Hơn 10h bắt đầu từ BK phi sang ĐHCN để nộp khóa luận. Đến nơi mới biết tên đề tài trong danh sách của trường và của mình làm đếch giống nhau, trong khi mình đã làm đơn đổi tên đề tài từ rất lâu roài. Trường đúng là làm ăn chuối vãi đái. Lại phải làm đơn và xin chữ kí ông bác chú Phúc. Nhưng trời ơi, hiện giờ thầy đang ở Đà Nẵng =)) . Đúng là cười ra nước mắt mất:)) . Chỉ còn cách thầy gọi điện về trường cho người ta. Mất cả buổi trưa lang thang để chờ đến giờ làm việc buổi chiều nộp cho xong rồi té. Mất thời gian quá>:)

Sir_cobra

Hehe,đang chung kết cuộc thi Robocon mà ,anh ko chịu tìm hiểu thông tin gì cả,ông ý làm giám khảo,lần nào mà chẳng phải đứng lên đọc kết quả sau mỗi trận đấu :))
Đm chiều nay đi thi,chưa học chữ gì,định sáng sớm lên trường tranh thủ nghía wa cái quyển sách,ai dè sét đánh giữa trời xanh X( :" Em ko được thi " Làm mất công mình hi vọng :((
Biết thế tối wa đek thèm đi photo mất mịe nó 10K chẳng giải quyết được cái gì :((

rai_cyber

Sir_cobra said:
Hehe,đang chung kết cuộc thi Robocon mà ,anh ko chịu tìm hiểu thông tin gì cả,ông ý làm giám khảo,lần nào mà chẳng phải đứng lên đọc kết quả sau mỗi trận đấu :))
Đm chiều nay đi thi,chưa học chữ gì,định sáng sớm lên trường tranh thủ nghía wa cái quyển sách,ai dè sét đánh giữa trời xanh X( :" Em ko được thi " Làm mất công mình hi vọng :((
Biết thế tối wa đek thèm đi photo mất mịe nó 10K chẳng giải quyết được cái gì :((
Haha , chú Phúc bị cấm thi à . Thảo nào trưa nay chả làm gì tự dưng vào chửi mình rồi im luôn chẳng thấy ăng ẳng gì nữa , ức chế thì cũng đừng đem anh em ra trút giận vô cơ thế chứ ku .
Mà mấy hôm nay chẳng hiểu bọn lớp mình sủi tăm đâu hết rồi ,ê ê anh em đâu rồi chết hết rồi à , ê ê đúng là cái bọn tai điếc ( mà trong trường hợp này phải gọi là mù chữ )

RungBachDuong

Mẹ các anh chứ, em còn gần 2 tuần nữa là bảo vệ rồi, chờ em bảo vệ xong rồi lại vào hầu các anh! Mà thực ra thì cũng chủ yếu là em với anh Long tác chiến thôi mà, làm quái gì có ai :(

Dragon

Mọi người bận rộn hết rồi nên chán là hợp lí thôi.
Như chú Lư giờ còn bận em Bê em Cê nào đó thì sao vô đây đc.Chờ tháng nữa nhé hehe

rai_cyber

RungBachDuong said:
Thứ sáu tuần sau em bảo vệ, anh nào có nhã hứng mời các anh đến xem :D
Anh Nọi bảo vệ gi` mà tối hôm qua còn rủ thêm 2 em cv đi lượn ngoài đường thế hả ?

Sir_cobra

anh Nọi đang bảo vệ nên bị điên hả X(
Mà đm các anh tình hình đá bóng là thế nào đấy,em với thằng Dũng Sáng rao mỏi mồm đek thấy anh nào pm,thôi thì dẹp nhé X(
Thằng Dũng có đi đá ở đâu cho tao ké cái,hè đến rùi cuồng chân wa' :((

RungBachDuong

Mẹ thằng Bình đã bảo là mọi người đang thi cử với bảo vệ mà lại, anh Long cũng tuần sau bảo vệ, mấy thằng khác thì đang thi, chờ tí đê, mấy hôm nữa có World Cup rồi anh em mình đi đá bóng cho nó có hứng :D

Dragon

Anh VP này em yên tâm là 0 thất nghiệp đc. Anh ý chuẩn bị sang Pháp du hí đấy. Về nc 0 khéo lại vào CVA dạy học cũng nên hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000