12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

minhevn

thôi đi ông VP, ông để cho trường CVA 2 chữ bình yên với, ông mà về dạy thì vào lớp làm sao phân biệt được đứa nào là thầy, đứa nào là trò?

rai_cyber

minhevn said:
thôi đi ông VP, ông để cho trường CVA 2 chữ bình yên với, ông mà về dạy thì vào lớp làm sao phân biệt được đứa nào là thầy, đứa nào là trò?
Thì mày cứ xem thằng nào chửi to mà khỏe nhất thì đích xác là anh Nọi chứ sao:))
Mà Trang là em nào thế , fan của anh Nọi vào câu bài hộ à ? Khu vực này là khu vực cấm , ko phận sự ... miễn vào.Vào khen ai chứ khen anh Nọi thì thừa em ạ tại bọn anh biết thừa cái bản chất hâm hâm dở dở của nó rồi , vô ích thôiB-)
Bọn lớp mình lập đội đi tao rủ bọn đá cho đảm bảo gà kinh điển luôn

RungBachDuong

minhevn said:
Ông nói thế này nghĩa là thế nào :| sao lại ngăn đường kiếm cơm (và một số thứ khác :D) của tôi thế! Các anh ạ, cơ bản từ ngày biết "anh giáo" lớp F bên cạnh lớp mình cưới được bạn Diệu Hương xinh đẹp hát hay nên em cũng phải ... phấn đấu học tiếng Pháp đấy chứ :D

Anh Sáng để học trò tôi nó khen thầy giáo phát, cho tôi tự sướng phát, làm giề kinh thế =)) Mà anh nói cái chuyện kiếm đội gà để đá làm tôi lại nhớ lại hồi anh đá Nhật 3 =)) Hô hô chưa biết ai là gà đâu :))

Mới kiếm đc ảnh người yêu Thế Dũng, gửi tặng anh em phát, các anh cho em ít bình luận nhá =))

RungBachDuong

Khoe phát, hôm nay em đi "họp Quốc hội" :D Sáng chủ nhật tuần sau anh nào bật tivi mà có thấy em đang "phát biểu" thì cũng thương em mà đừng chửi nhá =))

mấy cái anh bạn anh Phương này HAY nhỉ,now mà còn có ng` có tính.............. với ng` khác sao,so*. the',voi' lai j` ma` ghe vay,moi quay lai topic nay` 1 teo ma` da bi duoi nhu duoi ruoi`,ki ban ko chiu dc

Lư Nhật Linh

người yêu Thế Dũng trông hơi béo ! nhưng trông ngoan ..có vẻ vui tính...
Em Trang là em nào thế?...Vào đây nghịch ngợm quá ...!
Việt Phương bảo vệ xong chưa? tốt ko?

RungBachDuong

brilliant_spring_pr said:
mấy cái anh bạn anh Phương này HAY nhỉ,now mà còn có ng` có tính.............. với ng` khác sao,so*. the',voi' lai j` ma` ghe vay,moi quay lai topic nay` 1 teo ma` da bi duoi nhu duoi ruoi`,ki ban ko chiu dc
=)) Đừng hiểu lầm các anh ý khổ thân ra Trang ạ :D Các anh ý đùa vui ý mà, sợ qué gì :D

Dragon

Hỏi thật cái em to to bên kia là ai đấy?
Đừng có bảo là người yêu Thế Dũng thật nhé,kẻo anh đây shock quá tuần này 0 bảo vệ đc thì chết=))
Lớp có vài ngóe mà đòi bóng với bánh. Chỉ toàn chú nói mồm:p

rai_cyber

Anh em cố gắng tập trung được 1 buổi thôi mà , em cả Phúc Bình rủ gà cho mà chăn .
Còn cái ảnh chó chết anh Nọi anh ý kiếm ở đâu ra thế , Dcm nhà anh đùa ác thôi chứ con lợn !!!

minhevn

người yêu Thế Dũng quả thật là có sắc đẹp ngiêng nước ngiêng thành. Dũng mà cưới em mày về thì... khác gì Hiệp gà cưới Minh Vượng.

rai_cyber

minhevn said:
người yêu Thế Dũng quả thật là có sắc đẹp ngiêng nước ngiêng thành. Dũng mà cưới em mày về thì... khác gì Hiệp gà cưới Minh Vượng.
Mịe , tao đã đính chính rồi mà , thằng Nọi nó tung tin vịt , sao mày khốn nạn thế QM , học với nhau từ cấp 2 đến tận cấp 3 mà mày , huhu hix hix phích phích phịch phịch , uỵch uỵch , mày mà còn trêu kiểu đó tao uýnh bỏ mịe .
Còn anh Nọi đề nghị anh có lời xin lỗi em trước bàn dân thiên hạ đê ko thì vụ này giang hồ khó xử đấy.B-)

Sir_cobra

Tình hình là dạo nài mấy chú EU ko thấy vào post bài nữa nhỉ,mấy anh VN thì đang thi,sắp WC rùi anh em có nên tụ tập đi coi mấy trận ko nhỉ |-)

RungBachDuong

Thấy bảo mới phát hiện đường hầm dưới sân trường CVA anh em ạ :D
Anh Long bảo vệ thế nào rồi, lên khoe anh em phát nhể!

Dragon

Đường hầm ở CVA phát hiện từ lâu rồi nhưng có ai để ý đâu,giờ cũng thế mấy bác thợ là cứ lấp đi ngay táp lự à.
Vừa bảo vệ chiều qua rồi, chưa biết bao nhiêu điểm nhưng có vẻ khả quan,đoán khoảng 9 hehe.

PhuongTM

Hôm nay đi xem VP bảo vệ. Quá tởm. Xem cả buổi ko nghe được câu tiếng Việt nào. Thôi cứ coi là sang Pháp chơi 1 buổi :D

Dragon

Kinh thế cơ à? nói tiếng Việt các thầy đã chả nghe roài thì nói tiếng Pháp chắc nhiều thầy ngồi ngủ lắm nhỉ:))

rai_cyber

Mịe , trận khai mạc WC mà vẫn có đứa ngồi chơi điện tử mới lạ chứ ???
Em bắt tuyển Đức thắng 3-1 hehee. Thế mà chưa gì đã 1-1 rồi . Hĩ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000