12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

STICKWITU

rai_cyber said:
Hehe em mới ngộ ra 3 điều :
Trần Tuấn mặc dù là fan của arsenal nhưng mặc dù thua cũng rất khách quan ko hề cay cú , đúng thôi barca đá quá hay mà.
Hehehe, chú chả bít quái gì, anh đây là fan MU (bị loại ngay từ vòng 1, ko được xuống UEFA Cup luôn :( ), tuy nhiên vẫn theo dõi UCL, tuy chả thích Arsenal tý nào (ko ghét là may đó), mê Ronaldinho, nhưng mà phải nói hôm wa nếu như Henry làm được quả đối mặt với Valdez thì tỷ số lúc đó đã là 2-0 và chắc là Barca đi luôn rồi, nhưng mà rõ ràng là Barca thắng xứng đáng thiệt. Nhưng mà sang năm chắc là khó lặp lại thành tích này, vì Chelsea đã mua Ballack :( , lại chuẩn bị mua Sheva, E'too hoặc Tevez, khó mà thắng nó làm :( . Nghĩ đến thế là thấy buồn rùi!!!:((

Dragon

Bọn Chelsea lắm tiền này khả năng mua Sheva là cao thôi chứ Etoo thì còn lâu mới về vì thứ nhất BAR nó 0 bán cho bọn Chelsea đâu,thứ 2 la thằng Etoo nó cũng đếu thích bọn Chelsea. Thằng Etoo nó mà rời BAR thì nó muốn về AC kìa. Có khả năng năm nay có sự thay đổi CLB của 3 siêu tiền đạo: Sheva sang Chelsea, Henry sang BAR còn Etoo sang AC hoặc chỉ có Sheva sang chelsea và Henry đến BAR or AC.Nói tóm lại như thế nào thì bọn Chelsea vẫn lợi nhất

RungBachDuong

Tình hình lớp chợ chiều quá nhể, mai ai đi được giơ tay điểm danh phát để tối tớ còn gọi điện báo cho bọn còn lại nào!

Mà các anh chả thấy anh nào khen em đc 1 câu, bao nhiêu công sức post đống bài bên "sến" :((

mon_chizz

Tình hình là rất tình hình...... Hoa + Lan Phương đang thi --> ko đi được, Thiên Hương thì HTrang phụ trách, tớ mai lại vướng cái Đồ án + BTLớn :(

Dragon

Khả năng là mai tui cũng 0 đi đc roài vì phải sang gặp ông thầy hướng dẫn khóa luận. Thứ 5 tuần sau phải nộp bản chính thức rồi mà giờ vẫn chưa đâu vào đâu,chán vãi lúa:(

chán mọi người ! Nếu đi được, thì cố gắng hết sức đi chứ?
Làm như thế này, thì sẽ nhạt dần tình đoàn kết của lớp đấy !

Nếu là Linh, dù việc hơi bận, nếu đi được, sẵn sàng cancel việc, để đi cùng bạn bè !

Hy vọng, mọi người giữ được tình bạn cấp 3 !

Sir_cobra

Pó tay ,đang thi --> ko đi được --> chuối X(
Vướng bận học thì CN học,đêm về học,chứ cái khoảng thời gian từ 6h-->11h học được là bao ? Ko muốn đi thì nói mịe ra,chán vl X(
Anh Long phải đi gặp thầy hướng dẫn thì có cancel được ko ,hay là gặp ổng xong thì đi với lớp cũng được :(
Hạnh Trang lụt là lụt cái giè,lụt cũng đi chứ có làm sao |-)
Còn 1 số người khác thì sao ? Mai đi đến đít roài còn chẳng bít thế nào ,chán |-)

Dragon

Ông thầy hướng dẫn chán bỏ xừ, ông ý có nhiều việc trọng đại quá nên cũng chả quan tâm xem chúng bay làm ăn thế nào(ông Trị mà làm trưởng ban Robocon ý). Chẳng qua là sắp nộp rồi nên phải đến để hỏi han xem ý ông thầy thế nào để về còn sửa nốt đưa cho ông ý duyệt sớm vì thứ 3 ông lại vào Nam rồi. Hẹn gặp ông ý chắc vào tầm tối 8h,8h30 gì đó,chưa chắc lắm,mai mới hỏi lại. Mấy chú hẹn nhau 6h30, đến ngôi cùng cũng chỉ đc 1 lúc rồi lại đi,thế thì chán chết. Cứ để mai coi thế nào đã.
Mà cái bọn trường này làm ăn như mẹc ấy, mấy ông thầy đinh ninh tháng 6 mới phải nộp làm mình cũng tưởng thế nào ngờ vừa hôm qua nó ra thông báo bắt tuần sau nộp luôn. Chuối đếu chịu đc.Trường gì làm ăn tắc trách bỏ mẹ,đếu cần biết SV như thế nào,thích sao làm vậy,như cái cục... Tức vãi lìn.

Sir_cobra

Anh Long cần thì nói em 1 câu ,ông Trị là anh ruột mẹ em,là ông bác ruột của em,thích thì đến nhà ông ý lúc nào chẳng được,đek nói sớm với em 1 câu,mai thoải mái mà đi đê :x

rai_cyber

12d1 ==> toàn bọn dở hơi lắm nhọt

Sir_cobra said:
Anh Long cần thì nói em 1 câu ,ông Trị là anh ruột mẹ em,là ông bác ruột của em,thích thì đến nhà ông ý lúc nào chẳng được,đek nói sớm với em 1 câu,mai thoải mái mà đi đê :x
Anh Long thế là tối nay đi được rồi , sướng nhé !
Em thì tối vướng cái học thêm chắc ko đi được , chán quá ," xin lỗi bạn VP nhé ", em lụt rồi. hehe... mịe có mấy cái bài tập lớn thức khuya 1 chút làm có sao dek đâu mà lí mới chả do, ko muốn đi thì nói là ko thích đi, nói nhiều đau diều.

Dragon

Học thêm học nếm gì,nghỉ 1 buổi đê,đau diều:))
Mấy bạn đã có lí do xin nghỉ thì 0 nên ép,ép bạn đi mà 0 vui thì chán lém.
Hôm nay có đc ai thì đi từng ấy người vậy còn hẹn lớp đông đông thì để khoảng tháng nữa chắc thi xong và nghỉ hè mọi người sẽ đi đông đủ.
Hôm nay định hẹn bác chú Phúc nhưng 0 đc,phải tận thứ 2 mới đc gặp,chán quá,đi chơi cho đỡ chán vậy:))

rai_cyber

mịe tưởng admin ga` ai ngờ quá gà, có mỗi cái trang w mà sửa lên sửa xuống,
mãi mới vào được.
Hôm nào anh em lại đi chới tiếp đi ok........

rai_cyber

Cái thằng Duy Linh bốc phét vừa thôi chứ , nhất lé nhì lùn, mày diễm phúc được cả 2 thứ đó thì chó nó yêu à.( nói vậy thôi chứ em Bê của mày xinh vãi, tao chỉ muốn bê luôn về nhà , hĩ )
Mà mấy hôm nay cái bọn lớp mình nó bị tống vào cũi dũi vào chuồng hết rồi hay sao, chẳng thấy đâu cả thế này. Đi chơi 1 hôm về mệt đến nỗi ko viết nổi nữa à, hay là vẫn còn sốc vì tiếng hát trữ tình của em ? :))
Thôi có gì lần sau em chỉ dám xin các anh hát 5 bài thôi , hehe

Sir_cobra

Đm, trang web nài đíu hĩu sao lỗi hoài,lúc thì displayed lúc thì đek post bài được,đến hôm nay có vẻ ổn ổn chút thì có thằng vào sủa nhăng sủa quậy :))
Sắp tới 11/6 là SN thằng Kiên chắc anh em lại được 1 bữa đây =P~

vitcond4

Em la` hoc sinh co Trang day a . Em hoc lop' 10D4 ( 05-08) :D Cac anh cac chi ( khong biet goi vay co' dung' khong ) ke chuyen co hoi` truoc' di ah . Lop' chung' em quy' co lam' >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000