12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Dragon

Cãi nhau đã bị anh giờ nờ vờ anh ý delete hết rồi,chú có vô cũng có thấy cái gì đâu. Chú cứ đi bộ đội về rồi làm một bữa cũng đc vội gì hehe

Dragon

To cu Linh: người cùng diễn đàn FTU với chú kid lại là mod cho nên cũng phải vào giúp chú ý chút chút chứ lị. Mà anh đây có khen lấy khen để hồi nào mà chú bốc phét thế hả???

RungBachDuong

Anh em nghe đây :D
Thể theo yêu cầu của một số thằng, em đã post bài mới trong Topic "Những tác phẩm sến...." ở cùng box 99-02 này, đề nghị anh em vào đọc và sang đây cho ý kiến (bên đó chỉ post bài thôi cho nó liền mạch, vì còn dài lắm!).

link đây: http://chuvanan.org/cva//forum/showthread.php?t=4635

Và đây là một chuyện nghiêm túc này. Mọi người có lẽ không để ý, thứ Bảy tuần này - 20/5/2006 là tròn 4 năm kể từ ngày anh em mình chia tay - thứ Hai, ngày 20-5-2002, em muốn anh em mình đi uống bia hoặc ăn uống gì đó để kỉ niệm và cũng là nhân dịp gặp gỡ nhau. Em rủ luôn, 6h30 tối ở trước cổng trường Chu Văn An, cái này là rủ tất cả lớp, đương nhiên là cả con gái con trai rồi, vẫn biết nhiều người đang thi, nhiều người đang phải làm khóa luận tốt nghiệp (em chứ ai!) nhưng liệu mọi người có thể bỏ ra một buổi tối đi chơi với nhau không? Mọi người cho ý kiến sớm sớm vì hôm nay cũng là thứ 4 rồi! Nếu đồng ý thì anh Long có nhiệm vụ rủ các bạn bên Gia Lâm, Dũng sáng có nhiệm vụ rủ Khôi, Mai Tuấn, Chi rủ con gái, mọi người cho ý kiến nhé!

ducnv_d1

hehe, em tán thành cả hai tay. Em nghe nói bên chỗ anh Long: Lâm Gia trang (Gia Lâm ý mà) có nhiều chỗ hay lém (nhưng chỉ dành cho phái mạnh =)))
Hêhê, em đùa thui, đi dâu cũng được tùy mọi người, vui ve với bạn bè là chính. Nhưng có 1 khuyến nghị về giờ giấc nha (Thời gian cao su tối đa chỉ là 15 min)

ducnv_d1

cleopark2911 said:
pótay cái bọn này.. Mình về, thì nó ko tổ chức..
Bây giờ mình bên này ... 1 mình` ..hu hu.. khốn thật !
Hêhê, Linh ơi, đi chơi là để bạn bè zui ze, tuy Linh ko có mặt được là sự tổn thất rất lớn về mặt tinh thần đối với anh em :((. Nhưng không sao, tuy vậy Linh vẫn có thể góp vui với anh em về mặt vật chất mà :D .

mon_chizz

ĐỒNG Ý!!!!!>:D<
Tớ sẽ rủ bọn con gái lớp mình. Tớ + Hạnh Trang thì chắc không vấn đề gì, tại đang tuần QSự. Nhưng Hoa+Lan Phương đang thi, Thiên Hương lâu ko liên lạc.:-w

rai_cyber

Ê Việt Phương tại sao lại có cái vụ em phải lo thằng Khôi với thằng Hoạt, thằng Khôi thì ngày nào chả vào đây tội gì em phải tốn tiền điện thoại gọi nó, còn thằng Hoạt nghĩ đến đã muốn đấm rồi, em gọi nó để mà ăn chửi à, với lại em có phải bố chúng nó đâu ? Chung qui lại là thân ai nấy lo, anh thích thì đi mà gọi, đây ko thừa hơi mà lo chuyện thiên hạ, X( . Ma` sao cái bọn VN mình nó cứ thích số lẻ thế nhỉ, ngày chẵn 2,4,6 chủ nhật ko đi, nhất quyết phải vào thứ 7, thứ 7 máu chảy về tim, con chim nó cần thư giãn, người ta còn bao nhiêu chuyện đại sự phải làm , chán vãi. Nói vậy thôi nhưng vì lớp 12D1 thân yêu em sẵn sàng bỏ 1 buổi chát giá cao để đi với các anh các chị, hĩ .
To DL : yên tâm đi con trai , mặc dù mày ko có mặt nhưng mỗi gia đình có 1 người làm trưởng ban đại diện là được rồi, nếu mai` vẫn còn chưa yên tâm thì hãy nhịn 1 bữa điểm tâm ngày mai mà gửi xiền về cho anh em liên hoan, anh em sẽ dành 1 phút mặc niệm cho mai` ,:?

STICKWITU

Hehehe, Barca thắng là xứng đáng rùi, possession hơn 60%, có điều cũng hơi tiếc cho Arsenal, mất người, dẫn trước, thua 2 bàn trong 5 phút, hehehe, hơi đau.

rai_cyber

Hehe em mới ngộ ra 3 điều :
1. Trần Tuấn mặc dù là fan của arsenal nhưng mặc dù thua cũng rất khách quan ko hề cay cú , đúng thôi barca đá quá hay mà.
2. Hạnh Trang cười rất dê >:)
3. Chú Quốc Minh vào post bài kìa. Để chào mừng chú anh nói cho chú biết 1 tin về thầy Mão :vào 4room trường mình cái topic đọc viết về lão Mão cứ tưởng được nghe 1 loạt bài chửi ko ít ra cũng là than phiền nhưng ai dè đứa nào cũng khen lão Mão nức nở , chả hiểu bọn học sinh CVA bây giờ nó bị làm sao , bó chiếu, chỉ lộc mỗi Quốc Minh nhà ta .:-S

Grenouille_vert

Moderator
=)) Sáng nay lên mạng check mail mới nhớ là hôm qua có chung kết C1 =)) Phải vội vào xem kết quả để cập nhật với anh em phát, hôm qua mình ngủ như lợn :D

Mà các anh đọc bài của em đê, ủng hộ anh em phát, đứa nào cũng to còi bắt mình post nhưng ko đọc thì liệu đấy :D
@ Trang: Chạy sô nghĩa là có đi đc ko :-/

(em là Phương, ngại đổi nick quá :p)

Grenouille_vert

Moderator
Em vừa báo cho thằng Kiên xong, chắc nó đi được đấy. Lần này gặp nó phải xử lý cái tội có người yêu rồi đâm ra quên hết bạn bè. Mà nó yêu kiểu gì mà 2 năm rồi còn chưa được nắm tay người yêu nhỉ =)). Yêu như thằng này thà em đi tu còn sướng hơn, hehe :p

RungBachDuong

Phù may mà đã type trước mấy bài này lâu lâu rồi nên giờ chỉ có post lên thôi. Anh em sang bên "Những tác phẩm sến" để đọc và ủng hộ em phát nào! Nhớ lại một thời "chín chắn" của anh em mình :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000