12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

STICKWITU

Hello anh em, tui vừa down cái Window Media Player 11 về xong, trông cũng đẹp phết, nó đã thay đổi nhiều so với cái version 10 nhìn lâu quá chán mắt lắm rùi. Hôm nay đưa anh em cái link để down về, nhưng mà nhớ làm đúng instruction đấy nhé nếu ko thì ko thể nào pass qua cái Window Genuine Validation check đâu (vì bản này cần valid window).

http://www.verzend.be/v/1589695/1_WMP_11.rar.html

Mặc dù trong này cũng có file instruction nhưng em paste lên đây luôn để các bác khỏi phải tìm lâu okie:

1. Unrar

2. RUN wmfdist11.exe

3. RESTART your COMPUTER

4. RUN wmp11.exe

5. RESTART your COMPUTER (OPTIONAL)

6. Start it!!!

Nếu như trong quá trình sử dụng nó hỏi serial number của CSII_WMP9S_V1.3 thì các bác vào file SRS CircleSurround II V1.3 Key Gen rùi tự chọn 1 ID Name, sẽ có 1 serial number responding to that, và điền vào cái box của nó, thế là xong.

Hix hix thực ra còn có cả bản Internet Explorer 7 beta nữa mà tui ko sao pass qua được cái Window Genuine Validation Check nên đành chịu, khi nào làm được sẽ up lên cho các bác. OKIE, enjoy!

@ Sở huynh đệ: Ngươi làm 1 tràng English thế kia mà ko bị ai chửi thì tại hạ cũng kính phục. Hehehe, thêm 1 kinh nghiệm nữa cho các bác, khi mà mọi người đang lên án con gái mà có 1 đại quân tử nhảy vô bênh vực, chịu đứng mũi chịu xào (ko biết sào hay là xào) thì các nữ nhân sẽ hết sức nể phục đó. Bội phục, bội phục Sở huynh, các vị anh hùng nhớ học tập okie

@ Việt Phương: Bác yên tâm là trên đời những thằng sống thật lòng như anh em mình ko nhiều đâu, các em bây giờ mà cứ như thế thì sẽ có lúc hối hận thôi, vì con trai thời nay cũng ko hẳn đã tốt lành gì. Sống như anh em mình tức là đã cổ hủ rồi đó, nhưng phải nói sẽ make perfect bf cũng như là husband, cho nên bác yên tâm hoàng thiên ko phụ lòng người đâu. Bác cũng đừng đánh giá mình thấp quá, nói thật vì các em ko biết thôi chứ gặp được male from 12 D1 thì quả là may mắn, vừa tốt, thật lòng lại có cái đầu. Cho nên bác đợi cơ hội mà hát Take A Chance On Me hoặc là I'll Never Break Your Heart để các em nghe.

mon_chizz

RungBachDuong said:
Nói đến chuyện ế, mới phỏng vấn bạn Chi phát (Chi vào đọc nhớ reply nhé), tại sao đến giờ ấy vẫn .... phòng không thế hả? Hay là do kén quá? Mà tổng quát với con gái lớp mình thì thế nào nhể :D
Reply đây!!!:D
Đâu có kén gì đâu, tại số nó thế....B-)

trangnguyenhh

@Chi: số má gì hả ku >:)
@VP: hỏi thế không trả lời thế thì biết nói thế nào :D, hỏi tớ sao lại có NY thì tớ cũng chịu :">.
Mà có sớm làm gì, học đi, đi đâu phải vội. Có sớm bỏ sớm, mà bỏ thì cả hai người không ai là không buồn không đau cả.
Biết đâu, sau này mọi người có NY hết tớ lại ngồi ôm gối ở nhà, nhỉ.

rai_cyber

Hic , anh Tuấn anh cho cái link cứ gọi là vãi hàng, chẳng biết nó chết dí ở tầng địa ngục thứ mấy rồi nữa . Mà anh cho em hỏi khí ko phải anh đi học có mấy năm mà đã quên tiếng Việt hết rồi "xao" ( cái sào là ... sung sướng , còn xào ... xấu xa là dùng trong câu để chỉ tình trạng hầu hết anh em lớp mình bây giờ tất nhiên anh là ngoại lệ : 23 mùa xu hào chưa 1 lần xào mỡ, B-) )
Anh Nọi ơi anh hỏi vấn đề tế nhị vậy bạn Chi trả lời thế anh còn kêu gì nữa, chẳng lẽ anh muốn bạn ý tỉ mỉ với anh em mình là anh A anh ý abcdef... nên ko yêu , anh B anh ý !@#$%^&... nen cũng ko yêu, anh C, anh D....--> nên chưa có người yêu à ??? Nhưng nói chung thì trả lời cụt lủn như Ngọc Chi thì cũng bố ai mà hiểu được chuyện tình củm của bạn như thế nào :-S. Thông minh như em mà cũng bó tay bó chân bó toàn thân thì anh ko hiểu cũng là lẽ thường tình của tự nhiên thôi B-)

STICKWITU

Down được mà, các chú thử lại nhé, cả 2 link đều được đây này, nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đó nha: link thứ 2 phải nhìn góc trái phía dưới, click vào cãi chỗ Get your file here, loading xong rồi thì lại nhìn góc trái phía dưới tiếp, click vào cái chỗ Here is your link. Too bad, phải nhìn kỹ đã thì mới hỏi chứ, tui thử rùi chạy tốt.

http://www.verzend.be/v/1589695/1_WMP_11.rar.html

http://ww2.oxyshare.com/d2/QuwNv2T3jkp/WMP_11.rar.html

RungBachDuong

rai_cyber said:
Thông minh như em mà cũng bó tay bó chân bó toàn thân thì anh ko hiểu cũng là lẽ thường tình của tự nhiên thôi B-)
Thằng nào thông minh thì đã down đc cái link của anh Tuấn rồi (anh Tuấn nhể, em ko chửi anh Long :D) -> Dũng được cái thông minh Sáng dạ, giỏi Vi tính =))

Topic lớp dạo này ế hàng quá nhể, chú MP vừa thi xong, các chú Điện tử đang học quân sự đâu hết rồi :D

mon_chizz

RungBachDuong said:
@ Chi: Chán :( Giải thích ngắn ngủn thế nói làm giề!
He he.... Thông cảm đê, tớ có 5 rưỡi văn tốt nghiệp thôi.;-) Dài tẹo nữa khéo xuống 4 rưỡi chứ chẳng chơi...:D

Grenouille_vert

Moderator
trangnguyenhh said:
Mà có sớm làm gì, học đi, đi đâu phải vội. Có sớm bỏ sớm, mà bỏ thì cả hai người không ai là không buồn không đau cả.
Biết đâu, sau này mọi người có NY hết tớ lại ngồi ôm gối ở nhà, nhỉ.
Hay, câu này của Hạnh Trang hay quá, cứ quán triệt như thế đi :p

rai_cyber

Cái thằng Linh có thôi ngay cái trò dở hơi này ko.
Đề nghị anh Nọi nói với admin khóa cái nick Lư Nhật Linh lại hộ em cái !
Ma` anh Nọi ơi em nói là em thông minh chứ có nói là em giỏi về chuyên môn kĩ thuật đâu mà anh đem cái câu nói chắp vá đó ra chửi đểu em, dân tộc mà định độc chiến với đồng bằng a`?Con gà đất Hà thành.
Anh em cho ý kiến về cái vụ họp lớp nhanh nhanh cái để anh Nọi ảnh còn tổ chức.

RungBachDuong

rai_cyber said:
dân tộc mà định độc chiến với đồng bằng a`?Con gà đất Hà thành.
Anh em cho ý kiến về cái vụ họp lớp nhanh nhanh cái để anh Nọi ảnh còn tổ chức.
Anh cho em quả định nghĩa thế nào là dân tộc ở Hà Nội cái nhể =))

@ Vũ : Vũ thì thấm thía lời Hạnh Trang quá chứ lị :))

@ anh Long: sao anh với chú Linh ko vào topic lớp chửi nhau cho xôm tụ, lại ra ngoài chửi nhau, y như rằng ôi mặt D1 anh em mình =)) Để các em nó bâu vào mà nói, buồn cười quá :D

@ mọi người: Làm phát đi chơi đê, em căng thẳng quá rồi, điên đây :D

Dragon

Ai chửi nhau với thằng Linh hồi nào đâu,chỉ là bảo nó về lớp mà quậy phá thôi.Chú 0 đọc thấy rất rõ là anh đã viết 0 thèm cãi nhau với thằng cu Linh sao.Còn các em thích bâu vào như ruồi thì anh dùng thuốc xịt xịt vài phát là bắn ngay chỗ khác thôi

rai_cyber

Xin phép cho em được hỏi cái vụ chửi nhau o ngoài của các anh là ở đâu đấy ,đằng nào cũng mất mặt rồi thì cho em tham gia với cho nó mất mặt luôn 1 thể, r u ok ?
Còn anh VP muốn em định nghĩa từ dân tộc thì em xin hỏi anh chứ khí ko phải tiếng VN thì "Nờ oi noi nặng Nọi" nghĩa là gì ạ ? Nếu là tiếng Việt Nam thì anh làm ơn đặt 1 câu có từ đó để em mở rộng vốn từ ngữ dân tộc của mình (ko phải đặt câu theo cái kiểu "em chào anh Nọi " đâu nhé ) hehehe

STICKWITU

Thôi đi là vừa, thằng Dũng mày lại sắp sửa khơi mào 1 trận cãi nhau hay sao đây? Hehehe đúng là bệnh thì chữa được nhưng mà tật thì hết thuốc chữa rùi!

RungBachDuong

=)) Ôi Dũng yên tâm, tớ với thằng Dũng Sáng chửi nhau là ở "đẳng cấp" khác :D

Còn tên bố tôi thì anh cũng biết nó có nghĩa là gì rồi, còn hỏi đểu làm gì nữa, anh lại cho một phát Sáng cả mắt, cho hết tinh Vi bây giờ =)) Lâu lắm mới đc chửi nhau, sướng thật :D

@ Linh: Xin lỗi ông nhé, vụ này tôi ủng hộ Long là có lí do, ông hiểu cho tôi nhé ;) Mà tôi cũng chán cái cảnh bọn nó cứ mang lớp anh em mình ra bêu rếu rồi :D

Hôm qua nói chuyện với đứa bạn về chuyện "rới thiệu" này nọ, hỏi nó là mày có biết ai học cva ko giới thiệu cho tao với, nó bảo có đấy, nhưng chỉ còn kém tuổi thôi, vì bằng tuổi mày hiển nhiên có người yêu hết rồi, lại nghĩ đến con gái lớp mình :D đúng là số phận chung rồi, con trai ko có thì con gái cũng rứa =))

Lư Nhật Linh

To all:

Pótay các bác. ! Cuộc đời các bác, cứ bình lặng như thế à ?.. Phải làm cái gì đó, hoành tráng vào .. Chứ đi đâu, cũng như là khách dự tiệc , thì còn gì là vui ???...

Cứ như Thế Dũng nói ấy, nó muốn tham gia..heee.. Thế có phải vui ko??

Bác Việt Phương, đúng là theo đường lối Bôn-sê-vic quá .!
Đúng là : pótay.đại học quốc gia.com

Bác Đình Long, nhảy vào, khen Kid, như là chồng hát, vợ khen ấy .. haaaa...

Tóm lại, ở đời, chúng ta nên : be excited rather than being in silence !

Các bác thấy ko, như thế nhảy vào 4rum, mới có hứng thú ..

Ko nghe thì thôi .. Em vẫn cứ đi hoành tráng các nơi, reo rắc tang tóc, khắp các miền các chốn ... heee..

Cái topic này của D1, cũng vì kiểu nói "rụt rà, rụt rè" của các bác, mà bây giờ,như NUI' LỬA nằm ngủ !!! chán phèo !

rai_cyber

Duy Linh , mày có cho tao tham gia với ko đấy con trai , cãi nhau hay chửi nhau cái gì ở đâu thì phải nói cho tao biết với chứ , để tao vào tao xem mày với anh Đình Loọc làm gì trong đó mà anh Nọi anh ý kêu kinh thế.
Thế còn cái vụ đi chơi sao chẳng thấy đứa nào nói gì thế nhỉ ??? Làm 1 bữa trước khi em đi bộ đội chứ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000