12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
Chúc mừng phát vậy! Chúc mừng "Ánh sáng" đã trở lại forum, "thoa dịu" cái vụ cãi nhau của lớp :D Hehe, dù sao cũng chúc mừng anh sau vụ gian lận tên tuổi đã đăng ký xong đc 1 cái nick :p

rai_cyber

Ơ cái thằng Vũ Đẹt mày viết Ánh gì thì viết chứ sao lại "Ánh ..." X( Ma` tao có muốn để cái khóa học của bọn đàn em này đâu nhưng khổ nỗi muốn thay lại phải gọi thằng admin mà tao ngại quá, cái thằng đó sao ko cho sủa luôn trong hồ sơ cho nó tiện lại còn bày đặt viết thư , pede ko chịu được.
Chú Việt định chơi võ lâm lại a`? Hình như sắp ra bản mới Sơn Hà Xã Tắc rồi đấy , hehe ( Xã cới Tắc thì ko dụng chạm ai chứ còn ... thì có thằng chít với em , B-) )

Dragon

Chờ trò Củu Long Tranh Bá ra rồi chơi hehe,xem chừng có vẻ hay lắm. Chú thi xong nhưng còn mấy thằng khác xong chưa mà đòi off

rai_cyber

Ôi chú Long xúi dại rồi , Cửu Long Tranh Bá chán lắm , ko tin thì vào chơi thử của bọn HQ thì biết , chẳng bằng 1 góc của silk road hehe
MP thi xong rồi à, nhanh thế nhỉ , sướng wá...

RungBachDuong

"Cô" ý bằng tuổi anh em mình á, tớ ko tin đâu, nhìn chắc phải tầm 7X or more :p Mà nhìn đứng cạnh Linh còn thế thì e rằng cũng là đội tuyển U1m6 hả anh :D (em nghiêm túc bàn về bàn ý đấy nhá, ko đùa cợt theo đúng lời của anh!). Về mặt nhan sắc em ko bàn, nhưng anh giới thiệu cho anh em thì ít ra cũng nên có mấy tiêu chuẩn nhỏ (các anh đóng góp thêm với em :D):
- Bét ra cũng là bằng tuổi mình, ko thì tốt nhất là nên kém từ 2 - 3 tuổi (năm nay ko phải thi ĐH).
- Ko xinh được (xinh thì đương nhiên ko đến lượt anh em mình rồi =))) thì cũng ko nên xấu quá :D, em thì thích nhất con gái trông hiền lành, con gái trông cá tính tí cũng được nhưng chắc về bắt nạt em với anh Long mất :D
- Tính tình đc 1 chút, có thể học ko quá giỏi (con gái học giỏi cứng đầu vãi cả lúa :( - khen chị em nhà mình đấy nhá, ko phải chê đâu!) nhưng phải biết thông cảm, dịu dàng 1 tí, chứ cái loại nhõng nhẽo hoặc điệu đà e là anh em mình ko chịu được (ý kiến cá nhân thôi :p)
Đương nhiên anh em mình là "hàng ế" - ko thể đòi hỏi cao đc nhưng cũng chưa đến nối "quá đát" hay "hàng lởm", em nghĩ yêu cầu của em cũng bthường thôi, thế các anh nghĩ sao ạ :D

rai_cyber

Hic , yêu cầu của anh Nọi nhà ta khiến em liên tưởng đến 1 thằng cần tiền ra chợ xe máy đòi mua 1 con Dream Thái mới đi được 2 , 3 năm nước sơn ko cần mới nhưng cũng ko được cũ quá , chưa làm lại hơi , chưa thay nhông xích và đặc biệt là ko thay đồ tàu và quan trọng là có giấy tờ hợp pháp... nhưng số tiền trong người hắn chỉ đủ mua 1 con xe như trên với điều kiện là xe nhảy . Hic

Dragon

Chú Light liên tưởng thế sai bét,bạn gái và xe máy là hai phạm trù khác nhau hoàn toàn về chất nên 0 thể lấy cái này để nói cái kia được:)
Bạn gái sao có thể dùng money mà mua đc chứ,cái thứ gái mua đc = money thì 0 thèm:|
Tui thấy đòi hỏi của VP chả có gì là lạ hay bất thường cả.Đó là điều hết sức tự nhiên thôi. Thử hỏi nếu chú Light còn ế mà đc giới thiệu cho một bạn gái xấu như thị nở hoặc là ăn chơi đua đòi vãi đái(cái này là ví dụ chứ 0 nhàm nói ai hết đâu nhé) thì chú mày có chấp nhận 0 hả?
Ai có lòng tốt muốn giới thiệu bạn gái cho anh em thì cũng nên để ý đến nguyện vọng của anh em một tí đã:) .

RungBachDuong

À quên mất anh Đình Long có mục tiêu rồi :p! Anh Long cố lên, anh Long vô địch! Giờ anh cần anh em quân sư hoặc giúp đỡ gì thì cứ đề nghị nhá, đội ngũ gián điệp của em bên Ngoại thương đông phết đấy :D

Ô hô thằng Linh del bài mất rồi kìa! Sao thế? Chưa kịp save ảnh rồi, anh em có làm gì đâu mà phải del :))

Làm cái avatar mới 1 chút ..heee. spam thử xem có đẹp ko?

Còn anh VP, trưởng ban Hội Độc Thân, cứ làm cái list of conditions đi ... Sau khi hoàn thiện rồi, thì Sở Lưu Hương đệ sẽ dựa theo đó và giúp mọi người kiếm bạn gái ... Đôi khi, trong chuyện tình yêu, cũng cần có những Nhịp cầu giao cảm ...để Ngưu Lang- Chức nữ đến với nhau cho nó nhanh và convinient !

Lần này,em tình nguyện giúp đỡ người nhà ,mà ko charge lệ phí ! heee...

Hãy thử 1 lần rồi xem ... bạn sẽ thích ngay mà !

STICKWITU

Hay quá, các đồng chí đã hết cãi, chửi nhau, may thật, đơ nhức đầu.

@ Long: Bác hỏi lúc nào là lúc cần phải bày tỏ, well, tui nghĩ nếu như bác thấy người ta vui ve mỗi khi ở cạnh bác, nói chuyện cũng có nhiều chuyện để nói (có thể buôn dưa lê, nấu cháo qua điện thoại vài tiếng vô tư), nàng ko bao giờ tỏ ra khó chịu khi nói chuyện cùng bác, nhất là bác biết chắc nàng chưa có bf, thì đó là lúc cần phải "tấn công", nhưng mà đừng nói qua điện thoại cũng đừng chọn thời điểm ko đúng, tốt nhất là mời người ta đi ăn, rùi đi cinema rùi có thể thổ lộ, nếu ngại thì có thể viết thư tay rùi đưa cho nàng, nhưng mà cũng tùy trường hợp, có nàng thích đàn ông phải mạnh mẽ, đủ can đảm để thổ lộ tình cảm, có những nàng khác lại hay xấu hổ, thế thì lại phải dùng cách viết thư. Hy vọng chuyện của bác sẽ tiến triển tốt đẹp.

@ VP: Tui nghĩ nếu như bác đặt điều kiện như vậy thì ko bao giờ tìm được ai, yêu nhau là yêu ở con tim, ko thể nào make condition lists như vậy được, bây giờ tui mới hiểu tại sao con trai lớp mình lại còn single nhiều thế, hóa ra là vì hay suy nghĩ tới điều kiện. Nói thật với bác, trong tình yêu thì tự nhiên 1 lúc nào đó bác thấy 1 người hợp với mình, tốt với mình, 2 bên cùng có cảm tình như thế là đủ rùi, mặc dù điều kiện của bác ko có gì là cao cả nhưng phải nói thật cho bác biết là con gái ghét nhất con trai đặt điều kiện về tiêu chuẩn người yêu, cho nên nếu nàng hỏi anh muốn người yêu như thế nào, tốt nhất là chỉ nói người tốt với anh và yêu anh là được, vì sự thực là nó như vậy đó hehehe, các bác còn quá ít kinh nghiệm giang hồ.

@ Sở huynh đệ: Tại hạ chào mừng Sở huynh đệ đã trở lại giang hồ sau mấy ngày rửa tay gác kiếm hehehe. By the way, tại hạ warning Sở huynh đệ 1 câu: người ta nói là

Ở đời có 4 cái ngu: làm mai, gánh nợ, gác ku(chim ku đó đừng hiểu lầm), cầm trầu.

Mà làm mai là ngu nhất đó, vì nếu tốt đẹp thì ko sao, ko tốt thi người ta đổ tại mình, vì thế tại hạ ko bao giờ muốn làm mai mặc dù wen bít ko ít những người vẫn đang single hehehe, cẩn thận đó nghe Sở huynh đệ, ko có mất công làm ơn mắc oán hehehe.

@ Thế Dũng: Ai lại ví người yêu với xe máy, xe máy ai mà chả có có gì mà quý, ít nhất phải ví với xe hơi hehehe, đùa thôi chứ nói chuyện đến người mình yêu thì tốt nhất phải respect 1 chút, ko nên làm người iu buồn, mà có khi lại nổi storm với lại thunder thì đi hết đó hehe. Các bác biết người mỹ đặt tên cho những cơn bão bằng tên của đàn bà ko? Vì bão cũng giống đàn bà, lúc nó đến thì vô cùng mạnh mẽ, thiết tha và cuồng nhiệt, lúc đi thì cuốn trôi hết tài sản nhà cửa đất đai hehehe.

@ Vũ Đức, Vinh: Welcome to the real world! HEHEHE

ducnv_d1

PhuongTM said:
Hôm nay vừa thi xong. Nhẹ cả người. Lớp mình dạo này có bận ko. Làm 1 bữa offline đê !!!
hơhơ, ý kiến của Phương được chứ nhỉ, bọn em đang tập quân sự.
Mà để chúc mừng forum chúng ta trở lại yên bình, và làm bữa giảng hòa giữa các thành viên trong lớp trong vụ xích mích vừa qua, thì liên hoan là hợp lý đấy chứ.
Ai đồng ý thì bỏ phiếu đi nhé

Dragon

Chiều nay lên trên trung tâm giáo dục quốc phòng 2 ở Xuân Hòa, Vĩnh Phúc 0 ngờ lại gặp ngay thằng Tùng Nguyên trên đấy,đúng là hữu duyên thiên lí năng tương ngộ,vô duyên đối mặt bất tương phùng.Nó hình như có đăng kí nick trong này rồi nhưng ghi nhầm tên lớp là lớp Văn nên nó đếch dám vô nữa hehe:))

rai_cyber

Haha các anh nói em ví người yêu với xe máy lá sai , em công nhận các anh nói đúng nhưng các anh hiểu nhầm ý của em rồi . Chẳng qua tại em thấy anh Nọi đưa ra mấy tiêu chuẩn nhỏ chọn người iu mà khắt khe như con gái đi shoping vậy nên em mới ví dụ vậy thôi. Cú cái kiểu kén cá chọn canh như anh Nọi nhà ta em nghi đến ngày anh ý tổ chức đám cưới thì anh em mình đã thành ông nội mất.:|
Ý tưởng offline của anh Minh Phương hay đó nhưng offline thế nào chứ cái kiểu tập trung 2 tiếng đi chơi 2 tiếng cho nó khỏi tị nạnh nhau thì chán lắm.:(

RungBachDuong

=)) Ý tưởng của em bị anh em phản đối quá, thế thì .... em xin rút :D Thằng "light" nó còn dám trù ẻo mình ế nữa chứ, thằng này láo quá :))
Em ủng hộ ý tưởng ọp lai 1 phát đấy! Hay sắp tới kỉ niệm ngày sinh Bác Hồ (19-5) anh em mình làm phát hoành tráng nhể, cái chính là phải đúng giờ! Nếu các anh đúng giờ thì đơn giản thôi, anh em mình đi ra Phùng Hưng làm nồi lẩu rồi đi hát, nếu ko trời nóng thì cuối tháng (hôm thứ 7 tuần sau 20/5 là 23 âm :p) anh em mình đi thịt chó phát, rồi hoặc là đi hát, hoặc là anh em mình lên quán nước bốc phét, có gì các anh cứ cho ý kiến thêm!

@ anh Tuấn: Anh ko biết chứ, em có thích yêu cầu yêu kiếc đâu, mỗi tội con gái giờ đỏi hỏi cao quá nên em bực mình đâm ra "hận tình" ý mà :D (nick của em trong mấy cái forum lớp là hantinh mà lại :D). Em thấy anh em mình chính ra dễ tính, chứ bọn con gái mới hay đòi hỏi này nọ (ko nói xấu chị em lớp mình đâu nhá!), anh Tuấn bên đó toàn tiếp xúc với con gái nước ngoài, con gái Vn giờ, nhất là các em trẻ trẻ kinh lắm, mở mồm ra là đề cập đến yêu đương gì đó, ghê vãi chầy.

Nói đến chuyện ế, mới phỏng vấn bạn Chi phát (Chi vào đọc nhớ reply nhé), tại sao đến giờ ấy vẫn .... phòng không thế hả? Hay là do kén quá? Mà tổng quát với con gái lớp mình thì thế nào nhể :D

heeee...

RungBachDuong said:
Nói đến chuyện ế, mới phỏng vấn bạn Chi phát (Chi vào đọc nhớ reply nhé), tại sao đến giờ ấy vẫn .... phòng không thế hả? Hay là do kén quá? Mà tổng quát với con gái lớp mình thì thế nào nhể :D
This web is bad again. I couldn't type in Vietnamese. I am so sorry guys.
To Tran Tuan: whatever you said is actually true. However, I still want to try my best to help our friends ... I don't care the actually consequences that may come out.

To Viet Phuong: girls are nicer than what you 've thought. They are extremely the beautiful flowers. They are rewards to the guys who really know how to appriciate the fragrance and the pretty charming..!

Girl is the precious gift from this world for Man !

You guys should learn how to express the insight of your soul to them rather than being afraid of their refusals on you !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000