12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

kimdungktvn

Em cài thử chương trình VCP 3.6 cua bác ATuấn rồi trông cũng ngon đấy Thanks bác nhìu .
Các bác thấy quả avatar của em có ngon không ? Nổi bật nhất Forum :D Rồi còn con chữ ký nữa đúng là đỉnh của đỉnh :D:D

Sir_cobra

Xịt mịe,éo ai mún chữi nhau đâu anh,tại em với thằng Dũng ngoài đời nói chiện với nhau đã thế rùi :) . Còn em cũng mún mọi người ko truy cứu chiện nài nữa mùh,anh em chuyển sang đề tài khác đê,nói hoài mấy cái nài mệt bỏ mịe.Tình hình là mọi người đang thi cử,anh em tranh thủ lúc rảnh rỗi vào 4rum bàn chiện họp lớp đi chơi trong hè cái nhể B-) .Lâu lâu ko gặp nhau,có thích chữi nhau thì ra ngoài mà đấm mà đá,để lại những ngày tháng yên lành cho 4 rum nèo ;-)

kimdungktvn

Ủng hộ đi Tam Đảo nhưng tìm công ty nào tour rẻ rẻ thôi em móm hết tiền rồi . Đợt rồi đi Huế ngoài 1 chai đóng cho trường còn tiêu hết thêm 1chai nữa chết mất thôi . Thêm vào đó là 2 3 vụ "chùa thầy" Đúng là "chó cắn áo rách" :((

kimdungktvn

Thằng lợn Cobra tao hỏi mày lvl nhiu roài Sắp tới VL có gì mới không để tao tái xuất giang hồ mà sao mày không thèm trả lời tao :|

STICKWITU

@ Việt: Post mấy cái Wallpapers cho bác nè:

Post nhiều wallpapers cho các bác hết chửi nhau, cứ chửi đi em post tiếp hehehe.

RungBachDuong

kimdungktvn said:
Ủng hộ đi Tam Đảo nhưng tìm công ty nào tour rẻ rẻ thôi em móm hết tiền rồi . Đợt rồi đi Huế ngoài 1 chai đóng cho trường còn tiêu hết thêm 1chai nữa chết mất thôi . Thêm vào đó là 2 3 vụ "chùa thầy" Đúng là "chó cắn áo rách" :((

=)) tốn khoảng 1 lít rưỡi thôi bác ạ, nếu các bác bỏ 3 lít ra thì anh em mình làm hẳn chuyến Tuần Châu! Các bác suy nghĩ đi nhá, em đc cái có kinh nghiệm tổ chức mấy vụ này :D

@ anh Tuấn: em trăm lạy anh, nhà em dùng ADSL trả tiền theo Mb, anh cứ post ảnh thế này em chết mất, xin anh đấy!

Dragon

Chú Tuấn còn cái nào đẹp hơn thì post lên hết đi.Phải những lúc thế này mình mới thấy đỡ sót của :)) .

@ Mọi người: Mình có ý kiến là tất cả các thành viên của lớp có mặt trong 4rum sẽ ủng hộ Việt Phương đứng ra kiểm duyệt topic của lớp mình. Những câu chửi bậy, xúc xiểm ác ý hay lời nói kém văn hóa sẽ bị loại bỏ. Và cũng mong đồng chí admin Nguyễn Lam sớm sắp xếp cho việc này.

@ Ngọc Hoa: Bạn có tức Thế Dũng thì cũng đừng vì thế mà xa lánh lớp mình. Vẫn biết con sâu làm rầu nồi canh. Nhưng lớp mình không phải chỉ có 1 TD Thế Dũng, vẫn còn TD mình Trần Dương, Việt Phương, Đình Long, Duy Linh, Trần Anh Tuấn, Ngọc Chi, Hạnh Trang, ... cơ mà.

@ Trần Anh Tuấn: Mấy cái wallpaper đấy có đẹp lắm đâu mà để bọn mình tải về mệt đứt hơi. Ở Việt Nam ra hàng đĩa mua 8000VNĐ được cả một đống ảnh nền đẹp hơn thế nhiều.

! Đề nghị không chửi nhau trong topic của lớp!!!

Dragon

Cám ơn chú Tuấn đã post hình. Anh bảo chú post cả hình lên đây để trêu VP kìa,cho chú ý load thêm mấy M nữa cho nó phê:))
Thấy chú ý năn nỉ tội nghiệp quá nên chọc cho chú ấy một trận:D
Mình dùng trọn gói nên phải có những quả load nhiều ntn này mới thấy đỡ sót ruột và ưu thế của mình:))
Các chú có trang nào hay ho cho anh biết để down tẹt ga về máy cho nó đỡ phí nào.Dùng trọn gói mà down ít quá là phí phạm văn đồng lắm đó.Kiếm cái link nào tầm mấy trăm M cho nó phê=)) Nói chơi thôi,nặng thế down lâu lắm:D

STICKWITU

Hello chú Long, chú vô trang này chuyên down phim, nhạc, software, game (tốc độ tối đa luôn khoảng 500kb-1mb/s). Vô lập cái free members rồi tha hồ mà down okie! Tui down 1 phim 200mb chỉ mất gần 5 phút đã ghê hehehe! Vô down hết đi rồi tôi cho website khác nữa, còn cả đống hehehe!

Grenouille_vert

Moderator
Cái trang này vì thằng Tuấn mà xem khó chịu quá, mình dùng net chùa tốc độ cao mà down về vẫn thấy lâu. Thôi spam ít bài cho nó sang trang khác cái nhỉ :D

Grenouille_vert

Moderator
Còn cái vụ đi chơi, các bác để cuôi tháng 6, đầu tháng 7 đi nhé, chờ mọi người thi xong cái đã. Em thì đi đâu cũng được, cái vụ này giao cho VP là quá ổn rồi.

Sir_cobra

Hiền Lang said:
@ Mọi người: Mình có ý kiến là tất cả các thành viên của lớp có mặt trong 4rum sẽ ủng hộ Việt Phương đứng ra kiểm duyệt topic của lớp mình. Những câu chửi bậy, xúc xiểm ác ý hay lời nói kém văn hóa sẽ bị loại bỏ. Và cũng mong đồng chí admin Nguyễn Lam sớm sắp xếp cho việc này.

@ Ngọc Hoa: Bạn có tức Thế Dũng thì cũng đừng vì thế mà xa lánh lớp mình. Vẫn biết con sâu làm rầu nồi canh. Nhưng lớp mình không phải chỉ có 1 TD Thế Dũng, vẫn còn TD mình Trần Dương, Việt Phương, Đình Long, Duy Linh, Trần Anh Tuấn, Ngọc Chi, Hạnh Trang, ... cơ mà.

! Đề nghị không chửi nhau trong topic của lớp!!!
Bạn Trần Dương cho hỏi mấy câu :

- Thế nào là mấy câu chữi bậy ,lời nói kém văn hóa |-) bọn tôi đã dùng những lời lẽ nói giảm nói tránh hết rồi còn đâu,đã rất lịch sự với mọi người nên ko muốn nói toẹt ra.Biết là nó ko phải là những câu nói ko hay,nhưng ngoài đời cũng thế cả thôi,chẳng lẽ cứ online là phải biến thành con người khác hả,đạo đức giả vl.Mà nói thẳng nhé,những thằng chữi bậy ko đáng sợ bằng những thằng làm bậy đâu,cả đời ko nói bậy câu nào nhưng làm gì đek ai biết,đm.Nghe cái câu ăn nói ko có văn hóa ức chế đek chịu được X(
- Vẫn biết có con sâu làm rầu nồi canh =)) ,uh thì cứ cho bọn tôi là sâu đi,bọn tôi cũng đek phủ nhận,nhưng thử hỏi bọn tôi đã làm gì ko phải với cả lớp ,cả cái tập thể lớp này từ xưa đến giờ có cái gì hay ho đều chẳng phải bắt nguồn từ mấy con sâu sao:-/ .Xã hội có người xấu người tốt ,trong lớp cũng có sâu có bọ ,nhưng bọn tôi luôn sống theo đúng là con người thật của mình,ko hổ thẹn với chính mình và với tất cả mọi người,vậy chúng tôi đã làm " rầu nồi canh" như thế nào :-/

Lúc đầu tôi thấy 4rum lớp mình có ít người biết nên muốn kêu gọi những thành viên khác vào,nhưng mà hình như càng đông người thì càng có những vấn đề tế nhị khó giải quyết nhỉ |-)
Vậy thì có lẽ nên giảm bớt member ở đây nhỉ,bọn tôi sẽ ko spam nữa cho mấy người tha hồ mà nói chuyện kiếm hiệp,nói thật,đọc mấy bài viết của 1 số người chẳng khác đek gì ngoài đời ,nhạt nhẽo,đek muốn đọc,lúc nào cũng cứng nhắc chán vcl.Mới nói mấy câu,mấy chữ ngoài đời đã bị coi là ko có văn hóa,là mất dạy.Có lẽ trong 1 tập thể cũng có 1 số người ko cùng đẳng cấp với nhau,khó nói chuyện với nhau lắm
Tính tôi hay nói thẳng nên có làm mếch lòng ai thì mọi người cũng ko cần phải nghĩ ngợi nhiều,cứ duy trì cho cái topic này nó tồn tại như tập thể lớp mình vậy.Chỉ có điều đây sẽ là bài viết cuối cùng của tôi trong cái 4rum,tạm biệt mọi người =;

STICKWITU

@ Everybody: Tại sao cứ để ý câu chữ quá thế làm gì, cãi nhau hoài, giận nhau hoài rồi chả mấy chốc chẳng còn ai trong đây nữa đâu. Chán quá đi mất thôi.

@Vũ: Log in bình thường, có lẽ mày chưa click cái activate link, chắc nó gửi cho mày vào email đó. Chất lượng cũng tạm. Cố gắng viết thêm vài bài cho nó sang trang khác ko có bị chửi.

@Phúc: Ông lại giận cá chém thớt rồi, ông giận 1 người thì cũng còn những người khác nữa mà. Chỉ vì chuyện vặt vãnh mà mất anh mất em.

@Trần Dương: Thông thường thì ở tất cả các topic đều có mod để quản lý các bài viết, nhưng mà tôi nghĩ đây đâu phải là phạm vi lớn đâu, nói đi nói lại cũng chỉ là lớp mình, nếu mà quản lý chặt chẽ quá mất hết tự nhiên. Còn anh em trong lớp với nhau thì mỗi người 1 tính 1 nết ông cũng ko nên lên án quá làm anh em tự ái, ai mà ko có lúc sai lầm cơ chứ. Think twice!!!

@VP: Anh xem tình hình thế nào chứ tôi thấy có vẻ không ổn rồi, các bác trong lớp mình thích chuyện bé xé ra to có lẽ ko bao lâu nữa sẽ trở lại tình trạng như lúc mới mở topic, chỉ có mấy người "ngoan ngoãn" với nhau cả đấy!

@ Mọi người: Vì đại cục, đừng cá nhân, ích kỷ quá!!! Người này lên án người khác, lúc bị lên án lại thì lại giận. Mình nói người khác được thì người khác nữa cũng nói mình được, đúng ko nào. Nói với các bác 1 hồi chắc là sắp đến lúc rửa tay gác kiếm quy ẩn giang hồ hết thôi :(

STICKWITU

Tiện thể em nói cho các bác biết là biết nhịn cũng rất cần thiết khi mà có người yêu đấy. Nói thật nhiều khi mình tức ói máu mà vẫn phải nhịn, thử hỏi ko thì làm sao bây giờ? Đàn ông chả nhẽ hơi tý lại động chân động tay với phụ nữ, hay là giận hờn như phụ nữ luôn? Nếu mà như thế thì bỏ nhau mấy hồi, em hỏi các bác tại sao bọn thanh niên bây giờ yêu nhau chẳng bao lâu là bỏ nhau? Đừng lúc nào cũng đổ tại là ko hợp, chẳng qua ko ai chịu nhường ai thôi, mà nói thật bao giờ đàn ông cũng bị criticise nhiều hơn là phụ nữ. Em thấy nói đi nói lại trong này các bác nóng nảy quá đi mất. May ra có bác Long, VP, Linh, Khôi là còn có vẻ biết nhịn 1 chút (khả năng là chị em phụ nữ sẽ thích đấy :D). Mình ko làm gì sai, người ta có chê trách mình thì kệ người ta chứ, miễn sao tự mình ko cảm thấy xấu hổ với bản thân là được rồi, nặng lời qua lại làm gì, chán các bác quá đi, em tưởng các bác ở VN toàn học những đạo lý cao siêu, sách thánh hiền, triết học dạy làm người như thế nào, bây giờ em in doubt chẳng biết những sách vở đó có thực sự là đúng ko nữa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000