12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Đề nghị mọi người bớt chửi nhau và nói năng linh tinh! 22 tuổi đầu rồi mà vẫn chưa bớt mồm bớt miệng đi à. Vụ Thế Dũng là tôi vẫn còn ức lắm đấy nhé! X(

Thấy bàn tán về tình yêu hay quá nên cũng tham gia bàn luận!

Trần Anh Tuấn chê con trai hiền lành không được con gái "nhắm", nhưng mình chắc chắn là phụ nữ rất quý những bạn trai hiền lành, "tử tế"... Còn không phải cứ hiền lành là "ngố" đâu, biết nhiều nhưng thể hiện ít vì chưa thấy hợp thôi.

Ví dụ như Đình Long, kén cá chọn canh suốt bao năm trời, tới bây giờ mới tìm được, và vẫn đang bền bỉ rèn luyện để chinh phục. Hi hi... :D

Chào mọi người lần cuối !

Từ giờ Sở Lưu Hương sẽ biến mất trên giang hồ, trong một thời gian dài !

Sở mỗ rất vui, khi dược đàm đạo với các sư huynh tiểu muội trong thời gian vừa qua !

Hiện tại Sở mỗ, cần tu luyện ,tầng thứ 9 của Tiểu Lý Phi đao, với cảnh giới, tối thượng của Võ học ...

Cho nên, chào mọi người lần cuối, trước khi chia tay !

Hẹn ngày tái ngộ ..

Lúc đó, Sở mỗ, sẽ cho mọi người thấy tầng thứ 9 của tuyệt cảnh Phi đao !

Sir_cobra

May wa' ku Linh quy ẩn giang hồ,4rum lại yên bình trở lại =))
Chú Tuấn nói nhiều cái mọi người thì cho là hay ho còn tui ,tui đek đọc,đã bảo post bài có tiếng Việt đi đọc nhức mắt bỏ cha,thế nên ko đọc lun X( .Anh nào rảnh dịch từ tiếng TAT sang tiếng Việt giùm em,ko thì em chịu

Tiện thể hỏi lun,các anh thích tìm hiểu kinh nghiệm về chiện kiếm bồ,nhưng có anh nào mún hỏi kinh nghiệm về chiện chia tay lun ko =)) .Chuyện nài thì em biết đôi chút

Grenouille_vert

Moderator
-> đây gọi là đập đầu vào tường kêu B... B... hả Phúc =))

Công nhận anh Tuấn post có dấu đê, để anh em còn học tập, em đang chuẩn bị câu hỏi đây!

@ Linh: Chúc ông đi tu đạt được kết quả tốt nhá, thi xong vào buôn với anh em, ko có ông 12D1 cũng buồn :D

STICKWITU

@Trang: Không dám, ko dám. Đa tạ đa tạ :D

@ Trần Dương: Vậy các hạ tính tìm người yêu hay tìm bạn? :D. Tại hạ cũng đâu có chê con trai hiền lành, cũng không bảo hiền lành là ngố, cũng ko chê Long đâu, chỉ nói là biết lúc nào nên hiền lúc nào nên hơi "lưu manh" 1 chút (để trong "" các bạn phải nên hiểu cho đúng nghĩa;))

@ Sở huynh đệ: Đáng tiếc các hạ đã quyết định quy ẩn giang hồ, bảo trọng, hẹn ngày tái ngộ :D

@ Phúc, Vũ: Đã xin phép viết ko dấu từ mấy hôm mới vào rùi mà, viết có dấu ko quen lắm hay bị sai mà hix hix hix :((

mon_chizz

rai_cyber said:
Việt Phương là lớp trưởng lớp mình, anh nên gương mẫu 1 chút . Ăn nói gì mà toàn mk . Nói có mấy câu mà liên tòi tọi vãi đái anh Nọi, dm ko thể chịu được.
(dm là dã man chứ ko phải ... ) Mà tôi thấy anh trách nhầm DL rồi , tôi nghĩ nó là 1 người rất tôn trọng sự thật , dám trước đám đông nói lên điều mà mọi người ko dám nói , con Hoa two back thì nó nói thế là đúng chứ có sai gì đâu?
chẳng lẽ khen bạn Hoa đồi núi nhấp nhô xôi đồ thịt mỡ a`????
Còn cái Ngọc Chi thi` thôi ngay cái giọng nha` quê nơi "rừng rú" đi,"nhẩy" với chả nhót nghe ngứa tai vcl:-w
Ấy mà cũng nói ra được câu này ah, thế ấy thì cũng chẳng ra gì đâu, nên coi lại mình trước khi nói xấu người khác như thế, chẳng nhẽ ấy không biết phép lịch sự tối thiểu là gì ah, thế thì nên quay lại mẫu giáo để được học lại từ đầu đi.

To QVũ: ấy không có gì nói hả?

Grenouille_vert

Moderator
mon_chizz said:
To QVũ: ấy không có gì nói hả?
:(( Có có, nhiều lắm mà! Thôi Chi thông cảm nhé, dạo này tớ cứ điên thế nào ý, ăn nói chẳng để ý gì là mình đang nói với con trai hay con gái cả , tớ hối hận lém rồi, thành thật sozy ấy nhé ;) . Thôi chúng ta huề nhé >:D< , được hông? À, để chuộc lỗi , tớ ghi free cho ấy cái đĩa lớp mình nhé! OK chịu không?

Grenouille_vert

Moderator
À nhân tiện, thay mặt anh em D1 , tớ xin gửi lời sorry tới các bạn gái 12D1 nhé! Chúng ta vào đây là để gặp nhau, trò chuyện cơ mà, đừng vì mấy câu nói ( bọn tớ không có ý gì đâu) mà bạn bè giận nhau, sau này chẳng may phải cảnh "gặp nhau làm ngơ" thì chán lắm.
Đề nghị từ hôm nay chúng ta chuyển chủ đề nói chuyện nhé!
Thông báo một tin, topic lớp mình thuộc vào loại topic có tốc độ spam lớn nhất 4r ( chỉ sau mấy cái topic HOT GIRL thôi :p ), mọi người cứ thế mà phát huy nhé ;) !

@ Việt Phương: Lớp trưởng không phải là "mõ làng" đâu nhé! Bọn mình luôn ủng hộ cậu mà.

@ Trần Anh Tuấn: Nói thật lòng nhé, mình thấy là ... Trâm Anh ngày xưa của cậu vẫn xinh hơn Mai bây giờ. :( :D

@ Ngọc Chi: Chi ới ời! Sao đến giờ vẫn chưa có người yêu? Học tập Trang đi chứ? Hay là vẫn đang đợi ... mình. B-)

Dragon

Haha có lẽ là Chi đang đợi Dương đó:))
Chú Dương 0 nhớ là Chi có xin chú một cái hẹn sao:)
Trần Dương có bảo các bạn gái rất quý các bạn trai hiền lành,điều này đúng nhưng quý chứ 0 phải là để yêu,vấn đề là ở chỗ đó đấy:( .Anh em mình thì được ối người quý tuy nhiên người yêu thì chưa có.
Mấy chú bảo anh kén cá chọn canh,có nhầm 0 đấy,chả hề có cá mà cũng chả có canh đây này:(( .
Hiện giờ như Trần Dương có nói đó tui đã có đối tượng để theo đuổi nhưng được hay 0 thì chưa biết. Chính vì thế rất cần lới khuyên cũng như kinh nghiệm của các bậc tiền bối đi trước để áp dụng:)

ForestGump

@Tr.Dương : hehe , tớ thì lại thấy Trâm Anh với Mai trông na ná nhau thế nào ấy , :D , nhưng Mai trông giống TAT ra phêt , mà người ta thường nói là những đôi trông giống nhau thì rất hợp nhau đấy , congratulation ! ;) Bên cạnh đó , xinh ko phải là yếu tố quyết định cho chuyện yêu đương phải ko , TAT ? Nhất là những đôi quen nhau lâu dài , thì nhan sắc lại càng trở nên yếu tố có tầm quan trọng rất thấp , phải ko , TAT ? :D

Sir_cobra

Mấy chú này cứ nói học tập kinh nghiệm cái qué gì nhỉ,thế em hỏi 1 câu,những thằng như TAT hay thằng Việt thì nó lấy EXP ở đâu,cái này tự mình khám phá và rút kinh nghiệm mới có giá trị ;-)
Mấy anh cứ bạo dạn 1 chút là được :D đâu có gì khó khăn đâu :*

Dragon

Hỏi mấy chú kinh nghiệm để thêm hiểu biết thôi. Còn việc của mình thì vẫn do mình tự quyết định là tất nhiên roài:)
Thế chú Phúc 0 thấy là TAT nó rất hay tìm hiểu báo chí sao,nó chả paste cho anh em bao nhiêu bài mà nó sưu tầm được đó thôi:))

STICKWITU

Ua gi ky dzay? Moi nguoi biet mat exgf cua tui hoi nao nhi :-/?

Ko nho minh gioi thieu hoi nao sao Tran Duong cung biet ma Khoi cung biet? :-O Co nho lon ko vay :-O?

But anyway thanks bac Khoi, :D vi Mai cung noi the, cong nhan 2 dua trong hoi giong nhau hehehe <:p!

STICKWITU

@ Khoi: Tui lai nghi khac, sac dep cung la 1 phan kha quan trong :D ...

Nhung ko phai la tat ca hehehe.

Gom ma bac nao che Mai cua em thi cung thiet la do, kho hieu that hehehe!

Dragon

Mỗi người có một gu thẩm mĩ khác nhau nên việc đánh giá khác nhau chẳng có gì lạ:)
Đối với mỗi người (chắc là thế) người mình yêu là No1 vì thế người khác có nói gì thì cũng 0 quan trọng lắm phải 0 các bácB-)

@ Trần Anh Tuấn: Cậu đi nước ngoài hay là mải mê với người yêu mà quên hết bạn bè vậy!? Hồi lớp 12 cậu cả Trâm Anh cùng đi ôn thi ở Bách Khoa suốt. Mình gặp mấy lần rồi còn gì. Hi hi, mà nhớ đến, lại nhớ hồi lớp 10, cậu cả tớ ngồi cạnh nhau, kiểm tra 15 phút môn Sinh học, cả hai thằng đều không học bài, thế là cùng "phối hợp" tác chiến "chép" sách. Chẳng biết đỉnh cao hay là đỉnh của đỉnh của đỉnh cao mà trả bài hai chú cùng xơi 1 điểm. =)) Lần đấy là lần quay bài duy nhất của mình hồi cấp III. Mà từ đấy đến giờ cũng không bao giờ tái phạm nữa. Mới học kỳ vừa rồi thôi, cả lớp chép vở khi thi học kỳ, thế là toàn 9, 10. Còn mỗi mình "trong sạch" ngậm ngùi nhận điểm 7. Đau hơn nữa là môn "Chủ nghĩa xã hội khoa học", trong qúa trình học đã được cộng 2 điểm thưởng rồi, cuối kỳ thi xong được 3+2 = 5 điểm. :( (May quá. Không phải thi lại. Hê hê..)

STICKWITU

@TD: Ua vay ha, co vu do nua ha? Hehehe la thiet ko nho gi het? Ai cha Tran Duong nho dai nhi, noi ra ro nhu vay ma minh cung cha nho gi het, ca chuyen bi 1 diem Sinh cung ko nho hehehe, Tran Duong ma cung tung chep sach ha =)) the thi cung hoi bi la day.

@Long: Bac noi dung, gf cua minh luon la no 1. Ko sai di dau duoc.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000