12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

STICKWITU

Ko phai tai ha co lo chi, da ta So huynh da quan tam, cong luc phai cao thi moi xung cho tai ha dung Hoa Cong Dai Phap chu hehehe.

Tai ha chi tuc la VP tien sinh vi muon avoiding single situation nen phai ra ve benh vuc girl qua muc, chuyen gi that thi no la that, ko that thi la ko that, con trai thi cung nhu con gai thoi, o nuoc ngoai thi nhat la lady (lady first) roi den con cho (pet trong nha) roi moi den dan ong ma, cha biet o dau moi phai thuc su la gia nhan gia nghia :|

De han tu xu di So huynh de hehehe :D

hay roài .!

STICKWITU said:
Tai ha chi tuc la VP tien sinh vi muon avoiding single situation nen phai ra ve benh vuc girl qua muc, chuyen gi that thi no la that, ko that thi la ko that, con trai thi cung nhu con gai thoi, o nuoc ngoai thi nhat la lady (lady first) roi den con cho (pet trong nha) roi moi den dan ong ma, cha biet o dau moi phai thuc su la gia nhan gia nghia :|

De han tu xu di So huynh de hehehe :D

Sở Lưu Hương đệ, kết nhất chưởng trên của Tuấn huynh .;-)

Đúng là chứng kiến :Hóa công thần chưởng ...bắn ra, thật làm cho hồn phách đối phương, ko còn được nguyên vẹn ! Bắn đâu trúng đó ... Coi ra nội công tâm pháp của Huynh, đã đạt đến tầng thượng thừa !

Với chưởng vừa rồi, em nghĩ Việt phương Nhạc mất quần, chắc đã hồn siêu thất lạc roài ! Ko cần đến tiểu lý phi đao của sở đệ nữa ..hee

Đa tạ đa tạ .. !:">

RungBachDuong

@ Linh: Ok, anh mày sẵn sàng làm Nhạc Bất Quần để cho mày làm Doãn Chí Bình, yên tâm đi, mày thích 2 suất thì anh mày nhường luôn cho cả suất của Đông Phương Bất Bại, ok guy?

cleopark2911 said:
to Phương Việt: haaa..."Tuấn thì ko nói ,nhưng thằng Linh đảm bảo thừa biết phép lịch sự cần thiết ở Vn, nói trước rồi đấy !"

Câu này, nghĩa là gì?? ...Nghĩa là bảo Trần Tuấn ko biết phép lịch sự ở Vn hả ??heee....:)) . Em phân tích đúng ngữ pháp bác VP nói nhé !..

Mà phép lịch sự ở Vn là gì thế ?? em ko chửi bậy, ko chửi tên bố mẹ ...
Thế mà ko hiểu các bác này, nói cái gì ??:-O

Lấn sau, nói rõ cụ thể nhé ... Kiểu gõ trống tùm lum này, nghe buồn cười quá !=))
Ko chửi bậy, ko chửi tên bố mẹ, thế bây giờ có 1 thằng nào đấy nó bảo ông là thiểu năng trí tuệ, bảo bạn thân ông là đần độn, bảo người yêu ông là trông như Thị Nở giáng thế, Phan Kim Liên tái sinh -> ông cũng khen nó là lịch sự chứ gì? Vì nó có chửi bậy, chửi tên bố mẹ đâu, nhỉ?

Bây giờ ông ra ngoài đường, có ai bảo ông là phải đi về bên phải không? Chắc là không chứ gì? Thế thì ông cứ đi bên trái đường đi, rồi khi nào vỡ mặt vì bị ô tô đâm vào thì chửi thằng lái là, lần sau cái gì cũng phải nói cụ thể nhé, rồi đòi nó trả tiền thuốc thang cho ông ý! Chắc cái gì cũng phải ghi thành biên bản, dán đầy tường cho anh thực hiện à?

Tôi làm lớp trưởng cũng khác gì thằng mõ làng đâu, ông gọi tôi là gõ trống tùm lum cũng ok thôi!

@ Tuấn: Ko bàn luận nó đúng hay sai, nhưng bàn con gái, lại là bạn bè mình kiểu đấy thì ko nên thôi, ông ở nước ngoài, tôi cũng ở nước ngoài rồi, chả thấy nói kiểu đấy bao giờ, ông thử ra lớp bảo 1 con lớp ông, hey gal, how stupid u r đi :D! bạn bè với nhau ai lại như thế? Thử hỏi bây giờ bọn trong 12D1 này cũng bàn về Mai người yêu ông kiểu đấy thì ông nghĩ sao? (Ví dụ thôi, ko có ý gì đâu)

@ MP: Bk năm nay chọi ít thế, con Lan cũng yên tâm hơn chút, cái đấy mới quan trọng chứ.

Mấy cái trên nói anh em tí thôi, đừng để bụng nhá, bạn bè ko khen đểu nhau, phương châm của em là thế!

rai_cyber

Việt Phương là lớp trưởng lớp mình, anh nên gương mẫu 1 chút . Ăn nói gì mà toàn mk . Nói có mấy câu mà liên tòi tọi vãi đái anh Nọi, dm ko thể chịu được.
(dm là dã man chứ ko phải ... ) Mà tôi thấy anh trách nhầm DL rồi , tôi nghĩ nó là 1 người rất tôn trọng sự thật , dám trước đám đông nói lên điều mà mọi người ko dám nói , con Hoa two back thì nó nói thế là đúng chứ có sai gì đâu?
chẳng lẽ khen bạn Hoa đồi núi nhấp nhô xôi đồ thịt mỡ a`????
Còn cái Ngọc Chi thi` thôi ngay cái giọng nha` quê nơi "rừng rú" đi,"nhẩy" với chả nhót nghe ngứa tai vcl:-w

STICKWITU

Hehehe, cai nay goi la tot khoe con xau thi che phai ko? Vay chac cha co gi nhieu de noi hehehe, cong nhan bac VP cong luc mom mieng cung ko te ha? Bac noi con trai thi chui the nao cung duoc, con gai thi ko! (I C) Cac bac muon ban gi ve nguoi iu tai ha thi cu viec vi neu la su that thi tai ha cung chap nhan, voi lai neu ko phai su that thi viec gi phai lo, dung ko nao? Voi lai bac cu chi thang mat thang ten ma chui ko can phai ghi la 1 so nguoi, noi cai giong do con ghet hon nhieu, ma bac yen tam cha ai them de bung lam chi cho dau bung chang qua muon tranh luan chut cho dzui thui, right So huynh de!

oái !

RungBachDuong said:
Ko chửi bậy, ko chửi tên bố mẹ, thế bây giờ có 1 thằng nào đấy nó bảo ông là thiểu năng trí tuệ, bảo bạn thân ông là đần độn, bảo người yêu ông là trông như Thị Nở giáng thế, Phan Kim Liên tái sinh -> ông cũng khen nó là lịch sự chứ gì? Vì nó có chửi bậy, chửi tên bố mẹ đâu, nhỉ?

Bây giờ ông ra ngoài đường, có ai bảo ông là phải đi về bên phải không? Chắc là không chứ gì? Thế thì ông cứ đi bên trái đường đi, rồi khi nào vỡ mặt vì bị ô tô đâm vào thì chửi thằng lái là, lần sau cái gì cũng phải nói cụ thể nhé, rồi đòi nó trả tiền thuốc thang cho ông ý! Chắc cái gì cũng phải ghi thành biên bản, dán đầy tường cho anh thực hiện à?

Tôi làm lớp trưởng cũng khác gì thằng mõ làng đâu, ông gọi tôi là gõ trống tùm lum cũng ok thôi!

@!
Lập luận yếu như thế này, thiếu tính chặt chẽ như thế này, mà cũng học chuyên Toán đây ?? haa:))

Cái gì, cũng phải đặt trong văn cảnh cụ thể ..!

Đi bên phải ---> là ở Vn ..
Bên này ---> đi bên Trái ... Mình rất xin lỗi, nhưng đưa ra ví dụ này, để cho bạn thấy, bạn lập luận yếu quá !
Cái gì, nó cũng phải có văn cảnh cụ thể !

Nếu bất kỳ đứa nào nói vui, mà nói như trên, rằng người yêu tôi như Thị nở ....---> tôi chẳng những ko giận, mà còn cười với bạn bè mình !

Còn nếu nói kiểu đểu thực sự ----> lúc đó mới tính !

Nhắc lại câu của Minh Phương::

" Bọn này, được ăn uống ,dạy dỗ đàng hoàng ", sao mà ngày càng "stupid" thế nhỉ ??

câu này, nghe hợp hợp với bạn đó, VP ạ ! heeee

Tôi nghĩ, rằng ngay cả Hoa vào đây, thì với tôi và trần Tuấn, Hoa cũng ko nghĩ gì ?!

Còn nâng quan điểm, ko biết đùa thật, ko biết đúng sai, cứ " này này, nò nọ" như bạn VP yêu quý đây, thì có lẽ, còn khiến Hoa còn tức hơn !

Thông cảm nhé :" sự thật chưa bao giờ là sweetness !" ;-)

RungBachDuong

Ok tranh luận lôi anh em mình ra mà chửi ý, tớ ko khoái lắm việc mang con gái bạn bè của mình ra bàn luận thôi, những đứa khác thì ko sao, vì mình có quen biết gì! Ai chả có nhược điểm, nhưng ko nói ra ko có nghĩa là nói dối, đạo đức giả! =)) Mà lúc nãy tớ bảo một số thằng là vì trong đó có cả thằng Vũ, định đá xoáy nó 1 phát nhưng nó lại chạy đi đâu mất rồi :))

Mà anh em ăn nói với NChi cũng lịch sự chút đê, bạn bè nhau thật, nhưng ăn nói .... ghê quá, có gì nhẹ nhàng đá đểu, chích sườn, ai lại ăn nói như với bọn hàng thịt hàng cá thế!

RungBachDuong

cleopark2911 said:
Lập luận yếu như thế này, thiếu tính chặt chẽ như thế này, mà cũng học chuyên Toán đây ?? haa:))

Cái gì, cũng phải đặt trong văn cảnh cụ thể ..!

Đi bên phải ---> là ở Vn ..
Bên này ---> đi bên Trái ... Mình rất xin lỗi, nhưng đưa ra ví dụ này, để cho bạn thấy, bạn lập luận yếu quá !
Cái gì, nó cũng phải có văn cảnh cụ thể !

Nếu bất kỳ đứa nào nói vui, mà nói như trên, rằng người yêu tôi như Thị nở ....---> tôi chẳng những ko giận, mà còn cười với bạn bè mình !

Còn nếu nói kiểu đểu thực sự ----> lúc đó mới tính !

Nhắc lại câu của Minh Phương::

" Bọn này, được ăn uống ,dạy dỗ đàng hoàng ", sao mà ngày càng "stupid" thế nhỉ ??

câu này, nghe hợp hợp với bạn đó, VP ạ ! heeee

Tôi nghĩ, rằng ngay cả Hoa vào đây, thì với tôi và trần Tuấn, Hoa cũng ko nghĩ gì ?!

Còn nâng quan điểm, ko biết đùa thật, ko biết đúng sai, cứ " này này, nò nọ" như bạn VP yêu quý đây, thì có lẽ, còn khiến Hoa còn tức hơn !

Thông cảm nhé :" sự thật chưa bao giờ là sweetness !" ;-)
Ông đúng là đi Úc có khác, được học hành tử tế thật, phép hùng biện giỏi thật, phép hùng biện ấy ai lại đi đọ với 1 thằng stupid cơ chứ :))

Ok, Hoa vào đây sẽ không nghĩ gì! Nhưng thử hỏi forum này có mỗi anh em 12D1 vào thôi hả Linh? Thế thì bọn khác vào nó sẽ nghĩ sao nhỉ? Giả sử người yêu tớ đi (không lấy ví dụ người khác, sợ người ta bảo mình thiểu năng =)) ) bị bọn ấy gọi là Thị Nở (mà Linh bỏ mất vế Phan Kim Liên, vế đấy mới hay!) để rồi sau đấy đi đâu bọn nó cũng chỉ chỏ người yêu tớ, ê, con kia là con Thị Nở đấy, thì sao nhỉ, mặc dù chuyện đấy có thể đúng thật, nhưng cái biệt danh thì ko phải lúc nào người ta cũng nghĩ ra (Việt Nam vốn nghèo nên vẫn thiếu ăn, ko như MP nói đâu, mà do thiếu ăn nên thiểu năng cũng kha khá!).

Còn chuyện nâng quan điểm, ấy cứ hỏi mọi người ở đây thì rõ, chân lý thuộc về số đông, cái này ko bàn! Còn cái này này, nọ nọ mà ông nói là cái gì thế?

À mà tôi nói chuyện với ông trong văn cảnh là anh em mình ở Việt Nam nói chuyện với nhau nhé, đẻ ra ở Vn , lớn lên ở Vn nên tôi bị nhiễm Văn hóa Việt Nam nhiều quá, sang Úc của ông chắc lúc đầu cũng đi bên phải đường mất, ông nhớ giúp đỡ nhá :))

STICKWITU

@MP: Bác nói 1 câu chửi luôn cả bọn thiệt là bội phục hehehe

@Vũ: Anh nói NChi như vậy bị lên án là đúng rồi, ai lại ăn nói thế.

@ VP: bác đừng lấy mấy câu nói đùa để đánh giá tư cách đạo đức hay là chân lý cuộc sống cao siêu quá đi mất, đùa là đùa thôi. Thôi đừng nói tiếp cái chuyện dở người này nữa mất công cãi nhau, mệtttttttttttttttttt

@ Sở huynh đệ: Thôi Sở huynh đệ khỏi tranh luận với VP nữa đi okie. Vì anh ấy muốn mọi người cùng nghĩ giống như vậy. Tại hạ nghĩ mình nói sao để mọi người cùng đồng ý chứ đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác. Không phải ai cũng nghĩ giống nhau nên đừng ai (mọi người nói chung ko ám chỉ ai hết) lấy bụng tiểu nhân đo lòng quân tử (Quân tử đắn đo là quân tử dại, quân tử làm đại là quân tử khôn :D hehehe).

@Khôi: Sorry mày tao up đến 90% thì tự nhiên mạng bị đứt (wireless free nên đó là cost đấy) tức quá đi mất thôi nên thôi để lúc khác sẽ up lại cho mày nhé. Cái soft này tốt phết, chạy xong máy cung nhanh lên được khoảng 10%, vậy nhé!

RungBachDuong

=)) Ok Tuấn, chấm dứt ở đây thôi, Linh có thích thì thêm 1 bài thôi nhá, anh em mình chuyển chủ đề cho sướng, tội gì :D Nhiều khi ý kiến nó khác nhau là thế đấy, mà tôi cũng muốn nhảy ra chửi bới tí cho đời nó tươi, hôm nay gặp nhiều chuyện đen quá mà :D

STICKWITU

Hehehe hóa ra tại hạ với Sở huynh đệ là thớt cho bác VP (giận cá chém thớt) hehehe, nhẽ ra phải nói sớm là em vào đây chửi nhau thì có phải bớt được cả tiếng đồng hồ tranh luận chuyện cao siêu ko hehehe. Giờ này chắc Sở huynh đệ ngủ rùi. Còn 1 tuần nữa là CL Final rồi, VP bảo thằng nào thắng?

RungBachDuong

Ô hô mới có 9h tối thì thằng Linh nó ngủ sao được :D Nick nó đang sáng lè lè kia kìa! Hôm nay gặp mấy con mẹ phòng Đào tạo bực mình quá, em mà mất bằng giỏi vì mấy con mẹ này thì chắc phải nhờ các anh thiết kế vụ trả thù! các anh ko đọc ở ngay bài đầu vụ cãi nhau em đã nói rồi còn gì :p Em có người yêu thì đi tâm sự với nó rồi, ko có nên anh em mình mới lôi nhau ra mà đá, mà tát thế này chứ :))

Vụ CL ko quan tâm nữa, vì AC bị loại rồi còn đâu :D Nhưng ủng hộ Barca, thứ nhất là vì Barca đá đẹp, thứ 2 là vì AC thua Barca - thua đội vô địch vẫn hơn chứ :D Thứ 3 là ghét tất cả bọn nào dính dáng đến bóng đá Anh!

Sir_cobra

Nói đùa chứ có anh nào làm Mod cho 1 ngày được tối đa 1 trang thôi đê,thế này thì bố ai mà theo kịp các chú,hỏi sao cứ vài ngày ko vào 4rum là đek biết bọn nó đang vít kí rì ,pó tay [-(
Các chú cứ thích đá đểu nhau nhỉ :-w ,còn ku Duy Linh ăn nói bớt tinh tướng hơn 1 chút đê,chú càng ngày càng làm anh nóng máy rùi đó ,cảnh cáo trước nè

STICKWITU

Uh bac ung ho thi con duoc chu thuc ra cung kho noi, vi bon Barcelona da Final ko duoc tot lam dau, bon Spain da Final kem xa bon England. Nhung ma ro rang la bon Barca van tren co. Ma hoi nam 94 no cung tren co Milan ma cuoi cung thua 4-0 hehehe.

NationWinnersLosing finalistsWinning clubs Italy1014AC Milan (6), Juventus FC (2), Internazionale (2) Spain109Real Madrid (9), Barcelona (1) England102Liverpool (5), Manchester United (2), Nottingham Forest (2), Aston Villa (1) Germany67Bayern Munich (4), Borussia Dortmund (1), Hamburg (1) Netherlands62Ajax (4), Feyenoord (1), PSV Eindhoven (1)

kimdungktvn

@Cobra: Lvl bao nhiêu rồi lo mà cày đi :D . Dạo này VL có gì mới không từ hồi bán nick đến giờ cũng đã 3 4 tháng Thỉnh thoảng cũng thấy thèm chơi vãi :D

STICKWITU

@Viet: Anh cho cai link ma down cham kinh, moi phim down mat gan 1 tieng, luoi wa di mat, anh nao cham down ve rui up lai down tren ysi cho no nhanh hehehe

Dragon

Mấy chú down phim gì thế? Phong Vân hả? đọc truyện thấy hay phết chỉ có điều càng về sau càng bốc phét tợn:))
Mà có vài chú mà spam kinh hoàng,chỉ có một buổi chiều 0 vô thôi mà đc tận thêm mấy trang rôi,bái phục các chúB-)

trangnguyenhh

Có đám có khác mà.
Mình định lên góp vui thì tan chợ mất rồi.
baby love said:
tôi không rỗi hơi.....
mà xin nhắc là đánh nick cho đúng 1 tý
chữ cái đầu tiên không viết hoa
giữa 2 chữ có 1 dấu cách
Nhắn em baby love gì đó: Không rỗi hơi thì nhóc vào đây làm gì, nhỉ ;)

rai_cyber

Đề nghị anh Trần Tuấn dùng ít English thôi, xài tiếng mẹ đẻ đi chứ cứ mỗi lần đọc bài của anh em lại phải sd Lạc Việt thì mệt lắm hehe. Người Vn yêu tổ quốc yêu đồng bào, ông Hồ ổng dạy vậy mà.
Mà VP ơi, em hỏi cái , Trần Dương vẫn còn giận em hay sao mà bặt vô âm tín zậy , em xin lỗi anh ý rồi ma`???Em đâu có ngu mà trêu anh Dương võ nghệ đầy mình nổi tiếng từ hồi cấp 3. Anh cố gắng liên lạc với anh ý bảo em ngàn lần xin lỗi , và để tỏ chút lòng thành xin tặng anh Dương bài thơ ca ngợi công phu Dương Vật Thần Công của anh ý:
Lớp ta Dê Nhất(D1) anh Trần
Dương vật cực đỉnh xa gần khiếp danh.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000