12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

trangnguyenhh

STICKWITU said:
Chị này tên là Ngọc Hoa, cùng với anh sắp lấy vợ (Việt), trông rất xinh xắn nổi tiếng là Sony màn hình phẳng của lớp anh hehehe. (nét như Sony, phẳng lỳ như Panasonic...)

(2 đứa này học cùng mình suốt từ lớp 5 :D)

(according to Thảo thì most girl lớp mình are the same, nhưng chỉ có chị Hoa này là "trời sinh sao để vậy" =)) )
Lịch sự tí đi nhờ, chỗ này là chỗ công cộng mà. Với lại tớ chắc chắn Thảo ko nói như thế đâu.

STICKWITU

trangnguyenhh said:
Lịch sự tí đi nhờ, chỗ này là chỗ công cộng mà. Với lại tớ chắc chắn Thảo ko nói như thế đâu.
Ko muon thi lan sau ko noi, nhung to ko noi doi dau, e Phuc, DMinh vao day bao ve anh em xem co phai Thao noi nhu vay hom truoc khi no di ko, moi day chu ko phai lau gi dau

Dragon

"Ban ngày" ơi,mày làm thơ như thế thì còn lâu mới đc anh Dương bỏ qua nhé.Chú Dương này nghiêm túc lắm,0 như anh em mình đâu,mày muốn trêu phải tìm đúng ngươi,0 thì hậu quả khó lường.Còn dạo này chú ý 0 vô chắc là bận học hành thi cử rồi

rai_cyber

Ôi ! Đề nghị bạn Hạnh Trang thay cái avatar ngay lập tức , nếu có đưa ảnh mình lên thì đưa cái ảnh nào cả người để người ta ko nhìn thấy mặt đi chứ lại chìa cái mặt hớn hở như Thị Nở làm em xém tắc thở. hihi. Đùa tí thôi chứ HT bây giờ xinh hơn xưa nhiều ghê hén , nếu mà bầu hoa hậu lớp mình chắc bỏ phiếu cho HT mất , có bí quyết gì thì đừng giữ riêng 1 mình , share cho Ngọc Chi với Ngọc Hoa đê ( tên toàn Ngọc mà ọc ọc ..)

STICKWITU

@ Xe Ko thieu gia: Cong nhan may cao thu that, noi cau nao ra la chet cau do. A ma may bao gioi thieu gf may sao ko thay gi het. Post cai anh nao len it ra cung xem mat the nao?

Dragon

Cứ cho là cái Thảo nó nói vậy đi nhưng các chú vác bạn mình ra nói như vậy khi mà bạn 0 có ở đây là 0 nên.Thấy mấy chú toàn lời lẽ của các anh hùng nghĩa hiệp trốn gang hồ mà lại đi nói người khác ở sau lưng thế thì còn gì là đại hiệp nữa chứ hehe.
VP nó tranh luận với các chú một phần vì dù sao Hoa cũng đã từng là mục tiêu tấn công, mà việc đứng ra bảo vệ người mình thích là bình thướng thôi.
Mà nhân tiện sau này các chú có bàn tán về người yêu ai đó thì cứ nói riêng với nhau thôi,0 mang ra giữa nơi công cộng để nói nhé.Các chú nói tốt thì chả sao, nhưng nếu nói 0 hay thì cũng phải để ý xem đứa bạn mình nó sẽ nghĩ như thế nào và cảm thấy ra sao. Ok?

STICKWITU

Ai cha thoi sorry cac dong chi met qua co 1 chuyen noi hoai, moi dua vao trach 1 cau den khi nao moi thoi, sorry ban Hoa duoc chua,
[-(
met that oan oan tuong bao, nen bo di thi hon, hehehe. Cham dut chuyen do di ok

ForestGump

Hơ hơ , sao tự nhiên rai-cyber với H.Trang lại mất tiêu avatar vậy >:) , chắc là dại dột sửa avatar rồi ko upload avatar được nữa chứ gì >:)
Forum hình như bị lỗi cái đoạn upload avatar từ máy lên rồi , chỉ có upload từ đchỉ trang web nào đó là còn dùng được thôi , các đchí chịu khó upload avatar của mình lên photobucket rồi lấy link từ đó về mà cho vào chỗ avatar nhé
Còn cái ân oán giang hồ vừa mới làm topic lớp ta phát sinh thêm 4, 5 trang chỉ trong 1 buổi chiều thì chấm dứt được rồi đó , để nhường chỗ cho ân oán khác chứ câu bài bằng mỗi cái chuyện đó thôi thì cũng chán , nhể >:)

RungBachDuong

Hic, thôi mọi người ơi, chấm dứt vụ cãi nhau vớ vẩn đê, tất cả do mình gây ra vì mấy vụ ở trường! Nói ra cho rõ không mọi người lại chửi lung tung!

Bây giờ anh em thống nhất với nhau thế này đi! Đã nói chuyện với con gái là dùng ngôn ngữ lịch sự, không chửi đểu, ok? Lớp mình được có mấy mụn con gái vào đây, anh em mình phải ủng hộ chứ!

Ngay cả với người ngoài, anh em cũng hạn chế chửi đểu, nhất là với đàn em như em Hạnh baby love(em của Hiền D2), em Lan oh_tiny (em của Minh Phương), em Trang nick dài dài (em của Vũ), và nếu có thể em gái tớ My neunu_aloha, thì mọi người cũng đừng nên dọa kinh quá :D

STICKWITU

Hehehe, VP len tieng benh vuc tai ha 1 phat ko co moi nguoi cu noi duoi nhau trach thiet tinh. Nguoi VN minh co 1 tinh cach cuc ky chinh xac luon: hay ngua mat, 1 khi ngua mat la ngua mom (cai nay that day nhe, reference: Characteristic of VN people, tac gia la nguoi VN)

Tai ha dam bao ko day vao cac girl nua, toan nhung nguoi bao ve con gai da man trong room nay, tai ha so roi so roi.

Dragon

Đúng là cái 4rum này cho kích thước avatar chán quá,nhìn mấy hình avatar của chú Tuấn trông buồn thía.:(
Giờ chú mới biết là dây vô con gái là phiền à?:))
Chả phải là bảo vệ mà đơn giản là nghĩ sao nói vậy thôi,chứ tui cũng khoái trêu mấy em gái lắm khửa khửa,có điều là trong khuôn khổ cho phép thui:)

STICKWITU

Dragon said:
Đúng là cái 4rum này cho kích thước avatar chán quá,nhìn mấy hình avatar của chú Tuấn trông buồn thía.:(
Giờ chú mới biết là dây vô con gái là phiền à?:))
Chả phải là bảo vệ mà đơn giản là nghĩ sao nói vậy thôi,chứ tui cũng khoái trêu mấy em gái lắm khửa khửa,có điều là trong khuôn khổ cho phép thui:)
Hehehe, chú Long quả thiệt là cao tay ấn đó nghe, 1 mũi tên trúng 2 đích, hay theo như truyện Tam Quốc thì gọi là 1 trong tam thập lục kế: "Man Thiên Quá Hải" (tạm dịch che trời qua biển, hở giả giấu thật): Muốn chê tại hạ nhưng thực ra là tỏ ra mình tốt. Cao thủ cao thủ, bội phục bội phục. Hehe, để tui nói cho chú biết 1 kinh nghiệm thế này, các bạn gái lớp mình tui ko biết, những bạn gái ông quen thì tui cũng ko biết, nhưng những girl mà tui biết đều nói thế này: con gái khen người con trai hiền, nhưng chỉ là khen thôi, chứ ko yêu, ko thích con trai hiền đâu, vì hiền quá nhiều khi thành ngố đó "hiểu chửa",(cho nên kế của chú chắc khó mà thành) đó cũng là lý do giải thích vì sao những người hiền lành quá thì hay ở trong hội single dài dài là vì thế. Đứa em họ tui nó nói thế này, thấy mấy anh chàng hiền lành thì hay hay, nhưng quen rùi thì nhiều lúc tức trào máu, nó là người Miền Nam nên nói thẳng, nghĩ sao là phát biểu như thế. Cho nên tui khuyên chú mặc dù giang sơn dễ đổi bản tính khó dời nhưng tui nghĩ chú cũng phải study thêm vài kinh nghiệm thực tế thì mới biết tại sao giờ này mình đã 22 tuổi rùi mà vẫn chưa "mồ yên mả đẹp" như anh đây hehehe. Nhiều khi chúng ta cứ tạo cho mình 1 cái khuôn khổ làm mất tự nhiên, đó ko phải là sống thực với lòng mình. Mình có thể lừa dối người khác chứ không lừa được chính lòng mình. Chú đừng có giận nhé, tôi nói thật nếu không phải là anh em với nhau thì chả bao giờ tui nói những điều này (cha căng chú kiết gì mà phải nói :D hehehe)

Dragon

Hehe chú Tuấn nhiều kinh nghiệm nhỉ,cám ơn chú đã chỉ bảo:))
Chú cư hay đa nghi như Tào Tháo thế khó sống đó, anh đây nói thật chứ thèm chê bai gì chú, chê bai chú đc cái gì cơ chứ:)) .Nếu giả dụ chê chú mà có đc cái gì đó thì còn cân nhắc,đằng này=))
Hiền hay 0 hiền chả phải là vấn đề, quan trọng là chưa gặp người phù hợp thì vẫn còn single:) .
Chả ai muốn tạo cho mình một cái khuôn khổ làm gì nhưng từ trước đến giờ sống như thế nào thì hiện giờ vẫn cư xử như thế làm sao có thể thay đổi,nó đã trở thành bản tính roài.

RungBachDuong

Hỏi anh Tuấn phát, có phải mấy cái như anh nói là type người con gái thích đúng ko? Vì em thấy đa số anh em trong lớp mình ko có người yêu đều có chung một mẫu số, đấy là hiền lành, chăm chỉ, ko ăn nói hay, luôn chìm giữa đám đông. Nhưng em thấy thế là tốt đấy chứ nhỉ, vì cái quan trọng ở con người là học vấn, ý chí phấn đấu, phép lịch sự tối thiểu, thêm một chút về điều kiện gia đình thì anh em mình đều có cả, vậy mà chả bao giờ có em nào thèm để mắt (chứ đừng nói đến yêu), thế là tại sao? Người ta nói đàn ông nông nổi giếng khơi, đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu, thế mà con gái giờ có vẻ thích những type người mạnh mẽ, đẹp trai (đương nhiên rồi, em là con gái cũng thích thằng đẹp trai :D), và nói hay thì phải (mặc dù chưa chắc bụng đã có gì :)) ), anh Tuấn giải đáp cho anh em cái, vì 12D1 thiếu chị em tư vấn quá :p

STICKWITU

@ VP: Hehehe vay chac la y anh bao anh nao chi biet noi hay (bung ko co gi =)) bac noi vay thi cung hoi qua dang vi ai lai chui xien chui xeo nhu the) thi moi co nguoi iu duoc phai ko? The thi qua la coi thuong phu nu qua, con gai cha bao gio muon iu nguoi nao bat tai ca. Cac anh deu co tai nhung ma cai thieu la ko biet the hien minh, ko phai the hien bang loi noi ma phai bang hanh dong. Voi lai quan tam lon nhat cua con gai (theo y em nghi) la con trai phai tot voi minh, do la tren het. Bac cung nham luon, con gai cung chi khen nguoi dep trai, tru phi con gai co diem manh dac biet cua ho chu ko thi chang bao gio iu nhung anh chang dep trai (vi cac anh chang dep trai thi lai hay da tinh, nay day mai do, neu ko biet cach giu thi tot nhat ko nen yeu nguoi dep trai, doi voi con trai cung the thoi). Dieu thu 3 bac nham do la nguoi xua noi la dan ong nong noi gieng khoi, dan ba sau sac nhu coi mien trau, anh thay 2 cai nay cai nao sau hon, day noi thang ra la cac cu nha minh ngay xua khen dan ong hon la dan ba (vi thoi xua von la trong nam khinh nu), chu dau phai the other way around. Tui nghi hien lanh la rat tot, nhung dung bien minh thanh khu kho la duoc. Dan ong thi can nhat la y chi phan dau, tui nghi vay vi co cai do thi se co nhieu cai khac nhu hoc van tien tai hay danh vong. Nhung neu ma quan tam sach vo nhieu qua thi cung thanh do hoi (bon ben nay no goi la nuts :D), ngay nay co cau tho: Hoc ko yeu yeu dan roi chet, yeu khong hoc ko ngoc duoc len, rat hay ma cung rat dung,tuc la biet dung thoi gian hop ly. Them nua ngoai hinh ko han da quan trong bang cai dau dau tui noi that day, nen cac nang ma xinh thi thuong co nguoi iu binh thuong bac cu de y phan lon trong xa hoi nay no the. Chu khong phai thang nao oc ba dau thi moi co nguoi iu, ma ngay cau noi do da la vo ly roi, cha ai tim hieu nhau trong 1, 2 ngay ca, nguoi ta tim hieu nhau it nhat cung vai 3 nam, nhung thang ngu thi 6 thang hay 1 nam cung het chuyen de boc phet chu phai ko nao? Anh em noi chuyen thuc long voi nhau va cha co y gi xau ca bac ko nen chui xien xeo anh em the nghe hoi bi cay mui =)) hehehe

@Long: Vay thi la bac che con gai nguoi ta chu dau phai nguoi ta che bac, hehehe, de nghi cac bac loai bo ten bac Long khoi hoi doc than okie, chuyen vao hoi ken ca chon canh hehehe. Khi yeu roi tu khac bac se thay doi, bac ko tin roi sau nay bac se thay, ko thay doi de phan nao da lam nguoi iu hai long thi lai quay lai doc than, don gian no vay. Phu nu thich dan ong cua minh phai hien lanh voi minh, nhung doi voi nhung nguoi khac thi dan ong do lai phai ko de bi bat nat, cai kho la o cho do. Bac thong cam em cha che trach gi bac ca, nhung nhieu khi cung dau qua cung ko tot, biet nhin nhan thuc te thi van la dieu tot nhat.

RungBachDuong

Oái anh Tuấn hiểu sai ý em rồi, em muốn hỏi là để xem tâm lý phụ nữ thế nào thôi, chứ có ý gì đâu cơ chứ :(( Thề luôn đấy, mấy chuyện bực mình hồi chiều qua rồi, ai hâm đâu đi chửi xiên chửi xẹo anh em làm gì! Chẳng qua là vì ko hiểu tâm lý phụ nữ lắm nên mới hỏi thế thôi, trời ạ....

Đề nghị anh em là từ nay ko được hiểu nhầm em nữa nhá, em đang hỏi ít kinh nghiệm thôi mà :((.

Lại hỏi tiếp anh, thế con gái thích người mình yêu hơn hay thích người yêu mình hơn? Mà bây giờ đã có đối tượng rồi thì phải cưa kiểu gì, vì người ta đã ko thích mình thì làm thế quái nào mà thành yêu nhau được :( Hoặc giả như anh rất thích 1 ai đấy, anh cưa người ta mãi mà ko đổ (cứ cho là 1, 2 năm đi) thì anh có .... thôi không :p Anh em mình từ khoảng 25 -> 30 phải tương đối chuyện yêu đương (ko tính những chuyện to hơn), vậy thì nếu "lập kế hoạch" sai, theo đuổi đối tượng 1 mất 2 năm -> 27 tuổi, tìm đối tượng 2 mất 2 năm -> 29 tuổi, theo đuổi đối tượng 2 mất 2 năm nữa -> 31 tuổi... mà không được thì anh em mình ... móm à :D (tính toán kiểu Toán học cho dễ!). Vậy phải làm thế nào?

STICKWITU

Noi chung anh tinh cach nao de luc lay nhau thi vo cua anh nhieu nhat la 27 tuoi ko nen de nhieu hon, 1 khi yeu nhau roi con gai luon lo so chuyen cuoi muon, boi vi noi ko may nho dut ganh giua duong thi tim hieu 1 nguoi khac den bao gio moi xong? Tot nhat la tam 25 tuoi cho con gai, tuy vao doi tuong cua anh. Bon minh da 22 tuoi dau roi, lai hoc Toan bao nhieu nam cha nhe ko the cam nhan duoc tinh cam cua nguoi ta doi voi minh den dau hay sao? Tim cach ma tho lo di chu, cho doi hoai roi lam mam luon do. Do some research, tang em mot vai bai nhac ma em thich. Vai bai nhac co y nghia 1 chut, gia du Take a chance on me (Abba hoac Ateens), You're beautiful (jame blunt) ...etc Tim hieu nhung so thich cua nguoi ta, noi chung den thoi diem nay cac anh ko nhanh la sau nay kho lai cang kho. Noi that minh gia roi lay vo tre qua thi se co luc phai om dau mau hehehe.

MU thang Celtic 1-0 trong tran dau chia tay Roy Keane tai san Old Trafford, Keano da hiep 1 mang bang doi truong cua Celtic, hiep 2 da cho MU, nguoi ghi ban duy nhat la C. Ronaldo. Co hon 70000 fans den xem tran dau nay va co vu cho Keane, Keano van consider tiep tuc thi dau them 1 nam nua cho Celtic vao mua sau nhung cung rat co the day la tran dau professional football cuoi cung cua anh trong su nghiep thi dau lung lay cua minh. Sir Alex admits Keano la cau thu hay nhat ma ong tung co sau 20 nam dan dat MU.

STICKWITU

Duong nhien con gai khon ngoan se chon nguoi iu minh nhieu nhat, con gai da tinh moi chon nguoi minh yeu nhieu hon, ma iu con gai da tinh cung hoi lo, chang may den luc yeu roi, lay roi nang lai thay iu nguoi khac hon thi luc do khoc do meu do, noi chung phai lang man 1 chut ma cung lanh lung 1 chut. Ma noi chung ko nen qua tinh tuong, cung ko nen qua tu tin, phai biet tu tin the hien minh dung luc, oi troi oi noi chung tuy vao type of girl ma anh thich, ko ai giong ai nen ko the co same method duoc phai vay ko nao. Be flexible and creative, bon hoc Toan nhu minh ko thieu nhung dieu do phai ko nao. Hehehe thoi toi phai di ngu da co gi mai ban tiep :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000