12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Ơ kìa ...Ngọc Chi sao lại nói thế ? đó ko phải là chế giễu, mà là miêu tả hiện thực khách quan. Đôi khi, trong miêu tả hiện thực khách quan, người ta có xen lẫn sự cảm thông, đồng cảm với những gì gọi là éo le trong cuộc sống !

(Chết cha .. mình viết thế này, cái Hoa nó mà lên, chắc mình ngỏm !)

Anh Tuấn: sao ko nói sớm làm em hiểu nhầm ý Thảo ? hee...

STICKWITU

ko phai che gieu gi dau Chi oi dung co gian ma good friend right, day la Thao noi thiet do, ko tin hoi Phuc, DMinh, MDuc thi biet lien a?

Da the phai noi xau bon con trai lop minh cho Chi do gian ne:

Con trai D1 => tien khong co => tinh khong co => ngoi trong xo => nhuc nhu ch. hehehe

hhaaa

STICKWITU said:
ko phai che gieu gi dau Chi oi dung co gian ma good friend right, day la Thao noi thiet do, ko tin hoi Phuc, DMinh, MDuc thi biet lien a?

Da the phai noi xau bon con trai lop minh cho Chi do gian ne:

Con trai D1 => tien khong co => tinh khong co => ngoi trong xo => nhuc nhu ch. hehehe
Quả dỗ trẻ lên 3 này, được đấy !:)) .

Con trai D1 ko phải thế đâu Ngọc Chi yêu quý. Con trai D1 này :

Tiền vô số...tình vô số ... ngồi thô lố...nhìn Phương Trố !:))

hee..

Thông báo cả nhà :Thằng Vinh ( nhút nhát thích chát) đã lò dò vào rồi nhé . Nó vừa đăng ký xong, chắc khoảng nửa ngày, sẽ vào chào các bác !
Thằng này, từ ngày học Tài Chính kế toán, quên hết anh em ! Ko chấp nhận được ... Vào đây, anh em quây nhé !

mon_chizz

cleopark2911 said:
Quả dỗ trẻ lên 3 này, được đấy !:)) .

Con trai D1 ko phải thế đâu Ngọc Chi yêu quý. Con trai D1 này :

Tiền vô số...tình vô số ... ngồi thô lố...nhìn Phương Trố !:))

hee..
Nói chung là tốt, nhưng còn có 1 vài người .....:-w

haaaa.
quả 3 người : Trần Tuấn, Ngọc Chi, Duy Linh, từ nãy đến giờ, spam vãi hàng phết ! hee.../
Thôi, last one, rồi đi ăn tối phát , đói quá !

To Lệnh hồ sung: Ngọc Chi, sinh thời đã mang dáng dấp của 1 bé gái 3 tuổi . Sau 20 năm , nàng vẫn vậy ... Vẫn trẻ như một bé gái mới lên 3 ... hee..
Làn da trắng mịn, như da em bé ... Ko tin --->? Sờ thử coi ! heee..

To Ngọc Chi : post 1 bài, mà đọc mãi ko hiểu Chi nói gì ?? " nói chung là tốt, nhưng cón 1 vài người ????"

Nhằm vào Linh hả ?? heee... Linh nằm trong 1 vài người :" Ấn tượng khó phai ! Doubrich !" heeee...

Mà Chi ơi, thằng Vũ lớp mình, nó thích Chi lắm đấy ! Nó ko nói ra đâu, nhưng trong lòng thì tràn ngập niềm đam mê với Chi ..
Chi thấy ko? Chi post 1 bài, là nó tìm mọi cách làm Chi cau' .. hee..
Thôi, chỗ người nhà, học với nhau 7 -8 năm, Chi cũng open một chút, cho VŨ được phép "tèn ten " Chi đi !

Bọn này, thấy 2 đứa cũng xứng đôi vừa lứa lắm !

Anh em tán thành, cho 1 tràng vỗ tay cái nhỉ ?

mon_chizz

cleopark2911 said:
haaaa.
quả 3 người : Trần Tuấn, Ngọc Chi, Duy Linh, từ nãy đến giờ, spam vãi hàng phết ! hee.../
Thôi, last one, rồi đi ăn tối phát , đói quá !

To Lệnh hồ sung: Ngọc Chi, sinh thời đã mang dáng dấp của 1 bé gái 3 tuổi . Sau 20 năm , nàng vẫn vậy ... Vẫn trẻ như một bé gái mới lên 3 ... hee..
Làn da trắng mịn, như da em bé ... Ko tin --->? Sờ thử coi ! heee..

To Ngọc Chi : post 1 bài, mà đọc mãi ko hiểu Chi nói gì ?? " nói chung là tốt, nhưng cón 1 vài người ????"

Nhằm vào Linh hả ?? heee... Linh nằm trong 1 vài người :" Ấn tượng khó phai ! Doubrich !" heeee...

Mà Chi ơi, thằng Vũ lớp mình, nó thích Chi lắm đấy ! Nó ko nói ra đâu, nhưng trong lòng thì tràn ngập niềm đam mê với Chi ..
Chi thấy ko? Chi post 1 bài, là nó tìm mọi cách làm Chi cau' .. hee..
Thôi, chỗ người nhà, học với nhau 7 -8 năm, Chi cũng open một chút, cho VŨ được phép "tèn ten " Chi đi !

Bọn này, thấy 2 đứa cũng xứng đôi vừa lứa lắm !

Anh em tán thành, cho 1 tràng vỗ tay cái nhỉ ?
Thôi, cho tui xin 2 chữ bình yên:D. Ân oán sẽ tính tiếp...B-)

ForestGump

Ặc ặc , ko thể tin được , trưa nay vừa mới vào 4r :
Trước khi đi ngủ bốn ba
Đến khi tỉnh giấc đã là bốn nhăm
Hơ hơ , ý muốn nói là số trang ấy mà , kinh thật , lớp mình buôn vãi hàng thật , khủng quá đi mất !!
@ boys : hehe , tui ko dám đụng đến quyền tự do ngôn luận của anh em , nhưng mà nên chat chit với sự tôn trọng bạn bè một tí , như quả nói chuyện với NC của QV là ko ổn chút nào , hay như DL và TAT nói về N.Hoa , có thể bên Belgium với Australia thì đó là chuyện bt , nhưng ở VN thì ko nên , ít ra là ko nên nói kiểu giấy trắng mực đen trên chốn public như 4r này , đồng ý chứ ;)

PhuongTM

Lư Nhật Linh said:
:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

Anh rất cảm ơn em gái anh Vũ, nhưng :

Anh ko cho em làm quen với anh ! :)) =))

Xin lỗi các vị, em ko muốn đâu, nhưng con gái, cứ bám theo em nhiều quá !:)) :)) :))
Uh mình cũng đang thắc mắc sao b h bọn nó ăn uống đầy đủ, dạy dỗ tử tế thế mà lại càng "stupid" đi mới lạ chứ. Coi như đây là cảnh báo cho cả diễn đàn. Ha ha. Linh ah ko có ý gì đâu đấy. Chỉ phản ánh thực trạng chung thôi. Đừng suy nghĩ nhiều =)).

ForestGump

@TAT : cái diskeeper 10 premium nhanh hơn defragment hả :D ? Thế nó có yêu cầu cấu hình cao ko , vd như con máy hàng hiệu CELERON 500 RAM 96 HDD 40GB BUS 66 của tao có chạy được ko hả mày :D , nếu được thì upload ở yousendit cho anh em nhé ;)

mon_chizz

ForestGump said:
Ặc ặc , ko thể tin được , trưa nay vừa mới vào 4r :
Trước khi đi ngủ bốn ba
Đến khi tỉnh giấc đã là bốn nhăm
Hơ hơ , ý muốn nói là số trang ấy mà , kinh thật , lớp mình buôn vãi hàng thật , khủng quá đi mất !!
@ boys : hehe , tui ko dám đụng đến quyền tự do ngôn luận của anh em , nhưng mà nên chat chit với sự tôn trọng bạn bè một tí , như quả nói chuyện với NC của QV là ko ổn chút nào , hay như DL và TAT nói về N.Hoa , có thể bên Belgium với Australia thì đó là chuyện bt , nhưng ở VN thì ko nên , ít ra là ko nên nói kiểu giấy trắng mực đen trên chốn public như 4r này , đồng ý chứ ;)
Chỉ có NKHôi và quán triệt tư tưởng của Đảng của Bác thôi,=D>

ForestGump

@ cô bra ( >:) ) : ê ku , làm thế nào để oánh được ra mấy cái imoticon kiểu lạ lạ như thế hử :D , chỉ giáo cho bạn đi ku :p

RungBachDuong

Mk, nhân dịp mình đến trường làm mấy việc khốn khiếp, bọn này post nhăng post quậy.
@ 1 số thằng (tự biết): Đề nghị ăn nói lịch sự nhá, con trai với nhau thì chửi thoải mái, đừng có lôi con gái vào để nói xấu, còn ra cái thể thống gì? Mà có lôi con gái ra nói xấu thì cũng lôi đứa lạ thôi, tự nhiên lôi bạn bè ra nói chẳng ra gì giữa chỗ này, đúng là chẳng ra sao cả. Trần Tuấn thì ko nói nhưng thằng Linh đảm bảo thừa biết phép lịch sự cần thiết ở Vn, nói trước rồi đấy! Anh em mình chả có ý gì đâu, nhưng nhiều khi ăn nói hơi bị stupid thật (đúng như lời anh Phương).
@ Chi nhí nhảnh: Đề nghị post bài dài dài tí, post có 1 dòng ngắn ngủn, quote thì dài ngoằng bảo sao 12D1 lên trang nhanh thế!
Hôm nay bực mình vãi cả chấy, mk, anh em bảo em mang cái sổ y bạ lên, trong đấy nó ghi mình bị sốt siêu vi trùng, viêm họng, thế mà mẹ phòng đào tạo còn bảo là "Ở đây có ghi cậu phải nghỉ đâu", rồi ko cho mình chuyển điểm lần 2 sang lần 1, mk, chắc sổ y bạ ghi mình bị ung thư giai đoạn cuối mà ko ghi là phải nghỉ ở nhà thì chắc cũng bị đuổi về mất, sao hành chính Vn ngứa thế ko biết!
@ Khôi: Muốn xem icon của thằng Phúc thì right click vào đấy, rồi nghía cái properties ý

@ Minh Phương: Năm nay BK lấy 6038, đăng ký thi là 10186, tỉ lệ gần 1 chọi 2, thấp nhất cả nước =))

STICKWITU

@ VP Tui lam gi ma bac dam chui tui vay ha? Tui noi chuyen hoan toan su that dau phai treu troc che gieu ai! Thuoc dang da tat, su that mat long!
X-(

@ Khoi: Doi chut tao dang upload tren yousendit rui se dua link okie
;)

to all : vãi hàng thật, định đánh hội đồng đấy à??

to PhươngTM: lời nói vẫn thâm thúy như ngày nào.. hee...
to Phương Việt: haaa..."Tuấn thì ko nói ,nhưng thằng Linh đảm bảo thừa biết phép lịch sự cần thiết ở Vn, nói trước rồi đấy !"

Câu này, nghĩa là gì?? ...Nghĩa là bảo Trần Tuấn ko biết phép lịch sự ở Vn hả ??heee....:)) . Em phân tích đúng ngữ pháp bác VP nói nhé !..

Mà phép lịch sự ở Vn là gì thế ?? em ko chửi bậy, ko chửi tên bố mẹ ...
Thế mà ko hiểu các bác này, nói cái gì ??:-O

Lấn sau, nói rõ cụ thể nhé ... Kiểu gõ trống tùm lum này, nghe buồn cười quá !=))

PhuongTM

RungBachDuong said:
Mk, nhân dịp mình đến trường làm mấy việc khốn khiếp, bọn này post nhăng post quậy.
@ 1 số thằng (tự biết): Đề nghị ăn nói lịch sự nhá, con trai với nhau thì chửi thoải mái, đừng có lôi con gái vào để nói xấu, còn ra cái thể thống gì? Mà có lôi con gái ra nói xấu thì cũng lôi đứa lạ thôi, tự nhiên lôi bạn bè ra nói chẳng ra gì giữa chỗ này, đúng là chẳng ra sao cả. Trần Tuấn thì ko nói nhưng thằng Linh đảm bảo thừa biết phép lịch sự cần thiết ở Vn, nói trước rồi đấy! Anh em mình chả có ý gì đâu, nhưng nhiều khi ăn nói hơi bị stupid thật (đúng như lời anh Phương).
@ Minh Phương: Năm nay BK lấy 6038, đăng ký thi là 10186, tỉ lệ gần 1 chọi 2, thấp nhất cả nước =))
Ê đâu bảo bọn này mà đang bảo mấy con dở hơi chạy theo DL ấy chứ.
BK vẫn thế, lấy lắm quá. Không giải quyết được gì.

STICKWITU

Hehe, So huynh de nhan tien chui tai ha luon hay thiet la hay, boi phuc boi phuc.

Minh an trua xong han cung an toi xong thanh ra cong luc chui xien chui xeo cung len them vai bac hehehe

hee

Tuấn huynh cứ nói thế ??! Đệ có ý gì đâu ? Đệ chỉ hỏi VP, cái điều nó nói thôi mà !?:D

Huynh chưa gì đã ... Đệ vừa ăn tối xong ! Công lực tăng lên vài phần, nhưng đâu dám đấu với Hóa Công đại pháp của huynh !:p

To PhươngTM: cao nhân đắc đạo, ko nên dính dáng vào giang hồ ! Sở mỗ khuyên bá bá thành thực một câu ! hee:p . Mà sao bá bá, lại nói những người con gái xung quanh Sở mỗ là "dở hơi ?" . Cái này , ko nên đánh giá con người như vậy ! Thế là ko tốt ...ko tốt !:">

Tuấn huynh đừng lo, tên Việt Phương "Nhạc Mất Quần " này, từ từ, đệ sẽ xử lý thay huynh ! heee

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000