12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Grenouille_vert

Moderator
brilliant_spring_pr said:
với lại em thấy cái anh này ko n~ mê kiếm hiệp mà có vẻ đầu óc còn toàn toán là toán nữa,ko hổ danh lớp chuyên toán :D . HAY,làm quen nhờ,nick yahoo anh 2 là j ^^"
Hơ hơ, anh cũng mún làm quen lém iem à! nick anh là: "Cutngaykhongtaochoandapbaygio" :D

rai_cyber

trai chưa vợ tìm gái chưa chồng hô hô hô

Anh Nọi anh ý bảo đúng đó Phúc Bình ạ.
Mày chưa đủ tuổi mon men đến gần em thằng Vũ đâu
Để tao
Xin giới thiệu luôn : XêKô Thiếu gia đẹp trai lai láng, ăn mặc hào nhoáng, tiền tiêu chớp nhoáng, vô cùng hoành tráng nói chung là hơn anh Nọi ngu bình phương đần cơ số N nhiều. Nếu em cho phép anh làm quen thi` Pm nhé :x

Grenouille_vert

Moderator
Sir_cobra said:
nick nó là sircobra0511 :)
@Phúc Bình: đây này , tao gửi ảnh con em tao, khẻo sau này lại trách tao không cảnh báo trước nhé ;)

@brilliant_spring_pr : khôn hồn thì biến đi nhé, không tao đòi cái Webcam bây h :D

Grenouille_vert

Moderator
RungBachDuong said:
@ Trang: Em đúng là có con mắt tinh đời :p Cái chị mà em chỉ ý mà, đúng là xinh nhất lớp anh đấy, cứ hỏi thằng Vũ thì biết, chị ý tên là Hoa, bí thư lớp anh đấy :D Mà đừng có nghe lời thằng Linh Sở Lương Hưu đấy, thằng đấy gian ác lắm lắm đấy em ạ, chuyên xêkô mỏ nhọn người khác thôi! Ngoài ra còn một số thằng gian ác khác điển hình là cái thằng Sờ Cóp bờ ra Phúc b ý, ở đây chỉ có một số người tin tưởng đc là anh (đương nhiên rồi :D), cảnh sát trưởng Đình Long, đội trưởng đội trật tự forum Khôi ForestGump,.... =))
Thế mà mình toàn chửi con em mình là đồ mắt mù =)) Thế mới chít chứ , hehe

Lư Nhật Linh

haaa

với lại em thấy cái anh này ko n~ mê kiếm hiệp mà có vẻ đầu óc còn toàn toán là toán nữa,ko hổ danh lớp chuyên toán :D . HAY,làm quen nhờ,nick yahoo anh 2 là j ^^"
:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

Anh rất cảm ơn em gái anh Vũ, nhưng :

Anh ko cho em làm quen với anh ! :)) =))

Xin lỗi các vị, em ko muốn đâu, nhưng con gái, cứ bám theo em nhiều quá !:)) :)) :))

Sir_cobra

Hehe, thằng Vũ lôi ảnh em nó lên dọa anh em kìa [-(
Thời buổi này mà cứ trông mẹt bắt hình dong thì

Mà thằng Linh dạo này có vẻ kiêu căng nhỉ ,con gái chạy theo chú nhiều lắm à ,sao ko chia bớt cho anh em đê ,ở đó mà khoe khoang

baby love

Moderator
Lư Nhật Linh said:
:)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =)) :)) =))

Anh rất cảm ơn em gái anh Vũ, nhưng :

Anh ko cho em làm quen với anh ! :)) =))

Xin lỗi các vị, em ko muốn đâu, nhưng con gái, cứ bám theo em nhiều quá !:)) :)) :))
vâng !!!........

mon_chizz

Grenouille_vert said:
mk, con Ngọc Chị đọc kỹ lại xem con này nó nói cái j` nhé! Anh 2 có nghĩa là anh hai, anh ba,, không biết gì lại còn cứ thik tham gia :p
Ăn nói hơi bị được đấy! Đã thế thì cho hỏi là "thằng" nào post bài vừa rồi đấy????? Không kiêng nể nhau rồi đấy! Có học cả mà ăn nói thiếu văn hoá thế ah?

baby love

Moderator
tôi không rỗi hơi.....
mà xin nhắc là đánh nick cho đúng 1 tý
chữ cái đầu tiên không viết hoa
giữa 2 chữ có 1 dấu cách

STICKWITU

uây,em thấy trong cái ảnh kia có chị j j đứng cạnh cái anh sắp lấy vợ ý,xinh xinh wa,dễ thương :D,tên j ạ???????????????
Chị này tên là Ngọc Hoa, cùng với anh sắp lấy vợ (Việt), trông rất xinh xắn nổi tiếng là Sony màn hình phẳng của lớp anh hehehe. (nét như Sony, phẳng lỳ như Panasonic...)

(2 đứa này học cùng mình suốt từ lớp 5 :D)

(according to Thảo thì most girl lớp mình are the same, nhưng chỉ có chị Hoa này là "trời sinh sao để vậy" =)) )

STICKWITU

Lư Nhật Linh said:
A`, đơn giản thôi mà ! . Quan hệ thế này này :::

Em trai mẹ vợ bố em này, là cháu chồng cậu ruột vợ tương lai của Việt Phương .@!!!!=))

Hiểu được ko Ngọc Chi yêu quý ?? ?

Nếu ko hiểu được, thì dùng đa thức bậc 3, hai ẩn , nghiệm nguyên, mà giải nhé !:))

Khi nào giải được, post lên cho mọi người tham khảo, ok ???

Hehe So huynh de noi xam thi cung phai co ly 1 chut chu hehehe, noi ngay 1 cau da thay vo ly roi nhu vay em nay la the he thu 3 rui => Vu the he 3.
on the other hand, VP lai the he thu 2 => VP chac phai tam chu bac cua Vu hehehe

STUPID OVERSIDE CAPENTER : NG.. QUA CO THO MOC hehehe :))

haaa

To Trần Tuấn : đúng roài, Tuấn ca, nói đúng ... :)) . Đàn ông phải có máu dê thi` mới là đàn ông !
To VP: bác chơi em hơi nhiều !B-) .Đề nghị ko nói xấu Sở Lưu Hương trước mặt giang hồ đồng đạo . Mà này, tôi có làm gì Giang D3 đâu?:-O mà bác bảo tôi cẩn thận ..
Còn riêng bạn trai nó vào đây, thì em có anh Phúc Bồ roài ! Phúc Bồ làm bảo kê, sợ gì ??=))

To: QV: ko nói với Ngọc Chi như thía ... Ai lại làm con gáitổn thương thế?:-/

To em Trang: sao em lại muốn đi kết bạn với thằng Lư Nhật Linh đó ... Trong 4rum này, nhiều anh như anh Phúc, anh Xêko Thế Dũng, anh Khôi, anh Long, toàn anh đỉnh cao ...tốt nhất làm quen với mấy anh ấy ấy em ạ .. ! Em làm wen với thằng Lư Nhật Linh, sớm muộn, cũng có chuyện ! hee=)) .

To cả nhà : Mỗi lần spam, là nên spam thế này, nó mới hoành tráng !

To Hạnh Trang: Vào đọc, mà ko post bài, là bị nộp phạt đấy !

To Nguyên Việt: bác chỉnh quả avatar, trông đẹp đấy ! haa:)) A` khi nào cưới, bảo anh em một câu ...ok?

To Minh Tuấn : Vào đây, là phải tưng bừng . Sợ gì đứa admin nào ??

To Minh Phương: em gái ấy đâu roài ? Bảo vào chơi cho vui ?!:">

STICKWITU

Hehe, cac bac co muon dung Diskeeper 10 Premium ko? Cai nay hay hon Defragmenter binh thuong nhieu, chay nhanh hon nua.

Ca cai Sandra Pro 2007 nua moi ra co the benchmark PC cua cac bac?

Ai muon thi noi em 1 cau se up len ngay!

haa

STICKWITU said:
rất xinh xắn nổi tiếng là Sony màn hình phẳng của lớp anh hehehe. (nét như Sony, phẳng lỳ như Panasonic...)

(2 đứa này học cùng mình suốt từ lớp 5 :D)

(according to Thảo thì most girl lớp mình are the same, nhưng chỉ có chị Hoa này là "trời sinh sao để vậy" =)) )
Vừa post bài xong, thì Tuấn ca, đã post 3 bài 1 phát, vãi hàng :)) .

Ban đầu, mình định giới thiệu quả Sony này, nhưng lại sợ bị giang hồ lên án. Nên để Tuấn ca lên tiếng hay hơn ! hee...

Đúng roài em Trang gì đóa ạ .. Chị Ngọc Hoa, nét như sony, phẳng lỳ màn hình phẳng, nhăng nhẳng dáng liêu xiêu, và tiêu điều như rặng liễu !!!!:))

Mà cái quả Thảo nói nghĩa là gì thía ? :)) .. Ko lẽ, Hoa đã kịch Kim rồi à??:p

mon_chizz

cleopark2911 said:
Vừa post bài xong, thì Tuấn ca, đã post 3 bài 1 phát, vãi hàng :)) .

Ban đầu, mình định giới thiệu quả Sony này, nhưng lại sợ bị giang hồ lên án. Nên để Tuấn ca lên tiếng hay hơn ! hee...

Đúng roài em Trang gì đóa ạ .. Chị Ngọc Hoa, nét như sony, phẳng lỳ màn hình phẳng, nhăng nhẳng dáng liêu xiêu, và tiêu điều như rặng liễu !!!!:))

Mà cái quả Thảo nói nghĩa là gì thía ? :)) .. Ko lẽ, Hoa đã kịch Kim rồi à??:p
Không nên nói xấu, chế giễu người khác ! Chẳng có gì hay ho cả.>:)

Còn QV hay ai đó dùng nick của Vũ mà phát ngôn như thế thì cũng chẳng hay ho gì đâu.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000