12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Dragon

VP post ảnh phải kiếm ảnh trong vòng 1,2 tháng trở lại,0 lấy ảnh đã lâu rồi nhá. Muốn xem mặt bà con bây giờ chứ 0 xem của quá khứ. 1,2 tháng cũng đã là cũ roài đấyB-)

STICKWITU

@VP: Bac cu treu em, duong nhien van nho ten moi nguoi ko lan lon 1 ai hehehe. :D

@Tại hạ tặng Sở huynh đệ:
Không cần dạy Nguyễn Du làm thơ và cũng không cần dạy Sở Khanh học đểu hehehe.

kimdungktvn

Các bác ơi cứ mỗi hôm không vào Topic là lại thấy nhảy ra thêm tầm 20 bài là seo nhảy Chẳng hiểu đang nói đến đâu nữa .
@ Tuấn : Đúng là poster phim Phong Vân rồi em đang xem đến tập 25 rồi hay phết . Nhưng mà co 67 tập mỗi tập 100M lớn quá ngại up lắm . Đây là link để vào down bọn nó up bằng Megaupload anh em nào có acc thì share nhé để mọi người down về mà xem : http://www.k49c.net/forum/showthread.php?t=7805

ForestGump

úi chà , Vũ thường xuyên chat với em Giang à :D , lại còn nhớ nhung nữa chứ , thật là ghê gớm :D ; nghe DLinh kể là em ấy đanh đá lắm mà , chửi trời mà ko nể đất , chửi tất mà ko nể giày , chửi cày mà ko nể cuốc , v.v... vậy mà Vũ vẫn thích chat chit hả , :D , hay là bị em ý chửi quen rôì nên bi giờ nhớ tiếng chửi như nhớ tiếng hát ru :p

RungBachDuong

Tại thằng Linh nó ăn nói lung tung nên mới bị ăn chửi chứ sao! Chứ bt thì em Giang ăn nói cũng lễ phép, thằng Linh nó ko làm gì được em ý nên tung tin vịt ý mà :D Còn cái ảnh kia có phải mỗi "tác phẩm" của em ý đâu, của cả lớp D3 đấy chứ =))
Anh Long làm thế là chơi khó em rồi, bọn lớp mình có đứa nào chịu xì ảnh ra đâu! Hay anh em nể tình tớ vừa gửi cho mọi người 2 cái danh sách update, làm ơn gửi ảnh mới nhất cho tớ đê :((

Dragon

Chú cứ post ảnh của chú và mấy đứa chú có lên trước đi. 0 thì vác máy ảnh đi làm paparazi cũng được hehe,mấy đứa chú hay gặp nháy phát là ok mà

Lư Nhật Linh

heee

brilliant_spring_pr said:
hỏi khí ko phải,cái ông Lư Nhật Linh kia là ng ở đâu vậy,đúng là nhìn tên => ng` .''TÊN HAY WA,ẤN TƯỢNG THẬT'' #.-S
heee...
Cảm ơn em ! Em đã ấn tượng anh !:))

Em học ai ko học, lại học ngay cái thằng VP, đời em đen roài ! =))

mon_chizz

uây,em thấy trong cái ảnh kia có chị j j đứng cạnh cái anh sắp lấy vợ ý,xinh xinh wa,dễ thương :D,tên j ạ???????????????
Em này là ai thế nhẩy? Có quan hệ với VP lớp ta ah? Quan hệ thế nào?;-)

Lư Nhật Linh

ah` ...

mon_chizz said:
Em này là ai thế nhẩy? Có quan hệ với VP lớp ta ah? Quan hệ thế nào?;-)
A`, đơn giản thôi mà ! . Quan hệ thế này này :::

Em trai mẹ vợ bố em này, là cháu chồng cậu ruột vợ tương lai của Việt Phương .@!!!!=))

Hiểu được ko Ngọc Chi yêu quý ?? ?

Nếu ko hiểu được, thì dùng đa thức bậc 3, hai ẩn , nghiệm nguyên, mà giải nhé !:))

Khi nào giải được, post lên cho mọi người tham khảo, ok ???

ForestGump

Này , yêu cầu bạn Chi ko được cố tình xì pam nhé :| , câu trả lời cho câu hỏi trên đã có ở mấy trang trước rồi mà , giờ qui định mọi người vào thì nhớ đọc lại ít nhất 5 trang gần nhất nhé :p , ko cứ hỏi mấy câu nhạt như trà đá ở cantin nhà T , làm loãng hết topic của lớp ta :p

với lại em thấy cái anh này ko n~ mê kiếm hiệp mà có vẻ đầu óc còn toàn toán là toán nữa,ko hổ danh lớp chuyên toán :D . HAY,làm quen nhờ,nick yahoo anh 2 là j ^^"

mon_chizz

với lại em thấy cái anh này ko n~ mê kiếm hiệp mà có vẻ đầu óc còn toàn toán là toán nữa,ko hổ danh lớp chuyên toán :D . HAY,làm quen nhờ,nick yahoo anh 2 là j ^^"
Hờ hờ..... 2 chứ 27 nick các anh chị cũng có. ;-)Em có nhu cầu ko, cho liền!!!:D

RungBachDuong

Đã bảo thằng Phúc ko được mon men học trò của anh cơ mà, thích ăn cháo thay cơm à :D
@ Chi: em Trang đây là em họ thằng Vũ, học trò tớ đấy :p Em ý được cái nhí nhảnh giống ấy, 2 chị em làm quen đê :D Mà cái danh sách nick là của tôi gửi cho bà đấy, ko cảm ơn lại còn vi phạm bản quyền à X(
@ Linh: Liệu mà giữ mồm giữ miệng đấy, ông thấy tôi làm bể mánh ông vụ em Giang nên ông nói xấu tôi chứ giề, thoải mái đê, cây cong ko sợ chết đứng :)) Mà cái thằng ở trường FTU thiểu năng nhỉ, ăn nói lảm nhảm ghét ko chịu được, anh đừng giây với nó làm gì!
@ Trang: Em đúng là có con mắt tinh đời :p Cái chị mà em chỉ ý mà, đúng là xinh nhất lớp anh đấy, cứ hỏi thằng Vũ thì biết, chị ý tên là Hoa, bí thư lớp anh đấy :D Mà đừng có nghe lời thằng Linh Sở Lương Hưu đấy, thằng đấy gian ác lắm lắm đấy em ạ, chuyên xêkô mỏ nhọn người khác thôi! Ngoài ra còn một số thằng gian ác khác điển hình là cái thằng Sờ Cóp bờ ra Phúc b ý, ở đây chỉ có một số người tin tưởng đc là anh (đương nhiên rồi :D), cảnh sát trưởng Đình Long, đội trưởng đội trật tự forum Khôi ForestGump,.... =))

Grenouille_vert

Moderator
mon_chizz said:
Hờ hờ..... 2 chứ 27 nick các anh chị cũng có. ;-)Em có nhu cầu ko, cho liền!!!:D
mk, con Ngọc Chị đọc kỹ lại xem con này nó nói cái j` nhé! Anh 2 có nghĩa là anh hai, anh ba,, không biết gì lại còn cứ thik tham gia :p

Sir_cobra

Móa ơi !! Con mới posst 1 bài mà quay đi quay lại đã có thêm 2 bài khác rùi ,tốc độ spam phải nói là vãi ...[-(
Anh Phương với anh Vũ có em gái dễ thương mà giấu em nhé:-w ,thật là ghét >:p Mới nghe kể dzia` em gái nài đã thấy hay rùi =P~ , cho cái nick YM đi pé >:D<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000