Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

tran hoang long

chiu thọi em nha ko giau xe ko dep nhung anh biet cau: con trai yeu bang mat, con gai yeu bang tai ko? neu biet thi em thong cam cho HMDL ve trươc chu con ve sau thi ko. vi ve trươc thi dung nhung ve sau thay HMDL toan pho dien nhung cai tho bi thoi. anh thay co dung ko? ma em cung chi muôn cho HMDL bot ham di thoi, anh co tan B.Thu theo cai kieu ay ko?

Boombunny

To dinosaur lover : Này ông bảo ai biến thái , nghe giọng ai pede cơ???Nhìn lại mình đê rồi hẵng nói người khác nhé !!! Chồng tôi ma pede thi ông đi tè ngồi đấy. X( Lần sau ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng thấy người ta hiền mà bắt nạt ! Tôi nói thế đêm về ông đừng ấm ức mà khóc nhé ! Chồng tôi lại trách tôi nặng lời thì ngại lắm , hohohoho :p
Còn ai muôn chê chồng tôi nữa thì cứ ra hỏi tôi nha ;-) Mà nói linh tinh thì ..... hì hì hì...... :cool:

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
Nhưng thực lòng, anh hỏi Chú, nó cứ thế này, thì làm sao Hằng My hiểu được?!
Mà chỉ tổ, mọi người chửi rủa nó nhiều hơn...
Anh chơi với nó, thằng này hâm lắm !
Mà thực sự, nghiêm túc, anh thấy My rất bt.. Ko có gì đặc biệt cả.. Có thể, nó thấy ở My cái gì khác. Nhưng sao lại phải đánh đổi, để bị chửi như thế. Thằng Linh này cũng có lúc ngu thật !
Lúc yêu người ta mù quáng mà....kekeke.....thông cảm cho nhau thôi

leanhtu

Thực tế, thì thằng Linh, nó chẳng làm gì thô bỉ cả... Mọi trò, đều do anh đầu têu.
Nó với anh, giúp anh làm liveshow...chứ nó có làm gì đâu, mà em bảo nó thô bỉ??!
Nhưng, lần này, anh thấy thương nó thật... Chưa có đứa con gái nào, mà lại làm nó phải buồn đến thế. Sáng nay cũng vậy.. rủ đi chơi, nhất định ở nhà. Khác wá !

leanhtu

ơ hay...

Boombunny said:
To dinosaur lover : Này ông bảo ai biến thái , nghe giọng ai pede cơ???Nhìn lại mình đê rồi hẵng nói người khác nhé !!! Chồng tôi ma pede thi ông đi tè ngồi đấy. X( Lần sau ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng thấy người ta hiền mà bắt nạt ! Tôi nói thế đêm về ông đừng ấm ức mà khóc nhé ! Chồng tôi lại trách tôi nặng lời thì ngại lắm , hohohoho :p
Còn ai muôn chê chồng tôi nữa thì cứ ra hỏi tôi nha ;-) Mà nói linh tinh thì ..... hì hì hì...... :cool:
Ơ hay nhỉ?.. Cái cô Bảo Thư này.. topic này, lập ra, để mọi người đóng góp ý kiến.. Cô vào đây, chẳng cho thằng Linh lấy 1 lời... lạc đề quá..
Mà nhân tiện Bảo Thư cho anh hỏi, em có ý kiến gì chuyện này ko?>!

^^Anti_Estasy^^

tran hoang long said:
chiu thọi em nha ko giau xe ko dep nhung anh biet cau: con trai yeu bang mat, con gai yeu bang tai ko? neu biet thi em thong cam cho HMDL ve trươc chu con ve sau thi ko. vi ve trươc thi dung nhung ve sau thay HMDL toan pho dien nhung cai tho bi thoi. anh thay co dung ko? ma em cung chi muôn cho HMDL bot ham di thoi, anh co tan B.Thu theo cai kieu ay ko?
ò ò....tán ai cơ??? Thư á? Tán đâu....thấy hợp nhau thì tư tìm đến với nhau thôi...mà tán thế nào em hỏi làm gì??? ngượng lắm :>> :p hay em đi hỏi Thư đi....okie?

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
Ơ hay nhỉ?.. Cái cô Bảo Thư này.. topic này, lập ra, để mọi người đóng góp ý kiến.. Cô vào đây, chẳng cho thằng Linh lấy 1 lời... lạc đề quá..
Mà nhân tiện Bảo Thư cho anh hỏi, em có ý kiến gì chuyện này ko?>!
Đài truyền hình VN trân trọng giơi thiệu chương trình : " B. Thư và những người bạn "
Xin cô phát biểu cám nhận của mình về topic này !
=)) =)) =)) =)) =))

leanhtu

leanhtu said:
Bi kịch của 1 tình yêu.... Đó là điều mà Anh Tú, thấy thằng Linh, đã và đang trải qua trong chuyện này... Thơ nó viết này !

Thế gian, ngang trái ở đời
Kẻ yêu, thường chịu mọi lời thị phi.

Nào bắt đầu, từ Duy Linh thi sĩ
Yêu Hằng My, từ trang web phổ thông
Dường như cách núi ngăn sông
Chằng làm kẻ sĩ nói không với tình ?.?

Linh khởi nguồn, tâm tình một topic
Yêu Hằng My, một vết tích ngang tim
Như phương trình đường thẳng chẳng có Lim
Hằng My ấy, một đường cong vô hạn.

Linh bắt đầu, lấy đạo hàm Hằng số
Cũng chỉ được giá trị một số 0
Yêu thật lòng, cũng chỉ là mất công
Bởi Hằng My, đạo hàm một giá trị !

Linh đã mắc vào một điều cấm kỵ
Lũy thừa buồn, làm sao dễ khai căn ?.?
Như con thuyền, vượt ngọn sóng khó khăn
Làm sao đến... được bến bờ hy vọng?!?

Linh đã dùng, đường cong, để biểu diễn
Vẽ khung hình, Hằng My ấy, trong tim
Nhưng kết cục thật là giống trong phim
Người yêu mãi, mà tình kia chẳng đáp...

Trong văn học, dù mưa giông bão táp
Con đò tình, sẽ đến bến yêu đương
Bởi như thế, mang nét đẹp văn chương
Gã si tình, thường mang màu khờ khạo...

Nhưng cung đàn, thì dường như đã dạo
Sao giai điệu, vẫn đã chẳng vang lên?
Như mối tình, mãi mãi chẳng có tên
Ngàn năm nữa, chắc người quên kẻ nhớ..!?

Anh thấy cũng tội nghiệp Chú Linh lắm. Nó bây giờ, như thằng ngơ ngơ, ngẩn ngẩn ấy..
Yêu đương kiểu gì, ko biết, nhưng mà nói một câu, là lại Hằng My.. nói câu nữa, là cũng lại Hằng My..
Ko hiểu em My, có biết điều đó ko?
Anh biết, thằng Linh, nó ko muốn anh post bài thơ này của nó một chút nào..
Nhưng, cho mọi người thấy, nó hâm đến mức nào, vì một đứa, mà cực kỳ ko đáng một chút nào !
Nhưng, anh viết bài này, mong mọi người, đừng chửi nó thêm nữa..
Có chửi nữa, chắc nó cũng chỉ thêm buồn thôi !

Boombunny

Anh bảo em cho ý kiến ý ạ??? Em chịu thôi. Em ko có ý định vào đây post bài nhưng tại có bạn noi chồng em như thế nên em mới vào hỏi thăm bạn ý chút thôi mà. Còn ai thích My em ko quan tâm , em chi quan tâm khi My cũng thích người đó thôi , anh thông cảm ( vì em chăng wen biết j người tên là Linh đó cả )

Boombunny

Mà anh Tú ơi !!! Anh bảo Linh vì 1 đứa ko đáng chút nào ah'??? Sao lại ko đáng chứ??? Anh biết j về bạn em ma anh nói thế??? trước khi nói anh nên suy nghĩ kĩ nhé ! Đừng có nhận xét người mà mình ko biết , ok??? X(

leanhtu

Nghĩa là, thằng Linh vì Hằng My mà bị chửi là đáng phải ko em?!
Anh ko muốn nhìn nó , bi chửi lên, chửi xuống như thế..
Anh là bạn của nó, giống như em là bạn của My vậy !

leanhtu

Bởi thế, anh thấy ko đáng, một chút nào... có vậy thôi...
Chúng ta, là người ngoài cuộc, và chắc là sẽ sáng suốt hơn, kẻ trong cuộc...
Anh mong em, cho nó một lời khuyên.. Vì em là bạn của My.. Nên anh mới hỏi?
Anh nghĩ yêu một người , và nói ra, là nên, nhưng ko nên đánh đổi nhiều như thế ! Mà đặc biệt là thằng Linh !

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
Nghĩa là, thằng Linh vì Hằng My mà bị chửi là đáng phải ko em?!
Anh ko muốn nhìn nó , bi chửi lên, chửi xuống như thế..
Anh là bạn của nó, giống như em là bạn của My vậy !
Xin lỗi ANh Tú vì nói chen vào câu chuyện của ông anh với Thư ! Em cũng là người ngoài cuộc thôi.... Anh nói anh la bạn của Linh và ko muốn nhìn thấy Linh bị chửi thì Thư cũng thế thôi. My là bạn của Thư nên Thư cũng ko muốn người khác nói động đến bạn mình.... :p Đúng ko??? Mà em nghĩ Linh làm thế cũng có sao đâu , mỗi người có 1 cách thể hiện tình cảm mà...Ai dám chửi là điên thê??? Người ta điên thì cũng có ảnh hưởng đến ai đâu....Người ta đang thể hiện cái điên với H. My thì H. My là người đáng fát biểu mà...Cảm nhận được cái điên của Linh thì chỉ có H.My thôi...

tran hoang long

thoi, cac anh chi cung chang can phai chang can tranh cai lam gi dau, tot nhat bay gio cu de cho song yen be lang, tat ca chung ta hương ve phia THM, de cho xem y kien, ko tranh cai dc vi moi ngươi mot y kien, tranh cai ca ngay het sao dc, thoi thi hi vong dat ca vao BT, xin hay dua ra y kien trung thuc va chinh xac cua THM, ko cu tiep tuc kieu nay em thay may anh em minh moi la nhung thang dien chu ko phai anh linh dau,

^^Anti_Estasy^^

tran hoang long said:
thoi, cac anh chi cung chang can phai chang can tranh cai lam gi dau, tot nhat bay gio cu de cho song yen be lang, tat ca chung ta hương ve phia THM, de cho xem y kien, ko tranh cai dc vi moi ngươi mot y kien, tranh cai ca ngay het sao dc, thoi thi hi vong dat ca vao BT, xin hay dua ra y kien trung thuc va chinh xac cua THM, ko cu tiep tuc kieu nay em thay may anh em minh moi la nhung thang dien chu ko phai anh linh dau,
Bạn đã trả lời chính xác câu hỏi của BGK ! 10 điểm! =D>=D>=D>....giống ý mình thế. Làm gì có ai quyết định được chuyện này ngoài HMDL và em My chim ri nữa...Các ông cứ bình fẩm lung tung rồi loạn hết cả đao pháp...kekeke

ark

Active Member
Boombunny said:
Ko biết xem Giới tính của Dinosaur lover với "chị" Tùng kia à :)

Minh Vương

leanhtu said:
anh yêu Bảo Thư, nếu em chưa có người yêu ( mà kể cả là có rồi nhé !) anh cũng sẽ yêu em!
ông này có chí đấy cố gắng mà cướp Thư khỏi tay thằng Tùng nhé , tôi nể ông luôn,

nè Nhật , cho dù có thật như thế thì vì bạn bè ông cũng nên bao che chứ =))
to Thư: tớ xin lỗi chồng ấy :( :( oa oa oa :D hi`hi`cuộc chiến h chuyển sang " giai đoạn mới ' nè pà kon ơi :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000