Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay, mình mở topic này,với hy vọng, được đông đảo các bạn gần xa hưởng ứng , và giúp đỡ cho 1 chuyện.
Chẳng là , mình đã và đang yêu Hằng My của lớp 11D6, một cách điên cuồng.
Thực lòng, mình chỉ biết Hằng My qua diễn đàn CVA, với danh sách đề cử Hot girl.
Phải nói một chút cảm nhận của mình về Hằng My .... Cô bé ko thực sự sắc sảo như Bảo Thư ( Cô bạn cùng lớp_ và là người đạt vương miện the hottest girl), nhưng ở Hằng My , có một vẻ đẹp hiền dịu, và thùy mị rất đỗi, của 1 người con gái VN.
Ngay từ những bức ảnh đầu tiên, tôi đã phát hiện ra rằng, hình như, mình đã có tình cảm đặc biệt với Hằng My. Nhưng biết làm sao bây giờ... Người ta vẫn thường nói, trong chuyện tình cảm, làm sao biết được:"giữa lý trí, và con tim, bên nào nặng hơn?"
Bạn có thể ko tin, có thể nghĩ rằng tôi viết rất :" củ chuối ", cũng được. Nhưng từ sâu trong trái tim này, đó là tình cảm thực lòng của tôi.
Với tôi, tôi thì chằng ngại, việc bắt đầu 1 chiến dịch tiếp cận với Hằng My, nếu tôi còn ở nhà. Tôi cũng ko ngại, xung quanh của Hằng My, là bao nhiêu vệ tinh đang theo dõi. Bởi vì vũ khí lớn nhất của tôi, là tình yêu, và sự tự tin của mình.
Tuy nhiên, điều gây khó khăn nhất, là tôi lại đang ở bên này, một nơi xa xôi quá đối với việc bắt đầu một tình yêu.
Người ta thường bảo, dễ đâu, sau 1 lần gặp, bạn đã yêu??? Bởi vậy, tôi tin, nêu cho tôi cơ hội bên cạnh Hằng My, cô bé sẽ phần nào hiểu được tình cảm của tôi.
Nêu ai đọc được bài này, làm ơn tìm cho tôi biện pháp nào đó, được ko ạ?
Làm ơn giúp cleopark2911, trong vấn đề Chinh phục Hằng My.?
Cám ơn thật nhiều , thật nhiều lắm.
À tái bút một chút : Nếu ai cũng thích Hằng My giống mình, từ lớn tuồi hơn cleopark, hay nhỏ tuổi hơn.... thì cứ tự nhiên đi... Chúng ta cạnh tranh lành mạnh. Mình nhường các bạn ra "chiêu "trước. Trong đánh cờ , người ta gọi là chấp đi trước 1 nước... ;-)

Phong ơi, vụ này ko phạm quy đúng ko? Vì Hằng My, thuộc vào khóa 03-06, nên viết topic này, ko vi phạm gì hết đúng ko em? heeee....

Hóa ra, em Triệu Gia Phong là "pê đê " à?. Thế thì thảo nào, ko cảm nhận được tình cảm nam nữ rùi... đúng ko.? Thảo nảo, chỉ biết cười..haaa

xin lỗi đại ca cleopark2911
em tưởng bạn Thiếu Hằng My đóa cóa người iu rồi cơ mà ( Sơn D9 thì phải ) :D :D thấy 2 bạn hay dắt tay nhau đi tung tăng :D :D

thật thế à?

caigicungduoc said:
ĐIÊN, đi đâu cũng thấy lão này tán gái, giọng lúc nào cũng ngọt như mía lùi, khó tin vãi =)) =))
Bạn Hằng ơi, đi đâu cũng gặp mình tán gái à? hee... Bạn có nhầm với ai ko thế? :-O ?. Nơi này, lời ra tiếng vào, bạn cố gắng xem xét lời nói cẩn thận. Nếu ko, thì làm sao tôi đến với Hằng My được??...
À mà quên, nếu đi đâu cũng gặp tôi tán gái , thế tôi đã tán bạn bao giờ chưa thế?? haaaa...

what the...

vichia said:
What the fuck?
What do you mean when saying such things?
As I said, if you also some-how have sentiment with her, we can be the friendly competitors in a fairly love-compteting battle.
Don't express your feeling which is extremely extraodinary like above , ok?...hee =))
Cleopark2911.

có vấn đề sao em?

darkknight1411 said:
xin lỗi đại ca cleopark2911
em tưởng bạn Thiếu Hằng My đóa cóa người iu rồi cơ mà ( Sơn D9 thì phải ) :D :D thấy 2 bạn hay dắt tay nhau đi tung tăng :D :D
Thế thì anh mới nhờ Chú, và mọi người giúp anh.. Nếu ko, anh tạo ra topic này, bằng thừa à??.Chú xem, có cách gì giúp anh được, thì tư vấn cho anh đi chứ??. Anh cũng ko ngại việc Hằng My có bạn trai. Vì như anh nói, anh biết, xung quanh cô bé, có quá nhiều vệ tinh là gì?? Nên việc có bạn trai , là chuyện tất yếu sẽ xảy ra.. Nhưng anh đang muốn mọi người giúp anh trong "long term " ấy. Nghĩa là :" một lần và mãi mãi " ( Mỹ Tâm).

blue eyes

Moderator
nài. chị Hằng My có người yêu rồi nhá chứ không chỉ đơn giản là vệ tinh đâu!
Mà chị ý cung lên 4r đấy nick trên nay là Omibecks

caigicungduoc

cleopark2911 said:
Bạn Hằng ơi, đi đâu cũng gặp mình tán gái à? hee... Bạn có nhầm với ai ko thế? :-O ?. Nơi này, lời ra tiếng vào, bạn cố gắng xem xét lời nói cẩn thận. Nếu ko, thì làm sao tôi đến với Hằng My được??...
À mà quên, nếu đi đâu cũng gặp tôi tán gái , thế tôi đã tán bạn bao giờ chưa thế?? haaaa...
Nghe cái cách ông anh nói chuyện ở các topic khác là bít, như đã nói, giọng ngọt như mía lùi :p
Xem thì thấy ông anh có vẻ thích con gái hiền dịu, có vẻ đẹp rất đỗi Vn :) , còn em đây thì ko thuộc thể loại đấy nên chưa có " diễm fúc" được anh cleopark cưa =)) =))

caigicungduoc said:
Nghe cái cách ông anh nói chuyện ở các topic khác là bít, như đã nói, giọng ngọt như mía lùi :p
Xem thì thấy ông anh có vẻ thích con gái hiền dịu, có vẻ đẹp rất đỗi Vn :) , còn em đây thì ko thuộc thể loại đấy nên chưa có " diễm fúc" được anh cleopark cưa =)) =))
Khiếp wúa. em cứ nói dzứa, làm anh ngại lắm.. :p .
Em ko thuộc thể loại như anh nói, thì anh biết, em thuộc thể loại gì rùi...hee :p . Ngại quá cơ !

cleopark2911 said:
Thế thì anh mới nhờ Chú, và mọi người giúp anh.. Nếu ko, anh tạo ra topic này, bằng thừa à??.Chú xem, có cách gì giúp anh được, thì tư vấn cho anh đi chứ??. Anh cũng ko ngại việc Hằng My có bạn trai. Vì như anh nói, anh biết, xung quanh cô bé, có quá nhiều vệ tinh là gì?? Nên việc có bạn trai , là chuyện tất yếu sẽ xảy ra.. Nhưng anh đang muốn mọi người giúp anh trong "long term " ấy. Nghĩa là :" một lần và mãi mãi " ( Mỹ Tâm).
khổ nhể hái hoa vô chủ còn dễ, hái hoa có chủ rồi khó lắm :D :D
nhưng ông anh ở xa thế thì làm sao thể hiện được tình iu của anh được
mà bi h có cách nào làm bé Hằng My bỏ người iu theo ông anh thì sau này liệu đại ca có đủ sức giữ được chân bé ý không :D :D khi cũng cóa 1 người khác cũng nói iu bé ý giống đại ca bi h :D :D

Anh bảo chú nhé.
Brazil đoạt cúp quá nhiều năm. Bây giờ, Italia của chú,nếu giật được CUP từ tay của Brazil, thì chú có sướng ko? Quá sướng đúng ko?... Vậy phải xem Cannavaro cùng Totti , và đồng đội, nghĩ ra được cách gì???. Khi đó:
- 1/ Đoạt được Cup
2/ Làm sao, để Cup, ko lọt vào tay Brazil again, hay bất kỳ đội bóng nào khác !
Thế anh mới nhờ Chú !
Giúp anh, khi nào anh em mình làm quả offline Nhật Tân. hee.. Hay lẩu dê gì đó !

oài ông anh nói làm em nghe thèm quá :D :D
chỉ tiếc em là người ăn chay :D :D

còn về vụ bé Hằng My anh cần giúp kiều gì
nếu ngồi nói không thế này thì đến tết cũng chẳng được gì :D :D

Kid02117

Member
Vớ va vớ vẩn, dẹp đi. Ông này thiếu việc à? MK, đúng là dỗi hơi ngồi viết mấy thứ bu chịt này lên (ông anh giỏi tiếng Anh lắm mà, tự hiểu nhé)

Hằng My ơi, mặc dù đã thấy em ngồi lên đùi kẻ khác, nhưng anh quyết không từ bỏ ý định của mình. Đánh đồi có địch cũng có cái "challenge" của nó, 30 hẳn chưa phải là Tết.... các bạn tham gia 4rum này cứ chờ đấy. Linh sẽ cho các bạn mắt chữ a mồm chữ o cho mà xem. Cleopark nói được làm được, không làm được mấy bạn trẻ như các bạn lại cười cho phải ko? heee :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000