Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.
fẹt fẹt fet' !

cleopark2911 said:
Anh chỉ muốn, 1 mình anh 1 style thôi em ạ..
Xin lỗi em Nhung, em tự xem lại mình, xem có đủ level "tự kiêu " ko, rồi hẵng đem so với anh , ok?...haa... ( Câu này nói, chắc em Nhung về mất ngủ =)) )
thôi, em biết anh kiêu rồi, anh biết anh kiêu, như người ta thì không bao giờ nói ra => kiêu trình còi; anh Linh iu wi của bọn em biết mình kiêu lại còn đạp bạn em để tôn vinh sự kiêu của mình => kinh !, cao siêu đến thế là cùng...hôm nào anh em mình đàm đạo phát !
em không hiểu nổi một topic đi lạc đề thế này mà sao chị Hà không tiện tay xử lý nhở, nếu không thì mau để anh ý quay lại chủ đề đi
To miss Tú: :-&

tran hoang long

to thu: thu oi cu de no the nay di, moi ngươi dang giup anh Linh ma, phai de anh ay bot kieu di da chu, dung ko? thoi cu tu tu moi chuen dau lai vao day ma, viec gi phai nong voi. tu tu thi moi dc xem kich hay

^^Anti_Estasy^^

Bạn hiền Cờ lê ô bát ơi !!! Tôi cũng là 1 thành viên tích cực của H.My nay....Ko những thế tôi còn đê sê mê em B.Thư gì gì đó :>>. 2 em là 2 con quái vật đáng sợ :ss. Vì vậy , tôi nghĩ chúng ta cần fải bóng bàn để đưa ra kế sách thích hợp nhằm chinh phục 2 em :q:...kekeke =))

^^Anti_Estasy^^

Này bạn vichia oi ! mình hỏi tí ko fải mình sai chỗ nào thế??? vả lại mình với bạn có thù hằn gì ko? Sao bạn chửi mình...lại còn chửi mẹ mình nữa...ớ ờ ơ

^^Anti_Estasy^^

Thôi xong rồi ! Mới chân ướt chân ráo vào 4rum đã bị fủ đầu thế này thì còn tình nghĩa gì nữa??? Chưa kịp nhận được hồi âm của vichia đã gặp ngay côn đồ bad_boy_forever <----nick đã thấy đầu gấu đầu mèo....mà mình có làm gì bad boy đâu? huhuhuuh

^^Anti_Estasy^^

Lẽ đời là cái gì thế? Lẽ đời do ban viết ra ah? Đừng nói là uh nhé...xin đấy ! Thế giả sử bố bạn làm gì sai với mẹ con bạn...bạn có dám chửi ko??? :p. Nói cái gì đúng thì hãy nói. Mà này , tao hỏi thật mày nhé , tao làm gì mày , sao mày cứ bắt nạt tao thế? Đồ vô duyên...xí

bad_boy_forever

chửi chứ sao lại kô. đến god làm j sai cũng chửi tuốt (nhưng god chết mẹ nó từ đời nào rồi còn đâu mà biết làm sai hay đúng). mà tui hỏi ông 1 câu. tui bắt nạt ông như thế nào, kể ra xem coi

^^Anti_Estasy^^

Người ta nói chuyện suốt từ nãy mà vẫn hỏi.... ghét thế....hĩ hĩ hĩ.... PD =)) =)). Hàng độc đấy ông a. ko biết cái gì cứ nói linh ta linh tinh.... Chết cười thằng bé...mà anh bảo này , mày đừng bắt nạt anh nữa nhé... anh hiền lắm...tội nghiệp anh

Minh Vương

ủa , tôi thấy bạn Anty_estasy nói đúng đấy , mấy em vichia va bad_boy_forever thấy anh ý hiền bắt nạt, tự nhiên chửi anh ý,
mà chú vichia xem lại mình đi, tiếng việt còn chưa xong lại đi nói ng khác , " bùi việt " không thèm viết hoa hả em,

Minh Vương

bad_boy_forever said:
chửi chứ sao lại kô. đến god làm j sai cũng chửi tuốt (nhưng god chết mẹ nó từ đời nào rồi còn đâu mà biết làm sai hay đúng). mà tui hỏi ông 1 câu. tui bắt nạt ông như thế nào, kể ra xem coi
còn chú bad_boy_forever nói thế là kô được , bất hiếu với bộ mẹ mình wá, em thử nghĩ xem sau này con em nói thế nghe có chấp nhận được kô?

Lê Cẩm Tú

Thôi rùi.. Cái topic này, bị mấy người này, làm cho " lung tung" lên cả..
Đang là anh Linh và chị Hằng My cơ mà...?? sao lại tự nhiên đi đâu thế này..?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000