Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

Lê Cẩm Tú

hơ hơ

dinosaur lover said:
thôi, em biết anh kiêu rồi, anh biết anh kiêu, như người ta thì không bao giờ nói ra => kiêu trình còi; anh Linh iu wi của bọn em biết mình kiêu lại còn đạp bạn em để tôn vinh sự kiêu của mình => kinh !, cao siêu đến thế là cùng...hôm nào anh em mình đàm đạo phát !
em không hiểu nổi một topic đi lạc đề thế này mà sao chị Hà không tiện tay xử lý nhở, nếu không thì mau để anh ý quay lại chủ đề đi
To miss Tú: :-&
Em Thu ơi, anh Linh nhắn Chị là, em muốn đàm đạo kiểu gì...?
Mà anh Linh ko muốn được em iu wí đâu... :p .. Mất công, có người lại ghen ! haaaa.... Khổ lắm cơ !
Mà anh Linh kiêu lắm, nên chắc có đàm đạo, thì anh ấy, chỉ chọn Hằng My, để đàm đạo thôi... ;-)
Anh ấy còn nói với Chị, nói chuyện với mấy em Chuyên Anh, đặc biệt là em Thu, anh ấy, thấy ngại lắm... ! Ngại quá cơ ! :p

^^Anti_Estasy^^ said:
Lẽ đời là cái gì thế? Lẽ đời do ban viết ra ah? Đừng nói là uh nhé...xin đấy ! Thế giả sử bố bạn làm gì sai với mẹ con bạn...bạn có dám chửi ko??? :p. Nói cái gì đúng thì hãy nói. Mà này , tao hỏi thật mày nhé , tao làm gì mày , sao mày cứ bắt nạt tao thế? Đồ vô duyên...xí
bạn Tùng là con gái à :| :| hay là bị biến thái :| :| tôi nghe giọng bạn hơi ái ái :| :| không sửa đi thì đúng là dại :| :| ai lại mang tiếng là gà mái :| :| nói nhiều...... :| :| con gái nó chạy dài :)

xin lỗi bạn T trước nhé, bạn T tập làm thơ chút thui :>> :d:

Lê Cẩm Tú said:
Em Thu ơi, anh Linh nhắn Chị là, em muốn đàm đạo kiểu gì...?
Mà anh Linh ko muốn được em iu wí đâu... :p .. Mất công, có người lại ghen ! haaaa.... Khổ lắm cơ !
Mà anh Linh kiêu lắm, nên chắc có đàm đạo, thì anh ấy, chỉ chọn Hằng My, để đàm đạo thôi... ;-)
Anh ấy còn nói với Chị, nói chuyện với mấy em Chuyên Anh, đặc biệt là em Thu, anh ấy, thấy ngại lắm... ! Ngại quá cơ ! :p
Em cva vừa hiền lành :? , vui tính :> , lại khiêm tốn :>> thế này mà anh chị ngại gì, tự do mà, em chỉ không thích người công kích các bẹn em thui :>> .

Nhưng vì em thấy chị không thể tự nói lên chính kiến của mình, mà posst bài nào cũng phải thêm " Anh linh nhắn chị " nên em ko nghĩ chị là người nói không tốt về các bạn em. Anh L quả là, post một bài có 3s thôi, thế mà cũng phải nhờ chị, há ! :| :)

Thực sự là em còn phục chị nữa đấy, câu trước nói muốn làm quen với một người, câu sau đã vun vào cho họ, em đến phải học chị wa'. :x Chị thử cố gắng đi trên mặt đất với bọn em một lần xem, để em tunx còn học :) ;-)

Lê Cẩm Tú

Từ khi chị vào CVA forrum, thấy con gái Chuyên Anh, thật đặc biệt.. Ko chỉ khóa của em, mà khóa sau em nữa.
Rất là...nhiều lời.... hì hì...

Nhưng nói tóm lại, anh Linh đã " quy ẩn " rùi... Đang đợi Hằng My bên này thôi em ạ..
Cũng khổ thân anh ấy lắm, yêu đương, đến "tiều tụy " thân xác..
Cho nên, là người bạn, Chị chỉ nói hộ cho anh ấy thôi !
Nên, giữa Chị em mình, chắc ko có gì xảy ra đúng ko?
là bạn mà ! phải ko?

^^Anti_Estasy^^

dinosaur lover said:
bạn Tùng là con gái à :| :| hay là bị biến thái :| :| tôi nghe giọng bạn hơi ái ái :| :| không sửa đi thì đúng là dại :| :| ai lại mang tiếng là gà mái :| :| nói nhiều...... :| :| con gái nó chạy dài :)

xin lỗi bạn T trước nhé, bạn T tập làm thơ chút thui :>> :d:
ò ò.... ái mà =)) Có làm sao ko em? Tại anh sợ 2 bé vichia và bad_boy đánh anh quá nên luống cuống hết cả người ;)

mattucach

Member
mẹ , sao ko ai lock cái thread này lại nhỉ :-?
để vớ vẩn thế này, 4rum cva thêm ngu :-?
mod miếc, admin ad miếc đâu XX(X(X

leanhtu

đúng rùi.. cái em Nhung, lớp Anh, ăn nói, như là đứa dở hơi ấy.
Thần kinh không phải, dở hơi ko phải, thế sao lock topic này?!
Đang đến hồi gay cấn.

leanhtu

Bi kịch của 1 tình yêu.... Đó là điều mà Anh Tú, thấy thằng Linh, đã và đang trải qua trong chuyện này... Thơ nó viết này !

Thế gian, ngang trái ở đời
Kẻ yêu, thường chịu mọi lời thị phi.

Nào bắt đầu, từ Duy Linh thi sĩ
Yêu Hằng My, từ trang web phổ thông
Dường như cách núi ngăn sông
Chằng làm kẻ sĩ nói không với tình ?.?

Linh khởi nguồn, tâm tình một topic
Yêu Hằng My, một vết tích ngang tim
Như phương trình đường thẳng chẳng có Lim
Hằng My ấy, một đường cong vô hạn.

Linh bắt đầu, lấy đạo hàm Hằng số
Cũng chỉ được giá trị một số 0
Yêu thật lòng, cũng chỉ là mất công
Bởi Hằng My, đạo hàm một giá trị !

Linh đã mắc vào một điều cấm kỵ
Lũy thừa buồn, làm sao dễ khai căn ?.?
Như con thuyền, vượt ngọn sóng khó khăn
Làm sao đến... được bến bờ hy vọng?!?

Linh đã dùng, đường cong, để biểu diễn
Vẽ khung hình, Hằng My ấy, trong tim
Nhưng kết cục thật là giống trong phim
Người yêu mãi, mà tình kia chẳng đáp...

Trong văn học, dù mưa giông bão táp
Con đò tình, sẽ đến bến yêu đương
Bởi như thế, mang nét đẹp văn chương
Gã si tình, thường mang màu khờ khạo...

Nhưng cung đàn, thì dường như đã dạo
Sao giai điệu, vẫn đã chẳng vang lên?
Như mối tình, mãi mãi chẳng có tên
Ngàn năm nữa, chắc người quên kẻ nhớ..!?

Anh thấy cũng tội nghiệp Chú Linh lắm. Nó bây giờ, như thằng ngơ ngơ, ngẩn ngẩn ấy..
Yêu đương kiểu gì, ko biết, nhưng mà nói một câu, là lại Hằng My.. nói câu nữa, là cũng lại Hằng My..
Ko hiểu em My, có biết điều đó ko?

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
Bi kịch của 1 tình yêu.... Đó là điều mà Anh Tú, thấy thằng Linh, đã và đang trải qua trong chuyện này... Thơ nó viết này !

Thế gian, ngang trái ở đời
Kẻ yêu, thường chịu mọi lời thị phi.

Nào bắt đầu, từ Duy Linh thi sĩ
Yêu Hằng My, từ trang web phổ thông
Dường như cách núi ngăn sông
Chằng làm kẻ sĩ nói không với tình ?.?

Linh khởi nguồn, tâm tình một topic
Yêu Hằng My, một vết tích ngang tim
Như phương trình đường thẳng chẳng có Lim
Hằng My ấy, một đường cong vô hạn.

Linh bắt đầu, lấy đạo hàm Hằng số
Cũng chỉ được giá trị một số 0
Yêu thật lòng, cũng chỉ là mất công
Bởi Hằng My, đạo hàm một giá trị !

Linh đã mắc vào một điều cấm kỵ
Lũy thừa buồn, làm sao dễ khai căn ?.?
Như con thuyền, vượt ngọn sóng khó khăn
Làm sao đến... được bến bờ hy vọng?!?

Linh đã dùng, đường cong, để biểu diễn
Vẽ khung hình, Hằng My ấy, trong tim
Nhưng kết cục thật là giống trong phim
Người yêu mãi, mà tình kia chẳng đáp...

Trong văn học, dù mưa giông bão táp
Con đò tình, sẽ đến bến yêu đương
Bởi như thế, mang nét đẹp văn chương
Gã si tình, thường mang màu khờ khạo...

Nhưng cung đàn, thì dường như đã dạo
Sao giai điệu, vẫn đã chẳng vang lên?
Như mối tình, mãi mãi chẳng có tên
Ngàn năm nữa, chắc người quên kẻ nhớ..!?

Anh thấy cũng tội nghiệp Chú Linh lắm. Nó bây giờ, như thằng ngơ ngơ, ngẩn ngẩn ấy..
Yêu đương kiểu gì, ko biết, nhưng mà nói một câu, là lại Hằng My.. nói câu nữa, là cũng lại Hằng My..
Ko hiểu em My, có biết điều đó ko?
Thơ hay thế....Cưa mấy con dân tộc miền núi thì đổ là cái chắc....Cố lên !

banzac

Member
HỎi thế gian tình là gì mà để mấy chú nhà ta thất điên bát đảo.
Thương thầm nhớ trộm, lập topic để cưa nàng nhưng hận nỗi đường xa biển rộng, thôi thì khuyên chú cố gắng mà văn ôn võ luyện, đợi đến lúc vinh quy bái tổ hẵng hay. Tối tối tắt đèn đừng nghĩ đến nàng đang trong vòng tay người khác mà căm, ngày ngày cắp sách đến trường đừng nghĩ nàng nhớ nhung người khác mà thêm hận.
Vẫn biết thế gian cổ sầu thiên hận nhưng hãy cố gắng mà giữ trong lòng đi, đừng để mấy bé láu táu khinh thường, để đồng đạo chê cười, để những kẻ thù khinh miệt.
Mấy lời từ tâm can, mong chú hiểu thấu mà làm theo!!!!!!!!!!:D :D

leanhtu

Các bác, chỉ được cái khuyên "đểu " em nó... haaaa...
Khuyên kiểu các bác, chắc thằng Linh, nó nhảy lẩu tự tử vì Hằng My, cho nó xong !
hơ hơ...
Thằng này, cũng dai thật, đúng là bị người đời , chửi lên, chửi xuống, vẫn cố mà yêu, một đứa, chẳng có gì đặc biệt !

leanhtu

Mà thơ của nó sáng tác, các Chú, chắc là ngàn đời, cũng ko theo kịp được rùi...hơho..
Nó vốn là kẻ đa tình mà.. Thơ rât phiêu !...

tran hoang long

em cung chang hieu tren doi nay co nhung con ngươi dien the nay? em tương ngay xua co Han Mac Tu thoi, hoa ra bay gio co them Han Mac Duy Linh nua ah? co su phu de tu gi ko day? em thay tho cung dien dien nhu nhau, ma ngay xua HMT nhan tho minh la tho dien ko biet HMDL co nhan the ko nhi? can than ko thi mang tieng bat chươc day. ma day la dien san hay la dien vi yeu day? neu day la dien vi yeu thi ko ai thong cam dau

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
Các bác, chỉ được cái khuyên "đểu " em nó... haaaa...
Khuyên kiểu các bác, chắc thằng Linh, nó nhảy lẩu tự tử vì Hằng My, cho nó xong !
hơ hơ...
Thằng này, cũng dai thật, đúng là bị người đời , chửi lên, chửi xuống, vẫn cố mà yêu, một đứa, chẳng có gì đặc biệt !
Mỗi người có một cảm nhận riêng về cái đẹp của người con gái....Người nói thế này người nói thế kia....Người ta yêu say đắm quá mà ko có điều kiện để bày tỏ tình cảm của mình thì fải thế chứ sao?
Có thể ông thấy H.My ko có gì đặc biệt nhưng trong mắt người đang yêu H.My đã để lại ấn tượng đẹp.... Mà chẳng lẽ cứ phải đặc biệt thì mới được yêu ah?

^^Anti_Estasy^^

tran hoang long said:
em cung chang hieu tren doi nay co nhung con ngươi dien the nay? em tương ngay xua co Han Mac Tu thoi, hoa ra bay gio co them Han Mac Duy Linh nua ah? co su phu de tu gi ko day? em thay tho cung dien dien nhu nhau, ma ngay xua HMT nhan tho minh la tho dien ko biet HMDL co nhan the ko nhi? can than ko thi mang tieng bat chươc day. ma day la dien san hay la dien vi yeu day? neu day la dien vi yeu thi ko ai thong cam dau
Điên vi yêu thì làm sao? Sợ nhất điên vì tiền... Thính thoảng cũng fải lãng mạng tí nó mới đanh s vào tâm lí chị em....Thế ông cưa gái kiểu gì? Nhiều tiền xe đẹp ah`? ;) =)) 8-}

leanhtu

Nhưng thực lòng, anh hỏi Chú, nó cứ thế này, thì làm sao Hằng My hiểu được?!
Mà chỉ tổ, mọi người chửi rủa nó nhiều hơn...
Anh chơi với nó, thằng này hâm lắm !
Mà thực sự, nghiêm túc, anh thấy My rất bt.. Ko có gì đặc biệt cả.. Có thể, nó thấy ở My cái gì khác. Nhưng sao lại phải đánh đổi, để bị chửi như thế. Thằng Linh này cũng có lúc ngu thật !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000