Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

^^Anti_Estasy^^

Mày có bị hâm ko Vương???
tuanhd6 said:
To anh Vương : Anh yên tâm đi , ko phải lo cho vợ chồng em đâu hihihi Dù có chuyện j xảy ra , dù có ai nói j đi nũa thì tình yêu em dành cho Tùng vẫn ko thay đổi đâu, vì em biết chồng em cũng như vậy mà Chồng nhỉ??? Em yêu anh
Chỉ bảo mày yên tâm thôi mà....Có ý gì đâu? Thằng điên toàn nghĩ linh tinh !
Sang Đức lâu quá ko về VN nên tâm sinh lí ko bình thường ah??? =)) =)) =))
Thay mặt gia đình 2 bên nhà Tùng - Thư cám ơn bạn Vương đã quan tâm đến hạnh phúc của chúng tôi...hehehehe.....
Mà mấy hôm nay ko thấy anh Tú đả động gì đến chuyện yêu Thư :) :) phu``````
aMeN :9:9:9:9:9

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
Mày có bị hâm ko Vương???

Chỉ bảo mày yên tâm thôi mà....Có ý gì đâu? Thằng điên toàn nghĩ linh tinh !
Sang Đức lâu quá ko về VN nên tâm sinh lí ko bình thường ah??? =)) =)) =))
Thay mặt gia đình 2 bên nhà Tùng - Thư cám ơn bạn Vương đã quan tâm đến hạnh phúc của chúng tôi...hehehehe.....
Mà mấy hôm nay ko thấy anh Tú đả động gì đến chuyện yêu Thư :) :) phu``````
aMeN :9:9:9:9:9
sinh lí bố cu ý , cái thằng ăn nói đến lung tung, ý đồ xấu xa

Boombunny

Thôi Tùng đừng trêu anh Vương nưa ko anh ý ngượng. hihihi :p Trêu nhiều anh ý lại ghét vợ chồng mình, lúc về nước lại mang vợ con đến đe dọa thì em sợ lắm !!! hehehehe ;-) :)

Minh Vương

Boombunny said:
Thôi Tùng đừng trêu anh Vương nưa ko anh ý ngượng. hihihi :p Trêu nhiều anh ý lại ghét vợ chồng mình, lúc về nước lại mang vợ con đến đe dọa thì em sợ lắm !!! hehehehe ;-) :)
anh sợ gì em ,chả ngượng gì đâu? vì có đúng như thế đâu mà phải ngượng chứ.
mà vợ con nào thế em, e nói thế kô sợ bili nó chửi ah, vợ con với ai đấy? mà đem đến nhà em dọa rồi làm em sợ. hahha

Boombunny

Chửi j chứ??? Em nói vợ con anh ý, lúc anh hoc xong về nước lai vác đến nhà em. Thấy vợ chồng nhà ngưới ta nhỏ nhắn, đáng yêu lạ dở cái chiêu lấy thịt đè người :( Em sọ nắm !!! hixhixhixhixhix

djbboy

chài chài!!câu chuyện này h là của bún lèo và kon vợ Tùng!!nghe mùi mẫn we'!!ghê!!khiếp thiệt đóa!!Tùng em iu!!em kua bún lèo kiểu ji` mà nó iu em nhìu thía??chỉ anh với để anh fục thù mối hận xưa!!hô hô hô!!!hy vọng mày hiểu tao nói mối hận nào!!!

Minh Vương

Boombunny said:
Chửi j chứ??? Em nói vợ con anh ý, lúc anh hoc xong về nước lai vác đến nhà em. Thấy vợ chồng nhà ngưới ta nhỏ nhắn, đáng yêu lạ dở cái chiêu lấy thịt đè người :( Em sọ nắm !!! hixhixhixhixhix
anh làm gì có vợ con mà lúc học xong để mang về đây, chẳng lẽ mang con Tây,
thôi anh sợ lắm, mấy loại Tây balô này anh kô dám dây, có khi thịt cả anh ý chứ việc gì phải tới vợ chồng e nữa. mà có khi thằng bili chả thích được con Tây đè bò sừ đi đc đấy, hahahahhaha

djbboy

Minh Vương said:
anh làm gì có vợ con mà lúc học xong để mang về đây, chẳng lẽ mang con Tây,
thôi anh sợ lắm, mấy loại Tây balô này anh kô dám dây, có khi thịt cả anh ý chứ việc gì phải tới vợ chồng e nữa. mà có khi thằng bili chả thích được con Tây đè bò sừ đi đc đấy, hahahahhaha
sao nói đúng thế!!!ông nói sai tui chít liền!!hehehe!!!thằng tùng đâu rồi??ra giải thích vụ này với bún lèo đê ko thì mày......................hết đc tây đè!!hohohohohoh

Minh Vương

djbboy said:
sao nói đúng thế!!!ông nói sai tui chít liền!!hehehe!!!thằng tùng đâu rồi??ra giải thích vụ này với bún lèo đê ko thì mày......................hết đc tây đè!!hohohohohoh
ông ơi , khẽ khẽ chứ , anh em mình nói với nhau thế chứ , chứ mà để em THư nghe thấy thì em ý thịt tôi chết.
mà làm wen cái nhỉ? nick yahoo là gì nhở? anh em mình hiểu ý nhau phết

djbboy

hờ!!ông nghe câu nói này chưa??sự thật mất lòng!!hè hè!!!tui với ông ko chết nhưng mà có người chết là................hehehe!!tôi hiểu,ông hiểu,tất cả mọi người đều hiểu và biết người đấy là ai!!hehehe :D
ym của tui là commando1703

Boombunny

Hohohohohohoho !!! Anh Tuấn mất tích ở đâu hôm nay lại xuất hiện trên forum thía nài??? :-/ Tùng nhà em ở Sing nên wen bị tây nó đè rồi , hehe anh ko cần phải lo đâu.hihiihihihi :p.2 anh ko phải hùa vào trêu vợ chồng em đâu , mà tuổi j mà đòi trêu chứ hahaha ;-) ;-) ;-) =))

Topic dần đi vào "wrong track ". Bởi vậy, mod ơi, lock topic lại đi thôi..
Linh đã biết, mình cần phải làm gì, và làm như thế nào, để đến được với Hằng My.
Cám ơn mọi người, trong suốt thời gian qua, đã quan tâm tới topic này !
Một lần nữa, xin hãy nhận đây, lời Tri ân !
Linh _ cleopark2911.

tran hoang long

cleopark2911 said:
Linh đã biết, mình cần phải làm gì, và làm như thế nào, để đến được với Hằng My.
Linh _ cleopark2911.
loi noi cuôi cung cua anh HMDL da lam moi viec sang to, hi vong anh tim dc con dg dung dan cho tinh yeu cua minh

lock!

^^Anti_Estasy^^

Tiên sư thằng Vương khỉ với thằng Tuấn toa nhé ! Có 1 ngày ông ko vào mà chúng mày bôi bác ông thế ah??? huhuhuhuhu
Mà cái thằng Tuấn kia ! Tao hỏi nick yahoo may chưa trả lời đấy...hay ko chat???

^^Anti_Estasy^^

ZLO2C said:
kinh wá.....tay mỗi thàng nang có dộ hơn 90kg thui....thàng tùng wen bị tây đé .......chac nó thành lục sĩ luôn.........
Thằng Tùng á? Ai là thằng với mày? Bằng vai phải lứa với mày ah? Đã bon chen len lỏi thì ăn nói cho cẩn thận đê !
Ui chết rồi mình nói hơi quá ! Nhưng em ơi , nhớ suy nghĩ trước khi nói nhé ! Mất hay !

^^Anti_Estasy^^

cleopark2911 said:
Linh _ cleopark2911.
F.C.U.K cái ông này ! Thế tình hình có khả quan chưa mà lock với ko lock ! Lúc nhờ thì nhiệt tình thế... Mà ko liên quan đến My nữa thì để topic làm chỗ cho anh em tôi nói chuyện...Liên quan gì?
Cả cái bọn admin với mod nữa ....chỗ để người ta vào nói chuyện thì làm sao? Miễn la ko nói tục chửi bậy , ko làm ảnh hưởng đến ai là được rồi mà sao chúng mày cứ nay dọa lock mai dọa lock thế??? Ko nói ngứa mồm ah? Hay mất giá??? Đến nhà tao cho ít giá về làm nộm này !
Biết người biết ta tí đi ! Toàn học sinh với nhau cả đấy !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000