Tình yêu với Thiếu Hằng My

Status
Không mở trả lời sau này.

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
anh yêu Bảo Thư, nếu em chưa có người yêu ( mà kể cả là có rồi nhé !) anh cũng sẽ yêu em!
hihi....mình chính thức kết anh Tú....chơi đi.....ko fải nghĩ....kết từ cái topic muốn lam quen với các em D3 ở khóa 04-07 cơ. Riêng về độ điên và ngây thơ của anh làm mình sững sờ...
Hãy để cho những người chưa biết thấy nhé !
Đặc biệt em Thư....hohohoho.... sợ nhất thiện cảm ko thấy đâu lại xuất hiện 1 số bài viết với lời lẽ ko hay gửi đến anh Tú từ B. Thư
=)) =)) =)) =))
Nhưng dù sao em cũng vẫn ủng hộ anh ! Cố lên anh ! =D> =D> bis bis

^^Anti_Estasy^^

Minh Vương said:
ông này có chí đấy cố gắng mà cướp Thư khỏi tay thằng Tùng nhé , tôi nể ông luôn,
Mày cứ nói thế...Anh ý trêu đấy....Tao biết anh Tú lớn rồi ko làm thế đâu , ko nỡ lấy mất Thư của tao đâu...kêkekeek..
Anh Tú nhỉ???? Thương em anh nhé ! Plzzzzzzzzzzz

Minh Vương

biết là biết thế nào , giờ thì kô phân biệt tuổi tác nữa rồi , ông già 70 còn lấy em 18 cơ mạ , kô biết em Thư có ý kiến gì đây nhị

Minh Vương

Boombunny said:
To dinosaur lover : Này ông bảo ai biến thái , nghe giọng ai pede cơ???Nhìn lại mình đê rồi hẵng nói người khác nhé !!! Chồng tôi ma pede thi ông đi tè ngồi đấy. X( Lần sau ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng thấy người ta hiền mà bắt nạt ! Tôi nói thế đêm về ông đừng ấm ức mà khóc nhé ! Chồng tôi lại trách tôi nặng lời thì ngại lắm , hohohoho :p
Còn ai muôn chê chồng tôi nữa thì cứ ra hỏi tôi nha ;-) Mà nói linh tinh thì ..... hì hì hì...... :cool:
Thư ơi ! em đanh đá wá , làm anh nghe xong sợ wa, cuống hết cả người lên đây nè, giống hệt chồng em như đúc ý, chồng e như thế thì ai bắt nạt được mà lo,
anh đang trêu chồng em đây kô biết có bị Thư làm thịt kô?
mà công nhận trông em càng lớn càng xinh ra và chững chạc hơn, công của thằng Tùng to phết đấy nhỉ.
giới thiệu cho anh làm wen với My đi , nói mấy lần rồi mà kô thấy vợ chồng nhà Bili này có ý kiến gì nhỉ,

^^Anti_Estasy^^

Minh Vương said:
biết là biết thế nào , giờ thì kô phân biệt tuổi tác nữa rồi , ông già 70 còn lấy em 18 cơ mạ , kô biết em Thư có ý kiến gì đây nhị
thì tao cứ nói thế...thương thì thương tao cũng fải chịu thôi....huhuhuhuhu :( :-S :-(

^^Anti_Estasy^^

hahahah... thằng hâm...đến tuổi thì suy nghĩ cũng phải phát triển chứ sao..... Thư ko đanh đá đâu , dễ thương lắm :x:x tại bênh tao quá nên thê thôi....hehehe
Chuyện mày lam quen với em My thì cứ lam quen thôi có cái gì đâu ma phải giúp , em My thân thiện lắm =)) =)) , tại cái topic nay nó hot quá nên em ý ko dám post bài thôi... I think so !!! 8-}8-}8-}

^^Anti_Estasy^^

Thôi tôi nghĩ tôi cả ông nên tạm dừng việc post bài đi... Để chỗ cho anh Tú bày tỏ tình cảm với Thư...
Sợ thật toàn người yêu điên cuồng !!!
Anh Tú ơi ! Em đã xin anh rồi đấy ! Anh có thương em thì tha cho Thư nhé... ko có Thư em chết đấy...Mà anh còn có ý định đấy thì em... đành chấp nhận thôi
:) =)) 8-}

Minh Vương

thằng này tốt ghê, Thư ơi , có thằng chồng tốt nhé , nhất em còn gì nữa ,
mà anh Tú , thấy bạn Tùng nói thế thì cứ thực hiện lời nói của mình nhé
Nguyên văn bởi leanhtu
anh yêu Bảo Thư, nếu em chưa có người yêu ( mà kể cả là có rồi nhé !) anh cũng sẽ yêu em!

leanhtu

đúng là Tùng

^^Anti_Estasy^^ said:
Mày cứ nói thế...Anh ý trêu đấy....Tao biết anh Tú lớn rồi ko làm thế đâu , ko nỡ lấy mất Thư của tao đâu...kêkekeek..
Anh Tú nhỉ???? Thương em anh nhé ! Plzzzzzzzzzzz
cái Chú này, ăn nói nghe "lém " nhẩy??.. ;-)
Chú bảo thế, nỡ nào, anh em mình lại " huynh đệ tương tàn ", vì một người đàn bà...
Nhưng, Chú xem, có giúp gì được thằng em anh, thì giúp hộ cho anh cái !
Hôm nay, nó lại ko chơi PS2 với anh nữa, chỉ vì Hằng My ! khổ lắm !

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
cái Chú này, ăn nói nghe "lém " nhẩy??.. ;-)
Chú bảo thế, nỡ nào, anh em mình lại " huynh đệ tương tàn ", vì một người đàn bà...
Nhưng, Chú xem, có giúp gì được thằng em anh, thì giúp hộ cho anh cái !
Hôm nay, nó lại ko chơi PS2 với anh nữa, chỉ vì Hằng My ! khổ lắm !
heheeheh....Tùng thì sao hả anh???? anh nói chuyện như người nhớn.....Nỡ lòng nào sao???? Huynh đệ tương tàn sao????? Vì người đàn bà sao???? đàn bà nào thế anh???
hì hì hi`....
Còn chuyện anh bảo em giúp Linh em cũng ko biết nói gì đâu. Thân em , em còn lo chưa xong mà :p

leanhtu

gửi đến các em yêu wí ở diễn đàn...
Anh Linh đây. Anh đang mượn nick của anh Tú, để gửi tới các em lời nhắn của mình...( Anh Tú, đã đồng ý..).
" Mong các em thông cảm cho anh, đừng vì cái chuyện này, mà mất tình đoàn kết nội bộ , ko hay ! Chúng ta cùng là học sinh CVA phải ko?.. Sao lại phải chửi anh ghê thế?!
Anh chỉ yêu, và có tình cảm với Hằng My thôi mà... Mà chuyện tình cảm, làm sao có lý do gì để mà biện hộ bây giờ?..Cho nên, làm ơn , thông cảm giúp anh...đừng coi anh, như một kẻ ngoài vòng xã hội như thế !" Anh Linh
Em Tùng, em B..Thư ơi.. Hãy giúp anh, dù là điều nhỏ nhất, các em có thể làm được ! Có được ko? (Anh Linh.)

Thêm nữa :

Thế gian, ngang trái ở đời
Kẻ yêu, thường chịu mọi lời thị phi.

Nào bắt đầu, từ Duy Linh thi sĩ
Yêu Hằng My, từ trang web phổ thông
Dường như cách núi ngăn sông
Chằng làm kẻ sĩ nói không với tình ?.?

Linh khởi nguồn, tâm tình một topic
Yêu Hằng My, một vết tích ngang tim
Như phương trình đường thẳng chẳng có Lim
Hằng My ấy, một đường cong vô hạn.

Linh bắt đầu, lấy đạo hàm Hằng số
Cũng chỉ được giá trị một số 0
Yêu thật lòng, cũng chỉ là mất công
Bởi Hằng My, đạo hàm một giá trị !

Linh đã mắc vào một điều cấm kỵ
Lũy thừa buồn, làm sao dễ khai căn ?.?
Như con thuyền, vượt ngọn sóng khó khăn
Làm sao đến... được bến bờ hy vọng?!?

Linh đã dùng, đường cong, để biểu diễn
Vẽ khung hình, Hằng My ấy, trong tim
Nhưng kết cục thật là giống trong phim
Người yêu mãi, mà tình kia chẳng đáp...

Trong văn học, dù mưa giông bão táp
Con đò tình, sẽ đến bến yêu đương
Bởi như thế, mang nét đẹp văn chương
Gã si tình, thường mang màu khờ khạo...

Nhưng cung đàn, thì dường như đã dạo
Sao giai điệu, vẫn đã chẳng vang lên?
Như mối tình, mãi mãi chẳng có tên
Ngàn năm nữa, chắc người quên kẻ nhớ..!?

to em Ark : bài thơ, được viết bằng tình cảm của anh... Anh ko cần phải đi vay mượn ,hay st từ ai cả em ạ... Có sao nói vậy.. Anh Linh

Hằng My, em có biết anh buồn lắm ko?!

^^Anti_Estasy^^

leanhtu said:
gửi đến các em yêu wí ở diễn đàn...
Anh Linh đây. Anh đang mượn nick của anh Tú, để gửi tới các em lời nhắn của mình...( Anh Tú, đã đồng ý..).
" Mong các em thông cảm cho anh, đừng vì cái chuyện này, mà mất tình đoàn kết nội bộ , ko hay ! Chúng ta cùng là học sinh CVA phải ko?.. Sao lại phải chửi anh ghê thế?!
Anh chỉ yêu, và có tình cảm với Hằng My thôi mà... Mà chuyện tình cảm, làm sao có lý do gì để mà biện hộ bây giờ?..Cho nên, làm ơn , thông cảm giúp anh...đừng coi anh, như một kẻ ngoài vòng xã hội như thế !" Anh Linh
Em Tùng, em B..Thư ơi.. Hãy giúp anh, dù là điều nhỏ nhất, các em có thể làm được ! Có được ko? (Anh Linh.)

Thêm nữa :

Thế gian, ngang trái ở đời
Kẻ yêu, thường chịu mọi lời thị phi.

Nào bắt đầu, từ Duy Linh thi sĩ
Yêu Hằng My, từ trang web phổ thông
Dường như cách núi ngăn sông
Chằng làm kẻ sĩ nói không với tình ?.?

Linh khởi nguồn, tâm tình một topic
Yêu Hằng My, một vết tích ngang tim
Như phương trình đường thẳng chẳng có Lim
Hằng My ấy, một đường cong vô hạn.

Linh bắt đầu, lấy đạo hàm Hằng số
Cũng chỉ được giá trị một số 0
Yêu thật lòng, cũng chỉ là mất công
Bởi Hằng My, đạo hàm một giá trị !

Linh đã mắc vào một điều cấm kỵ
Lũy thừa buồn, làm sao dễ khai căn ?.?
Như con thuyền, vượt ngọn sóng khó khăn
Làm sao đến... được bến bờ hy vọng?!?

Linh đã dùng, đường cong, để biểu diễn
Vẽ khung hình, Hằng My ấy, trong tim
Nhưng kết cục thật là giống trong phim
Người yêu mãi, mà tình kia chẳng đáp...

Trong văn học, dù mưa giông bão táp
Con đò tình, sẽ đến bến yêu đương
Bởi như thế, mang nét đẹp văn chương
Gã si tình, thường mang màu khờ khạo...

Nhưng cung đàn, thì dường như đã dạo
Sao giai điệu, vẫn đã chẳng vang lên?
Như mối tình, mãi mãi chẳng có tên
Ngàn năm nữa, chắc người quên kẻ nhớ..!?

to em Ark : bài thơ, được viết bằng tình cảm của anh... Anh ko cần phải đi vay mượn ,hay st từ ai cả em ạ... Có sao nói vậy.. Anh Linh

Hằng My, em có biết anh buồn lắm ko?!
Lại cái gì loằng ngoằng nữa đây??? Sao lại lôi em vào đây , em có liên quan gì đâu??? Mà ai chửi anh thế??? Em vẫn thắc mắc đấy ! Anh yêu ai thì kệ anh, sao lại chửi? Thế la ko được.... Mà về chuyện anh yêu H.My thì em ko giúp được đâu , Thư nó cũng thế thôi.....Cái chính là ở My mà...Anh yêu mà ko hiểu được cái điều đơn giản như thế thì yêu lam gì?
Em là con trai thì cũng chỉ biết thông cảm và ủng hộ cho anh thôi....OK?

Mà em cũng mới vào 4r thôi , còn bờ ngỡ lắm....Đừng kéo em vào vòng xoáy tình yêu....Nguy hiểm lắm !!! =)) =)) =))
To ark : em ơi em đọc được thì thông cảm cho anh nhé....anh ko biết cái gì la câu bài với sai chủ đề đâu ( toàn từ ngữ chuyên môn )....Làm ơn đừng lock topic của anh em nhé.... :9:9:9:9:9

tuanhd6

:( Hixhixhixhix... Nghe anh Linh nói lam em cảm động wá !!! Nhưng nói thật em chẳng biết phải giúp anh thế nào đâu. Nếu anh yêu My chân thành như vậy thì anh phải tự nói với My tình cảm anh dành cho My nhiều như thế nào , chứ đừng làm thế này. Em chắc chắn với anh , anh càng như vậy My càng ko có thiện cảm với anh đâu. Anh đừng để tình yêu đơn phương của anh bị mọi người mang ra nói như 1 trò đùa như thế. Anh cũng thấy đấy còn có người nói anh điên,dở hơi , và em ghét nhất lai co người nói anh vì 1 người ko đáng.Ko đáng cái j chứ??? X(. Mà em co 1 tin buồn muốn cho anh biết , cuối tháng 7 này My sẽ đi du học ở Úc , có lẽ nó sẽ ko muốn yêu đương j đâu.Em khuyên anh hayxtuwf bỏ tình yêu này đi,vì nó sẽ chẳng đi đến đâu cả.Em chỉ biết nói với anh như vậy thôi ,còn anh định thế nào là tùy anh,nhưng hãy nghe lời bạn anh đi,đừng thế này nữa vì anh sẽ chỉ cảm thấy buồn hơn thôi. Anh hiểu chứ??? Vậy chúc anh sẽ tìm thấy 1 tình yêu thưc sự. ;) :)
To anh Vương : Anh yên tâm đi , ko phải lo cho vợ chồng em đâu hihihi :p Dù có chuyện j xảy ra , dù có ai nói j đi nũa thì tình yêu em dành cho Tùng vẫn ko thay đổi đâu, vì em biết chồng em cũng như vậy mà :x Chồng nhỉ??? :x :d: :* Em yêu anh :*

^^Anti_Estasy^^

Em Thư nói chuyện như người nhớn.....Nghe em nói thông cảm cho Linh mà mình cũng xúc động đậy :) =) :cool:
My sắp đi Úc thì sao lại là tin buồn với Linh , phải nói là rất thuận lợi chứ vì hình như Linh cũng xuất khẩu lao động ở Úc mà....
tuanhd6 said:
Dù có chuyện j xảy ra , dù có ai nói j đi nũa thì tình yêu em dành cho Tùng vẫn ko thay đổi đâu, vì em biết chồng em cũng như vậy mà Chồng nhỉ??? Em yêu anh
<----- Sao em giỏi thế? :x:x:x:x

Minh Vương

^^Anti_Estasy^^ said:
Em Thư nói chuyện như người nhớn.....Nghe em nói thông cảm cho Linh mà mình cũng xúc động đậy :) =) :cool:
My sắp đi Úc thì sao lại là tin buồn với Linh , phải nói là rất thuận lợi chứ vì hình như Linh cũng xuất khẩu lao động ở Úc mà....
<----- Sao em giỏi thế? :x:x:x:x
ông Tùng nói thế thì tôi còn nói gì đc đây, tôi cũng định bảo là , anh Linh ở bên Úc , thì My mà đi Úc thì đấy kô còn là tin buồn mà tin vui với anh Linh nữa.

Minh Vương

tuanhd6 said:
:( Hixhixhixhix... Nghe anh Linh nói lam em cảm động wá !!! Nhưng nói thật em chẳng biết phải giúp anh thế nào đâu. Nếu anh yêu My chân thành như vậy thì anh phải tự nói với My tình cảm anh dành cho My nhiều như thế nào , chứ đừng làm thế này. Em chắc chắn với anh , anh càng như vậy My càng ko có thiện cảm với anh đâu. Anh đừng để tình yêu đơn phương của anh bị mọi người mang ra nói như 1 trò đùa như thế. Anh cũng thấy đấy còn có người nói anh điên,dở hơi , và em ghét nhất lai co người nói anh vì 1 người ko đáng.Ko đáng cái j chứ??? X(. Mà em co 1 tin buồn muốn cho anh biết , cuối tháng 7 này My sẽ đi du học ở Úc , có lẽ nó sẽ ko muốn yêu đương j đâu.Em khuyên anh hayxtuwf bỏ tình yêu này đi,vì nó sẽ chẳng đi đến đâu cả.Em chỉ biết nói với anh như vậy thôi ,còn anh định thế nào là tùy anh,nhưng hãy nghe lời bạn anh đi,đừng thế này nữa vì anh sẽ chỉ cảm thấy buồn hơn thôi. Anh hiểu chứ??? Vậy chúc anh sẽ tìm thấy 1 tình yêu thưc sự. ;) :)
To anh Vương : Anh yên tâm đi , ko phải lo cho vợ chồng em đâu hihihi :p Dù có chuyện j xảy ra , dù có ai nói j đi nũa thì tình yêu em dành cho Tùng vẫn ko thay đổi đâu, vì em biết chồng em cũng như vậy mà :x Chồng nhỉ??? :x :d: :* Em yêu anh :*
Thư ơi ! anh có lòng tốt với vợ chồng em mà em lại nói thế thì còn gì tình nghĩa bạn bè ,
anh lo cho bạn bè anh mà kô được sao, thôi , 2 vợ chồng nhà này nhớ mặt tôi đấy, hic hic. huhuhuhuhuhuhuu.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000