Tình yêu ->bạn thấy sao?...

Blueroses1411

Gì thế nhỉ ^_^

smooth said:
aha, có chuyện hay, kể đi Phương, phim tâm lý xã hội tình cảm lớp tớ ít được xem :(. có thì chúng nó cũng giấu tiệt :( :(
Xem ra là sờ mút thích được " mục sở thị" mấy cái vụ này ghê nhỉ?Đợi tớ mượn được máy thời gian của Đôremon cho ấy đi về past mà vào lớp tớ ngồi xem nhé,li kì có,hấp dẫn có.....đều đang chờ quý vị khán giả ;-) =))

gil87

DENNIS CHAMBER said:
cám ơn Quỳnh đã có nhời với tớ nhe. Tớ cũng biết mình là ai chứ: tớ làm sao bằng được Ngọc Linh của Quỳnh
Hình như Quỳnh thích mẫu người luôn thay đổi thì phải (Con trai bi giờ á??? Ko phải là nó ko biết nó đang làm gì, nó đang gây ra những chuyện gì và chuyện gì sắp tới với nó. Mà cái chính là nó có thích thay đổi hay ko mà thui)
Quỳnh phải luôn lưu ý với người như vậy (luôn thay đổi thì biết thế nào mà lần)
CHÚC MỌI NGƯỜI SỐNG LUÔN CÓ BẢN LĨNH
Thanh Sơn ghê gớm hơn ở ngoài nhiều
mọi người biết Nhung lớp mình nói gì kô?
"trong Lớp thấy mỗi Sơn và H Anh là MAN"
ehem, cậu có thấy sướng ko?
công nhận trên mạng Sơn khác thật

smooth

Member
Nấm said:
mọi người biết Nhung lớp mình nói gì kô?
"trong Lớp thấy mỗi Sơn và H Anh là MAN"
=)) man trong mắt Nhung. với Nhung thì tiêu chuẩn "MAN" nó phải khác hơn so với các chị em khác, hiểu ko ?? theo tao thì Nhung cũng là "MAN" trong lớp mình rồi =))

DVT2810

Member
cám ơn Quỳnh đã có nhời với tớ nhe. Tớ cũng biết mình là ai chứ: tớ làm sao bằng được Ngọc Linh của Quỳnh
Có lẽ câu này ko nên nói đúng ko??? Ngọc Linh là chuyện thời ngày xửa ngày xưa roài. Mà từ phía Q thì cũng có gì với nó đâu. Nói câu này bi giờ nhiều người hiểu lầm lắm đó Sơn à....
trong Lớp thấy mỗi Sơn và H Anh là MAN
hình như câu này nói hơi ngược với thực tế thì phải. Ko dám nói thẳng là chê nhưng mà con trai kiểu này thì ko ổn lắm.
Đúng như Đức nói, cách nhìn của mỗi người là khác nhau. Theo kiểu của Nhung thì nó nghĩ khác là phải thui. Bản thân nó cũng rất... đàn ông mờ.
Con trai lớp mình ko hẳn là đạt tiểu chuẩn hoàn toàn. Mỗi đứa có 1 cái hay riêng.
VD : Sờ mút: được cái rất tốt bụng, thoải mái, vô tư, biết cư xử ăn nói ko làm mất lòng girl nhưng dù gì vẫn có điều chưa hẳn đã được... chắc được khoảng 89%.

smooth

Member
chậc, sao mày lại nghĩ tốt về tao thế =)) . 89% voi may nhung voi du'a kha'c co' khi chi dươc 50% thôi :D. làm sao mà chiều lòng được tất cả mọi người cơ chứ ?? làm sao để ko bị ghét là may lắm rồi :D

thang_vo_tinh

Kinh quá nhờ,Sơn đang ở nơi xa lắm mà vào chát với anh em nhiệt tình quá nhờ,thấy Nhung noi nghe co thich ko,sướng chưa.Thôi C.Đức nhận đi cho no đỡ mất lòng bạn Quỳnh "đô".Lâu lâu lên đây thấy vui vui.
"Ấy ơi ấy có biết điều ước quan trọng nhất la gì ko?Tớ ước ấy là người hạnh phúc nhất trần gian để tớ là người hạnh phúc sau ấy"

mattucach

Member
thang_vo_tinh said:
"Ấy ơi ấy có biết điều ước quan trọng nhất la gì ko?Tớ ước ấy là người hạnh phúc nhất trần gian để tớ là người hạnh phúc sau ấy"
đọc câu này mà lòng đau như cắt :(:(:(
tình yêu tuổi này khổ quá, từ h chắc là người vô cảm mất :(:(:(

fire_phoenix

Em Nhung đừng làm người vô cảm, như anh khổ lắm, suốt ngày bị bọn bạn nó trêu, nhưng mà thằng nào trêu là ăn đấm b-(, thế là nó ko trêu nữa :))---> còn em thì sao??? " cào", "cấu" hay là....."im lặng"

gil87

thang_vo_tinh said:
Kinh quá nhờ,Sơn đang ở nơi xa lắm mà vào chát với anh em nhiệt tình quá nhờ,thấy Nhung noi nghe co thich ko,sướng chưa.Thôi C.Đức nhận đi cho no đỡ mất lòng bạn Quỳnh "đô".Lâu lâu lên đây thấy vui vui.

Sơn à,công nhận Nhung nó khác người thật
nhưng ấy tốt "với riêng nó" thì nó coi ấy là Man thì đâu có gì sai?

to Smooth: mày à,tao nghĩ con Q chỉ nói đúng 10% la đúng về mày thôi
90% còn lại thì,,,,,,, còn phải xem xét
nếu muốn 90% còn lại trở thành sự thật thì....hãy thực hiện lời hứa với tao đi? liệu có nhớ nổi ko? hay là mày sẽ mang tiếng hay hứa suông đó
he he

Thắng" của chúng ta "ăn nhầm cái gì ko đấy?
sao mấy hôm nay dở chứng "ấy tớ" và mấy cái câu romantic
nhưng ko sao,thế cũng là 1 điều mới lạ bà con nhỉ?

DENNIS CHAMBER

tớ đối với ai chẳng tốt
thăng Thắng cứ thấy thế ma nghĩ linh tinh (Nhung cũng như mọi người thôi)
theo Thắng nói: thấy Nhung noi nghe co thich ko,sướng chưa.
cũng thường thôi (nghe nhiều rồi ), co gì đâu mà thích
nó ăn nhầm "nấm" đấy

DVT2810

Member
Dạo này Thắng có vẻ thay đổi ghê!!! Mấy ngày ko gặp sao bạn ý "nhớn" hơn 1 tẹo roài. Biết ăn nói rất chi là.... chuối.
to Smooth: mày à,tao nghĩ con Q chỉ nói đúng 10% la đúng về mày thôi
90% còn lại thì,,,,,,, còn phải xem xét
nếu muốn 90% còn lại trở thành sự thật thì....hãy thực hiện lời hứa với tao đi? liệu có nhớ nổi ko? hay là mày sẽ mang tiếng hay hứa suông đó
he he
Tao khuyên thành thực nếu như mày muốn tao khen mày là đúng thì thực hiện lời hứa với Nấm đê!!! Còn hứa cái giề thì tao ko biết. Nhưng mờ tao nghĩ con trai mà đã hứa thì phải nhớ phải thực hiện thì mới thể hiện được "Bản lĩnh đàn ông ngày nay" =)) =))
" cào", "cấu" hay là....."im lặng"
Sao con gái chỉ có mấy cái trò này thôi á? Để đối phó lại với boy thì còn nhiều cách nữa cơ mờ... Thế là con trai vẫn còn "ngố" lắm :) :D
nó ăn nhầm "nấm" đấy
Kinh nhỉ!!! Dạo này Sơn bạo mồm hơn rồi đấy. rõ ràng là con trai lớp này sau khi nghe con gái phản ánh nhiều quá đã thay đổi....

mattucach

Member
và sự chấp nhận cuối cùng cũng đến thôi :( đấu tranh mãi rồi cũng thế, chả đc gì cả :(
tất cả chỉ vì sai lầm của con trai :-<

immotal

thang_vo_tinh said:
Nhưng sai lầm của con trai đôi khi lại sinh ra từ con gái
oẹ một câu nói dớ dẩn thế này mà mày cũng nói được à đúng là ngu lâu khó đào tao.2,5 năm ngồi cạnh tao mà ko học được gì à? =)) =)) =)) =))

DVT2810

Member
Nhưng sai lầm của con trai đôi khi lại sinh ra từ con gái
Tại vì con trai và con gái nhiều khi ko hiểu nhau. Con gái muốn hiểu hơn về phe kia nhưng đáng tiếc là con trai luôn giữ bí mật của riêng mình. hic hic
Con trai đừng đổ tội cho con gái như thế. Căn bản là ở mình. Nếu như con trai biết sai lầm mà tránh xa thì đâu có sao.
2,5 năm ngồi cạnh tao mà ko học được gì à?
Mày nói ngược roài!!! Phải là mày học nó mới đúng. Mày thì có kinh nghiệm gì???

immotal

Mày nói ngược roài!!! Phải là mày học nó mới đúng. Mày thì có kinh nghiệm gì???[/QUOTE]
kinh nghiệm gì á? tại sao tao lại phai khai báo nhỉ? lộ hết cả bí mật kinh nghiệm gì thì tao biết nó biết mày là kẻ thứ 3 ko biết là phải

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000