Tình yêu ->bạn thấy sao?...

khung long

trời ơi , nói về bọn con trai thì phát chán đi được.... vào thử lớp tui thì phải nói là mất điện vì lũ con trai dở hơi luôn... may ra chỉ có 2 đến ba thằng là có lương tâm thôi.

Blueroses1411

Nghe em khung long nói có vẻ...bất cần đời quá nhỉ? Có kinh nghiệm rùi hả em? Nói cụ thể hơn đi cho bà con nghe với nào? Lam gì mà đeo gông cho cả lũ con trai với cái mác " bất lương " như thế chứ?

thang_vo_tinh

Con Trai khóa càng về sau càng vui hơn thì phải.Còn là học sinh con trai thằng nào chả thế cũng phải thích thể hiện mình chứ,thỉnh thoảng cũng có hâm thật nhưng có khi mất những thằng đấy lại thấy buồn buồn

DENNIS CHAMBER

thằng Thắng nói chỉ được cái đúng thui. Mày hiểu lòng các anh em
Là người ai chẳng có lúc "nóng", "lạnh" (nghe như bình nóng lạnh nhỉ) :p
thỉnh thoảng hơi hâm là mất lòng nhau (ai không thông cảm là thôi ngay đấy)
còn như em Khủng Long nói:
trời ơi , nói về bọn con trai thì phát chán đi được.... vào thử lớp tui thì phải nói là mất điện vì lũ con trai dở hơi luôn...
"mất điện" thì cố gắng chờ 1 tí là có "điện" ngay mà (thời đại CN lo gì) :)

DVT2810

Member
Con Trai khóa càng về sau càng vui hơn thì phải.Còn là học sinh con trai thằng nào chả thế cũng phải thích thể hiện mình chứ,thỉnh thoảng cũng có hâm thật nhưng có khi mất những thằng đấy lại thấy buồn buồn
He he nói thế mới đúng là Thắng mà tao quen chứ!!! Mày ko hẳn là 1 thằng thích thể hiện mình nhưng ko phải là ko có. hì hì... Mà công nhận mất thằng Thắng or thằng hâm hâm như Quân chắc tao bùn chít mất.

DVT2810

Member
thằng Thắng nói chỉ được cái đúng thui. Mày hiểu lòng các anh em
Là người ai chẳng có lúc "nóng", "lạnh" (nghe như bình nóng lạnh nhỉ)
thỉnh thoảng hơi hâm là mất lòng nhau (ai không thông cảm là thôi ngay đấy)
còn như em Khủng Long nói:
trời ơi , nói về bọn con trai thì phát chán đi được.... vào thử lớp tui thì phải nói là mất điện vì lũ con trai dở hơi luôn...
"mất điện" thì cố gắng chờ 1 tí là có "điện" ngay mà (thời đại CN lo gì)
Eo ơi ai đây??? Suýt nữa ko nhận ra Sơn lớp mình. Sao ngoài đời + trên mạng mày khác nhau 1 trời 1 vực thế hử??
Sơn cũng có lúc nóng ghê cũng có lúc lạnh toát nhưng mờ vẫn là đứa tốt.
Nhưng mờ con trai mà theo mẫu người của Sơn thì ko ổn => thay đổi tính cách đi mới mong mai sau có darling.
Con trai bi giờ á??? Ko phải là nó ko biết nó đang làm gì, nó đang gây ra những chuyện gì và chuyện gì sắp tới với nó. Mà cái chính là nó có thích thay đổi hay ko mà thui

DENNIS CHAMBER

cám ơn Quỳnh đã có nhời với tớ nhe. Tớ cũng biết mình là ai chứ: tớ làm sao bằng được Ngọc Linh của Quỳnh
Hình như Quỳnh thích mẫu người luôn thay đổi thì phải (Con trai bi giờ á??? Ko phải là nó ko biết nó đang làm gì, nó đang gây ra những chuyện gì và chuyện gì sắp tới với nó. Mà cái chính là nó có thích thay đổi hay ko mà thui)
Quỳnh phải luôn lưu ý với người như vậy (luôn thay đổi thì biết thế nào mà lần)
CHÚC MỌI NGƯỜI SỐNG LUÔN CÓ BẢN LĨNH

mattucach

Member
hơ, lời chúc luôn đc mong chờ :x
côn gnhaanj, nói thế nào thì nói, chê thế nào thì chê, nhưng vẫn phải công nhận 1 điều là : con trai thế nào thithif..con gái vẫn chấp nhận, điều này giải thik cho việc vì saosao..con trai và con gái luôn..tạo thành 1 đôi, và chả có mấy ai là cô đơn :x

smooth

Member
ghê, nhời của T Sơn làm em Nhung ngộ ra lắm chân lý gớm nhỉ =))
sông có bản lĩnh, nói thì dễ mà thực hiện thì khó :(

mattucach

Member
smooth said:
ghê, nhời của T Sơn làm em Nhung ngộ ra lắm chân lý gớm nhỉ =))
sông có bản lĩnh, nói thì dễ mà thực hiện thì khó :(
rất khó là đằng khác
mà ai bảo anh là lộ ra chân lí thế :| chân lí nào thế :-?

Blueroses1411

Ơ, em Nhung cũng học D3 à? Chị chẳng bít là có bít em hông nữa,thôi thì gửi em con bạn chị tên Ngọc ở lớp em để em chăm sóc cho nó nhé,năm nay tụi chi out hết rùi,nó học ở trường sợ buồn:(
Còn mấy người sao toàn nói về tụi con trai thế? Love bao gồm cả Nam va Nữ cơ mà? Sao ko nói vào chủ đề chính nhỉ?
Để tớ mở đầu nhé :p Lớp tớ có 1 cặp đấy,2 bạn ý tình củm lắm :) Giờ ra chơi hay nghỉ 5' là cả lớp lại được xem màn.... " ấy ơi tơ ngồi chỗ này được không? " của boy đó. Chẳng biết là con trai thì hay có những trò cưa cẩm kiểu gì nhỉ?Con gái thì có thể rung rinh bởi những cái " tưởng như là không thể" mà tụi con trai hay làm, thật là lạ lùng. Bây giờ gần....18 tuổi rùi thì cũng fải nói về cái này chứ nhỉ :d:

smooth

Member
aha, có chuyện hay, kể đi Phương, phim tâm lý xã hội tình cảm lớp tớ ít được xem :(. có thì chúng nó cũng giấu tiệt :( :(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sorry cả nhà, lại off topic chút :D
em Hưng said:
@ chị Hà: Lady thôi chị ơi, mỗi lần chỉ đi với 1 lady , nhưng mà đi nhiều lần :p
Ừ, nhưng mà đây là câu người ta có thể nói là "Thành ngữ" được rồi, nên người ta dùng số nhiều, em đi hỏi native speaker mà xem ;)

fire_phoenix

Ừ, nhưng mà đây là câu người ta có thể nói là "Thành ngữ" được rồi, nên người ta dùng số nhiều, em đi hỏi native speaker mà xem
vâng vâng :p, cứ theo hướng dẫn mà sử dụng, chị nhẩy ;)

mattucach

Member
chị Phương nói cái gì thế , ko biết em á :-:)-:)-:)-(
cho chị..hết thi đ h bây h X(
mà saotiuchuyeenj tình cảm á :">, lớp em cũng có nhiều lắm, thế mà trong năm ko lên lớp em mà xem :( chán thế :(:D:D:D:

Blueroses1411

Ơ, thế chắc là chị quên tên em :D Mà chỉ sợ em nhầm chị với Fương lớp trưởng thôi :) Còn chuyện tình củm lớp em thì chị cũng được Ngọc chỉ giáo cho rồi,đợi chị thi ĐH xong rùi về xem vậy :):):)

mattucach

Member
uhm, cũng có thể, thế chị tóc dài hay ngắn :D
cà chằn Phương mà em biết hay di con future xanh í :D
chuyện tình cảm có nhiều lắm :D, chắc các anh chị cũng nghe rồi :D

Blueroses1411

mattucach said:
uhm, cũng có thể, thế chị tóc dài hay ngắn :D
cà chằn Phương mà em biết hay di con future xanh í :D
chuyện tình cảm có nhiều lắm :D, chắc các anh chị cũng nghe rồi :D
Hì,thế thì đúng là em nhầm rùi :) Chị là Thu Phương còn kia là Mai Phương

Tra cứu điểm thi