Tình yêu ->bạn thấy sao?...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Hưng:
À, nhắc đến cái chữ ký đó của em thì chị biết chứ :D
Chữ ký đấy thì quá là nổi tiếng... ;)

Còn chị nghĩ là nói chung thì ai cũng sợ sự khổ đau thôi, chị cũng đã từng khổ đau vì tình yêu (đúng là song phương mà vẫn còn bị khổ thế), nhưng mà như ai đấy đã nói là "không dám chịu khổ đau thì sẽ không có hạnh phúc", và chị đã thấy đúng.
Thực ra thì hạnh phúc bao nhiêu thì nguy cơ nếu chuyện "vỡ lở" sẽ khổ đau càng nhiều lại cao bấy nhiêu... Nhưng nếu đã có được hạnh phúc rồi thì lại cảm thấy thật tuyệt vời... Và như em thấy đấy, ai cũng muốn xây dựng cho mình niềm hạnh phúc của mình với người kia, cố dung hòa để có thể đến được với nhau... :)

mattucach

Member
:(:(:( cố mà có đc đâu, con trai chỉ đc cái làm khổ con gái là giỏi < đấy là em nói thằng kia :)>
muốn có hạnh phúc khó thật đấy :( , chỉ muốn đc bình yên trong vòng tay, mà chả đc :(, cứ cố tình làm tình hình thêm rắc rối :(:( :-(, từ h chắc phải cẩn thận trc khi..yêu mới đc :(
mà anh chị nào có kinh nghiêm nào mà khiến " con gái nói đúng thì..con trai phải nghe" ko ạ , dạy em với :(, em nói mãi, mở ddg mãi mà nó chả nghe gì cả :-(

mattucach

Member
fire_phoenix said:
Cứ cho nó ở một mình mấy ngày -->
:( nó chuẩn bị đi mấy năm, thì mấy ngày nhằm nhò gì :(
thôi, em xác định rồi :(GIÀNH LẠI MIỀN ĐẤT HỨA :) mà em đã..đánh mất :(:(:(
< Từ h phải ko đc nương tay với bọn nó X( >

thang_vo_tinh

Em Nhung nói toàn những điều xấu cho con trai thôi,chẳng thấy có chút gì là nương tay cả.Bọn anh xấu vậy sao,mà kể ra xấu vậy sao vẫn có người con gái thich con trai nhỉ.Anh chỉ thấy em nhìn về 1 khía cạnh của con trai bọn anh thôi,chẳn nhìn sâu xa gì cả,cái nhìn còn trẻ con lắm

mattucach

Member
thang_vo_tinh said:
Em Nhung nói toàn những điều xấu cho con trai thôi,chẳng thấy có chút gì là nương tay cả.Bọn anh xấu vậy sao,mà kể ra xấu vậy sao vẫn có người con gái thich con trai nhỉ.Anh chỉ thấy em nhìn về 1 khía cạnh của con trai bọn anh thôi,chẳn nhìn sâu xa gì cả,cái nhìn còn trẻ con lắm
ko em xin lỗi :( em ko hề có í thế:(
con trai con gái, cũng có người tốt, xấu khác nhau, ai cũng có nhược điểm:(
con trai cũng có nhiều người tốt lắm:x:x:x
:( tiếc là em ko tìm đc:(
nhưng em khẳng định con trai có nhiều người rất tốt, và mong là có thể gặp đc 1 người như thế:x

DVT2810

Member
Anh chỉ thấy em nhìn về 1 khía cạnh của con trai bọn anh thôi,chẳn nhìn sâu xa gì cả,cái nhìn còn trẻ con lắm
Thế theo mày nhìn thế nào là sâu xa??? Chẳng lẽ con gái cứ phải nói thẳng toẹt ra mấy cái điều mà mình cảm nhận về bọn con trai. Tao nghĩ ko phải là con gái ko biết chuyện gì về suy nghĩ cũng như tính tình bọn con trai. Mà chẳng qua có đứa thích nói thẳng vào vấn đề nhưng cũng có đứa giữ trong lòng. VD: Tao biết nhưng ko nói
Mà mày tưởng bọn con gái nhìn trẻ con lắm á?? Nhầm to rồi. Con gái bao giờ cũng nhìn sâu xa, già hơn bọn con trai nhiều. Nhìn mấy đứa con trai tuổi này trông còn trẻ chán. Nhưng con gái thì như bà già hết cả rùi. hic hic.....

khung long

làm gì mà bi quan thế ! còn nếu sợ già thì tìm thiên sơn đồng lão mà học võ công cho nó trẻ lâu. mà nếu mình già thì yêu đứa già ,lo gì

immotal

DVT2810 said:
Thế theo mày nhìn thế nào là sâu xa??? Chẳng lẽ con gái cứ phải nói thẳng toẹt ra mấy cái điều mà mình cảm nhận về bọn con trai. Tao nghĩ ko phải là con gái ko biết chuyện gì về suy nghĩ cũng như tính tình bọn con trai. Mà chẳng qua có đứa thích nói thẳng vào vấn đề nhưng cũng có đứa giữ trong lòng. VD: Tao biết nhưng ko nói
Mà mày tưởng bọn con gái nhìn trẻ con lắm á?? Nhầm to rồi. Con gái bao giờ cũng nhìn sâu xa, già hơn bọn con trai nhiều. Nhìn mấy đứa con trai tuổi này trông còn trẻ chán. Nhưng con gái thì như bà già hết cả rùi. hic hic.....
mấy vụ khác thì tao fản đối còn về vụ này tao ok với mày liền mày nòi đúng quá.Thằng Thắng á ,ôi trời ơi khốn nạn hết chỗ nói trẻ ko tha già ko thương nó ko tha cho ai cả đâu.Tốt nhất là đừng yêu nó ko có khổ cả đời đấy.

khung long

immotal nói đúng đấy chớ ! bọn con trai một khi đã nói xấu ai thì cứ gọi là ko nghe nổi ,,chúng nó nhiều khi cư xử rất vô lý vô tình vô ý vô duyên vô....đủ thứ ,lại a dua với nhau rất vô duyên ,chẳng có lập trường như 1 lũ điên ,, như lớp tui chẳng hạn ,,nhiều lúc nghĩ bụng thà lấy ......chó còn hơn lấy phải những thằng như thế... quá đáng ghét ,như một lũi điên rồ dở người dở ngợm.... chẳng biết bố mẹ chúng nó là loại người gì mà đẻ ra những thằng quái vật như vây...tìm bạn tri âm đã khó tìm tri kỉ còn khó hơn ...ngay trong những ngày quan trọng , ~ ngày đông đủ giáo viên ,phụ huynh (8/3 , vv.v...) mà chúng nó cũng cư xử bất lịch sự ,cứ như kẻ thù ko = ,mà người ta đã làm gì chúng nó chứ????

mattucach

Member
:):):):):):)
ôi, những anh con trai...ko phải là con trai:D
con trai thời buổi này là phải lịch sự, tôn trọng phụ nữ, đàng hoàng...:D, luôn nhớ rằng LADY FIRST :x:x:x
ít ra cont rai thế mới đc con gái... iu quí 1 chút :D:D:D

DVT2810

Member
mấy vụ khác thì tao fản đối còn về vụ này tao ok với mày liền mày nòi đúng quá.Thằng Thắng á ,ôi trời ơi khốn nạn hết chỗ nói trẻ ko tha già ko thương nó ko tha cho ai cả đâu.Tốt nhất là đừng yêu nó ko có khổ cả đời đấy
Mày chít rùi Hiền à. Mày đã dám xúc phạm tới bạn Thắng "yêu quái" của tao. Nhưng mà nói cũng có phần đúng đấy chứ. nhưng ít ra nó còn thuộc dạng con trai dễ chịu đấy. Mày mà chê nó ko biết mai này mày sẽ chê những đứa khác như thế nào nữa. Chấp nhận bạn ý đê!!! he he...
con trai thời buổi này là phải lịch sự, tôn trọng phụ nữ, đàng hoàng..., luôn nhớ rằng LADY FIRST
Chắc mình đang nhìn nhầm. Thời buổi này mà có con trai thế sao??? Eo ơi thế thì chắc người đó ko sống nổi vì có quá nhiều người theo đuổi. Con trai bi giờ làm gì có chuyện Lady first. Với mấy đứa đó chắc đặt nó lên đầu chứ đừng mong người khác.
Có người được điểm này nhưng lại hỏng mất điểm kia => chán, chẳng biết nói sao về boy bi giờ nữa.

Boy nào trong này lên tiếng đê chứ!!! Ko thì con gái sẽ nói cho ko ngóc đầu lên được đâu đấy. he he.....

fire_phoenix

thì bây giờ nếu có nói ra thì các nàng cũng có tin đâu --> cần hành động, mà ko thể hành động thì lại gọi là khoác lác --> tốt nhất nên im lặng

mattucach

Member
:( nói dễ thế anh ơi :D, ai bảo anh thế này là lady first :-?
thế này gọi là ko cãi đc gì :D
có đấy chị ạ, tuy nhiên như chị nói, đc cái này mất cái kia, đc những cái trên thì lại...ngu trong việc chọn người yêu :(
những thằng như thế :( toàn chọn phải những con người yêu...ko đc mong đợi :(:(:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000