Nếu mỗi ngày đều có thể là ngày cuối

fruit NHO

Active Member
hix.....1/2 ngày là 12 tiếng....
quá sướt mướt chị ạ....
mà em thì ko phải con ng làm đc như thế!
1 đứa nhí nhảnh chó cảnh như em ,suốt ngày cười toe toét thì cho dù là chết ngay lập tức vẫn cười thôi..
<dù cười xấu tệ..>

kiwi_vn

Active Member
Tai hại ! Đây mới là vấn nạn ! Ai cũng mang tư tưởng quậy phá như vậy thì chỉ khổ xã hội và những cơ quan chức năng thôi! !

NguyenvanPhu

Cha nào nói đúng đấy, topic nghe có vẻ khủng bố, nhưng đọc rùi thì không nhịn được cười :))
----------
Nếu mà tôi biết ngày hôm nay là ngày cuối ấy, thì tôi sẽ ra ngân hàng rút hết tiền để...gọi điện buôn dưa lê với nhóc nhà tôi. Lần trước hai đứa nói chuyện đường dài hết có...6 tiếng đồng hồ ( mà lại còn do "hắn" gọi điện cho mình mới khoái chứ :p ) Nên nếu có cơ hội cũng muốn phá kỷ lục đó chơi. :D Thực ra vấn đề không phải là có thể phá được kỷ lục không, mà là có tiền không thôi.:"> Tôi biết tôi và nhóc nhà tôi có thể ngồi nghe nhau...thở qua điện thoại cả ngày không chán ý...hì hì...Nếu được làm thế trong cái ngày cuối cùng ấy thì chả còn lăn tăn gì nữa sất.:))

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
NguyenvanPhu said:
Nếu mà tôi biết ngày hôm nay là ngày cuối ấy, thì tôi sẽ ra ngân hàng rút hết tiền để...gọi điện buôn dưa lê với nhóc nhà tôi. Lần trước hai đứa nói chuyện đường dài hết có...6 tiếng đồng hồ ( mà lại còn do "hắn" gọi điện cho mình mới khoái chứ :p ) Nên nếu có cơ hội cũng muốn phá kỷ lục đó chơi. :D Thực ra vấn đề không phải là có thể phá được kỷ lục không, mà là có tiền không thôi.:"> Tôi biết tôi và nhóc nhà tôi có thể ngồi nghe nhau...thở qua điện thoại cả ngày không chán ý...hì hì...Nếu được làm thế trong cái ngày cuối cùng ấy thì chả còn lăn tăn gì nữa sất.:))
Hm... Thế này có khi "nhóc" của anh sẽ nói anh là... ngốc :D
Mấy tiếng buôn ĐT làm sao bằng được vài phút bên nhau??
Nếu bay từ VN đến đó xa quá, không kịp thời gian thì bay đến nước trung gian ý... Không cần xin Visa đâu, chỉ cần có vé máy bay là đủ, ở sân bay không cần phải có Visa... ;)

À, mà bay về hướng Tây thì anh còn thêm vài tiếng để sống cơ, vì chênh giờ mà... Lúc đó lại còn được nằm trong vòng tay của "nhóc" nhà anh nữa chứ... :x

Anh bảo "nhóc" của anh cám ơn em vì đã đưa ra cho anh 1 giải pháp tốt hơn đi ;-) :D :>

rabu

Member
nếu biết ngày hôm nay là ngày cuối cùng thì Mít ơi, Lé ơi, Rùa ơi...
If You are my friend,
Please answer this:
Are we friends or we are not?
You told me once, but I forgot.
So tell me now and tell me true
So I can say, I am here for you.
Of all the friends I've ever met,
You're the one I won't forget.
And if I die berfore You do
I'll go to Heaven
And wait for You...
:)
Và cuối cùng thì mong các bà tha lỗi cho tôi vì đã gọi tên húy của các bà ra:D

kiwi_vn

Active Member
HIx!ình chỉ mong ngày cuối nó đến nhanh nhanh lên thôi! Chán chường với thực tại! Cuộc sống cũng chỉ đến vậy sao?

DVT2810

Member
1 đứa nhí nhảnh chó cảnh như em ,suốt ngày cười toe toét thì cho dù là chết ngay lập tức vẫn cười thôi..
<dù cười xấu tệ..>
Sao lại nói mình thế cơ chứ hử em??? Tự nhận thế là ko tốt đâu. Phải kiêu kiêu 1 chút chứ
HIx!ình chỉ mong ngày cuối nó đến nhanh nhanh lên thôi! Chán chường với thực tại! Cuộc sống cũng chỉ đến vậy sao?
Cuộc sống này chán đến thế sao?? Còn rất nhiều điều mình chưa biết và cần phải biết muh. Hãy bỏ qua những nỗi buồn của ngày hôm nay để hướng tới ngày mai... mặc dù... ngày mai là ngày cuối cùng chẳng lấy gì làm tươi sáng cả.
hix.....1/2 ngày là 12 tiếng....
quá sướt mướt chị ạ....
Có khi chị nghĩ lại rùi. Chắc 12 tiếng chị ko có đủ trình để sướt mướt đâu. Dù gì cũng phải để lại hình ảnh tốt đẹp nhất với người đó chứ. Chắc rút xuống còn 30 phút sướt mướt thực sự

kiwi_vn

Active Member
Điều chưa biết trong cuộc sống ư? Đó là gần như tất cả,ngay cả mình mà không tự hiểu nổi thì làm sao hiểu nổi cuộc sống?

fruit NHO

Active Member
Tai hại ! Đây mới là vấn nạn ! Ai cũng mang tư tưởng quậy phá như vậy thì chỉ khổ xã hội và những cơ quan chức năng thôi! !
quậy phá gì nhỉ?? :-/
Sao lại nói mình thế cơ chứ hử em??? Tự nhận thế là ko tốt đâu. Phải kiêu kiêu 1 chút chứ
swuj thật mà chị...thế mà có ddwuas còn nói em kiêu đấy...vênh nữa....khổ thân em ko? :(
Có khi chị nghĩ lại rùi. Chắc 12 tiếng chị ko có đủ trình để sướt mướt đâu. Dù gì cũng phải để lại hình ảnh tốt đẹp nhất với người đó chứ. Chắc rút xuống còn 30 phút sướt mướt thực sự
thế còn thời gian cho ng thân..
nghĩ lại cái top này thấy hơi...hâm hâm... :>>

DVT2810

Member
Trìu tượng nên bi giờ nghe chẳng hiểu gì cả?? Trời đất!!!!
Điều chưa biết trong cuộc sống ư? Đó là gần như tất cả,ngay cả mình mà không tự hiểu nổi thì làm sao hiểu nổi cuộc sống?
Ko hiểu nổi thì cần phải cố sống để mà hiểu. he he...
Trong nì bắt đầu đi theo trường phái trừu tượng đến phát sợ. Nghe nhiều nhiều chắc nghĩ ngày mai là cuối cùng thiệt.
nghĩ lại cái top này thấy hơi...hâm hâm...
Cái nì chị đồng ý 2 tay với em luôn

Nếu có ngày cuối đó, xem nèo, tôi sẽ cố gắng hoàn thành mọi công việc còn dang dở và đi thật nhanh ra biển ( hì .... nhà tôi sát biển mà ), gào thật to, ngắm nhìn những gì mình thấy và chờ đợi ...... kekkek, lãng mạn ghê........

DVT2810

Member
nếu như nhà sát biển thì còn ra biển ngắm làm gì???
Ngày cuối cùng phải đi khám phá những nơi khác mới thú vị chứ
Biển ngày nào mà U chả được ngắm

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
hoangson1984 said:
Nếu có ngày cuối đó, xem nèo, tôi sẽ cố gắng hoàn thành mọi công việc còn dang dở và đi thật nhanh ra biển ( hì .... nhà tôi sát biển mà ), gào thật to, ngắm nhìn những gì mình thấy và chờ đợi ...... kekkek, lãng mạn ghê........
Tùy việc dang dở nào mới làm chứ em ;) Chứ đấy là ngày cuối của em rồi thì làm sao mà em có thể hoàn thành hết mọi việc em muốn được...
Tốt nhất là ngày cuối thì nên làm việc gì mình thích làm nhất - cho cả người thân của mình lẫn cho mình... :D

Pham Vu Ngoc Ha said:
Tùy việc dang dở nào mới làm chứ em ;) Chứ đấy là ngày cuối của em rồi thì làm sao mà em có thể hoàn thành hết mọi việc em muốn được...
Tốt nhất là ngày cuối thì nên làm việc gì mình thích làm nhất - cho cả người thân của mình lẫn cho mình... :D
Oạch, thế hả chị, hì hì cám ơn lời khuyên của chị nhé. Nếu em có ngày cuối đó á, em sẽ ở bên cạnh người iu em thui..... Sao chị đi du học lâu thế mà ko về VN làm việc à, hay là chán quê mẹ roài , chê VN nghèo hả , hihihi.........

DVT2810 said:
nếu như nhà sát biển thì còn ra biển ngắm làm gì???
Ngày cuối cùng phải đi khám phá những nơi khác mới thú vị chứ
Biển ngày nào mà U chả được ngắm
Ù thì nhà anh sát biển, thế mới yêu quý nơi mình sinh ra chứ , giống như em vậy , em có về HN ko, lại được đi dưới những con đường đầy cây lá , đi qua những con phố yên tĩnh....... tốt quá còn giè , em nhở........ hiihihhi

DVT2810

Member
Ù thì nhà anh sát biển, thế mới yêu quý nơi mình sinh ra chứ , giống như em vậy , em có về HN ko, lại được đi dưới những con đường đầy cây lá , đi qua những con phố yên tĩnh....... tốt quá còn giè , em nhở........ hiihihhi
He he em ko lãng mạn tới mức đó đâu. Đúng là sẽ về lại nơi mình sinh ra nhưng mờ những giây phút cuối em sẽ cố gắng tìm mọi cách ra biển hét lên những gì mình muốn nói trong cuộc đời này. Hà Nội bây giờ làm gì có phố yên tĩnh. Phố nào cũng ầm ầm như nổ trời. Trừ phi vào khu lăng Bác.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000