Lớp F ơi!!!!

unni_x said:
khổ thế, đã thiến rùi mà nó vẫn háu gái thế chứ =))
ai cơ
bà đang nói về thằng mèo của bà à :) :)
thôi không cần bộc lộ chỗ yếu của nó ra thế đâu
đây là chỗ của lớp F bà ko sợ sau nó sẽ bị trêu à
phải kín miệng chứ =)) =))

unni_x

Active Member
em iu là trên hết :>> ko thể để có thằng đồi bại cú trêu em iu mãi thế được X( ( sorry lớp F nhá, bài cuối tớ post trong này :( )

Tình hình là dạo này mệt quá, toàn nằm ở nhà :(
Mà lớp mình hình như ko có đứa nào tham gia clb hè hử
Bọn bên F sắp về hết rùi đấy, thằng Bằng thì về rùi, con Nga thì 30 về, khi nào về đông đủ có khi tổ chức 1 bữa nhỉ, có ai đồng ý ko??

nmv_2301

Member
tocduoide_q said:
Tình hình là dạo này mệt quá, toàn nằm ở nhà :(
Mà lớp mình hình như ko có đứa nào tham gia clb hè hử
Bọn bên F sắp về hết rùi đấy, thằng Bằng thì về rùi, con Nga thì 30 về, khi nào về đông đủ có khi tổ chức 1 bữa nhỉ, có ai đồng ý ko??
Ok, anh dạo này đang rỗi ----> hội họp thoải mái đê =)) =)) =))

Anh đã có tình đâu mà thất hả Vũ =))
Hôm nay con Hoàng ly bay rùi, con Hằng thì bay cách đây mấy ngày, thế là lớp F lại chỉ còn có 40 thành viên(ko bít có còn giảm đi nữa ko :(). Tao vẫn nhớ mới hôm nào ngồi chơi tấn với con Hoàng ly và con Hằng, cười bể bụng, thế mà bi h đã fải chia tay .
Thực ra tao cũng ko chơi thân vói bon mày nhìu lắm, mới cuối năm là tao hay ra chỗ bọn mày chơi tấn nên nói chuyện nhìu với bọn mày, fát hiện ra bọn mày cũng vui fết, nhưng cũng chỉ có thời gian ngắn thôi đúng ko, tao sẽ nhớ bọn mày nhìu, bọn mày sang đấy nhớ gửi ảnh cho bon tao nhé, thông báo cả tình hình của bọn mày nữa, dù thế nào bọn mày vẫn là thành viên của lớp F, giông như mấy đứa Bằng, Trà, Thu trà, Nga, Nhung .

kendappa

Member
imdabomb said:
hôm nay gặp bạn Tú hát hay với bạn Linh gì cao cao ở Ciao đi với 2 anh nào í.. :)
:D bạn Linh cao cao mà bạn nói là tớ nè... hum nay bạn mới gặp tớ chứ thỉnh thoảng tớ vẫn thấy bạn lên Ciao

Linh ơi, chị vào đây mà ko thèm chào hỏi con em chị 1 câu à, có muốn chết ko
Hly đâu rùi, mày ơi, đi du học, fải xa nhà, có chuyện gì buồn mày cứ nói nhé, bọn tao sẽ nghe mày nói mà, dù gì ít ra còn có bọn tao mà, đừng buồn nhé, có gì thì nói hết ra, chứ hôm trc chat với mày, tao lo cho mày lắm :(

su hào là tao said:
F lại có người đi du học à?Đúng là học lớp này là để đi du học...
to tocduoide_q:tao câu bài cho 2pic bọn mày rùi nhé ,lo mà đền ơn đê
Thế tao ko câu bài cho topic lớp mày chắc :) , nói ra thì thấy xấu hổ, chỉ có mình tao duy trì cái topic này thôi :(
Mà lớp tao đi du học mất8 đứa rùi, lại còn chuyển sang các lớp khác nữa, hồi năm lớp 10 sĩ số là 54 bi h còn có 40 :-( :-/

crocodile

tocduoide_q said:
Thế tao ko câu bài cho topic lớp mày chắc :) , nói ra thì thấy xấu hổ, chỉ có mình tao duy trì cái topic này thôi :(
Mà lớp tao đi du học mất8 đứa rùi, lại còn chuyển sang các lớp khác nữa, hồi năm lớp 10 sĩ số là 54 bi h còn có 40 :-( :-/
Hi Quỳnh!!
Hôm qua tao vào diễn đàn cũng định câu bài cho lớp mình nhưng mà lạnh quá thế là phải về nhà luôn , không viết được gì. Dạo này thế nào rùi mày? Học hè chưa? Mọi chuyện ổn cả chứ? Có tin gì mới không? Đã đi học Mme Toàn chưa? Tao vẫn bình thường như thế thôi , chẳng có gì cả , đừng lo lắng cho tao nhé , mọi chuyện ở đây cũng suôn sẻ lắm ! Chúc lớp mình lớp 12 học hành giỏi , đỗ ngoại thương cho bố mẹ vui cả nhé!! :). Bijouxxxxx :* :*

crocodile said:
Hi Quỳnh!!
Hôm qua tao vào diễn đàn cũng định câu bài cho lớp mình nhưng mà lạnh quá thế là phải về nhà luôn , không viết được gì. Dạo này thế nào rùi mày? Học hè chưa? Mọi chuyện ổn cả chứ? Có tin gì mới không? Đã đi học Mme Toàn chưa? Tao vẫn bình thường như thế thôi , chẳng có gì cả , đừng lo lắng cho tao nhé , mọi chuyện ở đây cũng suôn sẻ lắm ! Chúc lớp mình lớp 12 học hành giỏi , đỗ ngoại thương cho bố mẹ vui cả nhé!! :). Bijouxxxxx :* :*
Mày ơi bên đấy đang lạnh hả mày, chẳng bù cho ở đây, nóng fát ngốt, khi nào mới đến mùa đông nhỉ, tao thích mùa đông lắm :-(
Bắt đầu fải học nhìu rùi mày ạ, bọn tao đã đi học cô Toàn, 2 buổi 1 tuần, học thêm nhìu môn nữa... Mà con này, cứ làm như lớp mình cả lũ thi NGoại Thương ý nhí mà chúc thi đỗ ngoại thương, thế những đứa ko thi ngoại thương thì sao hả :p , lần sau rút kinh nghiệm nhe em, fải chúc là đỗ đại học :D
Nghe mày nói chuyện của mày tao cũng đỡ lo, nhưng có chuyện gì thì fải nói ra đấy nhé(YM hoặc email nếu ko muốn nói ra ở đây) .Iu mày nhìu, :* hôn mày fát, sướng nhá :) :>>

Ly ơi sao mày không chúc tau thi đỗ.........Mày toàn chúc đúa nào ý chứ........ tau có thi Ngoại Thương đâu hehe =))................Muh mày có học cùng con hằng ko thía..............Lâu rùi tau ko vào đây...........chả hỉu chúng mày buôn đc những chuyện gì rùi :D :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000