Lớp F ơi!!!!

Chip_pi_pi said:
Ly ơi sao mày không chúc tau thi đỗ.........Mày toàn chúc đúa nào ý chứ........ tau có thi Ngoại Thương đâu hehe =))................Muh mày có học cùng con hằng ko thía..............Lâu rùi tau ko vào đây...........chả hỉu chúng mày buôn đc những chuyện gì rùi :D :>>
Tội này đáng đánh đòn lắm mà còn tí tởn cười hả cô X( , :p
Sắp tới sẽ tổ chức 1 hôm họp lớp , bao gồm những đứa đi du học về, ai muốn đi thì đăng kí tớ nhé, để tớ còn bít :D

crocodile

tocduoide_q said:
Tội này đáng đánh đòn lắm mà còn tí tởn cười hả cô X( , :p
Sắp tới sẽ tổ chức 1 hôm họp lớp , bao gồm những đứa đi du học về, ai muốn đi thì đăng kí tớ nhé, để tớ còn bít :D
Sorry chúng mày , tao tưởng lớp mình phần lớn có nguyện vọng vào Ngoại Thương chứ!Sắp tới là lúc nào thế hả Quỳnh? Họp lớp mà chỉ bao gồm những đứa đi du học về thôi hả? Tháng 9 này chắc tao về chơi , chẳng biết có được tham dự họp lớp của lớp mình không nữa :(. Bây giờ cuộc sống của tao cũng ổn định rồi , cũng không có gì khó khăn lắm , ở bên này quen nhiều bạn người Việt nên cũng vui. Nói chung là tao ổn , mày đừng lo gì cho tao nhé!!Byebye , tao phải lên lớp rồi ... :x :x

crocodile said:
Sorry chúng mày , tao tưởng lớp mình phần lớn có nguyện vọng vào Ngoại Thương chứ!Sắp tới là lúc nào thế hả Quỳnh? Họp lớp mà chỉ bao gồm những đứa đi du học về thôi hả? Tháng 9 này chắc tao về chơi , chẳng biết có được tham dự họp lớp của lớp mình không nữa :(. Bây giờ cuộc sống của tao cũng ổn định rồi , cũng không có gì khó khăn lắm , ở bên này quen nhiều bạn người Việt nên cũng vui. Nói chung là tao ổn , mày đừng lo gì cho tao nhé!!Byebye , tao phải lên lớp rồi ... :x :x
Đâu mày, cả lớp ý chứ đâu fải những đứa đi du học đâu, nhưng xem chừng khó thực hiện lắm mày ạ :(
Tháng 9 về hả cưng, thế thì fải tổ chức bữa đi chơi chứ nhỉ, lúc đấy bận học vẫn cứ đi :D , mà mày ơi, về nhớ mua quà cho tao nhé ;-) :x :d:

he he
Lau lam roai ko len topic cua lop minh (hinh nhu dot truoc minh co the^` la ko len nua thi phai). Dao nay di` Quynh cham ... ca^u ba`i wa'. [-x .
To Unni : Chu`i ui ! Iu unni wa' . Giang lun lun de thuong mu*`. Ma sep da cho phep Un dung cai chu*~ ky' kia chua? Sao co a?nh ban nao ngoi cho^`m ho^~m o day the?X-(
To Darknight : Nay! Lau lam roai ko gap! Ai cho treu di` toi the ha? Dam bao Quynh la dua gang . Hu* wa'! Co' vi' von thi` vi' cho no' xac thu*.c chu! Quynh la dua hau chu ko phai dua gang hehehe.
To crocodile : Ly oi ! O ben day co vui ko? Sorry may den hum nay tao moi bit! Chuc may hoc hanh cham chi nha'!

To Ly: mày ơi, mày có nick YM hoặc email của con Hằng ko, cho tao với :D
To Giang: dì có câu đâu, cháu cứ đổ tội cho gì ;-) , mà từ sau cháu fải gọi anh iu của dì là "dượng" nhé, fải bít tôn ti trật tự chứ ( anh iu của dì là Un ý) :)

unni_x

Active Member
ấy, nghe từ " dượng" sao nó nam tính thế :D người ta nữ tính đầy mình cơ mà :>> (=)) )
to sếp : sếp iu, 1 năm dời vào lớp sếp mà chả bít sếp *lun lun de thuong* thế nào, lần sau thấy em thì ngoan ngoãn ra chào nghe chưa :p:)

tocduoide_q said:
To Giang: dì có câu đâu, cháu cứ đổ tội cho gì ;-) , mà từ sau cháu fải gọi anh iu của dì là "dượng" nhé, fải bít tôn ti trật tự chứ ( anh iu của dì là Un ý) :)
Tru`i ui!Chau bi h la sep cua anh iu cua di!

The^' thi` ...--> Lan sau nho do^'i xu*? to^'t voi chau khong chau ca('t lu*o*ng cua Un thi kho^? :q: :q: :q:

unni_x said:
ấy, nghe từ " dượng" sao nó nam tính thế :D người ta nữ tính đầy mình cơ mà :>> (=)) )
to sếp : sếp iu, 1 năm dời vào lớp sếp mà chả bít sếp *lun lun de thuong* thế nào, lần sau thấy em thì ngoan ngoãn ra chào nghe chưa :p:)
Bo^' la'o !
Con be' na`y ho?ng roai!
Da'm an noi voi sep nhu the^' ha?
Ca('t lu*o*ng! Ca('t lu*o*ng! Ca('t lu*o*ng!
Tha'ng sau la` ko co keo. mu't , ke.o du*`a hay la`` 200 d de^? a(n tieu nua dau ! Lam gi co cho^~ nao` tra? lu*o*ng cao nhu o da^y dau =)) ;-) :q: Neu bi h that nghiep ---> chong , ng ti`nh, bo^`, em iu.... so^'ng
the^' na`o hu*?
[-x Minh da ta.o cho no co^ng a(n vie^.c la`m the^' ma`
Ngoa(.c vuo^ng , ga.ch ngang x
Ngoa(.c vuo^ng , ga.ch ngang shift 9

unni_x

Active Member
con voi ma mut dang iu said:
Bo^' la'o !
Con be' na`y ho?ng roai!
Da'm an noi voi sep nhu the^' ha?
Ca('t lu*o*ng! Ca('t lu*o*ng! Ca('t lu*o*ng!
Tha'ng sau la` ko co keo. mu't , ke.o du*`a hay la`` 200 d de^? a(n tieu nua dau ! Lam gi co cho^~ nao` tra? lu*o*ng cao nhu o da^y dau =)) ;-) :q: Neu bi h that nghiep ---> chong , ng ti`nh, bo^`, em iu.... so^'ng
the^' na`o hu*?
[-x Minh da ta.o cho no co^ng a(n vie^.c la`m the^' ma`
Ngoa(.c vuo^ng , ga.ch ngang x
Ngoa(.c vuo^ng , ga.ch ngang shift 9
ấy, ai lại kể hết lương lậu của em ra thế kia :>> chức cao, lương nhiều :cool: , chúng nó biết chúng nó lao vào thì khốn :>>
hai chấm gạch ngang Shift 8 sếp :d:

crocodile

tocduoide_q said:
To Ly: mày ơi, mày có nick YM hoặc email của con Hằng ko, cho tao với :D
Quỳnh ah , email cua hang la [email protected] lúc nào rảnh thì viết mail cho nó nhé. Ma cưng không hỏi địa chỉ mail của tao ah???Khóc rồi nè :-( :-( :-(

unni_x said:
ấy, ai lại kể hết lương lậu của em ra thế kia :>> chức cao, lương nhiều :cool: , chúng nó biết chúng nó lao vào thì khốn :>>
hai chấm gạch ngang Shift 8 sếp :d:
Thấy chưa?
Có chỗ nào nhận lương cao như ở đây đâu. Nhất là khi nhận 1 con bé đanh đá chua ngoa, hay nói xấu sếp đằng sau lưng vào làm viêc. Khổ nỗi mình lại là người có tấm lòng nhân hâu. Nhìn thấy hoàn cảnh gia đình nhà nó đáng thương: CHồng con nheo nhóc, đã thế lại còn bồ bịch lung tung. Thui! Đã thương thì thương cho trót, cho nó một chân lao công quét dọn phòng vệ sinh vây. Để nó thất nghiệp như thế ko đành lòng.... =)) :q:

unni_x

Active Member
con voi ma mut dang iu said:
Thấy chưa?
Có chỗ nào nhận lương cao như ở đây đâu. Nhất là khi nhận 1 con bé đanh đá chua ngoa, hay nói xấu sếp đằng sau lưng vào làm viêc. Khổ nỗi mình lại là người có tấm lòng nhân hâu. Nhìn thấy hoàn cảnh gia đình nhà nó đáng thương: CHồng con nheo nhóc, đã thế lại còn bồ bịch lung tung. Thui! Đã thương thì thương cho trót, cho nó một chân lao công quét dọn phòng vệ sinh vây. Để nó thất nghiệp như thế ko đành lòng.... =)) :q:
đấm đấy :>> tưởng em hiền mà bắt nạt em à :cool: táng chết giờ :p :)

Hôm nay đọc mấy bài ở Nhật kí năm mới của mày Ly ạ, bỗng dưng tao thấy nhớ mày quá, tháng 9 về nhớ fải gọi tao đi chơi nhé .:D

crocodile

tocduoide_q said:
Hôm nay đọc mấy bài ở Nhật kí năm mới của mày Ly ạ, bỗng dưng tao thấy nhớ mày quá, tháng 9 về nhớ fải gọi tao đi chơi nhé .:D
Quynh ah , dao nay tao cung thay chan lam . Nhieu luc tu nhien thay nho nha kinh khung , chang hieu sao nua . Tao thay moi thu o day tot nhung xa la voi tao , khong giong nhu hoi o Viet Nam . May hoc he co vat va khong?Moi thu deu on chu ha?Hom qua nam nghe may bai tieng Phap tu nhien thay nho bon lop minh ghe gom . Nhieu luc gio dien thoai ra thay anh thang Dat lai thay buon cuoi . O ben nay ban ngay di hoc cung ban ron nen khong nho nha lam , den chieu toi lai thay buon kinh khung ! Lop minh da di hoc he chua? Nam nay chac la lop minh vat va lam vi phai thi cuoi cap roi lai thi DH nua , nhung thoi co len nhe! Khi nao tao ve minh lai di choi , tao chi so luc do may ban qua khong di duoc voi tao thoi . Ma vu hop lop den dau roi?Hop lop thi chiu kho chup nhieu anh roi post len day cho ca nha xem nhe !! Love u :x

crocodile said:
Quynh ah , dao nay tao cung thay chan lam . Nhieu luc tu nhien thay nho nha kinh khung , chang hieu sao nua . Tao thay moi thu o day tot nhung xa la voi tao , khong giong nhu hoi o Viet Nam . May hoc he co vat va khong?Moi thu deu on chu ha?Hom qua nam nghe may bai tieng Phap tu nhien thay nho bon lop minh ghe gom . Nhieu luc gio dien thoai ra thay anh thang Dat lai thay buon cuoi . O ben nay ban ngay di hoc cung ban ron nen khong nho nha lam , den chieu toi lai thay buon kinh khung ! Lop minh da di hoc he chua? Nam nay chac la lop minh vat va lam vi phai thi cuoi cap roi lai thi DH nua , nhung thoi co len nhe! Khi nao tao ve minh lai di choi , tao chi so luc do may ban qua khong di duoc voi tao thoi . Ma vu hop lop den dau roi?Hop lop thi chiu kho chup nhieu anh roi post len day cho ca nha xem nhe !! Love u :x
Tao về nhà rồi, sao 10 ngày đi chơi tứ xứ thì đã trở về nhà nhưng Ly ạ, tao vẫn chưa muốn về đâu, nhưng bị bắt về, chán quá :(
Tao cũng bắt đầu học từ đầu tháng7 nhưng lại đi chơi béng hơn 10 ngày, sắp tới tao lại đi tiếp 1 tuần nữa, chẳng hiểu học hành kiểu gì đây :)
Mà có họp lớp gì đâu, tao di chơi suốt, với cả mày yên tâm, cứ vè đi rồi đi chơi, gì chứ đi chơi thì tao chẳng từ chối đâu cưng ạ :cool:

Hehe,trong nay co ca truong Viet Duc a?
Co dam da bong voi doi cua tui ko?Neu da thi bao lai cho tui mot cau theo so 8284361 hoi Nghia nhe,pie pie chôcpie.
:d:
Thu hai nay thi roai,lop minh co bit may gio ko?Neu ai bit noi ho minh nha,mai minh co the nhan duoc cau tra loi duoc ko?Dao nay ngai ko dam len truong,hehe..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000