Lớp F ơi!!!!

Mấy đứa lớp F đâu rùi nhỉ, tao mới tham gia diễn đàn của trường mình, thấy nhìu lớp có hẳn topic riêng nên tao cũng đú theo, tạo 1 cái cho lớp mình, hehe.
Lớp mình cũng ít đứa tham gia forum nhưng mà thôi, cứ fải vận động bọn nó thôi. ;) Với cả cái này còn dành cho mấy đứa đi du học nữa chứ, năm sau lớp mình cũng có mấy đứa đi mà, lập cái này để mọi người nói chuyện hàn huyên với nhau nhe, tích cực tham gia đi nhẹ :) :* :x

Tao lại mở hàng này, bọn mày ới năm sau mình vào học lớp 12 rùi, lo quá, mà tao lo nhất là môn toán fáp, chẳng bít ai sẽ dạy bọn mình nhỉ, nếu mà lại cô thắm thì tao chít luôn đấy, bon mày có đồng ý ko? Đặc bịt là mấy đứa lớp B ý, chắc cũng có cùng suy nghĩ với tao nhỉ. Đứa nào muốn học thêm toán fáp cô Nguyệt thì bảo với tao nhe, cả cô Bích nữa, có ai muốn học thêm cô Bích ko?

Cô Nguyệt có hứa là năm sau dạy toán pháp mà :9 Lớp F bây h trên này chán wá...mmm :) Hồi trc vui nhỉ, Pitu nhỉ, Ken nhỉ :(
Hôm trc đi với đứa bạn wa trường mà rõ...bừa bộn, chả hiểu hội kiểu rì mà lúc đấy mới chuẩn bị hay dọn dẹp đây :-O Chán chả buồn...

phuongmai

lớp f ah, hồi trước có bé ngọc gì đó làm lớp trưởng hả posst ảnh cho anh xem cái naof(đay là nick mượn, sorry em mai)

Đúng rùi, đó là con gái em đó, nhưng tiếc quá, con bé chuyển sang lớp A1 rùi, mà chẳng có cái ảnh nào của con bé cảm chán thế, anh hỏi các bạn A1 ý.

Seven-Up

phuongmai said:
lớp f ah, hồi trước có bé ngọc gì đó làm lớp trưởng hả posst ảnh cho anh xem cái naof(đay là nick mượn, sorry em mai)
Anh là ai thế??? Muốn xem ảnh A Ngọc hả.... dễ thôi mà.... mới đi TC về đang có nhiều ảnh A Ngọc lắm.... mà ko share ở đây được đâu... :>>

phuongmai

the nay thi ngai qua co, phien cho be mai qua, chi tai anh khong co nick tren cva 4rum
anh ten la khanh , hoc 12a10 viet duc em ah, nhung hay ti ton ben cva nen quen nhieu ban o day, hoa ra be do ten la A NGOC ah , ten la nhỉ? anh hoi anh cua be ngoc la vi to mo thoi, tai cu ban o d1 khen be xinh lam , thich be nì lam, ma may con po anh th cu che, em có anh thì hi`pot cho anh xem, thanks em nhìu

Seven-Up

Muốn xem ảnh Ngọc thì vào YM:thuychung8x nhé.... bạn Ngọc của em xinh bỏ xừ...hehe đứa nào chê chắc là do ghen tị thôi.... nhưng nó ko thik bị chú ý đâu...nên anh đừng quảng cáo nữa nhé....

crocodile

Cô Nguyệt mở lớp dạy toán pháp hả Quỳnh? Nếu cô mở lớp mày đăng ký cho tao một chỗ nhé ! Cô Bích thì thôi, không cần đăng ký đâu vì tao không đủ trình độ để học cô. Hi vọng lớp 12 sẽ khá khẩm hơn hixxx...hixxx.

to Ly: ơ thế mày ko đi Malai nữa a? Uh, tao có bảo cô dạy học thêm toán Fáp đề fòng trường hợp năm sau ko fải là cô dạy mình, tao sẽ đăng kí cho mày một chỗ nhưng mày fải có cái gì hậu tạ tao chứ nhỉ, hehe. ;)
Ánh ngọc con tớ xinh bỏ xừ đi đc, lại còn dễ thương nữa chứ, hồi xưa nó toàn có hành động dế thương , như trẻ con ý, tiếc là mình ko có cái ảnh nào của con bé, bạn thuy chung có gì cho tớ xin ảnh của con bé với nhé, để đem đi quảng cáo vè con gái tớ, hehe :)
Mà sao lớp mình chẳng có đứa nào tham gia thế nhỉ, chán quá, tích cực lên đi bon mạy

Seven-Up

Quỳnh có fải là bạn mỗi lần thấy nó lại hét ầm mĩ lên rồi nhảy vào béo má ko thế.... thấy nó nói còn có bạn nào là Huệ Anh nữa fải ko??? Ấy thik lấy ảnh của nó thì vào YM nhé.... share trên này ko ổn lắm.... ^^

Seven-Up said:
Quỳnh có fải là bạn mỗi lần thấy nó lại hét ầm mĩ lên rồi nhảy vào béo má ko thế.... thấy nó nói còn có bạn nào là Huệ Anh nữa fải ko??? Ấy thik lấy ảnh của nó thì vào YM nhé.... share trên này ko ổn lắm.... ^^
Tớ là đứa đeo kính ý, mà sao ấy lại bảo tớ hét ầm hét ỹ khi gặp con tớ thế :>> , ngượng quá cơ, ấy là bạn tóc ngắn hay đi cùng nó à, con bé dạo này thế nào, hồi trc nghe bảo nó định đi du học, nó có đi ko hả Chung?

QUOC TRUNG

Member
ui!! share tren này có sao đâu
cho cả 4 cùn thấy kô dược ah`
hix
kô thì tớ với cậu share rieng cung được
:D dể tớ add nào

crocodile

Q hâm ! Tao đùa mày tí thôi , tao có học đâu mà mày đòi hậu tạ. Mà hè không đi chơi đâu đi , suốt ngày lên mạng kêu chán. Ah , mà mày có biết hè những ngày nào có thầy cô ở trường không? Nếu biết thì nói giùm tao để tao đến trường có việc nhé !

Con Ly dở hơi, dám đùa tao à, cẩn thận đấy nhá. À này, khi nào mày bay thế, nhớ bảo tao nhé. Mà tao đã đc đi chơi đâu đâu , ko chán sao đc cơ chứ, suốt ngày ở nhà thôi, việc học hành thì sang tháng 7 mới học nên bi h ít việc để lạm

Chán thế, mấy đứa lớp F chẳng chịu lên gì cả, buồn ghê gớm :(.
À đấy, tao thông báo với chúng mày nhé: đứa nào muốn học thêm toán F cô Nguyệt thì đăng kí với tao nhé, trong tháng này sẽ học đấy.

Seven-Up

tocduoide_q said:
Tớ là đứa đeo kính ý, mà sao ấy lại bảo tớ hét ầm hét ỹ khi gặp con tớ thế :>> , ngượng quá cơ, ấy là bạn tóc ngắn hay đi cùng nó à, con bé dạo này thế nào, hồi trc nghe bảo nó định đi du học, nó có đi ko hả Chung?
Nó sắp đi rồi mà...sao ko gọi điện hỏi thăm nó.... Tớ là bạn tóc ngắn đấy....manly girl ^^

Troài sao có mỗi bạn Quỳnh iu wi' là cứ nói linh tinh mụt mình thía này............. Bộ bọn lớp mình chiits hết rùi ahf :D ............... Lâu lắm rùi mói mò ne đây ........... hình như là nó vẫn chán thía thì phải :>> ............ Muh sao lớp khác hết năm cứ thấy chúng nó đi chơi ầm ầm , sao lớp mình chẳng có động tĩnh gì thía ............... chẹp chẹp với tình hình ngủ thía này chắc sang năm lên mấy cân :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000