Lớp F ơi!!!!

Chip_pi_pi said:
Troài sao có mỗi bạn Quỳnh iu wi' là cứ nói linh tinh mụt mình thía này............. Bộ bọn lớp mình chiits hết rùi ahf :D ............... Lâu lắm rùi mói mò ne đây ........... hình như là nó vẫn chán thía thì phải :>> ............ Muh sao lớp khác hết năm cứ thấy chúng nó đi chơi ầm ầm , sao lớp mình chẳng có động tĩnh gì thía ............... chẹp chẹp với tình hình ngủ thía này chắc sang năm lên mấy cân :D
Đúng rùi Tú ạ, lập cái topic mà toàn nói chuyện 1 mình :-( , chán lắm, Tú chăm chỉ vào đây và rủ mấy đứa vào cho nó xôm tụ nhé :)
Ah, hôm nào đi chơi Photo Hunt ko? Tớ nghiện cái trò đấy rùi tú ạ, thấy trong bảng xếp hạng có bạn Tú nhé, hehe, tớ cũng đc vào bảng xếp hạng, khổ thân ông Vũ, ko bit tốn bao nhiu tiền chỉ để đc vào bảng xếp hạng, hehe. Mai lại lên Vincom chơi tiếp :)

thuglife

phuongmai said:
the nay thi ngai qua co, phien cho be mai qua, chi tai anh khong co nick tren cva 4rum
anh ten la khanh , hoc 12a10 viet duc em ah, nhung hay ti ton ben cva nen quen nhieu ban o day, hoa ra be do ten la A NGOC ah , ten la nhỉ? anh hoi anh cua be ngoc la vi to mo thoi, tai cu ban o d1 khen be xinh lam , thich be nì lam, ma may con po anh th cu che, em có anh thì hi`pot cho anh xem, thanks em nhìu
Yo!Guy này học 12A10 Việt Đức hả.Tui cũng học 12A10 nè mà sao cha biết ai tên khanh nhỉ. Mới chuyển vào hả.HaHa....... Hay đó

TO Giang: Ánh Ngọc tuy đã chuyển lớp nhưng vẫn là thành viên của lớp mình mà cọn Mà sao con bạc bẽo thế hả, ánh ngọc là con dì tức là con với nó là chị em họ mà con dám hỏi ánh ngọc nào ở đây, hôm nao gặp con dì fải cho con 1 trận mới đc :x
Cuối cung thì chẳng đứa nào chịu lên cả, chán quá đi mất, tao cứ fải độc diễn 1 mình là thế nào :(

Hoi hoc lop 10 thi con co' wen ah nha^`m bie^'t mo^.t ban ten la A'nh Ngoc, bi h thi ban y chuyen sang lop A1 roai . :q: ;-) Nhung ma theo tri nho cua con thi ban y ko hai la mot ban gai xinh xan de thuong ma la mot con ma('t lo^`i, mu~i te.t, ma(.t ga~y, Mo^`m ca' tre^, suo^'t nga`y gia? vo*` nga^y tho* nhung ky thuc lai vo cung deu gia?, kho^'n na.n va do^'n ma.t ! =))
Day la suy nghi cua con, du biet post len day the nao cung bi mot so ban... nao do phan doi nhung mu con ko the ko noi ra duoc! Con ghet no lam!!!! X(
(Hom nay tu nhien ko danh tieng Viet co dau duoc, moi ng thong cam nhe!)

ngothutra

Member
crocodile said:
Q hâm ! Tao đùa mày tí thôi , tao có học đâu mà mày đòi hậu tạ. Mà hè không đi chơi đâu đi , suốt ngày lên mạng kêu chán. Ah , mà mày có biết hè những ngày nào có thầy cô ở trường không? Nếu biết thì nói giùm tao để tao đến trường có việc nhé !
Ngày nào cũng có gv trực ở trường đấy (nhớ là trừ chủ nhật và các ngày lễ ra nhé =)) )

:x
ngothutra said:
Ngày nào cũng có gv trực ở trường đấy (nhớ là trừ chủ nhật và các ngày lễ ra nhé =)) )
Cuối cùng cũng có thành viên lớp F đang du học nc ngoài tham gia vào. Trà ơi, sao ấy ở F mà mấy lại bít rõ tình hình GV ở trường mình thế, mà khi nào thì về, sắp thi Bac rùi hả, chúc Trà và mấy đứa lớp mình thi tốt nhé :x (gửi lời chúc của tớ đến bọn nó với nhé, với cả rủ rê bọn nó vào đây cho xôm tụ nhé.

To Giang: sao con làm gì mà nói ANgoc ghê thế, dù gì cũng học cùng 1 lớp với nhau, với cả cái ánh ngọc xinh chứ, nghe con tả mọi người sẽ liên tưởng đến 1 con người khác hoàn toàn. Có thể con có xích mích gì với ánh ngọc như dì thấy chuyện con nói về cái ánh ngọc như thế này chẳng hay ho gì đâu, dừng đi nhé.

Thì bít là có vít hơi wá lời nên hum nay mới lên đây. Nhưng con nói trước là con ko edit bài và cũng chẳng post lời xin lỗi đâu.
Thực chất con bít con chẳng tốt lành gì để mà thừa hơi đi chê bai người khác. Hum đấy chả hỉu sao lại post như thế. Tại sao nó cứ phải giả vờ ngây thơ đáng iu trước mặt mọi người như thế?
Trên đời này, chả có ai làm vừa lòng được tất cả mọi người. COn người ta chỉ cố để có ít người ghét mình thui. Nhưng nếu để AN ghét con cũng được (vô tư đê) bởi vì đối với con, con chỉ mong những người con quý cũng quý con thế thôi! Con thấy nó hơi wá đáng với thằng bạn con. Khách wan mà nói thì thằng đấy là thằng vô tâm nhưng cũng ko đến mức nó phải hành động như thế. Nó ko sai trong việc này nhưng mà về thái độ ứng xử cử nó thì ko được.Và cho đến bi h thì con cũng chỉ dám nhận là mình có biết một bạn tên là Chu Lê Ánh Ngọc thui chứ con wen thì phải để xem lại...
Một câu cuối cùng mà con muốn nói về chủ đề này là : Tỏ ra ngây thơ, ngu ngơ khi muốn che đậy sự day dứt của mình ko làm người ta trở thành thiên thần bé con mà là một kẻ đạo đức giả...

sabi_leobi_hi

Quỳnh Bùi con iu, khi nào đi học toán pháp cô Nguyệt nhớ nói mẹ con nhé.Hic hic.
Ly bò ui, bao giờ cháu đi Malai đấy, nói bà nhá để bà còn đi tiễn nhá..... Iu cháu nhìu nhìu.....

crocodile

sabi_leobi_hi said:
Quỳnh Bùi con iu, khi nào đi học toán pháp cô Nguyệt nhớ nói mẹ con nhé.Hic hic.
Ly bò ui, bao giờ cháu đi Malai đấy, nói bà nhá để bà còn đi tiễn nhá..... Iu cháu nhìu nhìu.....
Hí hí , chào bà iu !! :*

Nếu mọi chuyện bt chắc cuối tháng này cháu đi. Bà nghỉ hè vui vẻ không ? Có béo lên tí nào không? Nếu rảnh rỗi thì lên đây chơi đi , nói chuyện với mọi người cho vui , mấy hôm nay cháu cũng khá bận. Có gì gặp bà iu sau nhá , chúc bà vui vẻ !!!

crocodile

ngothutra said:
Cảm ơn trà nhiều nhé! Đi lâu rồi mà chuyện gì của trường cũng rõ thía , quả là khâm phục !!! :p :p

To Hương Ly: mẹ thì con đã ghi vào danh sách từ lâu rùi, chắc là sắp học rùi mẹ a, con đang liên lạc mà, với cả có ai học thêm văn cô Toàn ko, tháng 7 học đấy, với cả mẹ ơi, gọi con là Q thui nhé, đừng gọi là Quỳnh Bùi, dễ liên tưởng sang kiểu gọi kia lắm,:D
To Hoàng Ly: Ly ơi, mày cuối tháng đi a, hôm nào đi thông báo chính xác nhé, tao cũng đi tiễn với, chán nhỉ, mày đi năm sau lớp mất vui ( đừng tưởng bở con ạ, chẳng qua là ở lớp mày toàn làm trò cười thôi, bi h mày đi rùi thì mất đứa hề :p )

crocodile

tocduoide_q said:
To Hương Ly: mẹ thì con đã ghi vào danh sách từ lâu rùi, chắc là sắp học rùi mẹ a, con đang liên lạc mà, với cả có ai học thêm văn cô Toàn ko, tháng 7 học đấy, với cả mẹ ơi, gọi con là Q thui nhé, đừng gọi là Quỳnh Bùi, dễ liên tưởng sang kiểu gọi kia lắm,:D
To Hoàng Ly: Ly ơi, mày cuối tháng đi a, hôm nào đi thông báo chính xác nhé, tao cũng đi tiễn với, chán nhỉ, mày đi năm sau lớp mất vui ( đừng tưởng bở con ạ, chẳng qua là ở lớp mày toàn làm trò cười thôi, bi h mày đi rùi thì mất đứa hề :p )
Quỳnh hâm thích tao ở lại thì cứ nói ra việc gì mà phải thế nhỉ =)) =))

unni_x

Active Member
Seven-Up said:
Ko biết bạn Hương Giang là bạn nào nhỉ? Chắc fải xinh xắn, dễ thương và tốt tính lắm nhỉ ^^
sếp tớ :>> mí lần nói chuyện thấy sếp vui tính lắm :>> chồng tớ cứ khen sếp mãi ( X( ) mà cả năm roài hông bít mặt mũi sếp ngang chéo thế nào :D

unni_x

Active Member
ý, anh iu cũng ko nhớ tại sao nữa :D nhớ loang thoáng nhận con voi ma mút đáng iu làm sếp, nên bi giờ cứ gọi :>>:p

sabi_leobi_hi

to Ly bò: cháu iu khi nèo đi cứ nói với bà một tiếng để bà đi tiễn. Mà trước khi cháu đi phải họp hành một cái cho xôm tụ chứ nhẩy? Bà có wà cho cháu đấy........Rủ cả Mặt To đi nữa, có wà cho cả 2
to Quỳnh: con yên tâm đi, mẹ sẽ ko gọi con iu như thía nữa đâu ma sẽ gọi là Q đô được ko con?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000