Lớp F ơi!!!!

To Hly: thôi con xin mẹ, mẹ gọi còn là Quỳnh đc rui, ko cẫn có tên nào khác đâu, với cả ngày mai đi chơi nhé mẹ nhé, iu mẹ nhìu.
To VŨ: uh ,em thế thôi, giỏi thì anh làm đê, lớp mình có mỗi vài đứa hay vào, bít làm thế nào đc, bih anh vào tham gia cho nó xôm tụ, đông vui nhe, với cả anh vẫn thiếu em 1 bữa đi chơi đấy, em ko quên đâu :p
To Hoàng Ly: mày ơi, hôm nào tập trung đi chơi cả lũ đi, nhớ bọn mày quá..

crocodile

Hello bà Ly & Quỳnh béo!!!
Cảm ơn bà & Quỳnh đã quan tâm tới bọn cháu ! , Bà Ly của cháu lúc nào cũng chu đáo nhất :p. iu bà lắm í :* :*. Hằng thì chắc là 25 này đi , cháu thì đi muộn hơn một chút , dạo này cháu cũng bận quá , còn nhiều chuyện phải làm mà thời gian đi cũng gấp nên không biết có họp mặt mọi người lần nữa được không :(. Anyway , nếu lần này không gặp nhau được thì tháng 12 về lại đi chơi nhé(nếu mọi người không bận quá) , lúc đó bà Ly nhớ để dành quà cho cháu đấy nhé :cool:.

nmv_2301

Member
To Quỳnh : Uh, anh nợ mày một buổi đi chơi nhưng anh rủ mày đi miền Nam cùng anh mày có đi đâu ----->>>> Thiệt rùi em ạ....hehehehe :)
To Bà con lớp F : ai kiếm được đủ bọn lớp vào 4r sẽ được trọng thưởng.......

To Vũ: anh có bị dở hơi ko mà rủ em đi miền Nam, hâm à, em ko bít, anh nói là fải làm, hứa khao em 1 bữa rùi, đừng có thất hứa đấy, ko chẳng đáng mặt làm anh :p
To Hoàng Ly : ơ thế mày chỉ yêu mỗi Hly mà quên tao à, ko yêu tao à, buồn :(

sabi_leobi_hi

@Quynh`: con ko nên bon chen ở đây, Hoàng Ly nó iu wí mẹ la đúng rùi, nhà người ta tình bà cháu sâu đậm:D:D:D
@ Vũ: sao rủ Quỳnh đi chơi mà ko rủ tớ?x-( Lần sau tớ trị tội. Mà Vũ phải trả quyển lưu bút cấp hai cho tớ đi chứ x-( x-(

Ghét mấy đứa lớp F quá cơ, vào mà ko chịu post bài gì cả, để tao cứ độc thoại mãi thế này à:(. Con ly nhé, thấy mày có ở trong 4rum nhưng ko chịu st bài gì cả, em ơi, vào nói gì đi chứ , chán quá mất thôi.
Thông báo 8h sáng ngày 24/6 đến trường tập trung làm Lễ vào hè, khi đi mặc quần áo đồng fucj(ghét nhất cái khoản này)

crocodile

tocduoide_q said:
Ghét mấy đứa lớp F quá cơ, vào mà ko chịu post bài gì cả, để tao cứ độc thoại mãi thế này à:(. Con ly nhé, thấy mày có ở trong 4rum nhưng ko chịu st bài gì cả, em ơi, vào nói gì đi chứ , chán quá mất thôi.
Thông báo 8h sáng ngày 24/6 đến trường tập trung làm Lễ vào hè, khi đi mặc quần áo đồng fucj(ghét nhất cái khoản này)
Lễ vào hè là gì vậy mày? Có vui không? Hình như đây là năm đầu tiên trường mình có lễ vào hè thì phải. Mà lớp mình có Tuấn Dương hay online phết , mày rủ nó vào đây post bài đi , cho đỡ trống vắng , mình mày độc thoại người ta lại tưởng là.... =)) =)) =))

Lễ vào hè là hôm tập trung ở trường đăng kí clb ý mà, chán chết, mà tao đang ốm, chắc ko đi dc. Tao đang tích cực rủ đây, con ly dở hơi, toàn trêu tao là thế nào,:(
Vũ đâu rùi nhỉ, lập bao nhiu topic ở ngoài, thế mà ko vào đây post bài gì cả, chán ông lắm.

nmv_2301

Member
tocduoide_q said:
Lễ vào hè là hôm tập trung ở trường đăng kí clb ý mà, chán chết, mà tao đang ốm, chắc ko đi dc. Tao đang tích cực rủ đây, con ly dở hơi, toàn trêu tao là thế nào,:(
Vũ đâu rùi nhỉ, lập bao nhiu topic ở ngoài, thế mà ko vào đây post bài gì cả, chán ông lắm.
Vũ đây, Vũ đây... Gọi gì anh vậy các em? =)) =)) =))
He he... Vũ dạo này VIP wá nhảy? Lớp F đi chơi đê..... Vũ rủ cả lớp....đang thất tình mà =)) :-S :-S =)) =))

Hôm nay nghe con Huệ anh kể mà chết cười, lớp mình đi tập trung có mỗi 9/42 đứa =))
Lớp mình sao mà ngoan thế ko bít , có đứa nào trong 4rum này đi ko, tao thì ko đi , bị ốm :D

tocduoide_q said:
Hôm nay nghe con Huệ anh kể mà chết cười, lớp mình đi tập trung có mỗi 9/42 đứa =))
Lớp mình sao mà ngoan thế ko bít , có đứa nào trong 4rum này đi ko, tao thì ko đi , bị ốm :D
vào phá tí nhể
Quỳnh béo khỏe như voi mà cũng biết ốm à =)) =)) =))

:-O :-O
darkknight1411 said:
vào phá tí nhể
Quỳnh béo khỏe như voi mà cũng biết ốm à =)) =)) =))
:-O Gì thế , bạn Hùng là ai thế ????Tớ đâu có bít ấy mà ba lần bảy lượt ấy bảo tớ béo thế( ở clb hè ấy đã từng nói tớ thê ), láo toét, đã thế còn bảo là khoẻ như voi nữa chứ :-( , tớ là tớ ốm thật đấy nhé :>> , bạn Hùng là cứ cẩn thận đấy, ko tớ lại gọi cả 2 anh iu của tớ đánh chết ấy bi h :q:
Ấy vào topic lớp tớ, hoan nghênh nhưng mà ko đc nói những cái ko đúng sự thật đâu nhé, ví dụ như là ấy bảo tớ béo ý :>> ;-) =)) ;-)

oài sợ thế
hết Uyên dưa bở lại đến Quỳnh dưa gang =)) =)) =))

à cho hỏi tí
cái bạn đi thi nữ sinh thanh lịch cho lớp F tên là gì thế :9 :9

sabi_leobi_hi

Quỳnh con tớ mà béo ah`? Chỉ ngày xưa thui.Bi giờ con gái tớ ra dáng thiếu nữ roài, thon thả lém roài:p:p:p Sao bẹn Hùng lại nói con gái tớ thía x-(b-( Mà bạn đã " sờ tận tay day tận mặt" chưa mà bít con gái tớ béo=))=))=))

unni_x

Active Member
béo thì sao nhỉ ;-) un thix em iu béo mà :>> đùa thui, thằng Hùng đừng trêu em iu của Un nữa đi, 10 năm ngục tù ko được thấy con gái thì thèm hả :q:

thank anh iu, nhưng mà anh iu bảo anh iu thích em béo là sao, em nào đấy hả, em ko béo tức là anh iu vẫn có em iu nào béo hả, khai đe
Ah anh iu ơi, trong chữ kí của anh iu ý, mèo nhà anh iu ngồi khệnh thế, khoe hết cả hàng ra rùi kìa =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000