Lớp F ơi!!!!

unni_x

Active Member
chẹp, anh iu chỉ chung thủy với mình em iu thôi :>> ( còn những ai là "em iu" thì nhìu lắm :) )
Cái ảnh là của bà chị ruột chụp, bà ý khoái tư thế sexy của mèo, còn mèo thì lại khoái ngồi khiêu gợi thế đấy =)) =))

sabi_leobi_hi said:
Quỳnh con tớ mà béo ah`? Chỉ ngày xưa thui.Bi giờ con gái tớ ra dáng thiếu nữ roài, thon thả lém roài:p:p:p Sao bẹn Hùng lại nói con gái tớ thía x-(b-( Mà bạn đã " sờ tận tay day tận mặt" chưa mà bít con gái tớ béo=))=))=))
há há
thiếu nữ dưa gang nhìn qua là biết vừa béo vừa nùn cần gì phải sờ =)) =))

unni_x said:
béo thì sao nhỉ ;-) un thix em iu béo mà :>> đùa thui, thằng Hùng đừng trêu em iu của Un nữa đi, 10 năm ngục tù ko được thấy con gái thì thèm hả :q:
hèm
tôi chỉ thèm con gái thôi :q: :q:
chứ không dám mơ về thiếu nữ dưa gang đâu =)) =))

darkknight1411 said:
hèm
tôi chỉ thèm con gái thôi :q: :q:
chứ không dám mơ về thiếu nữ dưa gang đâu =)) =))
Ai bảo ấy tớ lùn hả, mà cái đồ thái giám như ấy, lùn với béo còn chả có phận đc hưởng, còn to mồm, :q: =))

unni_x

Active Member
thái giám nhưng vẫn còn sót 1 tí, nên nó mới thèm gái thế chứ =)) thèm mà vẫn ko làm gì được mới đúng là khổ đau kiếp người =))

unni_x said:
thái giám nhưng vẫn còn sót 1 tí, nên nó mới thèm gái thế chứ =)) thèm mà vẫn ko làm gì được mới đúng là khổ đau kiếp người =))
êu
bà là gái già hết đát nên ko được tôi để ý đến nên ghen à :) :) :)
thôi có thằng mèo già rồi thì đừng tham thế chứ =)) =))

unni_x

Active Member
tôi mà phải thèm cái thằng ko có khả năng như ông à =))
thôi, ko post bài trong topic lớp người ta nữa, ra ngoài mà cãi nhau tiếp :q:

thích lên nữa không để tớ giúp cho :q: :q:
mình ấy lăn ko đủ đâu dưa gang ạ gọi Uyên dưa bở với Hằng mèo già vào lăn cùng đi cho nhanh =)) =))

darkknight1411 said:
thích lên nữa không để tớ giúp cho :q: :q:
mình ấy lăn ko đủ đâu dưa gang ạ gọi Uyên dưa bở với Hằng mèo già vào lăn cùng đi cho nhanh =)) =))
Thoải mái, có bạn Hùng vào đây với lũ vịt của bạn ý, càng tốt, Hùng ơi, ấy vào đây ấy lùa lũ vịt của ấy hộ tớ, cho nó sang thêm đc mấy trang nữa cho nhanh =)) =))

phuonglinhyeu29

tocduoide_q said:
Thoải mái, có bạn Hùng vào đây với lũ vịt của bạn ý, càng tốt, Hùng ơi, ấy vào đây ấy lùa lũ vịt của ấy hộ tớ, cho nó sang thêm đc mấy trang nữa cho nhanh =)) =))
Kì nhẩy! Nghe bẩu đây là cái topic lớp mình cơ mừh. hehe. các bác dzô đây đóng góp bài vít cho dzui dzẻ. Mấy đứa nhà mình posst được mí cái lúc đầu giờ lại lặn mất tăm roài. Quỳnh B ! Hum nào con đứng lên tổ chức cho lớp mình đi đâu đập phá một trận đi

phuonglinhyeu29 said:
Kì nhẩy! Nghe bẩu đây là cái topic lớp mình cơ mừh. hehe. các bác dzô đây đóng góp bài vít cho dzui dzẻ. Mấy đứa nhà mình posst được mí cái lúc đầu giờ lại lặn mất tăm roài. Quỳnh B ! Hum nào con đứng lên tổ chức cho lớp mình đi đâu đập phá một trận đi
oài
tớ đi với được không :D :D tớ máu đi chơi lắm
nhưng chỉ sợ Quỳnh dưa gang lăn nhanh quá tớ ko chạy theo kịp thôi =)) =))

phuonglinhyeu29 said:
Đấy, bi h mẹ iu mới lên, con là con fải đối fó với tên buôn vịt, mệt lắm cơ :)
Đề nghị mẹ iu chỉ gọi Q thôi nhé, tự dưng có gắn thêm B vào làm gì :>>
Tình hình là bi h con đang ở nhà dưỡng bệnh =)) , ko thể tổ chức đi chơi đc, đợi khi nào cả lũ bên P về hết + con dưỡng bệnh đủ thì con sẽ tổ chức mẹ ạ \:D/

darkknight1411 said:
oài
tớ đi với được không :D :D tớ máu đi chơi lắm
nhưng chỉ sợ Quỳnh dưa gang lăn nhanh quá tớ ko chạy theo kịp thôi =)) =))
Tớ làm gì lăn nhanh đc như bạn Hùng lùa vịt, nghề của ấy rùi, thành thạo bỏ xừ, kinh nghiệm đầy mình thế, tớ sao dám qua mặt =)) =))

khổ
tớ có lùa vịt thì cũng phải tránh các chướng ngại vật trên đường
còn Quỳnh dưa gang lăn qua đè bẹp tất cả =)) =)) nên nhanh hơn tớ là chắc =))

darkknight1411 said:
khổ
tớ có lùa vịt thì cũng phải tránh các chướng ngại vật trên đường
còn Quỳnh dưa gang lăn qua đè bẹp tất cả =)) =)) nên nhanh hơn tớ là chắc =))
Chỉ 1 từ thôi :ỨC X( X( :-( :-( :-(

tocduoide_q said:
Chỉ 1 từ thôi :ỨC X( X( :-( :-( :-(
trời Quỳnh ơi
ấy có giận tớ thì cứ đánh tớ :p :p
chứ ấy mà để trong lòng là không được đâu
như thế giận quá lăn càng nhanh
lúc đóa chằng ai cản được ấy thì chít =)) =))

darkknight1411 said:
trời Quỳnh ơi
ấy có giận tớ thì cứ đánh tớ :p :p
chứ ấy mà để trong lòng là không được đâu
như thế giận quá lăn càng nhanh
lúc đóa chằng ai cản được ấy thì chít =)) =))
Đùa chứ H ơi, khi nào ấy mới tha cho tớ thế hả, ức quá đi thôi :-(

oài
tớ cóa làm gì ấy đâu :D :D
tớ thấy ấy đang bệnh tật trồng chất nên quan tấm đến ấy chút xíu thôi mà :D :D
đừng giận nhé
tớ sợ bị xe lu đâm lắm =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000