Đồng phục

unni_x

Active Member
Biết thế nào được, Un có muốn đâu, thày Tuấn bảo đi với thày thì phải đi thui, trách nhiệm không thể chối bỏ mà :(

khổ thân D7 hôm trước bị bắt đồng phục đột xuất
Un ơi D7 có bị trừ điếm thi đua nhiều ko?
sao lại có cái trường nào ác với học sinh thế cơ chứ?
hôm trước D7 cũng có 11 đứa hết tiết 3 bị đuổi về can tội mặc quần bò
hãm thế ko bít

unni_x

Active Member
này, nói nhỏ với các bạn D7 nhá :>> yên tâm là không bị trừ điểm đâu, vì cái hum đi kt đột xuất với thày Tuấn ấy lại nằm trong 3 tuần thi học kì, mà 3 tuần ấy thì Un xin phép nghỉ làm thi đua, nên có lẽ D7 vẫn bình an vô sự về điểm số :D , còn về phê bình thì dĩ nhiên là vẫn phải chịu thui...

fruit NHO

Active Member
ôi trời 11 đứa cơ à???nhớ hôm mão lên kiểm tra nhà e tự dưng cái nhà vệ sinh nữ đông đột xuất!buồn cười thật!mùa này đi học mặc quần bò nhìu đứa còn mang dự trữ 1 cá quàn đồng phục nhỡ bị bắt!

sao tự dưng năm nay lại có cái luật đấy nhỉ?
mọi năm mặc quần bò có làm sao đâu
chẳng lẽ trường này không có giáo viên nào đồng cảm với học sinh
trường đã gần hồ thì chớ
mà may cho D7 wa' ko bị trừ điểm
nhung mà ngay sau khi kiểm tra đã bị lôi ra trước trường ma`

unni_x

Active Member
hum nay số lượng các chú không mặc quần bò đông như 1 lớp ý nhỉ :D May mà thày Mão không gọi em lên ghi tên, không thì em mắc tội với cả trường :9

unni_x

Active Member
nói mới nhớ từ đầu năm đến giờ, Un chưa đi kt 11A6 lần nào < mí lần vào toàn gặp thày Phong, sợ chạy mất dép :D >
Thui, thế thì mí lớp nào biết chắc là vi phạm nhiều rùi thì thui không kt nữa, còn mấy lớp ngoan thì hân hoan chào đón Un cái nhé, vì chuyện kt là bắt buộc không thể bỏ được :D
Danh sách mí lớp ngoan, nói trước cho các bác chuẩn bị :
11A6 - đầu bảng
11D6
11A4
11D4
:D

WildBodom

Member
hehe về vụ đồng phục nghe cũng chuối thật, mà các nhóc sợ gì nhỉ, cứ như lớp F 01-04 nè, lúc nào cũng có người sai đồng phục, Đinh Sỹ Đại thì có gì chứ, có anh là Đinh Sỹ Diện đây, ổng có lìu tìu thì cứ gọi anh ra haha =))
(ra trường rồi mới dám to còi, còn hồi còn học anh bé mồm lắm hihi)

vụ bác Đại nhà ta đi Sing bị phạt đó ko phải thật đâu, mà là thế này này, truyền thuyết kể lại rằng: ngày xửa ngày xưa, khi thế giới còn chưa có quần bò, đến khi trời rét, toàn thể vương quốc CVA đều lạnh cóng, thế rồi bỗng có một nhà phát minh vĩ đại đã nghĩ ra kiểu quần bò vừa ấm vừa đẹp, anh ta chính là ĐINH SỸ ĐẠI, để tỏ lòng ngưỡng mộ, thần dân vương quốc CVA tôn anh ĐSĐ lên làm vua,.. Ngày tháng qua đi cho đến 1 hôm, nhà vua đã chán ngấy người vợ của mình rồi (Huấn phu nhân), ông nghĩ "mình thân làm vua mà lại ko có 5 thê 7 thiếp thì thật là ko ra dáng làm vua, nhưng vì tính sợ vợ nhà vua vẫn ko dám ho he, rồi 1 thời gian sau, trong khi săn bắn, nhà vua bắt gặp 1 cô thôn nữ nung ninh bạch tuyết Bành Thị Nòi, bóng dáng thiên thần ám ảnh nhà vua mất ăn mất ngủ, và rồi 1 đêm nọ nhà vua quyết định liều mình chạy theo tiếng gọi nơi hoang dã (Jack London), những tưởng nhờ vào thế thiên vân túng (Võ Đang) và Lăng Ba Vi Bộ (thái tử Vân Nam Đoàn Dự) của mình nhà vua ra đi ko để lại 1 dấu vết, nhưng người tính ko bằng trời tính, người cận thần trung thành, Tấn quốc sư, chính là tay trong của hoàng hậu...
Ngay khi vừa cởi được cái quần bò ra, thì Huấn phu nhân đến, trong lúc luống cuống vì quần bò quá khó mặc cho nên nhà vua đã bị hoàng hậu bắt gặp, lôi về đập cho 1 trận và phạt bắt ăn kẹo cao su thay cơm trong vòng suốt 1 năm liền... Từ đó nhà vua căm thù quần bò và kẹo cao su, ngài ko muốn chúng suất hiện trong vương quốc của mình nữa...

WildBodom

Member
hô hô các hạ quá khen, tại ngộ là em zai Alexi (Children Of Bodom), cháu của nhân viên kỹ thuật bên Blizzard và là đệ của Kim Dung tiên sinh mà hehehe :cool: :D

Đanglangthang

hù dọa đàn em đấy ah

-bác Nghị này trong năm thì cứ suốt ngày lặn ko sủi cảu thế mà bây zu xa xứ thì wan tâm đến các iem chế! -thằng này là 1 trong những nhân wa'i <đản> nhất lớp anh đấy các nhóc ah.!nó miệng lưỡi thì ngọt thế nên bao nhiu là ruồi xin chết rùi đấy.có iem nào wan tâm nó thì bẩu anh,anh cho tất tần tật ze nó cho :D
-to Un:hehe từ lúc đọc cái top "hot girl" anh đã rất kết bé rùi ---->làm wen cái =P~

Đanglangthang

úi zo oi

thế..............các nhóc năm nay zoi nạnh thé lày mà zan phải mặc dp ah?....chậc chậc.....mọi năm bọn anh cứ lạnh2 một tí thui là wan áo cứ gọi là đủ màu sắc.
nhưng bít làm sao được.năm nay nghe nói bắt đầu cải tổ zi trường ta sắp thành trường QG mờ.nhưng cái zu đồng phục này phải coi lại ah nha! chiện này đưa ra tranh cãi từ rất lâu rùi<có lẽ từ hồi"ngày xửa ngày xưa, khi thế giới còn chưa có quần bò, đến khi trời rét, toàn thể vương quốc CVA đều lạnh cóng, thế rồi bỗng có một nhà phát minh vĩ đại đã nghĩ ra kiểu quần bò vừa ấm vừa đẹp, anh ta chính là ĐINH SỸ ĐẠI"ấy> thế mà đến tận bây zu vẫn chưa xong!!!!!!!!! các nhóc là cán bộ phải tích cực đóng góp+ kiến nghị zoi trường chớ mình đại diện cho dân mờ! :) {có zi cứ hỏi anh,lãnh đạo cả mờ,ko phải ngại đâu}

unni_x

Active Member
các nhóc là cán bộ phải tích cực đóng góp+ kiến nghị zoi trường chớ mình đại diện cho dân mờ!
cái này trong buổi họp bí thư và ngay cả họp BCH Đoàn trường, bọn em đều có ý kiến cả rùi, nhưng nhà trường đã quyết thì nói sao cũng thế cả thui.. :(

WildBodom

Member
Thèng Tờ kia, cái chữ ký chuối củ đấy tao đã nói là đổi đi, bít thế cóc viết ra nữa cho khỏi chép, hmm hmm
mà ông đừng có bêu xấu ngộ nhé, đùa chứ chính mình cũng ko ngờ mình văn hay đến thế, ngồi 2 phút là viết ra cái bài đó đấy, bít thế hồi trước mình chăm chỉ 1 chút là có thể đi thi học sinh giỏi văn rồi ý chứ... hehe
mà Tờ nè, ở trong forum của lớp thì ta có thể đấu đá nhau, nhưng ra ngoài thì phải bênh nhau chứ, ông cứ nói xấu tôi, mà có phải như thế thật đâu... hix hix/
To Unn: ngộ cũng thấy cô bé này miệng lưỡi rất dễ thương hihi, làm mình nhớ lại bạn Trang.!!
To Tờ: ông có gặp con trang ko?? dạo này tôi với nó cãi nhau ko thèm gọi điện chat chit gì nữa. Cho ngộ gửi lời bà Hiền, ông Vị, thằng Cường và cả ông Tờ nhé (hô hô ngộ thuộc cả gia phả nhà cậu)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000