Đồng phục

fruit NHO

Active Member
con này lậc chủ đề rùi....un ko dám mặc áo dài á?vì un mặc áo cưới!!!!un nhỉ?đám cưới thì phải mặc áo cưới chứ!hhahaha việt ơi...ăn nói cho cẩn thận!

unni_x

Active Member
dạo này ku Vịt ăn nói lạ tai quá, có chuyện gì với mày thế :)
Un không thích mặc áo dài vì vướng, Un thì lại hậu đậu :>> mấy lần dẫm tà suýt ngã mà ngã thì đau lắm, 5 phân dưới chân chứ ít ỏi gì :D

a`, nhưng mặc áo dài thì sao??? Đỡ hơn là mặc váy... Ghét!!! Nói chung, mặc quần là thích nhất... Năm nay trường mình wai' gở... không cho mặc quần bò, mà BGD đã có quyết định là dưới 10 độ (lạnh nhu bi h) là không cần mặc đồng phục nữa rồi... thế mà trường mình vẫn không cho... ĐI học qua hồ, lạnh...

live-or-die

Active Member
hèm.........chuyên kể ràng...bác đậi một lần đi sing...nồi phải bã kẹo cao su.......lúc đứng lên bị dính ở wan( wan bò hản hoi) ..........cong an nhìn thấy phạt bac...( ở sinh cam an kẹo cao su mà....)...hết tinef mua wa'....vè bị vợ đánh....nên từ ấy bác thù kẹo cao su và wan bò..........nên mong các bác thông cảm....

Seven-Up

... trời lạnh thế này ... mà vẫn phải mặc quần đồng phục ạ ... lạnh gần chết ..... chẳng hiểu sao trường mình năm nay lại ko cho mặc quần bò nhỉ .... hix .... nạnh dã man .... đứng dưới sân trường gió tạt cho lạnh tê cả chân .... chẳng còn cảm giác gì nữa ...... hiz

unni_x

Active Member
ZLO2C said:
hèm.........chuyên kể ràng...bác đậi một lần đi sing...nồi phải bã kẹo cao su.......lúc đứng lên bị dính ở wan( wan bò hản hoi) ..........cong an nhìn thấy phạt bac...( ở sinh cam an kẹo cao su mà....)...hết tinef mua wa'....vè bị vợ đánh....nên từ ấy bác thù kẹo cao su và wan bò..........nên mong các bác thông cảm....
=)) =)) hay hay, chú Thịnh kĩ nữ cho 1 bài vui đáo để =)) =))
Cái vụ quần thì điên thật đấy, năm nay có thể lạnh dưới 10 độ mà không được mặc quần bò thì chít con nhà người ta à X-( Un làm thi đua, năm nay phải đi kiểm tra quần đồng phục nhưng yên tâm đi, Un sẽ rất hạn chế kiểm tra và sẽ cho qua cho các bác ;) , lạnh như thế này thì còn kiểm tra gì nữa =P~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000