Đồng phục

live-or-die

Active Member
áo đong pục( cái ao tráng ấy...)...có lẽ là cái duy nhất có thể chấp nhận đựoc trong bộ đòng phục truờng...mình........còn cái wầ thì ko thể chấp nhận đựo...mạc vảo thì mông cứ phải gọi là to......máy bà mấy cô bên mĩ rè día mạc dù mông to nhưn vẫn phải gọi bàng cụ...thên thì to nhưng ống quần phía dưói lại chật....mạc vào ngắn đến mắt cá chân...nhìn như bị thiếu......vải ấy....... =)) =)) =)) =))

unni_x

Active Member
Tình hình là Thịnh của má miêu tả hơi bị kĩ lưỡng :cool:
Cái quần thì quan tâm làm gì, đa phần mọi người đâu có ai mặc quần :D

live-or-die

Active Member
òai...thì mọi người đangmor xẻ bộ òng phục trừong mình mà.........nói chung tất cả các bộ đồng puc trừong mình dều j\ko chấp nhận đựoc......xâu ko thể chiu......

unni_x

Active Member
sợ chúng mày quá, suy nghĩ lung tung dek chịu được :(
to shinichikudo : kĩ nữ như Thịnh thì cần gì học hành đến nơi đến chốn :cool: =))

unni_x said:
Tình hình là Thịnh của má miêu tả hơi bị kĩ lưỡng :cool:
Cái quần thì quan tâm làm gì, đa phần mọi người đâu có ai mặc quần :D
Ồ, em thì có mặc quần, Un ko mặc quần hả? :>> Em sẽ tặng chị cái "quần" màu hồng có chấm bi mà trắng, thích size bao nhêu?

smooth

Member
sieumauechcom said:
Ồ, em thì có mặc quần, Un ko mặc quần hả? :>> Em sẽ tặng chị cái "quần" màu hồng có chấm bi mà trắng, thích size bao nhêu?
Hix, sợ mấy em quá, mấy cái chuyện này mà cứ bô bô kể ra đây với các anh. Lần sau Un nó thích loại nào thì cứ mua luôn, chả phải hỏi đâu. Cơ mà hồng hay vàng, nõn chuối, chấm hay sọc thì để làm cái gì nhỉ ???? Ko có còn được cơ mà.

unni_x

Active Member
thôi thôi, em sợ các bác quá cơ, cho em xin đi :9 đầu óc em còn trong sáng lắm, đâu được đen tối như các bác :>>

fruit NHO

Active Member
Hix, sợ mấy em quá, mấy cái chuyện này mà cứ bô bô kể ra đây với các anh. Lần sau Un nó thích loại nào thì cứ mua luôn, chả phải hỏi đâu. Cơ mà hồng hay vàng, nõn chuối, chấm hay sọc thì để làm cái gì nhỉ ???? Ko có còn được cơ mà.
anh đức trong sáng chả kém un! :>>

chipcom

Member
mọi người???

bàn luận gì mà quần với chẳng không quần

chẹp ...

toàn những người đầu óc "trong sáng" dễ sợ.

hình như hội trường cũng phải mặc áo dài thì phải

hix...

chipcom

Member
hic ...

mình mặc áo dài có mỗi một hôm khai giảng đã muốn chết rùi

bi giờ mà cứ phải mặc tiếp thì ...

chẹp ...

chết lun!

với lại trường đại học người ta không có đồng phục thì mới phải mặc áo dài vào những ngày lễ tết

chứ trường cấp III có đồng phục rồi thì cần gì phải bắt học sinh mặc áo dài nữa???

unni_x

Active Member
Năm nay đúng là may thật, đáng ra Đại hội Đoàn trường với Hội trường đều phải mặc áo dài thì lại được miễn cả, số tao đỏ vật =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000