Đồng phục

chipcom

Member
Mọi người nghĩ thế nào về đồng phục nhỉ? Cái quần thì như quần alibaba với lực hút tĩnh điện lớn quá sức tưởng tượng. Còn cái áo thì mùa hè thì nóng còn mùa đông thì lạnh. Chậc chậc !!! Thật là hết sức chịu đựng. Sắp vào năm học rùi đấy. Mọi người cho ý kiến nào!

titanic

:ph34r: :blink: :angry: Ban` luon ve` chuyen quan` ao' y' ma`
Voi' bo dong` phuc nong' buc' kho' chiu truong` minh` thi` that la` kho' chiu .Cu' nghi den' ngay` di hoc tui lai cam thay' nong' roi` ,ngay` nao` cung~ vac' tren nguoi` cai' quan` rong thung` thuynh` ....cai' ao'....so qua'.Nhung van phai co' ma` mac cai' ao' co' bien truong` con` cai' quan` y' ma` cho bay luon thay bang` cai' quan` vai ma` chung' minh` thich' cung~ dc TAM ON..... :lol: ;) :eek:

chipcom

Member
Nói đến chuyện đồng phục lại nhớ ra là nắm tới (lớp 11 đấy ạ) phải mặc áo dài. Chúa ơi! Người có hiểu cho con không? Amen!

fruit NHO

Active Member
công nhận là mặc áo dài khổ nhưng mà chị Ngọc Anh ơi ,vẫn phải công nhận là con gái mặc áo dài......đẹp...dạ vâng em nhắc lại ạ....đẹp (công nhận thế đi)đúng không ?chỉ khổ cho mọi người không thích mặc áo dài thôi!trông con gái mạc áo dài vẫn đẹp nhất trong tất cả các loại đồng phục! :lol: :lol: :lol:

God bless u

Member
Áo dài tất nhiên là đẹp, nhưng mặc đẹp thì..chắc phải tùy người.
Ôi , Không sao, mặc vào đẹp ngay ý mà (<---tự an ủi) ^_^

chipcom

Member
Oài, nghe thấy ... ghê ghê! Uh thì công nhận con gái mặc áo dài đẹp nhưng ... (có một chữ nhưng to đùng) cực kì vướng! Và chung qui thì em vẫn phản đối kịch liệt chuyện nữ sinh phải mặc áo dài.

live-or-die

Active Member
con gái mạc áo dài hay chứ..................rất nữ tính...........nhưng khổ cho bạn nào vừa báo vùa lùn mà mac áo dài thi..........................
vào nam phai đi xem bạn chipcom mạc áo dài mới được he..he...he...he..he...

chipcom

Member
Bạn ZLOZC à, bạn muốn coi mình mặc áo dài à? Không chịu đâu! Hic hic ... Mình mặc áo dài thì thế nào đây hả trời? Phản đối kịch liệt luôn! Cả đồng phục nữa. Phản đối luôn. Oài, khi nào trường mình được mặc tự do đến trường (tất nhiên là phải phù hợp với học sinh) nhỉ? Chỉ cần có phù hiệu trường thôi! Ôi giấc mơ đẹp quá! Mà em thấy, đến trường là để học chứ có phải để ngắm nhau mặc quần áo đẹp hay xấu đâu. Người ta vẫn nói đồng phục là để tránh sự phân biệt giai cấp. Nhưng sự thực thì ... Miễn bình luận!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jul 11 2004, 07:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jul 11 2004, 07:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bạn ZLOZC à, bạn muốn coi mình mặc áo dài à? Không chịu đâu! Hic hic ... Mình mặc áo dài thì thế nào đây hả trời? Phản đối kịch liệt luôn! Cả đồng phục nữa. Phản đối luôn. Oài, khi nào trường mình được mặc tự do đến trường (tất nhiên là phải phù hợp với học sinh) nhỉ? Chỉ cần có phù hiệu trường thôi! Ôi giấc mơ đẹp quá! Mà em thấy, đến trường là để học chứ có phải để ngắm nhau mặc quần áo đẹp hay xấu đâu. Người ta vẫn nói đồng phục là để tránh sự phân biệt giai cấp. Nhưng sự thực thì ... Miễn bình luận! [/b][/quote]
hí hí......bạn cips còm cao bao nhiu nhỉ......nếu lùn mà mạc áo dài thì......chậc chậc.....
bạn mơ hơi cáo đấy......thế cởi trần đi học thi dán phù hiu vào đâu đây............vào nam qua lớp bạn chip com....xem bạn mạc áo dài thế nào..he...he..he.... :lol:

chipcom

Member
Ngọc Anh à, ở bên Thảo luận chị cũng có chủ đề thế này rồi mà&nbsp; Nếu em thích thì chị gộp 2 chủ đề đấy vào nhau nhé? Mọi người tham khảo thêm ở đây này:
http://www.chuvanan.org/tuoihoctro/forums/...p?showtopic=954
thế hả chị? Em không để ý lắm. Tùy chị thôi, để thế này thảo luận cũng được. Để thế này mà nói cũng được. Mà nếu không, gộp vào thì cũng OK thôi.

hí hí......bạn cips còm cao bao nhiu nhỉ......nếu lùn mà mạc áo dài thì......chậc chậc.....
bạn mơ hơi cáo đấy......thế cởi trần đi học thi dán phù hiu vào đâu đây............vào nam qua lớp bạn chip com....xem bạn mạc áo dài thế nào..he...he..he....
Chip cao có 1m58 thôi. Có vấn đề gì không? Nếu rảnh và có hứng, đầu năm ghé qua lớp chip chơi nhé!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jul 14 2004, 06:51 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jul 14 2004, 06:51 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> " Em m?c áo dài trông ng? l?m, cung ?" => Ðó là l?i ch? Quyên nh?n xét v? Unni, nghe mà dau <_< :( [/b][/quote]
hơ 1m58 có vẻ hơei lùn....nhưng vấn đề là bạn có .................béo............ko..nếu béo mà mạc áo dài thì...........mà chip trông như nào để khi vào lớp chip tui cpon kiếm chớ........
.......mạc áo dài trông ngố lém ....nhân xet hay à nha.....,..vào nam hoc phai đi xem cả unni_x mạc áo dài nữa ....xem ngố như thế nào.......... :lol:

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 14 2004, 09:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 14 2004, 09:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> [ [/b][/quote]
THỊNH ƠI GIỚI THIỆU BẠN CHÍP CÒM CHO ANH EM BIẾT ĐI,GIẤU LA KO TỐT ĐÂU.HÌNH NHƯ MÀY NÓI VỚI TAO LÀ MÀY KẾT CHÍP PHẢI KO???
:p :p :p :p

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-baby-chicken+Jul 15 2004, 05:02 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (baby-chicken @ Jul 15 2004, 05:02 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 14 2004, 09:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 14 2004, 09:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> [ [/b][/quote]
THỊNH ƠI GIỚI THIỆU BẠN CHÍP CÒM CHO ANH EM BIẾT ĐI,GIẤU LA KO TỐT ĐÂU.HÌNH NHƯ MÀY NÓI VỚI TAO LÀ MÀY KẾT CHÍP PHẢI KO???
:p :p :p :p [/b][/quote]
hơ thèng nì....toàn lật tẩy bạn bè thui...............he..he...he.... :p :p :p
nhưng to chư bít bạ chip là ai đau mà giới thịu cho mày.......

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Jul 16 2004, 09:19 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Jul 16 2004, 09:19 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhưng to chư bít bạ chip là ai đau mà giới thịu cho mày....... [/b][/quote]
MÀY LẠI XẠO ANH EM RÙI,NGƯỜI TA CON RỦ MÀY TỚI TẬN LỚP ĐỂ GIỚI THIỆU MÀY VỚI CẢ LỚP RÙI CÒN GÌ NỮA
NHẤT MÀY RÙI CÒN GÌ
:lol: :lol: :lol: :lol:

chipcom

Member
MÀY LẠI XẠO ANH EM RÙI,NGƯỜI TA CON RỦ MÀY TỚI TẬN LỚP ĐỂ GIỚI THIỆU MÀY VỚI CẢ LỚP RÙI CÒN GÌ NỮA
NHẤT MÀY RÙI CÒN GÌ
Gì thế? Đừng có mà linh tinh nghen, người iu chip nghe được thì chết đó! Chẳng qua là bạn ZLO2C bảo là muốn coi chip mặc áo dài nên cho bạn ý coi thôi mà! Đâu có gì. Nói linh tinh người iu chip giận chết! :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000