đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
sieumauechcom said:
Khổ, lúc đấy Hùng thấy em cún của nó chạy quá, đang mải ngắm em mà. =))

Chỉ đúng một phần thôi, hâm hâm chập chập thì đúng , giồng S Hiền thì ko vì S Hiền cũng ko bị nặng đến mức này.

Linh tinh, Hùng đẹp trai thế mà dám chê à? CHị Un ko biết Hùng đẹp trai nhất thế giới......động vật (bậc thấp )à?

Được rồi yên tâm đi, mai chị ếch sẽ tặng chú gói ..kẹo dừa (10 đứa góp), sướng nhé, con Hằng với con Tú còn phải chung nhau gói bông ngoáy tai đấy.

Thì giống ark chứ sao.
Anh không chập chập đâu chỉ hơi leng keng tý thui
Sao lai la dong vat bac thap hoi bi cao do ....van hiu duoc nhung loi cua ec noi mu... Vay ech la dong vay bac.....sieu thap ha ???
anh noi ho chu em roi nhe . Ung ho anh di

Em meocon131188 oi anh xin loi em nha anh bit anh te lam em a... Xin loi em nha Please Forgive Me !

blue eyes

Moderator
hichic....sao không chụp luôn ảnh cả lớp đi .......hình như cái anh đội mũ là anh Quang đúng không? thế mà .....ko thấy....đâu
Sinh nhật anh HÙng hôm qua, hihihi, Chúc Sinh Nhật Vui Vẻ, chúc anh từ khỉ con sẽ trở thành khỉ nhớn rồi thành khỉ già (nhưng ở giai đoạn nào anh Khỉ cũng điẹp zai) =)) =))

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
sắp đến giải bóng đá rồi
mong các bạn hãy đến cổ vũ cho lớp 11A2 của Hùng đẹp trai nhé =)) =))
thế à, tiếc nhỉ, có đi cổ vũ cũng chỉ được mỗi một trận =))

blue eyes

Moderator
nghe nói anh HÙng đá bóng giỏi lắm !!kinh kinh kinh
nhưng mà nói như chị Unni , chẳng nhẽ không có anh HÙng thì a2 không thể làm gì được sao >??? nghe cứ kiểu gì ý nhể???

blue eyes said:
nghe nói anh HÙng đá bóng giỏi lắm !!kinh kinh kinh
nhưng mà nói như chị Unni , chẳng nhẽ không có anh HÙng thì a2 không thể làm gì được sao >??? nghe cứ kiểu gì ý nhể???
Sao lại không cơ chứ, em anh đó à. Cứ nói là phong độ đầy mình,tai năng xuất chúng. Cú gọi là .....cú gọi là.....chíu chíu......Nghe câu đó hiểu hông " Chíu chíu...." ;)
Hì hì

Aptech-unnamed said:
Sao lại không cơ chứ, em anh đó à. Cứ nói là phong độ đầy mình,tai năng xuất chúng. Cú gọi là .....cú gọi là.....chíu chíu......Nghe câu đó hiểu hông " Chíu chíu...." ;)
Hì hì
không hiểu =)) =)) =))

năm nay lớp S liên quân với D3 nên khó thắng hơn năm ngoái lắm :D

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
không hiểu =)) =)) =))

năm nay lớp S liên quân với D3 nên khó thắng hơn năm ngoái lắm :D
Cái thằng này, hậu vệ gì mà lắm mồm thế >:p
to blue eyes : chị có nói thế đâu, oan thế nhỉ :( A2 đá siêu lắm, thằng Hùng là cái tép riu =))

Năm nay lại gặp lớp S ngay trận đầu, năm ngoái chỉ vì trân đầu đấy cả lớp bị thầy Lý mắng té tát vì tội trốn học dội tuyển tập thể. Cố lên A2, năm nay phải thắng.Cả mày nữa Hùng ạ, nếu thắng tao bảo con Tú cạo lông chân cho mày miễn phí 1năm.

God bless u

Member
Liên quân với D3 ?? =)) Đừng có nói đùa thế chứ, D3 có mấy người đá 5 phút đã ngoẻo rồi.
Xời, Hùng "tép riu" ý mà, hôm gì đá với D6 bị đuổi khỏi sân phút chót:D

love11906

E hèm,tài năng của chú Hùng thì ko ai là ko công nhận nhỉ? chú Hùng nhỉ =D> =D> =D> còn hôm đá với D6 thì do chú Hùng nhà mình bất ngờ trước phong độ của thủ môn nên quyết định ra sân ko đá nữa,nhờ vậy mà hôm đó ......A2 đại thắng 9-1 =)) =)) =)) =)) =)) ========>có chú Hùng trong sân thì .......(em chỉ là tuyển phụ của A2 có gì bác Hùng thông cảm cho,em vẫn muốn ra sân đá,bác là tuyển chính đừng chấp gì em nha) :cool:

sieumauechcom said:
Năm nay lại gặp lớp S ngay trận đầu, năm ngoái chỉ vì trân đầu đấy cả lớp bị thầy Lý mắng té tát vì tội trốn học dội tuyển tập thể. Cố lên A2, năm nay phải thắng.Cả mày nữa Hùng ạ, nếu thắng tao bảo con Tú cạo lông chân cho mày miễn phí 1năm.

thật không :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000