đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
Con trai chân đẹp thì phải có nhiều lông một tí mới quyến rũ chứ, cứ nhẵn trụi thùi lụi ko có một tí lông nào thì chỉ có hoạn thôi, Hay là mày cũng thế hả VA? =))

Đừng có nói đùa thế chứ, D3 có mấy người đá 5 phút đã ngoẻo rồi.
Thế à? Ly dê có đá nổi đến 5 phút ko? Tớ thì ko đá nổi như mấy bạn D3 đâu.

donotcry2501

Boy a3 đâu rồi, lên tiếng đi anh em, ai là đẹp trai nhất á. Hồi ở lớp a3 nó có bao giờ được là đẹp trai nhất đâu. Nhưng với tư cách là thằng con trai a3, khẳng định rằng: TÍNH CÁCH CON TRAI A3 HƠN ĐỨT CON TRAI A2.

donotcry2501 said:
Boy a3 đâu rồi, lên tiếng đi anh em, ai là đẹp trai nhất á. Hồi ở lớp a3 nó có bao giờ được là đẹp trai nhất đâu. Nhưng với tư cách là thằng con trai a3, khẳng định rằng: TÍNH CÁCH CON TRAI A3 HƠN ĐỨT CON TRAI A2.
thằng con hỗn láo kia ai cho mày xen vào chuyện người lớn hả X-( X-(

unni_x

Active Member
donotcry2501 said:
dựa vào đâu mà chú nói thế, tôi thấy con trai A2 cũng giống A3 cả thôi ;)
Còn A3 đẹp trai nhất là bạn Minh Đức, không bàn cãi nhé :cool:

unni_x said:
dựa vào đâu mà chú nói thế, tôi thấy con trai A2 cũng giống A3 cả thôi ;)
Còn A3 đẹp trai nhất là bạn Minh Đức, không bàn cãi nhé :cool:
Thế anh zai em thế nào.....chỉ toàn lăng xê tụi nó ....
Anh zai em tên tuổi lừng lẫy Forum thế này mà ....Đi tới đâu cũng có mấy thằng đệ đi theo thế mà....
Em có muốn làm chị của bọn nó không ??? >:p
Mà.......... X-(
Hận cuộc đời tay không sự nghiệp
Cười mỉa mai số phận không bóng hồng !

lexuscva

Member
Con trai chân đẹp thì phải có nhiều lông một tí mới quyến rũ chứ, cứ nhẵn trụi thùi lụi ko có một tí lông nào thì chỉ có hoạn thôi, Hay là mày cũng thế hả VA? Con trai chân đẹp thì phải có nhiều lông một tí mới quyến rũ chứ, cứ nhẵn trụi thùi lụi ko có một tí lông nào thì chỉ có hoạn thôi, Hay là mày cũng thế hả VA?
nài...bà nói cái gì thế :cool: :cool: giét thịt giờ

Đâu có mà....Anh Aptech không có nik em, Huyền à.....

Nik Yahoo đó.... Có cho anh đi....

Oan anh rùi :)..................oan anh rùi.............

Chưa chi đã bắt nạt anh rể rùi nhé !!!!!!!!!!

titanic

unni_x said:
Các chú A2 nhá, nhất là thằng ku lexus và thằng không ku Hùng, đi vệ sinh mà làm hỏng cả gạch của hành lang lớp tớ =)) =)) =))

Con Hằng này chẳng có chút tế nhị nào :>> Nhưng đành vậy các boy a2 đền gạch hành lang cho a3 đi X-( /:)

Không cần đâu em !

Chờ anh rể công thành danh toại anh về trường vợ anh đầu tư xây lại cho...

Cứ để thế đi , nếu ngứa matứ thì em cứ bậy hết lên. Rồi chờ anh rể về xây lại cho cả nhà ok

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000