đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
Đâu có giai nhân của anh tất nhiên là hơn anh rùi anh đâu có được rai nhân cho lắm chỉ làm thui ......

MÀ em cho anh nấc thang điểm 10 ...anh lại xi hổ ...ngượng lắm....cho anh điểm 1 thui còn điểm 10 anh dnah cho em gái Un thân iu .....=)) chịp chịp

Anh không giỏi mà dốt lắm nên nhận điểm 1 cùng với đệ anh thôi còn điểm 10 để tăng em anh đâu dám chiếm phần không em lại......hì hì chịp chịp .....

hịp hịp

A chú em !

Lâu lắm mới gặp lắm đệ, vẫn tót chứ..... Đã được mụ chủ ki viện thả về rồi à.

Nhớ không được đi chơi lang thang nhé để Un bắt về làm kĩ viện. Khổ thân đệ của anh bị bé Un bắt làm kĩ viện thưiơng chú qua cơ.....ai bảo không nghe lời.... MÀ vào đó tăm được em nào " Xinh xinh " không cho anh nik đê ..hì hì hôm nào anh qua đó dạo chơi một lát hihi ....nhé ;)

Đội D5 đó đệ của anh chấp 1/4 mắt luôn nhể ???? cố gắng lên nhé....đệ của anh hề hề..

Ái chà chà bà kĩ viện hôm nay rảnh rỗi lại có thời gian đi cổ vũ vận động " FootBall " cho đội tuyển kĩ viện A2 của bà đó hả....=)) =))

Về mà trông để không mấy con kĩ nữ nó chuồn hết giờ.....=)) =))

Mình ngu thế nhỉ lẽ ra không được nói đìu này để các đệ của mình có cơ hội .......chứ
Ngu thật mình ngu thật ............=))=)) :>> Chịp chịp

Chứ lại không à " Biết mình biết ta mà lại..." Còn chú thì .......ối zoi cứ phải biết.......

Cứ gọi là chẹp chẹp ..............léng phéng, nhí nhố, báng bổ,......sành điệu đến leng keng .....Mà khi đá bóng chú thu hút sư chú ý của bọn A5 thế thì A2 được nhờ...........A2 có phúc.............ha ah ha =)) =))

=)) :p

Oh yes ...

Đúng thằng kĩ nữ, nhưng....

Em này e không được vì nói thế làm nó mất ve duyên dáng kĩ nữ của nó đi....

Thôi em ạ cứ gọi nó là "Con kĩ nữ đi cho nó vẻ vang duyên dáng "một tý.....

Và để câu được khách, thuận lợi cho việc kinh doanh của em vợ Un nữa chứ... đi mà nghe lời anh nhé......=)) =))

=)) ;)

Ối đấy mọi người thấy ghê chưa.....Chớ dại mà đi ngang qua nhà un nhé không thì biết lúc nào được Un ....

Nhớ chưa....May mà mình đây chỉ đi qua mắt không dám nhìn trộm đảo đảo, ngó nghiêng không thì ....anh đây chỉ hơi liếc thôi....may mà anh giả vờ " Mắt không tròng " không thì có lẽ anh cũng đã bị Un cho vô đó mất rồi....=)) =))

ha ha ha =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000