đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
=)) hơ thế là lại phải bổ sung vào họ hàng nhà fruit NHO rùi.....dì linh là dì ghẻ của mình....thế mình phải gọi bạn nì là gì nhỉ???à đúng rùi.....bà ghẻ!đúng ko? =))

fruit NHO said:
=)) hơ thế là lại phải bổ sung vào họ hàng nhà fruit NHO rùi.....dì linh là dì ghẻ của mình....thế mình phải gọi bạn nì là gì nhỉ???à đúng rùi.....bà ghẻ!đúng ko? =))
bà oanh ra chỗ khác tìm họ hàng đê X-( X-(
chỗ tìm bạn gái của người ta mà cứ dì dì cô cô =)) =))

fruit NHO

Active Member
Sao chị Oanh lại có dì ghẻ Linh ? mà Linh nào?
ùa từ hùi cấp 2 mà!bạn nguyệt linh a1 đó! :>> thế tui hỏi bé hùng nhé,chắc mấy bé này ko mún để tui giới thiệu cho mí bạn nũ xinh xinh đúng ko?nói là dì và bà tui thui chứ............... =P~

blue eyes

Moderator
ơ...cái ảnh đó chị Hạnh là chị đứng giữa à???
ồ ....ồ....( là em ông lexus) nghe danh đã lâu nay mới được gặp...ảnh
xem nào......chị Hạnh biết mặt rồi nè, chị Ly b biết mặt rồi nè, chị Nguyệt Linh biết mặt rồi nè....còn mỗi chị LG nữa thôi, bác nào có ảnh chị LG thì bác nào có post luôn lên để em xem luôn bộ sưu tập của lão anh em từ đâu cấp 3 đến giờ. Chẹp , nhiều chị thế mà chẳng thấy chị nào đổ
chẹp chẹp chẹp ......... :( :(
khổ thân bác Hùng KHỉ xít, lập cái top để quảng bá hình ảnh(KHỉ) thì lại thành ra thế này :9 :9

blue eyes said:
ơ...cái ảnh đó chị Hạnh là chị đứng giữa à???
ồ ....ồ....( là em ông lexus) nghe danh đã lâu nay mới được gặp...ảnh
xem nào......chị Hạnh biết mặt rồi nè, chị Ly b biết mặt rồi nè, chị Nguyệt Linh biết mặt rồi nè....còn mỗi chị LG nữa thôi, bác nào có ảnh chị LG thì bác nào có post luôn lên để em xem luôn bộ sưu tập của lão anh em từ đâu cấp 3 đến giờ. Chẹp , nhiều chị thế mà chẳng thấy chị nào đổ
chẹp chẹp chẹp ......... :( :(
khổ thân bác Hùng KHỉ xít, lập cái top để quảng bá hình ảnh(KHỉ) thì lại thành ra thế này :9 :9
Thế đã biết mặt chị Tú chưa, chị QUỳnh nữa.

MỌI NGƯỜI CHÚ Ý

chủ nhật tới ( 14/11 ) là sinh nhật tớ đó :>> :>>
đề nghị những ai đã quen biết thì nhớ tặng quà còn ai chưa có vinh dự đó thì làm quen gấp rồi tặng quà nhá =)) =))
( chủ nhật không gặp thì tặng thứ 2 cũng được =)) =)) )

unni_x

Active Member
Ờ, thay mặt cho toàn thể kĩ viện, má trưởng UnNi có lời chúc mừng đến cái ngày quái quỷ ấy của bảo kê Hùng " xồm" , mong cho ngày đó chóng qua =))

Sinh nhật Hùng hả? Thế khi nào xuống chỗ tao , tao với con Hương, con Minh Anh tặng mày một bài hát mừng sinh nhật. Dù sao cũng là quà sinh nhật mày nên mày yên tâm là bọn tao sẽ hát 2 lần, lần 2 còn vỗ tay nữa cơ, cứ hỏi thằng Kiên xem hôm sinh nhật nó thế nào thì biết. =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000