đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
fruit NHO said:
thằng hùng mà cuingx có "ngày quái quỷ " à?
Sao Nho nói vậy cơ chứ vì Hùng cũng là người mà. Nên được một ngày quái quỷ cũng để bít mặt mũi nó ra sao chứ. HƠn em đó, Thế Nho của anh đã gặp lần nào chưa hả ???? chưa chứ gì ...........
Đấy ghen với người ta rùi phảỉ không.......
Cám ơn anh đi anh gỡ cho em chú một quả rồi đó nghe.
Bỏ phiếu ủng hộ anh làm con rể của CVA đi. ;)

darkknight1411 said:
bác nào thế nhỉ :D :D :D
A chào chú oem...........
Anh hả ???? Anh sắp là con rể cảu cả nhà đó. Tức là anh rể em đo ku à....
Chào anh đê........chào anh thôi đừn chào anh rể mà.... là anh xí hộ.....chú em ui....ậc ặc..... =)) :>>

darkknight1411 said:
bác muốn làm anh rể thì nhớ tặng quà em nhé
rồi thích bà chị nào em giúp cho
Okie, chu em khỏi lo đi kị sỹ bóng đêm ah. Điều đó là lẽ dĩ nhiên rùi mà.....
Anh thì chưa bít mặt ai hết chỉ bít mỗi em " mây xanh " tức chị hay là em của Fruit Nho đó chú à.
Hì hì....Fruit Nho cũng thích hangthu cũng thía cả hai đều lém lỉnh đáng yêu mà.... :>>
Thế là anh kiếm được 2 phiếu rồi Hura.......raaaaaaaaaaaaaaa !
Một của Đức & một của em hi hi.
Đúng thiệt là ....cả hai đều Number One...........Oh...... Yessss...........
Em và Đức cố ủng hộ mọi người bỏ phiếu cho anh tiếp nhé.
Anh sẽ không quên đâu. Mà chỉ nhõ thui hi hi :D =D>

darkknight1411 said:
bác muốn có 1 phiếu của em thì nhớ tặng quà sinh nhật em nhé =)) =))

tại cái ảnh của em to quá không up lên được nếu không là bác bít mặt em rồi đó =)) =))
Ok được thui trước sau giề thì anh với chú cũng là anh em mà nị....ok
No problem !

Còn ảnh của chú hả muốn Up không đưa đây anh sửa lại cho...gửi lại qua mail cho anh nhé. ok ! Anh không lấy gì đâu mà sợ chỉ cần chú đòng ý la ok anh với chị Nho la được ... nhé ;)

Free luôn..........gửi vào mail : [email protected] đó.
Anh Online nhiều mà nhớ nhé gửi ảnh cho anh anh sửa gium rồi cho chú Up lên ok ....

darkknight1411 said:
sinh nhật mình năm nay lần đầu tiên được hưởng cảm giác đó cũng là sinh nhật 1 đứa bạn mình =)) =)) ....sướng quá...... =)) =))
Vậy chúc mừng chú em nha . Mà anh không bít Sinh nhật chú em ngày bao nhiêu nữa cơ đấy. Vậy thì quà sao nhỉ .......hà hà ặc ặc .............. =)) =))
=))

lexuscva said:
ông Aptech-unnamed hình như cũng bị "di chứng" giống thằng S Hiền lớp mình thì phải :9
cứ hâm hâm chập chập thế nào =)) =)) :9 :9
Kon bé này nhí nhố nhí nhố.....Ai hâm ai chập hả......
Em anh đâu rồi anh em mình cho kong pé đó một bài học đi.....OKie ;)
Kong bé này ngổ ngáo dễ sợ......ặc ặc...............nhưng đừng vội mừng gặp phải Kớm rồi ................hix hix bít đìu thì bỏ phiếu cho anh với Fruit Nho đi............. X-( thấy anh hiền chưa.....?????????????? :)) =))

lexuscva

Member
Kon bé này nhí nhố nhí nhố.....Ai hâm ai chập hả......
Em anh đâu rồi anh em mình cho kong pé đó một bài học đi.....OKie
Kong bé này ngổ ngáo dễ sợ......ặc ặc...............nhưng đừng vội mừng gặp phải Kớm rồi ................hix hix bít đìu thì bỏ phiếu cho anh với Fruit Nho đi............. thấy anh hiền chưa.....?????????????? )
hô hô...rõ là chập, ông anh nhìn lại phần giới tính hộ cái, xem tui là con bé hay thằng bé...hehehe

Lương Huy Đức
Khoá học: 2003-2006
Tham gia từ: Aug 2003
Ảnh chú hùng đây, he he

Bạn ark sao cứ suy ra lung tung thía...............bạn lexus la` thằng bé đàng hoàng muh.........co' mà bạn ark cần phải xem xét lại í :>>
@ lexus :...............kiếm đâu ra cái ảnh bạn Hùng đẹp zai thía =))..........mà có cần minh họa chú thích to thía ko...........Ko hỉu lúc chụp ảnh bạn hùng đag mơ mộng đi đâu mà trông mặt mũi...............lờ đờ thía =))

Chip_pi_pi said:
Bạn ark sao cứ suy ra lung tung thía...............bạn lexus la` thằng bé đàng hoàng muh.........co' mà bạn ark cần phải xem xét lại í :>>
@ lexus :...............kiếm đâu ra cái ảnh bạn Hùng đẹp zai thía =))..........mà có cần minh họa chú thích to thía ko...........Ko hỉu lúc chụp ảnh bạn hùng đag mơ mộng đi đâu mà trông mặt mũi...............lờ đờ thía =))
tớ tự chú thích đó , tớ tự minh họa đó
=)) =))

Khổ, lúc đấy Hùng thấy em cún của nó chạy quá, đang mải ngắm em mà. =))

ông Aptech-unnamed hình như cũng bị "di chứng" giống thằng S Hiền lớp mình thì phải
cứ hâm hâm chập chập thế nào
Chỉ đúng một phần thôi, hâm hâm chập chập thì đúng , giồng S Hiền thì ko vì S Hiền cũng ko bị nặng đến mức này.

lúc nào mà mặt ku Hùng chả thế, xấu trai nổi tiếng rùi
Linh tinh, Hùng đẹp trai thế mà dám chê à? CHị Un ko biết Hùng đẹp trai nhất thế giới......động vật (bậc thấp )à?

bác muốn làm anh rể thì nhớ tặng quà em nhé
Được rồi yên tâm đi, mai chị ếch sẽ tặng chú gói ..kẹo dừa (10 đứa góp), sướng nhé, con Hằng với con Tú còn phải chung nhau gói bông ngoáy tai đấy.

Ko phải cả 2 thì làm sao
Thì giống ark chứ sao.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000