đẹp trai nhất A3 và A2

Status
Không mở trả lời sau này.
ai là người đẹp trai nhất A3 năm ngoái và nhất A2 năm nay nhỉ :D :D :D

NGOÀI MÌNH RA CON AI NỮA ĐÂY =)) =)) =))

hỡi các fan anh đã mở fanclub rồi đó mời các fan cứ tự nhiên nhé

ark

Active Member
Đẹp trai hay ko thì chưa biết
Nhưng bạn này là bạn ý có người iu rồi đấy nhé , bạn ý còn "giở trò" vời người iu rồi cơ =)) ( có archive đoàng hoàng nhé :D )
"Người iu" bạn này hiện học lớp 11a3 =)) nhà ở Cửa Bắc ( chỗ bạn ý "giở trò" :D )

ark said:
Đẹp trai hay ko thì chưa biết
Nhưng bạn này là bạn ý có người iu rồi đấy nhé , bạn ý còn "giở trò" vời người iu rồi cơ =)) ( có archive đoàng hoàng nhé :D )
"Người iu" bạn này hiện học lớp 11a3 =)) nhà ở Cửa Bắc ( chỗ bạn ý "giở trò" :D )
ông đang nói ai ý nhỉ

God bless u

Member
Cái gì thế hả? Nói năng cẩn thận đấy ark nhá.
Thằng Hùng này bị ảo tưởng bởi 2 chữ đẹp trai rồi. Không biết 1 ngày nó soi gương mấy lần mà dám thừa nhận vô lý thế.=))
Đẹp trai nhất A3 có vẻ là Minh Đức thì phải:-? Mọi người nói thế đấy, còn tớ thì chẳng thấy ai cả:D

ark

Active Member
God bless u said:
Thằng Hùng này bị ảo tưởng bởi 2 chữ đẹp trai rồi. Không biết 1 ngày nó soi gương mấy lần mà dám thừa nhận vô lý thế.=))
Đẹp trai nhất A3 có vẻ là Minh Đức thì phải:-? Mọi người nói thế đấy, còn tớ thì chẳng thấy ai cả:D
Dẫn chứng lại lời thằng Hùng thôi mà :(
Ly thì thấy ai đẹp trai chứ, chỉ thấy người xinh gái thôi =))

God bless u said:
E he`m
Phải nói thế nào bi h nhỉ?
Nếu bạn Hùng ít soi gương thì chứng tỏ bạn ấy nhát gan còn nếu soi gương nhìu chứng tỏ bạn ấy thích ngắm wa'i vật
=))
Mà nè
Bạn Minh Đức là bạn nào thế?
:D
:">

to smooth : em đẹp trai hơn WC nhìu
to maruko :sao ko có người đẹp trai chứ trong đó tớ đẹp trai nhứt =)) =))
to ark : bít gì mà nói ly dê là nô tì của tôi thôi :D :D :D
to tất cả mọi người : lên hỏi cả 2 lớp xem có HÙNG ĐẸP TRAI không =)) =)) trong 2 lớp làm gì có ai đủ tự tin khẳng định vẻ đẹp của mình như tớ không =)) =)) =))

Khổ thân thằng bé
Nó bị bệnh nặng wa' ru`i
Khổ thân cả ba mẹ của nó nữa
^ : ) ^
Nuôi lớn từng này rùi lại....
Bệnh nặng đến thế này rùi thì vô phương cứu chữa
=))

unni_x

Active Member
Uh, công nhận hum nay ngồi ngắm ku Minh Đức, đẹp trai thật :>> đẹp vật vã luôn :>> Un liền hỏi thằng ku :" Bố mày có đẹp trai thế không hả" =))

Minh Đức là ai , ko quen.
Còn đẹp trai nhất A2 thì phải là......của em, Un nhỉ :>>

Cái thằng Hùng kia, bao mày uống OMO mà mày ko chịu nghe, hay là thích Hoa Mơ, hay Vì Dân? =)) Đẹp trai như thằng HÙng cũng chỉ có em Xuân Hà thừa nhận thôi. =))

@syphilis: ấy đừng nói thế, thằng Hùng làm sao được so sánh với quái vật.. =))

hóa ra A2 và A3 cũng có bạn đẹp trai cơ á
Sao lại ko, ko những đẹp trai mà còn đẹp trai nhất trường cơ.

=)) =)) chết sặc.........
Anh Hùng đẹp zai á, cứ cho là thế đi nữa thì cái tâm hồn của anh cũng đen tối lắm cơ, .......=)) =))
Minh Đức là ai thế ạ??? :>> :>> muốn làm wen was.........

God bless u

Member
Hè hè, thế là rõ ai đẹp trai nhứt A3 rồi nhá. Không phải thằng duck là được;)) Topic hình như lạc chủ đề rồi đấy, đứa lập ra vái topic này đang muốn chỉ mình mà sao mọi người cứ thích lái sang bẹn khác thế=))

ark

Active Member
Hôm nọ gặp ở trưởng, mình ko nhận ra =)) thế là ông ý dõng dạc "đẹp trai thế này mà ko nhận ra à" =)) đến lúc đó thì mới biết =)) người hoang tưởng đến mức đó chỉ có 1 =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000