D6's Girls & Phú Thành Digital

Minh Vương

Gái Hn mà cũng chê thì thôi thật , cho chú Hưng sang Đức mà ngắm gái VN và gái tây nhé , gái VN bên này đcj cái ngoan đấy nhưng mà nhìn khó nuốt wa , còn gái tây thì đẹp thôi rồi đi , các em có 13, 14 tuổi thôi nhưng mà cứ gọi là bằng các chị 18 , 20 nhà mình , chỉ mỗi tội là thuốc lá thì phì phèo , hút nhiều hơn cả con trai , hic hic

*cs*113*

mình thấy con gái HN dậy là ngoan rùi hiiiiiii`
chứ con gái VT đẹp thiệt chứ hiền thì ít lém
toàn là cọp ko ah` hixz....

alone_person

Minh Vương said:
Gái Hn mà cũng chê thì thôi thật , cho chú Hưng sang Đức mà ngắm gái VN và gái tây nhé , gái VN bên này đcj cái ngoan đấy nhưng mà nhìn khó nuốt wa , còn gái tây thì đẹp thôi rồi đi , các em có 13, 14 tuổi thôi nhưng mà cứ gọi là bằng các chị 18 , 20 nhà mình , chỉ mỗi tội là thuốc lá thì phì phèo , hút nhiều hơn cả con trai , hic hic
anh gãi đúng chỗ ngứa của em rồi đấy, em rất kết con gái châu âu, xinh, trắng với lại phong cách sống cũng khá hay, còn thuốc lá à, chuyện nhỏ thiếu gi` cách khử mùi, nhưng mọi người chú ý giúp là mình đâu có chê con gái Hà Nội hết cơ chứ, tất nhiên là vẫn có trường hợp ngoại lệ, mình thấy con gái trường mình có lẽ ngoan và hiền gần như là nhất trong các trường hà nội, nhưng nếu đẹp thì gái hà nội chưa phải là numberone

Minh Vương

hic hic, châu âu á ,đc thôi sang đấy mà kiếm gái , gái bên này cũng thích của lạ lắm , he
mà sang bên này anh chỉ sợ chú em vui nhưng mà nó ko vui , haha
với cả gái bên này kô có ..... đâu đấy nhé , hiếm lắm ,
đã hiếm rồi nhưng mỗi tội là kô wi mới đau , vì đấy là chuyện bt ở bên này ,hic hic , khô thế đấy

MỆT CÁC VỊ WA'
CO MỖI CHUYÊN ĐÓ MA` NÓI MÃI
GÁI SG CŨNG NGOAN LẮM NE`,VÀO ĐÂY MA` TÁN TỈNH
MỆT WE',NHỚ HA` NỘI WA' TRỜI
THẾ MY VA` ĐỨC ĐÃ ĐI CHƯA???

tran hoang long

mấy ông cứ chê gái vn với hn đi,đến lúc nhìn gái tây lại chả thấy lởm,toàn con trông như con lợn luộc thôi,công nhận với anh Vương khoản thuốc lá,hút như chimney.mà bây giờ chê,sau này ông nào mà lấy vợ hn thì cả 4r đến giữa đám cưới chê vợ ông ấy luôn

alone_person

chê à, thoải mái, miễn mình thấy không có gi` đáng chê là được rồi, với lại ngàn lời chê thật lòng cứu sống con người ta, còn 1 lời khen đểu thì có thể giết chết con người ta, tui chê nhưng ai nói là tôi không thể kết con gái hà nội, vấn đề ở đây là phải biết xoay chuyển người mình yêu sửa đổi những tật xấu không đáng có để từ chê====> khen, vì ở đời không ai là hoàn hảo! nhiều người thấy bị chê là chỉ biết sừng cồ lên, mà không tự nhìn lại mình là tại sao lại thế, tôi ghét người có tính đấy!

Minh Vương

tran hoang long said:
mấy ông cứ chê gái vn với hn đi,đến lúc nhìn gái tây lại chả thấy lởm,toàn con trông như con lợn luộc thôi,công nhận với anh Vương khoản thuốc lá,hút như chimney.mà bây giờ chê,sau này ông nào mà lấy vợ hn thì cả 4r đến giữa đám cưới chê vợ ông ấy luôn
đấy là bên Anh gái còn xấu rồi đấy , nhưng mà tỉ lệ wan hệ về 13, 14 tuổi sớm nhât và đứng đầu nhất Châu Âu đấy ,

Minh Vương

to Bui Xuan Hung :
em nói thì hay lắm ,nhưng mà đấy là lý thuyết như vậy thôi , chứ em nghĩ là sau này em lấy vợ mà bị chê say tức thôi , anh nói thật ,
cứ đơn giản , em cứ đi cưa gái đi , cứ thử nói nhận xét xấu đi , biết tay nhau ngay , đảm bảo là ế vợ , hehe

alone_person

Minh Vương said:
to Bui Xuan Hung :
em nói thì hay lắm ,nhưng mà đấy là lý thuyết như vậy thôi , chứ em nghĩ là sau này em lấy vợ mà bị chê say tức thôi , anh nói thật ,
cứ đơn giản , em cứ đi cưa gái đi , cứ thử nói nhận xét xấu đi , biết tay nhau ngay , đảm bảo là ế vợ , hehe
anh vương này, hình như em đâu có chê là gái hà nội xấu bao giờ nhở? em nhớ là em chỉ nói về tính cách thôi chớ, có thể so với nhiều vùng khác gái hà nội có thể ngoan hơn nhưng có một điều không thể phủ nhận là con gái hà nội dạo này cũng bắt đầu thái hóa rồi, cứ đà này không biết kìm hãm lại thì cũng thành sư tử thôi.

lavie_angels

*cs*113* said:
to lavie angels : mình nói rùi là mình ở vũng tàu chứ ko phải ở thành phồ HCn đâu
Thế mè học ở Lê Hồng Phong, bay giờ thì lại ở Nhật Bổn, nhà ban có máy bay đưa đón àh?!!!
Yêu cầu admin xem lại trường hợp giấy tờ lủng củng này

Minh Vương

alone_person said:
anh vương này, hình như em đâu có chê là gái hà nội xấu bao giờ nhở? em nhớ là em chỉ nói về tính cách thôi chớ, có thể so với nhiều vùng khác gái hà nội có thể ngoan hơn nhưng có một điều không thể phủ nhận là con gái hà nội dạo này cũng bắt đầu thái hóa rồi, cứ đà này không biết kìm hãm lại thì cũng thành sư tử thôi.
thì thời đại phát triển , nên phải hóa 1 tí , hiện giờ ở VN đang là nam nữ bình đẳng , chứ em mà lấy vợ Tây , thì chít luôn , ở Tây này đàn ông kô là cái gì đâu , " nhất trẻ con , thứ 2 đàn bà , thứ 3 con chó " đàn ông là đồ thừa ,
còn sư tử ah ,sợ gì , cứ theo điều luật " dạy con từ thủa còn thơ , dạy vợ từ buổi bơ vơ mới về " mà áp dụng đê , làm thế nào để vợ tôn trọng nể mình chứ ,

*cs*113*

to lavie angles : tui phải đăng ký là học ở LÊ HỒNG PHONG vì ở đây ko có danh sách của trường tui nghe rõ chưa hả .
còn việc tui ở NHẬT BẢN thì do tui thích dậy thì tui đăng hí như dậy đóa .

.*ArSeNaLbOy*.

*cs*113* said:
to lavie angles : tui phải đăng ký là học ở LÊ HỒNG PHONG vì ở đây ko có danh sách của trường tui nghe rõ chưa hả .
Bạn ơi, tặng bạn 2 chữ này bắn ngay vào mặt : "Đần Độn" :)
Lúc đăng kí rõ ràng có ô ở dưới để ghi trường vào nếu ko có lựa chọn trường của mình :)

.*ArSeNaLbOy*. said:
Bạn ơi, tặng bạn 2 chữ này bắn ngay vào mặt : "Đần Độn" :)
Lúc đăng kí rõ ràng có ô ở dưới để ghi trường vào nếu ko có lựa chọn trường của mình :)
KO NÊN NÓI BẠN NHƯ THẾ
HS CHU VAN AN MA` NHƯ THẾ A`???
KO LỊCH SỰ GI` CA'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000